HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
03 ตุลาคม 2024, 05:37:28 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้  (อ่าน 8698 ครั้ง)
nano9770
Hero Member

ไม่ได้บ้าแต่ว่าแกล้งโง่

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 15:04:57 »

พยายามหาเรื่องปัดความรับผิดชอบ เหตุเกินขึ้นมากี่วันแล้ว รู้นะว่าจะพยายามหาจุดเปลี่ยน ให้กับตัวเองแต่ยังไงผมก็ไม่ยอมทั้งนั้น เมื่อไม่มีความรับผิดชอบต่อการกระทำผมจะให้ทางเวปดำเนินการต่อไป
กรุณาอย่ามาสร้างภาพเพื่อมปัดความรับผิดชอบ  ผิดแล้วมาแถอีก

tel 093-5042264 โทรหายยังไม่ได้ไปขอซิมใหม่เบอร์เดิมครับ
                 ก่อนจะว่าคนอื่นลองมองดูตัวเราว่าตัวเราดีพอหรือยัง
                         ก่อนที่จะไปว่ากล่าวบุคคนอื่น.....
                   ซื้อของมือสองต้องทำใจจริงๆครับ...เฮ้อ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 15:04:57 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
nano9770
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 15:12:23 »

มีศักดิ์ศรีของคนหน่อยครับ  รับปากว่าจะคืนเงินมากี่วันแล้ว จนทนไม่ไหวครับ  คนๆนี้แน่นอนจริงๆใจหรือปล่าวที่พูดมาทั้งหมดครับ
ยังไงเรียน ผู้บริหารแฮมสยามด้วยครับ ในเมื่อไม่มีความรับผิดชอบผมก็ไม่ยอมเหมือนกันครับ เอาไงก็เอากัน
« ตอบ #11 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 15:12:23 »

nano9770
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 15:15:05 »

เราก็อุตส่าล็อกกระทู้ไม่ให้ต่อความยาวสาวความยืด ถ้าอยากจะยาวๆ เดี๋ยวจัดให้ครับ  ... กรุณาอย่ามาแสดงว่าตัวเอง ถูกนะครับ ผูชมมาชมกันทั้งประเทศ ลองดูครับ
nano9770
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 15:23:34 »

ว่าจะปล่อยเสือเข้าป่า ดันจะมากัดเราอีกได้ทุกกรณีครับ  สิ้นเดือนจะไป กทม. พอดีครับหวังคงได้พบกันนะครับ
nano9770
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 15:30:02 »

ถ้าผมทำผิด  ผมต้องรีบขอโทษครับแล้วรีบทำให้มันถูกต้อง ใจเขาใจเรา พอโดนว่าเข้าหน่อยทำเป็นอาการออก  แล้วผมซื่งโดนมาล่ะจะให้อยู่เฉยๆหรือ  ผมน่ะเต็ม100%ครับ

คนน่ะรู้ตัวว่าทำผิดแล้วรีบแก้ไข ใครๆก็ให้อภัยกันทุกๆครับ  แต่นี้เห็นเราเงียบ มาแถแก้ต่างให้ตัวเองครับ  ลุกผู้ชายหน่อยครับ กล้าออกมาแต่ไม่กล้ารับผิดชอบ กับเงินแค่1400บาท อ้างโน่นอ้างนี้ ไร้สาระ  ขายของแบบนี้ไม่น่าเปิดร้านขายได้เลยครับ   ระวังนะครับซื้อของกับคนๆนี้หลอกขายของและไม่มีความรับผิดชอบ  ยังไงผมก็จะไม่ยอมครับ

ไงผูดูแลพิจราณาผู้ขายด้วยครับ  ถ้าอกมารับผิดชอบตั้งแต่แรกก็จะไมาเกิดปัณหาเช่นนี้ครับ  อ้างไปต่างๆนาๆแล้วยังมาแก้ต่างให้กับตัวเองด้วยคำที่ผมพิมพ์ว่า  นาย mintra มีความรับผิดชอบบ้างมั้ย หรือ ความเป็นคนมีแค่แค่1400   คนเราทำดีมันก็ได้ดีครับ
แต่ตรงกันข้ามอ้างและแถแบบเด็กๆ ครับ  ยังไงท่านผู้อ่านกรุณาพอจราณาด้วยครับ   ตอนที่โทรศัพท์ไปก่อนซื้อบอกผมว่า โปรแกรมได้ครับพี่ พอดีได้เครื่องใหม่เลยขาย  นี่แหละสาเหตุที่ผมซื้อครับ และก็เป็นสาเหตุ ที่ผมต้องออกมาเรียกร้องครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธันวาคม 2011, 16:35:02 โดย nano9770 » บันทึกการเข้า
HAM3003
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 18:38:49 »

