HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 กันยายน 2024, 03:17:23 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเครื่อง Alinco DR-245 PL พึ่งซื้อ มีทะเบียน supply 40A.รูปมาเเล้วครับ  (อ่าน 2559 ครั้ง)
hs3jrw
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 15:03:09 »

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่โทรมาแจ้งข่าวและเมาส์กันนะครับ

ปธานิน นพรัตน์ 33/30 หมู่ 15 หมู่บ้าน พิชชาพร ต.สูงเนิน อ.สูงเนิน จ.นครราชสีมา 30170...........
ธ.กรุงเทพ 559-0138-979 Tel.088-5595964

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 15:03:09 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
nano9770
Hero Member

ไม่ได้บ้าแต่ว่าแกล้งโง่

« ตอบ #11 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 15:07:48 »

ผมจะซื้อของแล้วคุณมายุ่งอะไรกับผมครับเนี้ย   ยังไงขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยครับ เบื่อจัง

tel 093-5042264 โทรหายยังไม่ได้ไปขอซิมใหม่เบอร์เดิมครับ
                 ก่อนจะว่าคนอื่นลองมองดูตัวเราว่าตัวเราดีพอหรือยัง
                         ก่อนที่จะไปว่ากล่าวบุคคนอื่น.....
                   ซื้อของมือสองต้องทำใจจริงๆครับ...เฮ้อ
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 15:07:48 »

hs3jrw
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 15:14:32 »

ผมจะซื้อของแล้วคุณมายุ่งอะไรกับผมครับเนี้ย   ยังไงขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยครับ เบื่อจัง
5000ขายมั้ยครับ อยากติดต่อกับเจ้าของกระทู้ครับ  และที่ผมพิมพ์ว่า ราคาแรงไปมั้งครับคุณพี่
จะให้เขาลดราคาให้ครับ  ผมไปว่าเขาตรงไหน งง จริงๆ

+ ให้ครับ ถูกแพงว่ากันไม่ได้ครับไม่รู้ใครพิมพ์ครับ

ว่าจะต่อราคาซักหน่อยเสียบรรณยากาศหมดเลย  วัยแก่เซ็ง 555
แล้วข้างบนใครเหน็บผมล่ะครับ ใครจะซื้อจะขายผมก็ไม่เห็นว่าอะไร ผมก็ถูกใจกับคำตอบของเพื่อนสมาชิก และก็ออกความคิดเห็นส่วนตัว กลับไปอ่านใหม่ครับ ผมไปยุ่งการชื้อขายของท่าน ถ้าการแสดงความคิดเห็นแล้วถือว่ายุ่งก็ไม่รู้จะว่าอะไร เจตนาซื้อไม่ซื้อมันดูกันออก โกรธ
nano9770
Hero Member

ไม่ได้บ้าแต่ว่าแกล้งโง่

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 15:18:40 »

5000ขายมั้ยครับ อยากติดต่อกับเจ้าของกระทู้ครับ  และที่ผมพิมพ์ว่า ราคาแรงไปมั้งครับคุณพี่
จะให้เขาลดราคาให้ครับ  ผมไปว่าเขาตรงไหน งง จริงๆ

+ ให้ครับ ถูกแพงว่ากันไม่ได้ครับไม่รู้ใครพิมพ์ครับ

ว่าจะต่อราคาซักหน่อยเสียบรรณยากาศหมดเลย  วัยแก่เซ็ง 555
แล้วข้างบนใครเหน็บผมล่ะครับ ใครจะซื้อจะขายผมก็ไม่เห็นว่าอะไร ผมก็ถูกใจกับคำตอบของเพื่อนสมาชิก และก็ออกความคิดเห็นส่วนตัว กลับไปอ่านใหม่ครับ ผมไปยุ่งการชื้อขายของท่าน ถ้าการแสดงความคิดเห็นแล้วถือว่ายุ่งก็ไม่รู้จะว่าอะไร เจตนาซื้อไม่ซื้อมันดูกันออก โกรธ
ดูแล้วเหมือนตัวเองขายเองตอบเองเลยนะครับ  ผมจะซื้อหรือไม่ซื้อมันก็ไม่ได้ผิดไม่ใช่หรือครับ  ทำไมต้องมาร้อนตัว ในคำที่ผมพิมพ์  ว่าราคาแรงไป ด้วยล่ะครับ  ใจกว่างๆหน่อยครับ คนไทยหรือปล่าว

ยังไงขอกราบแทบเท้าพี่เลยนะครับ  ที่หลังผมจะไม่ยุ่งเรื่องของคนอื่นอีกครับ  ขออภัยอีกครั้งนะครับคุณพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2011, 15:22:42 โดย nano9770 » บันทึกการเข้า
hs3jrw
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 15:25:26 »

