HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
13 ตุลาคม 2024, 05:14:59 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายตุ้มหู ICOM แท้ IC-2N IC-02N IC-2AT IC-02AT MT1000 IC-2G,GE สั่งได้ทุกรุ่น  (อ่าน 6543 ครั้ง)
Baros
Hero Member
Hero Member

รับซ่อมวิทยุสื่อสาร เครื่องมือมาตรฐาน 095-2395266

« ตอบ #30 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 22:27:49 »

กันข้อครหาครับ เผื่อท่านทศโมโตแอบไปคิดว่าผมแอบไปคัดของท่าน อิอิ ใบอนุญาตออกเมื่อปี 51 นะครับ
และทะเบียนจะเป็นปี 35 สบายใจได้ครับ ผมทำถูกขั้นต้อน ท่านไม่ให้ผมก็ต้องไปหาซื้อเองจริงไหมครับ  ยิงฟันยิ้ม

โอนเงินที่ 4182635052 กสิกรไทย อรรถวิทย์ จำเพียร
โทรศัพท์ 095-2395266
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #30 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 22:27:49 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
buffalo(บ๊อบ ฟูโล)
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

082-822-1234

« ตอบ #31 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 22:39:24 »

ผมจะเลือกข้อไหนระหว่าง

1.หาทางคุยกันดีๆน่าจะมีทางออกที่ดีกว่านี้ครับ

2.อยากทำหนังสือก็เชิญเลย ไม่กลัวเลย ท้าให้ทำ

กลับจากร้านฯจะยืนยันคำตอบ ว่าตัดสินใจเดินทางไหน

ขอบคุณนะครับคุณอรรถวิทย์

โดย "บ๊อบ ฟูโล"
โทร 082-822-1234
« ตอบ #31 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 22:39:24 »

Baros
Hero Member
Hero Member

รับซ่อมวิทยุสื่อสาร เครื่องมือมาตรฐาน 095-2395266

« ตอบ #32 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 22:56:59 »

1.หาทางคุยกันดีๆน่าจะมีทางออกที่ดีกว่านี้ครับ

2.อยากทำหนังสือก็เชิญเลย ไม่กลัวเลย ท้าให้ทำ

กลับจากร้านฯจะยืนยันคำตอบ ว่าตัดสินใจเดินทางไหน

ยินดีครับ คุณอาทิตย์ คือยังไงผมก็ต้องทำ เพราะผมรอวันที่ท่านมาบอกกับเพื่อน ๆ นานแล้วว่าท่านนำเข้าได้อย่างไร จะให้ผมไปบอกใครก็คงไม่มีใครเชื่อว่าคุณอาทิตย์เอาเอกสารของผมไปนำเข้าของตัวเอง

และเรื่องการทำหนังสือนั้น พอดีช่วงบ่ายได้ปรึกษากับผู้ใหญ่ท่านหนึ่ง ท่านแจ้งว่าควรทำครับเพราะอย่างน้อยการกระทำของคุณอาทิตย์ที่ไปขอคัดสำเนาของผู้อื่น กองใบนำเข้าจะได้ใช้เป็นมาตรฐานว่าทำได้ หรือ ไม่ได้
 สำหรับผมแล้วทางออกของเรื่องนี้ผมขอกำหนดเองครับ คือทำหนังสือถึงหัวหน้าหน่วยงานนี้เพื่อตรวจสอบข้อมูลว่าเกิดอะไรขึ้น การคัดเอกสารของผมซึ่งเซ็นต์รับรองว่าใช้เพื่อประกอบการนำเข้าของผม มันถูกต้องหรือไม่ ผมว่าคุณอาทิตย์ ผม และเพื่อน ๆ ทุกคนน่าจะทราบคำตอบกันอยู่แล้วว่าจะเป็นอย่างไร