พูดตรงๆเลยนะครับ ผมไม่รู้จักคนซื้อไม่สนิทคนขาย แต่อ่านมาตั้งแต่ต้น ที่แรกก็เห็นใจคนซื้อนะ และคนขายก็ยอมจะโอนเงินคืนให้
แต่ดูท่านใช่ท่อยคำ แต่ละประโยค ผมเริ่มชักเห็นใจคนขายเค้าละซิ

ไม่แน่..ไม่เก๋า..ในกระเป๋า..มีปืน
nano9770
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 18:41:27 »

พูดตรงๆเลยนะครับ ผมไม่รู้จักคนซื้อไม่สนิทคนขาย แต่อ่านมาตั้งแต่ต้น ที่แรกก็เห็นใจคนซื้อนะ และคนขายก็ยอมจะโอนเงินคืนให้
แต่ดูท่านใช่ท่อยคำ แต่ละประโยค ผมเริ่มชักเห็นใจคนขายเค้าละซิ
ยังไงโปรดอ่านหัวข้อให้ดีๆนะครับท่าน  ระงับข้อพิพาท เฉพาะสมาชิกคู่กรณีเท่านั้น

ย้อนกลับไปดูตัวเองที่พิมพ์ด้วยครับที่พิมพ์ใว้เน่ะครับ
จะหน้าใหม่หรือคนเก่า ขอแค่มีความซื่อซื่อสัจสุจริต ตรงต่อเวลา รักษาคำพูด สังคมนี้ก็อยู่ได้ไปอีกนาน
ยิ่งคนเก่าที่ เคดิตดี มีคนมาช่วยรับประกันยิ่งต้องรักษาความดีเอาไว้ อย่าให้คนอื่นเค้าได้ว่า เป็นตัวอย่างที่ดีต้อสังคม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธันวาคม 2011, 18:45:23 โดย nano9770 » บันทึกการเข้า
HAM3003
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 18:48:03 »

ยังไงโปรดอ่านหัวข้อให้ดีๆนะครับท่าน  ระงับข้อพิพาท เฉพาะสมาชิกคู่กรณีเท่านั้น

ย้อนกลับไปดูตัวเองที่พิมพ์ด้วยครับที่พิมพ์ใว้เน่ะครับ
จะหน้าใหม่หรือคนเก่า ขอแค่มีความซื่อซื่อสัจสุจริต ตรงต่อเวลา รักษาคำพูด สังคมนี้ก็อยู่ได้ไปอีกนาน
ยิ่งคนเก่าที่ เคดิตดี มีคนมาช่วยรับประกันยิ่งต้องรักษาความดีเอาไว้ อย่าให้คนอื่นเค้าได้ว่า เป็นตัวอย่างที่ดีต้อสังคม

ขอโทษนะครับ ที่ผมกล่าวมา ผมพูดถึงพฤติกรรม ที่ได้แสดง ออกมาก จากที่จะได้คนเห็นใจท่าน แต่มาเจอพฤติกรรมอย่างท่านแบบนี้ จะมีแต่คนสมน้ำหน้า นะครับ ด้วยความหวังดี
nano9770
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 18:50:50 »

555 หัดมีมารยาทเสียบ้างนะครับพี่ชาย  ตามนี้ครับ  ระงับข้อพิพาท เฉพาะสมาชิกคู่กรณีเท่านั้น
phu phink
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 18:52:35 »

555 หัดมีมารยาทเสียบ้างนะครับพี่ชาย  ตามนี้ครับ   ระงับข้อพิพาท เฉพาะสมาชิกคู่กรณีเท่านั้น

งั้นก็ ขอเข้ามาดูอย่างเดียวนะ  ร้องไห้

ดูแล้วพิมพ์ความเห็น อาจเป็นการเสียมารยาท  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์