HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 มิถุนายน 2024, 11:14:46 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: tared_k ห้ามทำธุรกรรมใดๆ จนกว่าจะเคลียร์กับคู่กรณีเสร็จสิ้น  (อ่าน 5211 ครั้ง)
HS1UEM
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 23:49:39 »

จขกท  ช่วยออกมาเคลียด้วยครับ  ตามที่ผมซื้อโทรศัพท์มือถือเครื่องนี้จากท่านมา  เมื่อได้รับเครื่องแล้ว ผมได้แจ้งท่านว่าเครื่องทำงานไม่ปกติ  แล้วผมขอคืน ท่านก็ว่าจะรับคืน  โดยผมให้ท่านโอนเงินคืนผม แล้วผมจะส่งคืนเครื่องให้ท่าน  ท่านก็ขอเวลา ผมให้เวลาท่านถึง 3 สัปดาห์แล้ว  ท่านก็ยังไม่โอนเงินคืนผมซักที  ครั้งสุดท้ายท่านบอกติดงานศพ ขอเวลาถึงวันศุกร์ ผมก็ให้ท่าน วันนี้เลยวันศุกร์แล้ว  ท่านก็เงียบ  โทรไปก็ไม่เปิดเครื่อง   ผมเห็นท่านอยู่ในเวปนี้นานพอ  ผมก็เห็นว่าน่าเชื่อถือได้  ผมถึงซื้อขายกับท่าน  ส่วนผมก็เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่สำหรับที่นี่  แต่ผมก็อยู่เวปอื่นมานาน  ซื้อขายก็พอควร  ผมเพิ่งเจอรายแรกที่เบี้ยว ก็คือท่าน  ท่านจะได้รับทราบไว้เป็นเกียรติ  เงินไม่มากมาย  แต่ถ้าท่านไม่เคลีย  พรุ่งนี้ผมจะโพสรายละเอียด บัญชี ชื่อบัญชี ให้เพื่อน ๆ ได้ระวังกันไว้นะครับ

เครื่องไม่ปกติยังไงอะครับ ใช้ไม่ได้เลยหรอครับ

คือปกติเครื่องนี้จะมีหน้าจอที่ฝาพับครับ  แต่เครื่องนี้หน้าจอที่ฝาพับไม่มีขึ้นมาเลยครับ  เจรจากับ จขกท ว่าเครื่องผิดปกติ  จะให้ผมซ่อมเองแล้วจะออกให้ครึ่งหนึ่ง  ผมเลยขอส่งคืนเลยดีกว่า ก็ตกลงแล้วว่าจะรับคืนแล้ว จขกท ก็ไม่โอนเงินคืนมาให้ซะที  หายไปเลย

Hs1uem ; 081-812-3655
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 23:49:39 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
Broken
member..
Hero Member
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 23:52:07 »

จขกท  ช่วยออกมาเคลียด้วยครับ  ตามที่ผมซื้อโทรศัพท์มือถือเครื่องนี้จากท่านมา  เมื่อได้รับเครื่องแล้ว ผมได้แจ้งท่านว่าเครื่องทำงานไม่ปกติ  แล้วผมขอคืน ท่านก็ว่าจะรับคืน  โดยผมให้ท่านโอนเงินคืนผม แล้วผมจะส่งคืนเครื่องให้ท่าน  ท่านก็ขอเวลา ผมให้เวลาท่านถึง 3 สัปดาห์แล้ว  ท่านก็ยังไม่โอนเงินคืนผมซักที  ครั้งสุดท้ายท่านบอกติดงานศพ ขอเวลาถึงวันศุกร์ ผมก็ให้ท่าน วันนี้เลยวันศุกร์แล้ว  ท่านก็เงียบ  โทรไปก็ไม่เปิดเครื่อง   ผมเห็นท่านอยู่ในเวปนี้นานพอ  ผมก็เห็นว่าน่าเชื่อถือได้  ผมถึงซื้อขายกับท่าน  ส่วนผมก็เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่สำหรับที่นี่  แต่ผมก็อยู่เวปอื่นมานาน  ซื้อขายก็พอควร  ผมเพิ่งเจอรายแรกที่เบี้ยว ก็คือท่าน  ท่านจะได้รับทราบไว้เป็นเกียรติ  เงินไม่มากมาย  แต่ถ้าท่านไม่เคลีย  พรุ่งนี้ผมจะโพสรายละเอียด บัญชี ชื่อบัญชี ให้เพื่อน ๆ ได้ระวังกันไว้นะครับ