ลองดูครับ ท่านอยากจะคุยกับผม ผมเปิดรับ โทรได้ตลอด แต่อย่างหลังคือผมต้องทำอยู่แล้วครับ ไม่รู้ว่าท่านจะท้าทายผมด้วยอารมณ์หรือไม่ก็ตาม ผมไม่โกรธ และอโหสิครับ

พรุ่งนี้ถ้าทัน หนังสือจะถูกส่งไปด้วยตัวแทนที่ได้รับมอบอำนาจจากผม ซึ่งผมคาดเดาว่าท่านน่าจะรู้จัก ผมจะให้ตัวแทนสำเนาให้ท่านได้อ่านครับ งั้นก็ตามนี้นะครับ อ้อ.. อย่าลืม ชือเจ้าหน้าที่ หรือรูปพรรณ คนที่ท่านกล่าวอ้างว่าเค้าเอาเอกสารของผมไปให้ท่านด้วยนะครับ

ขอบคุณครับคุณอาทิตย์
boss70
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 23:23:31 »

ท่านจขกท.งานยุ่งหน้าดูเลยครับ ผมแจ้งเรื่อง ปท.MT 1000 ไปใน PM แล้วนะครับท่าน โอนเงินพร้อมส่งหลักฐานไปให้วันที่ 19 ก.ย.ช่วงบ่ายๆนะครับ

เอาหล่ะ...จบเรื่องผมแล้ว ขอลงไปนั่งข้างเวทีต่อครับ

แซ่บหลายแท้ๆๆๆ
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 23:37:02 »

ยินดีครับ คุณอาทิตย์ คือยังไงผมก็ต้องทำ เพราะผมรอวันที่ท่านมาบอกกับเพื่อน ๆ นานแล้วว่าท่านนำเข้าได้อย่างไร จะให้ผมไปบอกใครก็คงไม่มีใครเชื่อว่าคุณอาทิตย์เอาเอกสารของผมไปนำเข้าของตัวเอง

และเรื่องการทำหนังสือนั้น พอดีช่วงบ่ายได้ปรึกษากับผู้ใหญ่ท่านหนึ่ง ท่านแจ้งว่าควรทำครับเพราะอย่างน้อยการกระทำของคุณอาทิตย์ที่ไปขอคัดสำเนาของผู้อื่น กองใบนำเข้าจะได้ใช้เป็นมาตรฐานว่าทำได้ หรือ ไม่ได้
 สำหรับผมแล้วทางออกของเรื่องนี้ผมขอกำหนดเองครับ คือทำหนังสือถึงหัวหน้าหน่วยงานนี้เพื่อตรวจสอบข้อมูลว่าเกิดอะไรขึ้น การคัดเอกสารของผมซึ่งเซ็นต์รับรองว่าใช้เพื่อประกอบการนำเข้าของผม มันถูกต้องหรือไม่ ผมว่าคุณอาทิตย์ ผม และเพื่อน ๆ ทุกคนน่าจะทราบคำตอบกันอยู่แล้วว่าจะเป็นอย่างไร

ลองดูครับ ท่านอยากจะคุยกับผม ผมเปิดรับ โทรได้ตลอด แต่อย่างหลังคือผมต้องทำอยู่แล้วครับ ไม่รู้ว่าท่านจะท้าทายผมด้วยอารมณ์หรือไม่ก็ตาม ผมไม่โกรธ และอโหสิครับ

พรุ่งนี้ถ้าทัน หนังสือจะถูกส่งไปด้วยตัวแทนที่ได้รับมอบอำนาจจากผม ซึ่งผมคาดเดาว่าท่านน่าจะรู้จัก ผมจะให้ตัวแทนสำเนาให้ท่านได้อ่านครับ งั้นก็ตามนี้นะครับ อ้อ.. อย่าลืม ชือเจ้าหน้าที่ หรือรูปพรรณ คนที่ท่านกล่าวอ้างว่าเค้าเอาเอกสารของผมไปให้ท่านด้วยนะครับ

