HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 กันยายน 2024, 13:33:22 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: maxky มีพฤติกรรมในการซื้อขายไม่โปร่งใส ห้ามทำธุรกรรมด้วยเด็ดขาด  (อ่าน 12631 ครั้ง)
somphot
Hero Member

« ตอบ #40 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 18:10:48 »

ผมก็ติดตามดูอยู่ แปลกๆเหมือนกัน ถูกเกินไป บางครั้งผมว่านะซื้อของใหม่ในร้านที่เราเชื่อใจได้สัมผัสของแล้วก็หิ้วกลับบ้าน สบายใจกว่าแพงกว่ากันไม่เท่าไหร่ ไม่ต้องปวดหัวกับคนขาย ของไม่เป็นไปตามพูดมั้ง บางครั้งหนักหน่อยงานเข้าโกงเลยซะงั้น เงินสูญเลย...เฮ้อ น่าเบื่อคนพวกนี้จริงๆ  ยิงฟันยิ้ม

สาเหตุที่ผมเชื่อใจเพราะเป็นสมาชิกVIPไงครับถ้าเป็นสมาชิกท่าอื่นขาจรผมจะไม่สนใจแต่นี่เป็นถึงระดับVIPมีเอกสารที่อยู่กับทางเว็บ100วัตต์ก็คิดว่าน่าจะเชื่อถือได้ถ้าเป็นตาสีตาสาที่ไหนมาขายราคานี้ผมไม่เอาเด็ดขาดอย่าว่าแต่6500เลย7000ผมก็ยังถือว่าถูกอยู่หมดค่าน้ำมันไปกลับ500อุสาห์รีบบึ่งจากบางแคไปสายใต้เก่าวีโก้เครื่อง3000vntorboเพื่อจะรีบไปเอา2200tแต่ที่ได้กลับกลายเป็นความเครียดเสียความรู้สึกถ้ารู้เป็นแบบนี้ไปร้านบ้านหม้อดีกว่าแกะกล่อง7500เครื่องGSRแท้ด้วยครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #40 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 18:10:48 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
nuttyza5596
Hero Member

โพสอยู่ดีๆ ก็ได้เป็น

« ตอบ #41 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 18:13:25 »

แอบมาดูตามคำล่ำลือ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

(แอท)ขอนแก่น

ข้าฯ ยังผู้น้อยครับครับ รู้จริงบ้าง ไม่จริงบ้าง ได้โปรดชี้แนะครับ ยิ้ม)
« ตอบ #41 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 18:13:25 »

HS 3 UEW
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 20:53:20 »

ไหนบอกเป็นทหาร สโสแกน เสียชีพอย่าเสียสัจยังจำอยู่หรือเปล่า อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง จำไว้ให้ขึ้นใจ

Hongkong
hs2tij
Hero Member

ความเสี่ยงคืออีกชื่อหนึ่งของโอกาส

« ตอบ #43 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 23:15:15 »

ไปรับเองแห้ว ลองโอนเงินเผื่อได้ (แจ้งความ) ผมเดาเอา  ยิงฟันยิ้ม

somphot
Hero Member

« ตอบ #44 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 02:44:33 »

