HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
02 ตุลาคม 2024, 23:21:23 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ครับ enterprise ไม่ทำตามกฏระเบียบในการประมูล ประจาน3วัน7วัน  (อ่าน 12272 ครั้ง)
พี่หมอ
Hero Member

096-8495696 ทรู

« ตอบ #70 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 12:15:15 »

อีก 1 กระทู้ 

ไม่อยากว่าใคร เดี๋ยวนี้

ดูใคร ดูให้ยาว ๆ

เวลาสวนกลับ แล้ว มัน ไม่สนุกเลยครับ

ขอบอก

ร้านกุ้ง.. มีใบทะเบียนการค้าและใบอนุญาตค้าวิทยุคมนาคมอย่างถูกต้อง
096-8495696 ทรู
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #70 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 12:15:15 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #71 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 12:27:35 »

อีก 1 กระทู้ 

ไม่อยากว่าใคร เดี๋ยวนี้

ดูใคร ดูให้ยาว ๆ

เวลาสวนกลับ แล้ว มัน ไม่สนุกเลยครับ

ขอบอก

จริงครับ ดูกันนานๆครับ ใจเย็นๆกันหน่อย ทุกปัญหามีทางออกครับ เมื่อคืนเมา อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
« ตอบ #71 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 12:27:35 »

HS8BMV
Jr. Member
**

« ตอบ #72 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 14:28:30 »

มาแล้วครับ เกิดปัญหานิดหน่อยครับ วันจันทร์โอนให้ 3,150 ถ้าไม่รอ ให้คิว2ได้เลย ขอภัยด้วยครับ เชิญต่อว่าได้ตามสบาย ผมติดปัญหาเรื่องงานสีดำญาติ ขอบคุณครับ

ถ้าติดงานสีดำจริง ก็น่าเห็นใจ ครับ
nunnun
Sr. Member

« ตอบ #73 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 14:45:16 »

แค่อยากให้ลองเข้าไปดูในนี้ก่อนนะครับ  แล้วมา Post ข้อความต่อครับ
http://www.youtube.com/watch?v=wnrVwJdvYCY

นับถือ
icom_f14(e28oi)
Hero Member

E28OI HAM พเนจร

« ตอบ #74 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 14:57:21 »

ผมว่าผมยังไม่ได้โกงใคร ผมทำผิดกดผมขาดความรับผิดชอบ(สำหรับการประมูลครับนี้) OK ผมยอมรับ เบื้องต้นผมกล่าวขอโทษผู้เปิดประมูลไปแล้ว และยินดีให้คนที่ประมูลราคารองจากผมได้เลย ถ้ารอผมจะโอนให้ในวันจันทร์ จำนวนเงิน 3,150 บาท พร้อมแจ้งที่อยู่ส่งของ ชัดเจนนะ

ครับผมตามราคาที่พี่แจ้งไว้ครับ  คนที่2เขาเห็นพี่ชนะไปแล้ว เรยเอาเงินที่มีไปชื้อเครื่อง FT-415
ยังไงมาก็ดีแล้ว วันจันทร์กี่โมงดีละครับที่จะโอนเงินมา ขอที่อยู่ที่จัดส่งด้วยทางPM ครับ

"ถามให้น้อย คอยฟังข่าวสาร ประสานงานเมื่อจำเป็น เห็นใจรีพีทเตอร์"
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #75 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 15:02:55 »

ถึงผู้ดูแลครับ

"Enterprise สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง" อันนี้เรื่องอะไรมิทราบครับ ตกลงผมทำผิดกฎของเว็บหรือกฎที่ผู้เปิดประมูลตั้งขึ้นมาครับ กลับไปคิดๆดูใหม่นะ ในฐานะที่ผมก็หนึ่งคนที่อยู่ในสายงานผู้ดูแลระบบ ถ้าเป็นผมๆจะแยกแยะให้ชัดเจนกว่านี้ครับ

ขึ้นอยู่กับท่านและคู่กรณีว่าจะตกลงกันได้ด้วยดีหรือเปล่า หากสามารถตกลงกันได้ทั้งสองคน
ก็สามารถพีเอ็มไปแจ้งผู้ดูแล(hamsiam.com)เพื่อคืนสถานะปกติให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2011, 15:05:20 โดย HS3JBX » บันทึกการเข้า

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
icom_f14(e28oi)
Hero Member

E28OI HAM พเนจร

« ตอบ #76 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 15:04:23 »

ถึงผู้ดูแลครับ

"Enterprise สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง" อันนี้เรื่องอะไรมิทราบครับ ตกลงผมทำผิดกฎของเว็บหรือกฎที่ผู้เปิดประมูลตั้งขึ้นมาครับ กลับไปคิดๆดูใหม่นะ ในฐานะที่ผมก็หนึ่งคนที่อยู่ในสายงานผู้ดูแลระบบ ถ้าเป็นผมๆจะแยกแยะให้ชัดเจนกว่านี้ครับ