ก็ตามนั้นหละครับ จะได้รู้ชัดเจนกัน ผมไม่ได้ขัดข้อง ก็ถ้าเค้าบอกไม่ได้ หรือคำตอบออกมาในลักษณะจำกัดการนำเข้า ผมก็จะลองหาทางใดทางหนึ่งทำให้มันได้ง่ายขึ้น

เอ ว่าแต่คุณอรรถวิทย์ก็เอาเงิน 5,000 จากผมไปแล้ว แล้วจะไปทำหนังสือร้องซ้ำอีก ผมเกรงว่าท่านจะพูดอะไรได้ไม่เต็มปาก จะคืนเงินค่าแชร์ใบปท.นั้นให้ผมก่อนดีมั้ย คืนเงินผมท่านจะกับผมจะได้ไม่ค้างอะไรกัน ท่านก็จะได้จัดการผมได้ถนัดมือหน่อย แต่ผมไม่ได้กลัวท่านนะ แค่แนะนำท่านเท่านั้น

สรุปว่าจะทำอะไรก็ทำไป ไม่เป็นไรครับ

Baros
Hero Member
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 00:04:02 »

ก็ตามนั้นหละครับ จะได้รู้ชัดเจนกัน ผมไม่ได้ขัดข้อง ก็ถ้าเค้าบอกไม่ได้ หรือคำตอบออกมาในลักษณะจำกัดการนำเข้า ผมก็จะลองหาทางใดทางหนึ่งทำให้มันได้ง่ายขึ้น

เอ ว่าแต่คุณอรรถวิทย์ก็เอาเงิน 5,000 จากผมไปแล้ว แล้วจะไปทำหนังสือร้องซ้ำอีก ผมเกรงว่าท่านจะพูดอะไรได้ไม่เต็มปาก จะคืนเงินค่าแชร์ใบปท.นั้นให้ผมก่อนดีมั้ย คืนเงินผมท่านจะกับผมจะได้ไม่ค้างอะไรกัน ท่านก็จะได้จัดการผมได้ถนัดมือหน่อย แต่ผมไม่ได้กลัวท่านนะ แค่แนะนำท่านเท่านั้น

สรุปว่าจะทำอะไรก็ทำไป ไม่เป็นไรครับ

เงิน 5000 ที่ท่าน ขอ แชร์ น่ะเหรอครับ ผมคืนได้ไม่มีปัญหา แต่ท่านคืนการนำเข้าของตัวท่านเองได้ไหมครับ ถ้าทำได้จะคืนให้ครับ คือท่านได้ประโยชน์ไปแล้ว สมประโยชน์แล้ว ขายของแล้ว ท่านคืนทุกอย่างที่เกิดขึ้นได้ไหมครับ บอกมาตรงนี้เลยครับ ผมยินดีให้ดอกเบี้ยท่านครับ เงิน 5000 บาทจะถูกโอนกลับไปหาท่านก่อนเที่ยงครับ บอกมาด้วยนะครับว่าจะเอายังไง
 แต่ ในความเป็นจริงแล้ว มันทำไม่ได้ครับ ท่านไม่สงสารคนที่ซื้อ IC-2AT จากท่านเหรอครับ ผมทำใจครับ มันคงเป็นไปไม่ได้ ดังนั้นอย่าทำ
 ท่านคงหลงประเด็นไปนิด ท่านไปเอาเอกสารผมก่อน แล้วค่อยจ่ายเงิน ตอนที่ไปเอาเอกสารของผม ผมไม่ได้ยินยอม แต่ด้วยการที่ท่านเป็นคนชอบพูด พูดทุกเรื่อง กับหลายคน ผมจึงรู้ว่าท่านไปทำนำเข้ารุ่นนี้ x-men-x คุยกับท่าน แต่ท่านเป็นคนสารภาพเองว่าใช้เอกสารของผม x-men-x บอกว่าท่านขอแชร์ค่าใช้จ่าย

