HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 มิถุนายน 2024, 14:11:00 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: mancop911 กรุณาชี้แจงกรณีส่งสินค้าไม่ครบ สภาพไม่ตรงตามประกาศ  (อ่าน 18878 ครั้ง)
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #70 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 23:43:47 »

ชักเริ่มหัวหมอขึ้นมาแล้ว ไปสงบปากสงบคำสักอาทิตย์-สองอาทิตย์ก่อนดีไหม ที่ทางผู้ดูแลตอบให้สมาชิกในเวป
ทราบ เป็นการชี้แจงว่าตัวท่านไม่ได้รับราชการเป็นตำรวจ เพราะมีหลายๆคนเข้าใจผิดคิดว่าท่านเป็นตำรวจ ซึ่งอาจนำ
ความเสื่อมเสียไปถึงหน่วยงานนั้นได้

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #70 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 23:43:47 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
Broken
member..
Hero Member
*

« ตอบ #71 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 23:44:42 »

ทีเวลาคนในเว็ปขายของให้ผมในเว็ปไม่ตรงตามที่ขายผมยังแก้ไขยังไม่ได้เลย อ้างว่าเอามาจากคนนั้นคนโน้น ผมเดือดร้อนไปก็พรรคพวกของคุณ แล้วผมจะมีปัญญาที่ไหนไปสู้พรรคพวกของคุณได้ล่ะครับ ว่างๆผมจะไปทำสังฆทานไปให้นะครับ ถือว่าฟาดเคราะห์

เอาน่าท่านพี่ อย่าคิดมาก เดี๋ยวเรื่องก็จบแล้ว
ท่านพี่ ใจเย็น ลองตกลงกับพี่ RE-SHOCK ถ้าส่งเรียบร้อยเดี๋ยวก็จบแล้วครับ

ก็ไม่เป็นไรหรอกท่านพี่ สู้ๆ

๐๘๒-๒๒๑-๕๒๑๕ แบงค์
[
« ตอบ #71 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 23:44:42 »

Broken
member..
Hero Member
*

« ตอบ #72 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 23:47:05 »

ชักเริ่มหัวหมอขึ้นมาแล้ว ไปสงบปากสงบคำสักอาทิตย์-สองอาทิตย์ก่อนดีไหม ที่ทางผู้ดูแลตอบให้สมาชิกในเวป
ทราบ เป็นการชี้แจงว่าตัวท่านไม่ได้รับราชการเป็นตำรวจ เพราะมีหลายๆคนเข้าใจผิดคิดว่าท่านเป็นตำรวจ ซึ่งอาจนำ
ความเสื่อมเสียไปถึงหน่วยงานนั้นได้

สวัสดีครับพี่ HS3JBX
คืออาจมีการเข้าใจผิด ผมว่าพี่เค้าไม่ได้เป็นตำรวจ เพียงแค่เค้าบอกว่า นำเครื่องนี้มาจากท่านตำรวจ เค้าอาจจะเป็นผู้ช่วยทางราชการ

ต้องรอให้เค้าชี้แจ้ง
e29rlt
Hero Member

โหด......มัน......ฮา

« ตอบ #73 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 23:52:00 »

จาก 1ในสี่ เหล่า ผมอยากบอกคุณว่า ถ้าไม่ได้ทำอะไรผิด ก็ไม่ต้องร้อนตัว ถ้าไม่ได้ได้ตั้งใจหลอกลวง ก็นำหลักฐานมาแสดง เอาแฟร์ๆ จะได้รู้ว่าไครมั่ว ไครจริง เถียงไปเถียงมา ไม่เกิดประโยชน์อันใดเลย คนซื้อก็อยากได้ของสภาพดี คนขายก็อยากได้เบี้ยเพื่อน

พึงระลึกไว้เสมอว่า คิดจะเอาเบี้ยเพื่อน ทำไห้มันดีหน่อย

Call 0869549670 SABER SHOP!
mancop911 กรุณาชี้แจงกรณีส่งสินค้าไม่ครบ
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Full Member
*