ล่าสุดเมื่อเวลาประมาณ4ทุ่มมีข้อความเข้ามาว่าเลขหมายของเขาสามารถติดต่อได้แล้วผมเลยรีบโทรกลับเข้าไปพอรับสายผมใส่ซะเต็มที่เลยครับแต่ไม่ได้ด่านะครับแค่ไม่พอใจว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้เป็นทหารซะเปล่าคุณเป็นลูกผู้ชายแต่ทำไมไม่รักษาคำพูดแล้วเขาก็อ้างว่าแบตหมดผมคิดในใจอยู่แล้วว่าต้องอ้างข้อนี้และเขาก็อ้างอีกว่าฝนตกอ้าวแล้วมันเกี่ยวอะไรกับฝนตกละครับคุณนั่งรถเมล์มาไม่ใช่หรือคุณไม่ได้เดินมาหรือปั่นจักรยานมานิคุณก็รู้อยู่แล้วว่าผมรออยู่สายใต้เก่าผมถึงก่อนคุณผมโทรบอกทันทีว่าถึงแล้วคุณจะมาอ้างว่าแบตหมดไม่ได้และมาอ้างอีกว่าฝนตกข้ออ้างแต่ละข้อฟังไม่ขึ้น
สรุปแล้วผมเลยบอกว่าถ้าจะให้ผมหายโกรธคุณๆกล้าส่งเครื่องมาให้ผมก่อนแล้วผมค่อยโอนเงินไปให้เอาไหมเขาก็ไม่เอาจะนัดใหม่พรุ่งนี้เช้าเจ็ดโมงครึ่งผมบอกว่าไม่ว่าผมทำงานดึกไม่สะดวกผมเสียค่าน้ำมันไปแล้วครั้งแรกห้าร้อยบาทแล้วถ้านัดคุณพรุ่งนี้อีกก็ค่าน้ำมันอีก500บาทรวม1000บาทเครื่องคุณขาย6500บวกค่าน้ำมันผมก็ไปตั้ง7500แล้วรู้แบบนี้ผมขี่มอไซค์ไปบ้านหม้อค่าน้ำมันไปกลับ50บาทค่าเครื่อง7500ยังดีกว่าและที่สำคัญไม่เสียสุขภาพจิตอีกด้วยนะครับไม่เอาอีกแล้วกับสมาชิกท่านนี้ถ้าเอา2200tมาขาย5000แกะกล่องผมก็ไม่ซื้อเข็ดอย่างแรง โกรธ
hamsout
Hero Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 04:53:13 »

มือใหม่ต้องระวัง อย่าเป็นเสือปืนไว

ต้องการหาที่แขวน icom 2100 แบบถอดได้ง่ายโดยใช้คลิบ  รุ่น mmb 37
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=113216.msg1372935#msg1372935
หาเครื่องไล่หมา หรือรบกวนประสาทหมา aoyonphuket(แอท)gmail.com
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=87058.0
ergo_ud
Hero Member

สะบายดี อุดรธานี

« ตอบ #46 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 06:18:33 »

ล่าสุดเมื่อเวลาประมาณ4ทุ่มมีข้อความเข้ามาว่าเลขหมายของเขาสามารถติดต่อได้แล้วผมเลยรีบโทรกลับเข้าไปพอรับสายผมใส่ซะเต็มที่เลยครับแต่ไม่ได้ด่านะครับแค่ไม่พอใจว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้เป็นทหารซะเปล่าคุณเป็นลูกผู้ชายแต่ทำไมไม่รักษาคำพูดแล้วเขาก็อ้างว่าแบตหมดผมคิดในใจอยู่แล้วว่าต้องอ้างข้อนี้และเขาก็อ้างอีกว่าฝนตกอ้าวแล้วมันเกี่ยวอะไรกับฝนตกละครับคุณนั่งรถเมล์มาไม่ใช่หรือคุณไม่ได้เดินมาหรือปั่นจักรยานมานิคุณก็รู้อยู่แล้วว่าผมรออยู่สายใต้เก่าผมถึงก่อนคุณผมโทรบอกทันทีว่าถึงแล้วคุณจะมาอ้างว่าแบตหมดไม่ได้และมาอ้างอีกว่าฝนตกข้ออ้างแต่ละข้อฟังไม่ขึ้น
สรุปแล้วผมเลยบอกว่าถ้าจะให้ผมหายโกรธคุณๆกล้าส่งเครื่องมาให้ผมก่อนแล้วผมค่อยโอนเงินไปให้เอาไหมเขาก็ไม่เอาจะนัดใหม่พรุ่งนี้เช้าเจ็ดโมงครึ่งผมบอกว่าไม่ว่าผมทำงานดึกไม่สะดวกผมเสียค่าน้ำมันไปแล้วครั้งแรกห้าร้อยบาทแล้วถ้านัดคุณพรุ่งนี้อีกก็ค่าน้ำมันอีก500บาทรวม1000บาทเครื่องคุณขาย6500บวกค่าน้ำมันผมก็ไปตั้ง7500แล้วรู้แบบนี้ผมขี่มอไซค์ไปบ้านหม้อค่าน้ำมันไปกลับ50บาทค่าเครื่อง7500ยังดีกว่าและที่สำคัญไม่เสียสุขภาพจิตอีกด้วยนะครับไม่เอาอีกแล้วกับสมาชิกท่านนี้ถ้าเอา2200tมาขาย5000แกะกล่องผมก็ไม่ซื้อเข็ดอย่างแรง โกรธ
อีกนิดเถอะ ขอระบายหน่อย ผมก็เตยเจอแต่ไม่ใช่วิทยุสื่อสาร นัดที่เดอะมอลล์บางกะปิ ลางานตั้งแต่เที่ยง-บ่าย4ก็ยังไม่มา เหนื่อยจริงๆการรอคนถึงแบตจะหมดก็น่าเจอกันเพราะมีจุดที่นัดแล้ว โชคดีที่เป็นห้างฯยังได้เดินเล่น วันนั้นก็ไม่รู้เป็นอะไรงานก็ยุ่ง ลูกน้องก็โทร.ถามโน้น นี้ เราก็รอคนแบบนี้อีก...เป็นวันที่แย่สำหรับผมมาก เหมื่อนกับที่พี่ somphot โดน... โกรธ

