HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 มิถุนายน 2024, 23:51:33 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: FS. โมโตโรล่า Remote Mount Kits / ชุดแยกหน้าโมโตฯ GM338 พร้อม Clip สาธิตวิธีติดตั้งฯ  (อ่าน 15944 ครั้ง)
ทูมิเตอร์
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

ตอบได้ทุกคำถาม ชัวร์ ไม่มีมั่ว ...

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 17:55:41 »

อิอิอิอิ รีบไปหน่อยครับ ไมค์ตัวเลข 1 ตัว ชุดแยกหน้า 1 ชุด ครับ อิอิอิอิอิ

... พร้อมส่งครับ

นำเข้า-ขายสายอากาศ(เสา)และอุปกรณ์ติดตั้งฯ : Antenex-Diamond-E/M Wave-Hustler-Laird-Larsen-MOTOROLA-PCTEL
ขายสายโปรแกรมฯ-รับโปรแกรมเครื่องวิทยุโมโตฯ

LINE ID: two-meter โทร.087 714 6161

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 17:55:41 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
APB
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 20:43:20 »

สนใจครับ มีรูปกับวิธีการทำไหมครับ
ถ้าสั่งมาแล้วสามารถทำเองได้ไหมครับ
« ตอบ #11 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 20:43:20 »

APB
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2011, 18:41:07 »

ไมล์ตัวเลขแบบในรูปราคาเท่าไหร่ครับ
UserVIP
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2011, 19:45:24 »

เห็นแล้วอยากได้ขึ้นมาเลย ชอบประเภทแยกหน้า แยกตาอยู่เป็นทุนเดิมแล้วด้วย
ติดนิดเดียว ยังไม่มีรุ่นนี้ ท่านใดมีเสนอรูปพร้อมราคา มาทาง PM หน่อยครับ จะพิจารณา
ไม่รู้ทีแรกว่าทำแบบนี้แล้วสวยงามมาก

ใบอนุญาตให้ "ค้า" ซึ่งเครื่องวิทยุคมนาคม หรืออุปกรณ์ใด ๆ ของเครื่องวิทยุคมนาคม
ใบอนุญาตฉบับที่ 050357000224

โทร  : 084-131-6547
ธนาคาร กสิกรไทย KBank 758-282-0230 ออมทรัพย์ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
ทูมิเตอร์
Hero Member

ตอบได้ทุกคำถาม ชัวร์ ไม่มีมั่ว ...

« ตอบ #14 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2011, 18:59:17 »

สนใจครับ มีรูปกับวิธีการทำไหมครับ
ถ้าสั่งมาแล้วสามารถทำเองได้ไหมครับ

ท่านหมายถึง วิธีการทำสายเชื่อมต่อ หรือป่าวครับ

สำหรับสายเชื่อมต่อ 3-5-7 เมตร ผมดำเนินการทำให้เรียบร้อย/ทดสอบการใช้งาน และขายไปมากกว่า 100 ชุดแล้ว

หากต้องการจะทำเอง ก่อนอื่นต้องมี/หา RJ-45 Modular Plug Connector 8P8C / 10P10C สายแพร 8/10 เส้น และคีมย้ำ RJ-45 Modular Plug Connector ด้วย

ชิ้นส่วนอุปกรณ์/เครื่องมือพร้อม ... สั่งซื้อได้เลย 1 ชุด (ไม่รวมสายเชื่อมต่อ) ราคา 3,500.- บาท EMS 100.- บาท

ไมล์ตัวเลขแบบในรูปราคาเท่าไหร่ครับ

1.75 K ครับ

คุณสมบัติ ... นอกจากจะมี DTMF แล้ว ยังมี A B C ... สามารถกำหนดการทำงานได้ 6 หน้าที่ (ขึ้นอยู่กับฟังก์ชั่นที่เลือก) กดสั่งงานแบบ Short/Long Press ครับ