« ตอบ #74 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 23:54:03 »

ผมช่วยเหลือราชการทั้งตำรวจสภ.เมือง ตำรวจทางหลวง และอื่นๆ ผมไม่เคยมีเรื่องกับใครนะครับแล้วผมก็ได้นามเรียกขานของห้องศูนย์วิทยุ แล้วผมก็ไม่เคยทำผิดเลย แล้วที่เขามาต่อว่าผมเสียๆๆหายๆๆใครจะรับได้ครับ ผมบริสุทธิ์ใจนะครับ แต่ผมเห็นข้อความกล่าวหาผมเสียๆหายๆนะเป็นคุณๆจะคิดยังไง จะยอมนิ่งเฉยได้เหรอครับ

ขอความยุติธรรมกันหน่อยนะครับ ไม่ใช่ลำเอียงกันครับ

ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์

ศูนย์วิทยุเขลางค์ 153.450 นามเรียกขาน (เขลางค์ 546)สภ.เมืองลำปาง 08-11793-774 ต้น
สัพเพ สัตตา สัตว์ทั้งหลายที่เป็นเพื่อนทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย ด้วยกันหมดทั้งสิ้น
อะเวรา โหนตุ จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีเวรแก่กันและกันเลย
อัพพะยาปัชฌา โหนตุ จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้เบียดเบียนซึ่งกันและกันเล
e29rlt
Hero Member

โหด......มัน......ฮา

« ตอบ #75 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2011, 23:56:46 »

ผมช่วยเหลือราชการทั้งตำรวจสภ.เมือง ตำรวจทางหลวง และอื่นๆ ผมไม่เคยมีเรื่องกับใครนะครับแล้วผมก็ได้นามเรียกขานของห้องศูนย์วิทยุ แล้วผมก็ไม่เคยทำผิดเลย แล้วที่เขามาต่อว่าผมเสียๆๆหายๆๆใครจะรับได้ครับ ผมบริสุทธิ์ใจนะครับ แต่ผมเห็นข้อความกล่าวหาผมเสียๆหายๆนะเป็นคุณๆจะคิดยังไง จะยอมนิ่งเฉยได้เหรอครับ

ขอความยุติธรรมกันหน่อยนะครับ ไม่ใช่ลำเอียงกันครับ

ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์
ท่านต้องนำหลักฐานมาแสดงว่า มันไม่ใช่อย่างที่เพื่อนสมาชิกกล่าวหา ถ้ามี ลงสดๆ ผมเชียร์ คนที่ทำอะไรมีหลักมีฐานนะ อิอิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #76 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 00:33:25 »

ผมเห็นคนซื้อโทรมาแล้วนะครับ แลวผมก็ชี้แจงบอกเขาว่าถ้าหาคลิบเจอจะส่งให้ทีหลัง แล้วเขาก็รับคำไปนะครับ ผมไม่ได้หลบหน้าไปไหนครับ ผมไม่สบายเป็นไข้หวัด ผมขอชี้แจ้งทางท่านตอนนี้ก่อน ยังไงผมจัดส่งไปให้แน่นอน เพราะว่าตอนที่เขาโทรมาผมยังหาไม่เจอ ตอนนี้ผมเลยไปซื้อคลิบตัวใหม่จัดส่งไปให้พรุ่งนี้ครับ
แล้วคำพูดที่เขาโพสว่าให้ผมเสียๆหายๆผมไม่ยอมนะเรื่องที่สินค้าไม่ดีไม่ได้คุณภาพ
ผมส่งสินค้าให้อย่างถูกต้องและสภาพเดิมๆ นะครับ

วันนี้ ว่างลองเอามาเล่นดู  ตัวนี้ขั้วBNCมันเอียงเยอะงุ้มเข้าหาลูกบิดเลย ไฟปุ่มกดไม่ติด ชาร์จไฟก็ครึ่งวันไปแล้วไฟยังแดงอยู่เลยไม่เห็นตัด เลยดึงออกเดี๋ยวจะไหม้ซะก่อน ตัวอื่นเป็นอย่างนี้เปล่าไม่รู้

