HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 มิถุนายน 2024, 20:47:22 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาตามจับเจ้า salavender : ละอองดาว เทศเสนา  (อ่าน 30071 ครั้ง)
somchay
Hero Member

สบ2.

« ตอบ #90 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 23:18:57 »

สันดานมันเลวจริงๆ

โปรดพิจารณาให้ดีซื้อแล้วไม่รับคืน

0817575075
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #90 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 23:18:57 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
somchay
Hero Member

สบ2.

« ตอบ #91 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 10:32:09 »

สันดานมันเลวจริงๆ
« ตอบ #91 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 10:32:09 »

hazardastz
Newbie
*

« ตอบ #92 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 10:52:12 »

ขอโทษครับ  ผม เกรียงไกร ไชยชิน
คือ ผมไม่ได้รู้จักอะไร กับ salavender : ละอองดาว  เทศเสนา
เลยครับ
บัตรประชาชนนี้ ของผมก็หายไปนานละ แต่ไม่ได้แจ้งความอ่ะครับ
อยากให้ทุกท่านสอบสวนให้ดีก่อนนะคับ
ผม แค่ลอง Search google ชื่อตัวเอง แล้วเจอกระทู้นี้ งง เลยครับ
ให้ความยุติธรรมกับผมหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2010, 12:20:59 โดย hazardastz » บันทึกการเข้า
hazardastz
Newbie
*

« ตอบ #93 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 11:17:37 »

และอีกข้อ นะครับ
ผมขอเรียกร้องให้ลบรูปของผมออกด้วยนะครับ
คุณควรสืบมูลความจริงให้ดีก่อนนะครับ  ก่อนทำแบบนี้ ผมเสียหาย
ดูกล่องพัสดุ ที่ส่งสิครับ มาจากไหน ไปรษณีย์ไหน ผมยินดีให้คุณโทรมาคุยกับผมได้เลยครับ

084-683-7654

นี่ถ้าผมไม่อุตริ search ชื่อตัวเองใน google  คงไม่รู้เรื่องเลย

กรุณา เถอะครับ ผมอยู่ที่โรงเรียนหนองเหล็กศึกษา 100%  ถ้าหากคิดว่าผมทำผิด กรุณานำตำรวจมาจับเลยครับ
ผมเสียหายมากเลยครับแบบนี้ แล้วก็ขอให้กระบวนการยุติธรรมช่วยทำงานหน่อยนะครับ ผมพร้อมให้ความร่วมมือเต็มที่

ผมได้โทรติดต่อกับพี่ จขกท. เรียบร้อยแล้วครับ (ดันลืมถามชื่อพี่เขา -*-) และยืนยันว่าจะช่วยตามหาคนคนนี้อีกแรง

และขอสาปแช่งคนที่มันแอบอ้างเอาชื่อผมไปหากินผิด ๆ แบบนี้ ขอให้มันโดนตำรวจจับโดยเร็ว

และอย่าได้มีใครคบมันเป็นเพื่อน เจอใครขอให้มันโดนหลอกตลอดชีวิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2010, 12:20:35 โดย hazardastz » บันทึกการเข้า
hazardastz
Newbie
*

« ตอบ #94 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 09:13:28 »

จากกระทู้นี้ กระผมขอเคลียร์ตัวเองหน่อยนะครับ

ผมชื่อ นายเกรียงไกร  ไชยชิน  ทำงานเป็น ครูอัตราจ้างที่โรงเรียนหนองเหล็กศึกษา และ เป็นผู้ดูแลระบบ
ผมมีตัวตนอยู่ในอินเตอร์เน็ต นานมากแล้ว และ User name ที่ผมใช้คือ HazarDastZ  ทุกเว็บครับ
ที่สำคัญ  ผมเคยแค่  ซื้อ  ของเท่านั้น  ไม่เคยขายให้ใครเลย
พ่อผมเป็น  ผอ.โรงเรียนครับ ฐานะที่บ้านก็ไม่ขัดสนอะไร  ผมเลยไม่เคยขายของให้ใครเลยผ่านเว็บ
บัตรใบนี้ผมทำหายไปประมาณ 5-6 เดือน ก่อน ตอนนั้นผมทำร้านอินเตอร์เน็ตอยู่ในเมืองมหาสารคาม
แต่ไม่รู้ว่าทำหายที่ไหน และไม่ได้ไปแจ้งความเพราะ ไม่ได้ใช้บัตรประชาชนไปทำอะไร แล้วครับและ
แต่เมื่อประมาณ 2 สัปดาห์ก่อน ผมได้ไปทำบัตรใหม่แล้ว และทำ passport เพื่อไปดูงาน ตปท.
ผมกำลังเรียน ป.โท  อยู่ครับ  และด้วยที่ผมพึ่งได้รับเล่ม Passport ทำให้ผม ลอง Search ชื่อตัวเองใน Google เล่นๆ แบบที่ทำเป็นประจำ ช่วงเรียน
ปรากฎว่า พบกระทู้นี้ครับ  ทำเอาผมงงเลยทีเดียว  ก็เลยติดต่อ  จขกท. ไปแล้วครับ
เบอร์ที่ผมใช้คือ  084-683-7654  และใช้เบอร์นี้มาเป็นเวลา 4 ปี แล้วครับ
ผมอาจไม่มีหลักฐานที่เด่นชัดว่า ผมเป็นคนโกงไหม  แต่คิดดูครับ หลักฐานที่ส่งเป็นบัตรของผม แต่โอนเงินเข้าบัญชี คนอื่น  ผมว่า ผมคงไม่คุ้มเสี่ยงหรอกครับ ถ้าผมตั้งใจโกง