เครื่องไม่ปกติยังไงอะครับ ใช้ไม่ได้เลยหรอครับ

คือปกติเครื่องนี้จะมีหน้าจอที่ฝาพับครับ  แต่เครื่องนี้หน้าจอที่ฝาพับไม่มีขึ้นมาเลยครับ  เจรจากับ จขกท ว่าเครื่องผิดปกติ  จะให้ผมซ่อมเองแล้วจะออกให้ครึ่งหนึ่ง  ผมเลยขอส่งคืนเลยดีกว่า ก็ตกลงแล้วว่าจะรับคืนแล้ว จขกท ก็ไม่โอนเงินคืนมาให้ซะที  หายไปเลย

ทราบๆ แย่เลย รายละเอียดแจ้งไม่ครบ รูปก็ดูไม่ออกด้วย แต่ผมรู่ว่ารุ่นนี้ หน้าจอ กดได้มีไฟ มีอะไรขึ้นนี้ละ ลองๆดูเพื่อเค้าติดต่อมา
ถ้านานๆเข้า ผมว่าก็ทำใจ ยังไงก็ดูสักระยะครับ

๐๘๒-๒๒๑-๕๒๑๕ แบงค์
[
« ตอบ #11 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 23:52:07 »

HS1UEM
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 23:56:30 »

ทราบๆ แย่เลย รายละเอียดแจ้งไม่ครบ รูปก็ดูไม่ออกด้วย แต่ผมรู่ว่ารุ่นนี้ หน้าจอ กดได้มีไฟ มีอะไรขึ้นนี้ละ ลองๆดูเพื่อเค้าติดต่อมา
ถ้านานๆเข้า ผมว่าก็ทำใจ ยังไงก็ดูสักระยะครับ

ครับ  ก็ถามแล้วว่าเครื่องปกติหรือเปล่า จขกท ก็ยืนยันว่าเครื่องปกติ พอเอามาแล้วเจอก็เสียอารมณ์ครับ ก็ทำใจอยู่ ก็เลยเอามาโพส ถ้า จขกท ไม่มาเคลีย จะได้ให้เพื่อน ๆ ระวังกันไว้ ขายของแบบหมกเม็ด
HS1UEM
Sr. Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 08:31:16 »

อัพต่อ รอ จขกท มาเคลีย และแจ้งให้ทราบกันครับ
HS1UEM
Sr. Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 08:52:46 »

อัพต่อ รอ จขกท มาเคลีย และแจ้งให้ทราบกันครับ
HS1UEM
Sr. Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 10:54:08 »

HS1UEM
Sr. Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 19:37:24 »

Broken
member..
Hero Member
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 20:00:01 »

โทรไม่ติดเลยหรอครับ
ผมว่า ดึงเวลาแบบนี้ ไม่มีเหตุผลอื่นนอกจาก...
ถ้าติดธุระน่าจะแจ้งบอก เพื่อนสมาชิกก็นั่งรออย่างนี้ ไม่ไหว
รีบๆมาเถอะครับ
HS1UEM
Sr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2011, 01:30:25 »

โทรไม่ติดเลยหรอครับ
ผมว่า ดึงเวลาแบบนี้ ไม่มีเหตุผลอื่นนอกจาก...
ถ้าติดธุระน่าจะแจ้งบอก เพื่อนสมาชิกก็นั่งรออย่างนี้ ไม่ไหว
รีบๆมาเถอะครับ

โทรไปครั้งก่อน ถ้าใช้เบอร์ผมโทรเข้าเป็นสายไม่ว่าง เข้าใจว่าล็อคเบอร์ไว้  เพราะใช้เบอร์อื่นโทรไปรับสาย  พอทราบก็บอกจะๆๆๆโอน  แต่ตอนนี้ติดต่อไม่ได้แล้ว ชื่อบัญชีผู้รับโอนเวลาซื้อชื่อ จุฑามาศ คันทะมาลา
เอามาลงเผื่อเพื่อนสมาชิกไปปะพบเจอ ก็ระวังด้วยแล้วกันครับ
ksurachet
Hero Member

อาชีพ: เรือจ้าง

« ตอบ #19 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2011, 02:56:12 »

ชื่อ:   tared_k
ตำแหน่ง:   Full Member
ใช้งานล่าสุด:   28 พฤศจิกายน 2011, 22:09:54

สงสัยยังไม่เข้ามาอ่านครับท่าน เป็นกำลังใจให้ครับและขอให้เรื่องนี้จบลงด้วยดีนะครับ ยิ้มกว้างๆ

ยิ้มกว้างๆ สุพรรณฯ - อ่างทอง - กรุงเทพ ยิงฟันยิ้ม
บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขาโพธาราม เลขที่ 708-0-27990-9 ชื่อบัญชี นายสุรเชษฐ์  แก้วปาน
Inbox : www.facebook.com/messages/518135484985673
Line id : ksurachet
my : 089-915-5556
AIS : 081-763-4547

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์