ถ้าเจ้าหน้าที่เอาเอกสารของผมให้คุณตามที่คุณกล่าวอ้าง มันก็ต้องดูกันครับ ว่าถูกหรือผิด เอาเป็นว่าเดี๋ยวเราจะได้รู้กันครับ อ้อ ขอชื่อเจ้าหน้าที่ ทาง PM ด้วยสิครับ หรือรูปพรรณก็ยังดีครับ เพื่อน ๆ ลองอ่านแล้วใช้เหตุผลคิดดูนะครับ

ตรรกกะ
     คุณอาทิตย์+อยากทำเข้า+ขอให้เจ้าหน้าที่คัดเอกสารของผม = ใบอนุญาตออก นำเข้าได้สบาย ต้นทุนต่ำ

คุณอาทิตย์+ได้ใบนำเข้า = ขายของ แต่ไม่สบายใจ
  คุณอาทิตย์+ได้ใบนำเข้า+ช่วยแชร์ค่าใช้จ่าย = ขายของด้วยความสบายใจ  ท่านบอกกับ x-mem-x เองนะครับว่าช่วยกันจะได้ขายสบายใจ

สิ่งที่คุณอาทิตย์กำลังพูด ขอให้ใช้สติใตร่ตรองนะครับ แต่หากท่านยืนยันว่าได้ใช้สติแล้ว ก็คงไม่ต้องพูดอะไรกันมากครับ งานนี้ผมก็ถึงที่สุดครับ ให้มันรู้กันไปว่าการนำข้อมูลของอีกคน มาให้อีกคน ที่เป็นคู่แข่งทางการค้าเหมือนกันนั้นมันไม่ผิด หลังจากใช้สติแล้วตอบผมทาง PM ก็ได้เรื่องชื่อของเจ้าหน้าที่คนนั้นครับ บอกได้คำเดียว ผมจัดเต็ม

ผมจะรอทาง PM นะครับ คุณอาทิตย์ ขอบคุณครับ
Baros
Hero Member
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 00:12:14 »

ผมขอตัวนอนก่อนนะครับ คุณอาทิตย์ ไว้พรุ่งนี้ต่างคนต่างทำหน้าที่ของตนเองครับ เพื่อน ๆ ครับ ผมขอพักผ่อนก่อนนะครับ สำหรับ PM ผมคงจะไม่ตอบใคร ขอรอคุณอาทิตย์นะครับ คืนนี้จะได้รู้ชื่อเจ้าหน้าที่ที่เอาเอกสารของผมไปให้คุณไหมหนอ แต่จะรอครับ

admin อย่าย้ายกระทู้นะครับ ผมกับคุณอาทิตย์แค่แลกเปลี่ยนทรรศนะกันเฉย ๆ ครับ ขอบคุณครับ
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 00:39:17 »

เงิน 5000 ที่ท่าน ขอ แชร์ น่ะเหรอครับ ผมคืนได้ไม่มีปัญหา แต่ท่านคืนการนำเข้าของตัวท่านเองได้ไหมครับ ถ้าทำได้จะคืนให้ครับ คือท่านได้ประโยชน์ไปแล้ว สมประโยชน์แล้ว ขายของแล้ว ท่านคืนทุกอย่างที่เกิดขึ้นได้ไหมครับ บอกมาตรงนี้เลยครับ ผมยินดีให้ดอกเบี้ยท่านครับ เงิน 5000 บาทจะถูกโอนกลับไปหาท่านก่อนเที่ยงครับ บอกมาด้วยนะครับว่าจะเอายังไง
 แต่ ในความเป็นจริงแล้ว มันทำไม่ได้ครับ ท่านไม่สงสารคนที่ซื้อ IC-2AT จากท่านเหรอครับ ผมทำใจครับ มันคงเป็นไปไม่ได้ ดังนั้นอย่าทำ
 ท่านคงหลงประเด็นไปนิด ท่านไปเอาเอกสารผมก่อน แล้วค่อยจ่ายเงิน ตอนที่ไปเอาเอกสารของผม ผมไม่ได้ยินยอม แต่ด้วยการที่ท่านเป็นคนชอบพูด พูดทุกเรื่อง กับหลายคน ผมจึงรู้ว่าท่านไปทำนำเข้ารุ่นนี้ x-men-x คุยกับท่าน แต่ท่านเป็นคนสารภาพเองว่าใช้เอกสารของผม x-men-x บอกว่าท่านขอแชร์ค่าใช้จ่าย