ยังไงก็ตาม ผมยินดีที่จะช่วยตามหาคนโกง เต็มที่ครับ ถ้ามีอะไรที่ผมช่วยได้ และผมช่วยขุดกระทู้นี้ไม่ให้ตกนะครับ
คนที่โกงขาก็อย่าคิดว่ากฎหมายไม่ศักดิ์สิทธิ์นะครับ  ผมปรึกษากับทนายประจำบ้านผมเรียบร้อยแล้ว
ผมสามารถฟ้องร้องได้ด้วยสำหรับคนที่แอบอ้างชื่อผม วันนี้ผมจะไปลงบันทึกประจำวันไว้ครับ
ระวังนะครับว่าข้อหาที่ผมจะแจ้งต่อไป อาจทำให้คุณติดคุกนานกว่าที่คุณคิด

somchay
Hero Member

สบ2.

« ตอบ #95 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 09:21:50 »

ได้คุยกับคุณเกรียงไกรแล้ว อาจโดนแอบอ้างชื่อ เอกสารเราต้องเก็บให้ดีครับ
hazardastz
Newbie
*

« ตอบ #96 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 09:27:18 »

ขอบคุณ พี่ผู้ดูแลบอร์ดมาก ๆ ครับ และพี่สมชาย  ด้วยครับ

ถ้ามีอะไรให้ผมช่วย ผมยินดีช่วยนะครับตามเบอร์ที่ผมให้ไว้เลย

คุณคนที่โกงครับ  ผมก็ไม่ปล่อยคุณไว้เหมือนกันนะครับ  รับรองว่าเรื่องนี้ว่ากันอีกยาวแน่

บ้านคุณก็ไม่ไกลจากบ้านผม  ผมสืบได้แน่ ๆ ว่าคุณเป็นใคร  ติดต่อพี่เขามาเถอะครับ

โกงเงินแค่นี้นี่  คุณอาจเสียชื่อเสียงกับคนใกล้ตัวคุณได้นะครับ
somchay
Hero Member

สบ2.

« ตอบ #97 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 10:09:27 »

รหัสประจำตัวประชาชน 13 หลัก:  1459900296138
ชื่อ ละอองดาว    เทศเสนา   บ้านสนามชัย หมู่ที่13 ต.สวนจิก อ.ศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด

คงไม่ผิดตัวแน่ เพราะเป็นเจ้าของบัญชี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2010, 10:52:15 โดย somchay » บันทึกการเข้า
somchay
Hero Member

สบ2.

« ตอบ #98 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 11:14:04 »

อ้างจาก: salavender
ตกลงนะครับ
เลข บ/ช 7080078368
ละอองดาว  เทศเสนา
ธ.กรุงเทพ

โอนแล้วรบกวน ส่งเวลาบนใบสลิฟและที่อยู่มาทาง PM ให้ด้วยนะครับ

สาขาเสริมไทย พลาซ่า มหาสารคาม 0708    103 ถ.ริมคลองสมถวิล ต.ตลาด อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000

ที่มันไปโกงเขามา
http://www.pramool.com/cgi-bin/auction.cgi?1&1&f&Chaichin
http://www.pramool.com/cgi-bin/dispitem.cgi?6778287
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2010, 11:21:31 โดย somchay » บันทึกการเข้า
hazardastz
Newbie
*

« ตอบ #99 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 13:05:20 »

ได้ครับ เดี๋ยวผมติดตามให้อีกแรง  จริง ๆ PM น่าจะดีกว่านะครับ ไม่ให้มันรู้ตัว

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 18
  พิมพ์