ขึ้นอยู่กับท่านและคู่กรณีว่าจะตกลงกันได้ด้วยดีหรือเปล่า หากสามารถตกลงกันได้ทั้งสองคน
ก็สามารถพีเอ็มไปแจ้งผู้ดูแล(hamsiam.com)เพื่คืนสถานะปกติให้ครับ

รอ พี่เขาโอนเงินมา ผมส่งของไปให้เรียบร้อยก่อนนะครับ
enterprise เคยประมูลสินค้าใด้แล้วไม่เอา
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Jr. Member
*

« ตอบ #77 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 15:41:30 »

วันจันทร์ 9 โมงเช้า โอนไป 3,050 โอเค ส่ง EMS
enterprise เคยประมูลสินค้าใด้แล้วไม่เอา
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Jr. Member
*

« ตอบ #78 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 15:47:04 »

อ้างถึง
ก็สามารถพีเอ็มไปแจ้งผู้ดูแล(hamsiam.com)เพื่อคืนสถานะปกติให้ครับ

ผมทำผิดกฎข้อไหนของเว็บบอร์ด กรณีเปลี่ยนสถานะ

1. ห้ามพาดพิงถึงสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์อันเป็นที่รักและเคารพ

2. ห้ามโพสต์คำหยาบ ความหมายก้าวร้าว หรือการใช้อารมณ์อย่างรุนแรง

3. ห้ามโพสต์กระทู้ หรือพูดคุยเกี่ยวกับการเมืองในเวปบอร์ดแห่งนี้

4. ห้ามโพสต์โฆษณาลูกโซ่ โฆษณาชวนเชื่อต่างๆ เช่น ขายสินค้าหรือลิงค์ที่เกี่ยวข้องครับ

5. ห้ามโพสต์ภาพลามก อนาจาร หรือรูปที่ส่อไปทางผิดศีลธรรมอันดีงาม

6. ไม่ควรปั๊มกระทู้ ตอบกระทู้ติดๆกัน หรือตั้งกระทู้ใหม่ครั้งละหลายๆกระทู้

7. กรุณาให้เกียรติ สมาชิกที่อายุมากกว่า ตามธรรมเนียมไทย ไปลา มาไหว้ อ่อนน้อม ถ่อมตน

8. ไม่ควรยกกระทู้เก่าขึ้นมาครั้งละหลายๆกระทู้ และควรดูความเหมาะสมของกระทู้เก่าจะที่ยก

9. ควรใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องเหมาะสมในการตั้งกระทู้ และโพสข้อความ

10. ไม่ควรพูดคุย โต้ตอบ ในกระทู้ผู้อื่นจนเกินงาม ควรรักษามรรยาทในการตอบกระทู้

11. ผู้ดูแลขออนุญาตลบกระทู้ ที่เข้าข่ายข้อห้ามต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งเหตุผล

12. การโพสต์ขายสินค้า จะต้องทำตามกติกาของหน้าซื้อขายอย่างเคร่งครัด

13. ทางเวปไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับการซื้อขายสินค้าใดๆบนเวป เป็นเพียงสือกลางให้สมาชิกได้เจอกัน ดังนั้นโปรดรับผิดชอบตัวเอง

14. ทางเวปได้เก็บ log file เพื่อทำการตรวจสอบภายหลัง หากท่านทำผิดกฏหมาย ทางเวปยินดีให้ข้อมูลของท่านแก่เจ้าหน้าที่ที่เีกี่ยวข้อง

15. ทุกความเห็นบนเวปบอร์ดแห่งนี้ เป็นความเห็นส่วนตัวของแต่ละบุคคล ไม่ใช่ความเห็นของเวปไซท์

16. ในกรณีมีปัญหาใดๆในเวปบอร์ดก็ตาม คำตัดสินของ Admin ถือว่าถูกต้อง และ เป็นที่สิ้นสุด
สายน้ำ
Hero Member

5AC1**ARES** OF THAILAND

« ตอบ #79 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 15:50:44 »

16. ในกรณีมีปัญหาใดๆในเวปบอร์ดก็ตาม คำตัดสินของ Admin ถือว่าถูกต้อง และ เป็นที่สิ้นสุด 

คงชัดเจนนะครับ และท่านได้ ตกลงยอมรับข้อนี้ด้วยความสมัครใจไม่มีการบังคับใดๆตอนสมัครเป็นที่เรียบร้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2011, 15:55:12 โดย สายน้ำ » บันทึกการเข้า

<<เครือข่ายผู้พิทักษ์กิจการวิทยุสมัครเล่นไทย>>

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 12
  พิมพ์