ถ้าเจ้าหน้าที่เอาเอกสารของผมให้คุณตามที่คุณกล่าวอ้าง มันก็ต้องดูกันครับ ว่าถูกหรือผิด เอาเป็นว่าเดี๋ยวเราจะได้รู้กันครับ อ้อ ขอชื่อเจ้าหน้าที่ ทาง PM ด้วยสิครับ หรือรูปพรรณก็ยังดีครับ เพื่อน ๆ ลองอ่านแล้วใช้เหตุผลคิดดูนะครับ

ตรรกกะ
     คุณอาทิตย์+อยากทำเข้า+ขอให้เจ้าหน้าที่คัดเอกสารของผม = ใบอนุญาตออก นำเข้าได้สบาย ต้นทุนต่ำ

คุณอาทิตย์+ได้ใบนำเข้า = ขายของ แต่ไม่สบายใจ
  คุณอาทิตย์+ได้ใบนำเข้า+ช่วยแชร์ค่าใช้จ่าย = ขายของด้วยความสบายใจ  ท่านบอกกับ x-mem-x เองนะครับว่าช่วยกันจะได้ขายสบายใจ

สิ่งที่คุณอาทิตย์กำลังพูด ขอให้ใช้สติใตร่ตรองนะครับ แต่หากท่านยืนยันว่าได้ใช้สติแล้ว ก็คงไม่ต้องพูดอะไรกันมากครับ งานนี้ผมก็ถึงที่สุดครับ ให้มันรู้กันไปว่าการนำข้อมูลของอีกคน มาให้อีกคน ที่เป็นคู่แข่งทางการค้าเหมือนกันนั้นมันไม่ผิด หลังจากใช้สติแล้วตอบผมทาง PM ก็ได้เรื่องชื่อของเจ้าหน้าที่คนนั้นครับ บอกได้คำเดียว ผมจัดเต็ม

ผมจะรอทาง PM นะครับ คุณอาทิตย์ ขอบคุณครับ

ผมขอตัวนอนก่อนนะครับ คุณอาทิตย์ ไว้พรุ่งนี้ต่างคนต่างทำหน้าที่ของตนเองครับ เพื่อน ๆ ครับ ผมขอพักผ่อนก่อนนะครับ สำหรับ PM ผมคงจะไม่ตอบใคร ขอรอคุณอาทิตย์นะครับ คืนนี้จะได้รู้ชื่อเจ้าหน้าที่ที่เอาเอกสารของผมไปให้คุณไหมหนอ แต่จะรอครับ

admin อย่าย้ายกระทู้นะครับ ผมกับคุณอาทิตย์แค่แลกเปลี่ยนทรรศนะกันเฉย ๆ ครับ ขอบคุณครับ

คุณอรรถวิทย์ครับจะโชว์ก็โชว์แต่พองาม เข้าใจว่าต่างคนต่างรู้เรื่องกันและกันดี ผมไม่ห้ามท่านซักนิดจะทำ และบอกหลายครั้งว่าผมไม่ได้สารภาพ เพราะผมไม่ได้ทำอะไรผิด คุณ x-men-x เค้าเข้ามาหาผมวันนั้นเค้ามาดี ก็ถ้าคุณยังใช้คำว่าผมสารภาพ ผมก็จะบอกเช่นกันว่าทีมงานคุณใช่มั้ยครับที่ติดต่อเข้ามาขอเงินผม หรือจะเถียง ถ้าวันนั้นที่จะมาเอาตังค์แล้วมาพูดแบบนี้กับผมนะ ผมคง แต่ยอมรับว่าคุณ x-men-x มีเหตุผลกว่าครับ ไม่งอแง   