เขาเพิ่งซื้อมา 8700 เขาขาย 7200 สภาพก็ใหม่ๆสมมุติต่อ 6500 ผมก็กัดเล็บคุยแล้ว มาถึงบอกราคาแรงไป พอมีคนทักต่อ 5000 ซะงั้นจะเอาจริงไหม เฮ้อคนเรา โกรธ
hs3jrw
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 15:32:20 »

5000ขายมั้ยครับ อยากติดต่อกับเจ้าของกระทู้ครับ  และที่ผมพิมพ์ว่า ราคาแรงไปมั้งครับคุณพี่
จะให้เขาลดราคาให้ครับ  ผมไปว่าเขาตรงไหน งง จริงๆ

ว่าจะต่อราคาซักหน่อยเสียบรรณยากาศหมดเลย  วัยแก่เซ็ง 555
ดูแล้วเหมือนตัวเองขายเองตอบเองเลยนะครับ  ผมจะซื้อหรือไม่ซื้อมันก็ไม่ได้ผิดไม่ใช่หรือครับ  ทำไมต้องมาร้อนตัว ในคำที่ผมพิมพ์  ว่าราคาแรงไป ด้วยล่ะครับ  ใจกว่างๆหน่อยครับ คนไทยหรือปล่าว

ยังไงขอกราบแทบเท้าพี่เลยนะครับ  ที่หลังผมจะไม่ยุ่งเรื่องของคนอื่นอีกครับ  ขออภัยอีกครั้งนะครับคุณพี่
ครับผมมันใจแคบครับ สำหรับบ้างคน เห็นป่วนไปทั่ว ไม่ต้องมากราบหรอกครับ อายุผมจะสั้นเปล่าๆ จบครับจะไม่ต่ออีกแล้ว พิจารณากันเอาเอง ขออภัยเจ้าของกระทู้ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่โทรมาคุย ขอขายให้ได้ไวไวครับ converse ครับ..
kodzaza
Jr. Member
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 16:48:53 »

เพิ่มเติมครับ power supply  Kaiwa 40A.

สถาพ ดีครับ ซื้อมาพร้อม โมบายตัวนี้เลย

ขาย3300 บ.

ถ้าเอาพร้อม  2อย่าง  ผมลดไห้ 9600 บาท ขอค่าส่งหน่อยนะ

ซัพพลายหนักอะครับๆๆ

0909935117. True

ถ้าโทรไม่มีคนรับPMนะครับ

ไทยพานิชย์ 404-262-330-5
kodzaza
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 23:34:06 »

ตามหาเจ้าของครับ 
กบ
Hero Member

จำเป็นหรือที่จะต้องเก่ง.....

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 00:51:24 »

สวยครับพี่ทั้งราคาและเครื่อง...
ผมพอที่จะซื้อได้แต่ผมไปเอา IC-275 มาก่อนไม่งันละก็...
รับมาเป็นเจ้าของแล้ว...ขายได้ไวๆครับ...

ไม่จำเป็นต้องเข้าเส้นชัยเพื่อให้ได้เป็นที่หนึ่ง  แต่การเข้าเส้นชัยได้ก็เป็นครั้งหนึ่งในชีวิตเรา...
HS 3 UEW
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2011, 05:15:57 »

ช่วยดันคับของใหม่ๆสวยๆ  ไอ้ที่สภาพดูแทบไม่ได้ใช้งานมาสมบุกสมบัน ตั้งราคาจนเกือบจะได้ของใหม่ ไม่เห็นยักมีใครบอกราคาแรงจัง เห็นมีแต่เชียร์สวยคับ สภาพเยี่ยมดันกันไป ทั้งๆที่สภาพดูไม่จืด จะถูกจะแพงก็ต่อราคาว่ากันไปทาง pm หรือโทรศัพย์ คิดว่าแพงไม่น่าชื้อก็ดูกระทู้อื่นก็จบ
     ผมยังโดนขายยี่ห้อเดียวกันตัวเดียวกันแต่เป็นย่าน ar พวกยังหวังดีแจ้งให้ทราบบอกของใหม่ขายอยู่ 4500 ไอ้เราไม่อยากจะอะไรมากรู้ทั้งรู้เจ๊กวางแกไม่ยอมขาดทุนขนาดนั้นแน่แต่ไม่เป็นไรหมดอารมณ์ขาย เลยไม่ขายชะเลยรำคาญ ยังดีที่พวกยังมีมารยาท pmมาบอก  เบื่อเก็บไว้ให้มดเข้าไปทำรังใน paดีกว่า ยิ่งชอบอยู่ด้วยกับ alinco

ช่วยดันขายได้ไวๆคับ ของสวยๆใหม่ๆอิเลคทรอนิคข้างในยังไม่ผ่านสมรภูมิน้ำลายมา ใช้ได้อีกหลายๆปีคับ ยิ้มกว้างๆ

Hongkong

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์