คำพูดนี้เขาพูดออกมาได้ไง ผมส่งของตามสภาพเดิมๆซื้อมาได้แค่ 3 อาทิตย์ นะครับแล้วของผมจะชำรุดได้ไง ผมขอค้านคำพูดนี้นะครับว่าของที่ส่งไปไม่ดี

ขอขอบพระคุณ ที่ท่านเว็ปมาสเตอร์หวังดี

สุภาษิต
คนไม่มีพรรคพวก ก็แย่อย่างนี้ล่ะ โดนโจมตีเสียๆหายๆ
คนทำดีได้ดีมีที่ไหน คนทำชั่วได้ดีมีถมไป
โทษคนอื่นเท่าภูเขา แต่โทษของตัวเองเท่ามดตะหนอย
มองตัวเองให้ดีก่อน แล้วค่อยไปว่าเขา
ช่วยเหลือกันนะผมยินดี แต่ถ้าช่วยเหลือแล้วมาตลบเล่นงานทีหลังผมก็ไม่เอา ดูเหมือนลูบหน้าแล้วตบหลัง

เครื่อง รุ่นนี้ ไม่มีไฟปุ่มกดทุกตัวเป็นเหมือนกันหมด ที่ชาร์จมีตัวอื่นที่มีไม่ตัดเหมือนกันครับ  ขั้วเอียงมาแต่เดิมโรงงานผมลองพิจรนาแล้ว เป็นตามนี้จริงๆ แล้วผมไม้ได้ไปโทษใครทำ กำลังหาข้อมูลเครื่องถึงได้ถามว่าตัวอื่นเป็นเหมือนกันหรือเปล่า ตอนนี้ปล่อยไปแล้วให้ท่านอื่นเอาไปลองดูมั่ง

คลิปตกลงกันแล้ว ก็แจ้งแล้วว่าจะส่งมาให้ก็รับทราบแล้วครับ ผมก็ไม่ได้อะไร ส่งมาก็รับ ลำบากก็ไม่ต้อง ก็ตามข้อความในกระทู้

(ผมสรุปให้สั้นๆ เพื่อนสมาชิกไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรด้วยหรอกท่านไม่ต้องไปว่าใคร  แต่ ที่แน่ๆท่านส่งของให้ผมไม่ครบแล้วไม่มีการแจ้งบอก แก้ไขข้อมูล ภาพไม่ตรงกับสินค้า ผมถามท่านว่าดีไหมการการะทำแบบนี้ ลองคิดดู แต่ผมไม่ได้ติดใจจะต้องไปเอาเป็นเอาตายกับท่านหรอก แต่ก็ไม่สามารถที่จะห้ามไม่ให้ทุกคนออกความเห็นได้ ครับ ทุกอย่างเป็นไปตามข้อเท็จจริง ก็ท่านเป็นคนทำเองมิใช่หรือ )
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #77 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 01:00:12 »

ตามลิ้งค์นี้ครับ เคลื่องประมูลต่อไปแล้ว รายละเอียดผมลงตามจริง ภาพจริง ข้อมูลจริง กติกาง่ายๆจบเรียบร้อยดี ลองดูครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=92622.0
tokky
Hero Member

อยู่ สุพรรณบุรี

« ตอบ #78 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 01:26:34 »

สุดบรรยายจริงๆ  ฮืม แผ่เมตตาให้เขาเยอะๆ เขาจะได้ดีขึ้น  ฮืม

โทร  0861126939
mancop911 กรุณาชี้แจงกรณีส่งสินค้าไม่ครบ
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Full Member
*

« ตอบ #79 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 01:48:46 »

สุดบรรยายจริงๆ  ฮืม แผ่เมตตาให้เขาเยอะๆ เขาจะได้ดีขึ้น  ฮืม

หมายความว่าไงคราฟท่าน อย่ามาว่าผมนะผมไม่เคยใส่ร้ายใครนะ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 14
  พิมพ์