ส่วนเรื่องเจ้าหน้าที่เนี่ยคุณเล็งปืนมาที่ผมอยู่แล้ว รอให้ผมตอบก็ซัดเลย ว่าแต่คุณมีอะไีรพิเศษหรือเปล่า แต่ผมไม่ตอบครับ แผนคุณสูง

เอ ว่าแต่ตอนเดือนมิถุนายนที่ทีมงานคุณส่งตรวจเครื่องพร้อมกับผม ตรวจเสร็จก็รับเครื่องคืนพร้อมกัน แต่มันมีความต่างกันนิดหน่อย ท่านพอจะบอกอะไรผมได้มั้ยครับว่าเกิดอะไรขึ้น ผมก็อยากทราบมานาน อยากได้อย่างท่านบ้าง แต่ถ้าปฏิเสธจะอธิบายก็ไม่ขัดข้องครับ

x-men-x
Hero Member

Tel.08-5850-8885 กรุณาติดต่อเวลา 9.00-21.00น.ครับ

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 01:19:44 »

ข้อความโดย: buffalo(บ๊อบ ฟูโล) ...

... เงิน 5000 บาทผมรับไปจากท่าน เดี่ยวผมคืนท่านเองดีกว่าครับ    ส่วนเงื่อนไขที่คุณ Baros บอกนั้นก็แล้วแต่ท่านครับทำได้หรือไม่ได้ครับ 
แต่อย่าทำเลยครับ สงสารลูกค้าที่เอาทะเบียนไป เค้าไม่รู้เรื่องด้วยครับ   

คุณ buffalo(บ๊อบ ฟูโล) ทิ้งเลขที่บัญชีไว้ที่กระทู้นี้ได้เลยครับ ไม่น่าเกิน 12.00น. ผมจะโอนเงินให้นะครับ

ขอบคุณครับ

ป.ล. ขอยืนยัน ว่าคุณbuffalo(บ๊อบ ฟูโล )ได้ทำใบนำเข้า IC-2AT  ก่อนที่ท่านจะมาแชร์ค่าใช้จ่าย 5000 บาท ด้วยเอกสารของคุณ Baros ตามที่ท่านกล่าวอ้างโดยไม่การยินยอมครับ เพราะท่านเป็นคนยอมรับกับผมเองว่าท่านใช้เอกสารประกอบการนำเข้าของคุณ Baros ครับ       

คุณธนัธ  กิติฐากร  284/6 ม.5 ต.พยุหะ อ.พยุหะคีรี นครสวรรค์ 60130
โทรฯ 08-5850-8885 (กรุณาติดต่อเวลา 9.00-21.00 น.)
ธ.กรุงเทพ รังสิต 165-469-7448
ธ.กรุงเทพ พยุหะคีรี 363-046-3622
ธ.กรุงไทย พยุหะคีรี  609-014-2875
ธ.ทหารไทย พยุหะคีรี 4242-055-335
ธ.ไทยพาณิชย์ ย่อยวิภาวดี 1102-147-916
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 01:58:21 »

ข้อความโดย: buffalo(บ๊อบ ฟูโล) ...