HS4ERE 
แวะมา อุดรธานี ทักได้ที่ 144.625 Mhz, 146.650 Mhz (Dup-)
คติ: รักแท้ไม่ใช่แค่เรื่องบนเตียง...ระเบียงก็ได้ ฮิ ฮิ ฮิ
ลุงขาว(ใบไม้คู่)
Hero Member

คนชั่วก็มีคนดีก็มาก รู้จักแต่ไม้รู้ใจ

« ตอบ #47 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 07:18:09 »

เกือบเตะหมู...เข้าปากหมา...แล้วถูกต้อง (ถ้าเป็นการโอนเงินเข้า บ/ช)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2011, 07:21:22 โดย ใบไม้คู่ » บันทึกการเข้า

eagle j733
Hero Member

« ตอบ #48 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 07:58:50 »

เกือบเตะหมู...เข้าปากหมา...แล้วถูกต้อง (ถ้าเป็นการโอนเงินเข้า บ/ช)
ตื่นเช้ามา ก็เจออย่างนี้เลยเนาะ ลุงขาว ทางโน้นเป็นไงบ้างครับลุงขาว ฝนตกมั๊ยครับ ยิงฟันยิ้ม
sattaya
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 08:08:31 »

ผมเป็นคนแรกที่โดนจากนายคนนี้ ดีนะที่อยู่ใกล้มันเลยไม่โอนเงินไปให้ก่อนไม่งั้นซวยแน่ เลยนัดดูของ แต่สุดท้ายนัดรอบแรกก็ไม่มา โทรตามตลอดทั้งวันตั้งแต่เที่ยงก็ไม่ยอมเปิดมือถือ อีกวันถึงติดต่อได้แจ้งว่ายังอยู่ลพบุรีจะกลับเสาร์อาทิตย์ ขอนัดผมใหม่เป็นจันทร์หน้า พอถึงจันทร์หน้าก็เป็นแบบเดิม เลยไม่เอาแล้วเลิกติดต่อ ผมว่ามันคงกะให้พวกติดกับดัก โอนเงินไปก่อนแน่เลย แต่ผมนัดดูของก่อนจ่ายเงินยังโชคดี ผมเห็นว่าเงินมันหลายพันอยู่นัดเจอดีกว่ากลัวโดนเหมือนกัน และมันก็เลยไม่กล้ามาเจอ ผมว่ามันอาจไม่มีของจริงก็เลยนัดมั่วๆไป ...... พ่อค้าตัวจริงไม่มีใครมีพฤติกรรมอย่างนี้หลอกครับ ตอนนี้มีคนโดนอย่างผม 2 รายแล้ว โดนแบบเดียวกันเปะ........รบกวนเพื่อนๆ และ Hamsiam ช่วยขจัดคนแบบนี้ออกจากสังคม เพื่อยังคงเวปซื้อขายที่มีความน่าเชื่อถือสูงต่อไป

สัตยา 081-3576750   กรุงเทพฯ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  พิมพ์