เห็นแล้วอยากได้ขึ้นมาเลย ชอบประเภทแยกหน้า แยกตาอยู่เป็นทุนเดิมแล้วด้วย
ติดนิดเดียว ยังไม่มีรุ่นนี้ ท่านใดมีเสนอรูปพร้อมราคา มาทาง PM หน่อยครับ จะพิจารณา
ไม่รู้ทีแรกว่าทำแบบนี้แล้วสวยงามมาก

สำหรับเครื่องฯ มีเพื่อนสมาชิกหลายท่านจำหน่ายในราคาย่อมเยา ... ลองค้นดูครับ

APB
Sr. Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 19:40:00 »

ท่านหมายถึง วิธีการทำสายเชื่อมต่อ หรือป่าวครับ

สำหรับสายเชื่อมต่อ 3-5-7 เมตร ผมดำเนินการทำให้เรียบร้อย/ทดสอบการใช้งาน และขายไปมากกว่า 100 ชุดแล้ว

หากต้องการจะทำเอง ก่อนอื่นต้องมี/หา RJ-45 Modular Plug Connector 8P8C / 10P10C สายแพร 8/10 เส้น และคีมย้ำ RJ-45 Modular Plug Connector ด้วย

ชิ้นส่วนอุปกรณ์/เครื่องมือพร้อม ... สั่งซื้อได้เลย 1 ชุด (ไม่รวมสายเชื่อมต่อ) ราคา 3,500.- บาท EMS 100.- บาท

1.75 K ครับ

คุณสมบัติ ... นอกจากจะมี DTMF แล้ว ยังมี A B C ... สามารถกำหนดการทำงานได้ 6 หน้าที่ (ขึ้นอยู่กับฟังก์ชั่นที่เลือก) กดสั่งงานแบบ Short/Long Press ครับ

สำหรับเครื่องฯ มีเพื่อนสมาชิกหลายท่านจำหน่ายในราคาย่อมเยา ... ลองค้นดูครับ

อันนี้หมายถึงวิธืการต่อชุดแยกหน้าจอครับ  ว่าจะถอดหน้าจออย่างไร ต้องถอดตรงไหนบ้างอะครับ แล้วจะต่อชุดประกบหน้า หลังอย่างไรครับ  ในชุดที่ขายมีคู่มือการต่อใช้งานไหมครับ
ขอบคุณครับ
ทูมิเตอร์
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 11:26:12 »

ท่านสามารถทำเองได้ไม่ยาก ไม่จำเป็นต้องมีความเชี่ยวชาญพิเศษ ... ในกล่องมีคู่มือฯ และวิธีการติดตั้งฯ พร้อมอุปกรณ์งัดแงะจากโรงงานฯ ครับ

Batwing
Full Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 11:30:16 »

อันนี้หมายถึงวิธืการต่อชุดแยกหน้าจอครับ  ว่าจะถอดหน้าจออย่างไร ต้องถอดตรงไหนบ้างอะครับ แล้วจะต่อชุดประกบหน้า หลังอย่างไรครับ  ในชุดที่ขายมีคู่มือการต่อใช้งานไหมครับ
ขอบคุณครับ

ยืนยันว่าง่ายมัก ๆ ครับ ใช้อุปกรณ์ที่ให้มา เครื่องไม่ช้ำด้วย
ทูมิเตอร์
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 11:33:55 »

ขอบคุณครับ

ยืนยันว่าง่ายมัก ๆ ครับ ใช้อุปกรณ์ที่ให้มา เครื่องไม่ช้ำด้วย

ถูกต้องแร้ววววว ... อาเสี่ย ยังซื้อไปทำเองได้เลย

... ขอบคุณ 5

APB
Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 16:17:44 »

ท่านสามารถทำเองได้ไม่ยาก ไม่จำเป็นต้องมีความเชี่ยวชาญพิเศษ ... ในกล่องมีคู่มือฯ และวิธีการติดตั้งฯ พร้อมอุปกรณ์งัดแงะจากโรงงานฯ ครับ

ถ้าอย่างนั้นจัดมา1ชุดครับ
พร้อมสาย5เมตร ขอเลขที่บัญชี
ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2011, 16:26:05 โดย APB » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8
  พิมพ์