... เงิน 5000 บาทผมรับไปจากท่าน เดี่ยวผมคืนท่านเองดีกว่าครับ    ส่วนเงื่อนไขที่คุณ Baros บอกนั้นก็แล้วแต่ท่านครับทำได้หรือไม่ได้ครับ 
แต่อย่าทำเลยครับ สงสารลูกค้าที่เอาทะเบียนไป เค้าไม่รู้เรื่องด้วยครับ   

คุณ buffalo(บ๊อบ ฟูโล) ทิ้งเลขที่บัญชีไว้ที่กระทู้นี้ได้เลยครับ ไม่น่าเกิน 12.00น. ผมจะโอนเงินให้นะครับ

ขอบคุณครับ

ป.ล. ขอยืนยัน ว่าคุณbuffalo(บ๊อบ ฟูโล )ได้ทำใบนำเข้า IC-2AT  ก่อนที่ท่านจะมาแชร์ค่าใช้จ่าย 5000 บาท ด้วยเอกสารของคุณ Baros ตามที่ท่านกล่าวอ้างโดยไม่การยินยอมครับ เพราะท่านเป็นคนยอมรับกับผมเองว่าท่านใช้เอกสารประกอบการนำเข้าของคุณ Baros ครับ       

ขยายความนะครับ

เพื่อป้องกันการเอาไปอ้างอิงที่ผิด

วันนั้นที่ กทช.คุณ x-men-x มาเอาของที่ผม วันนั้นคุณมาดี ยิ้มแย้มกับผม
เราเข้าไปนั่งคุยกันในรถคุณ

x-men-x : เออเรานำเข้า 2AT ใช่มั้ย
ผม : ใช่พี่ ทำไมหรือครับ พี่รู้ได้ไง
x-men-x : คืออย่างนี้ ไอรุ่นเนี้ย ไอพวกพี่ก็ซื้อกันมา ทีนี้ก็ คุยตรง ๆ นะ อยากให้เราช่วยแชร์
ผม : ก็เอาสิพี่ ไม่มีปัญหา ยังไง เท่าไหร่
x-men-x : 5,000
ผม : เอาไปเลยพี่ และผมยังยกมือไหวขอบคุณ คุณ x-men-x 

* ถ้าข้อมูลสนทนาไม่ตรงกรุณาแย้งนะครับ

ยืนยันว่าผมไม่มากความ จริง ๆ ไม่มีการถามว่าผมใช้ข้อมูลเอกสารของใคร คำถามแค่มีจากคุณ x-men-x เพียงว่า "เออเรานำเข้า 2AT ใช่มั้ย" คุณก็ไม่ได้ถามผมว่า "เออ เราใช้ข้อมูลเอกสารของ Baros ใช่มั้ย"  ทีแรกผมก็ไม่ทราบว่าเป็นเอกสารใครเพราะที่ถ่ายมาถูกลบชื่อเจ้าของเดิมออก แต่ชื่อรุ่นและยี่ห้อยังอยู่ แต่มาฟังจากในรถคุณ x ผมก็พอจะเดาได้ว่างั้นเอกสารชิ้นนั้นที่ผมใช้ยื่นก็คงต้องเป็นของเค้าหละ ไม่งั้นเค้าไม่ตามมาเก็บเงินเรา แต่ก็ยังแปลกใจว่าเค้ามาค้นรู้ซึ่งเอกสารที่ผมยื่นต่อเจ้าหน้าที่ได้อย่างไร มีเจ้าหน้าที่คนใดอนุญาตให้ดู ตรงนี้คงต้องใช้ความสามารถสูงพอสมควร จริง ๆ การมาของคุณ x ในครั้งนั้นผมค่อนข้างยินดี เพราะเป็นการนัดเจอกันครั้งแรก ยิ่งพอรู้ว่าจะมาเอาเงิน ยิ่งยินดี ตอนนั้นอย่างน้อยจะได้ลดความตึงเครียด ในใจผมคิดว่าไม่ว่าเค้าจะเอาเงินค่าอะไรก็ให้ ๆ เค้าไปจะได้โอเคกัน ไม่ได้คิดมากอยู่แล้ว เพราะทราบมาว่าเค้าออกตัวเรื่อง 2AT มาก่อน 

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์