HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 มิถุนายน 2024, 19:05:37 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: love_yeasu เข้ามาสะสางกรณีนี้ด้วยครับ  (อ่าน 2040 ครั้ง)
hs3ufj
member..
Hero Member
*

« เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 00:06:54 »

ไม่เข้าเขาจริงๆ   เห็นบอกตกงานเลยช่วยๆไป   ไม่นึกว่าจะมาทำแบบนี้  ไอ้เราก็ตกงานเหมือนกัน  แต่พอมีใช้อยู่   เลยช่วยไป  ก่อนปีใหม่   พอให้ไปมีงบไปเที่ยวหน่อย   ไอ้ผมนะใจเย็นมากๆแล้วเห็นว่าปีใหม่พอดีคงมีติดขัดการส่งบ้าง   แต่นี้มันเลยมา  10 กว่่าวันแล้ว  ส่งของมาแบบไหนกันครับ    ก็ตกลงกันว่าส่ง  ป.ณ.แบบ  ธรรมดา    ไม่ใช่เหรอ  แล้วนี่ใยพี่ท่าน  ถึงทำเช่นนี้ กับกระผมได้    กำ        ไม่ขอว่ามาก   หากจะไม่ขาย ก็เอากระตังอันมีน้อยนิดของผมคืนมาครับ    เพราะว่าหากส่งแล้วท่านคงจะส่งเลขมาให้ผมแล้ว      

เหตุการ เอาแบบพอเข้าใจนะครับ  ---    

วันที่ผม31ธันวาคน2011  ผมได้โอนเงินค่า  เครื่องเล่น   dvd     จำนวนเงิน 600 บาท  ไปให้  love_yeasu   ในเวลา 17.20   31/12/2011      

วันที่   6  มกราคม 2011ผมpm ไปตามของ  ว่า       **  ทำไมยังไม่ส่งอีกละครับ  นี่มันหลายวันแล้วนะ   โดยไม่ได้โทรไปถามเพราะพอดีตอนนั้นท่านออนอยู่ และเงินโทรศัพร์หมด   ท่านโทรตอบมาว่า
                                           *** พี่ทำกับผมแบบนี้ก็ผมก็แย่ซิครับผมส่งให้ตั้งแต่วันที่ 4 แล้ว   ****  เราก็นึกเสียใจ อ้าว   กรู ผิดเหรอนี่  กำ  เลยรอต่อไป    

วันที่    12มกราคม2011  ผมpm ไปถามอีกว่า ขอ  เลขที่ส่งขอด้วยครับนั้น  ท่านออน อยู่นะครับ    และอัพกระทู้ที่ขายของขึ้นด้วย     แต่อยู่ ท่านออกจากระบบเฉยเลย  

และวันนี้ของก็ยังไม่ได้รับ  ขอนะครับ   ของหากส่งมาจริงขอเลขที่ส่งในกระทู้นี้เลยครับ  จะได้ ชัดเจนไปเลย                                                      

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มกราคม 2012, 00:45:58 โดย DateChainat_E22TRU » บันทึกการเข้า

นาย วศิน    ( HS 3 UFJ )

085-0999560  // D-TAC

บัญชีธนาคาร  กรุงศรีอยุธยา
                          562-1-03785-5
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 00:06:54 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
hs3ufj
member..
Hero Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 00:14:05 »

ผมจะเอาใบโอนของผมโชให้ดูก็ได้  แต่มันจะเป็นการทำเกินกว่าเหตุ    ขอกันดีๆดีกว่าครับ   ไม่ขอคุยทางโทรศัพร์ครับ   ว่ากันในนี้เท่านั้น   โทรมาผมขอไม่รับนะครับ    ok นะ     จะได้ชัดเจน    ขอรูปใบเสร็จส่งของเลยครับ
จะได้ชัดเจนเลยว่าท่านส่งมาวันไหน   หรือว่าส่งผิดที่หรืออะไรประการใด              ส่วนผมนั้น  โอนไป  31  แน่นอน  ยืนยันยันยืน   

กระทู้ที่เกิดเหตุ                          http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=96000.20
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 00:14:05 »

หน้า: [1]
  พิมพ์