HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
07 กรกฎาคม 2024, 17:17:29 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากไว้สำหรับคนที่ยังไม่รู้(ดูหน้าตาเหียกๆแบบนี้)  (อ่าน 22514 ครั้ง)
ARM VIGO 01
Hero Member

เหตุผลของผู้มีอำนาจ ย่อมถูกต้องเสมอ

« ตอบ #60 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 14:18:25 »

ครับ ในฐานะที่บ้านเกิดผมอยู่เชียงคำ พะเยา ที่เดียวกับเจ้าตัวปัญหา เดียวรับเป็นธุระประสานให้ครับ ข่าวคราวความคืบหน้า จะนำมาแจ้งครับ

อาจารย์โอ
หางดง เชียงใหม่
โทร / id line 0835785041

บัญชีธนาคารกรุงไทย สาขาอำเภอหางดง บัญชีออมทรัพย์
เลขที่บัญชี 5381291507 ชื่อบัญชี นางสาววราภรณ์  มาฟอง
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #60 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 14:18:25 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
ARM VIGO 01
Hero Member

เหตุผลของผู้มีอำนาจ ย่อมถูกต้องเสมอ

« ตอบ #61 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 14:27:25 »

ฝากอาจารย์โอ เชียงใหม่ ช่วยติดตามดูแลให้เพื่อนผู้ใหญ่ทางชลบุรี ผมหน่อยครับ เรื่อง ICOM IC2G ท่านนี้เป็นผู้ใหญ่ทางเมืองชลบุรี ท่านไม่ค่อยมีเวลาเปิดหน้าเว็ป โดนเด็กเล่นลิ้น รบกวนอาจารย์โอเชียงใหม่อีกครั้งด้วยครับ  ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม

ผมแจ้งให้เจ้าตัวปัญหาทราบแล้วนะครับ เค้ารับปากจะโอนตังค์คืน ภายในเย็นวันนี้ครับ

แหม เอาชื่อเราไปหากินทางชลบุรีเลย ไม่คิดเลย เคยพบกันที่เชียงคำที่ร้านซ่อมวิทยุพรรคพวกกันสองครั้ง ที่งานสอบลำพูนอีกครั้งนึง คุยซะเหมือนกะว่าเป็นคนรู้จักสนิทสนมกันมาซะนมนานเลย แย่จริง ๆ

รีบ ๆคลียร์ตัวเองด้วยเน่อ อย่าทำแบบนี้อีกเลย วงการนี้มันแคบครับ จำไว้
« ตอบ #61 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 14:27:25 »

orinoco
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

Product Director

« ตอบ #62 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 14:57:05 »

ฝากอาจารย์โอ เชียงใหม่ ช่วยติดตามดูแลให้เพื่อนผู้ใหญ่ทางชลบุรี ผมหน่อยครับ เรื่อง ICOM IC2G ท่านนี้เป็นผู้ใหญ่ทางเมืองชลบุรี ท่านไม่ค่อยมีเวลาเปิดหน้าเว็ป โดนเด็กเล่นลิ้น รบกวนอาจารย์โอเชียงใหม่อีกครั้งด้วยครับ  ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม

ผมแจ้งให้เจ้าตัวปัญหาทราบแล้วนะครับ เค้ารับปากจะโอนตังค์คืน ภายในเย็นวันนี้ครับ

แหม เอาชื่อเราไปหากินทางชลบุรีเลย ไม่คิดเลย เคยพบกันที่เชียงคำที่ร้านซ่อมวิทยุพรรคพวกกันสองครั้ง ที่งานสอบลำพูนอีกครั้งนึง คุยซะเหมือนกะว่าเป็นคนรู้จักสนิทสนมกันมาซะนมนานเลย แย่จริง ๆ

รีบ ๆคลียร์ตัวเองด้วยเน่อ อย่าทำแบบนี้อีกเลย วงการนี้มันแคบครับ จำไว้

พี่ครับ งั้นขอฝาก อีกซักคนได้ไหมครับผม

ของเพื่อนผม โดนไปเหมือนกันแต่นานแล้ว ครั้งนั้น ไม่ได้โพสต์ประจานอะไรครับ

ที่ขาย 2G มาที่ นครศรี

ที่ส่งมาให้นายไมตรี แซ่โค้ว น่ะครับ 1700 บาท ของเพื่อนผม

ประมาณเดียวกันเลย ส่ง แท่นเน่าๆ มาให้แล้วบอกว่าส่งผิด ส่งกลับไปเปลี่ยน แล้วหายไปเลย

คนนี้แหละครับผม

ร้านโต้ง ไซเรน 2 สาขาคุณภาพ
สาขา 1 นครศรีธรรมราช
สาขา 2 พระนครศรีอยุธยา
สั่งซื้อโทรเลย 083-1551791,087-8086132
เพิ่มเติม Click!!  http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=25125.0
ถ้าอยู่ได้ด้วยตัวคนเดียว แล้วจะมีคำว่าเพื่อน ไว้ทำไม !!!
ARM VIGO 01
Hero Member

« ตอบ #63 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 15:06:04 »

พี่ครับ งั้นขอฝาก อีกซักคนได้ไหมครับผม

ของเพื่อนผม โดนไปเหมือนกันแต่นานแล้ว ครั้งนั้น ไม่ได้โพสต์ประจานอะไรครับ

ที่ขาย 2G มาที่ นครศรี

ที่ส่งมาให้นายไมตรี แซ่โค้ว น่ะครับ 1700 บาท ของเพื่อนผม

ประมาณเดียวกันเลย ส่ง แท่นเน่าๆ มาให้แล้วบอกว่าส่งผิด ส่งกลับไปเปลี่ยน แล้วหายไปเลย

คนนี้แหละครับผม

แหม คู่กรณีเยอะแฮะเจ้านี่ เดียวผมจะบอกให้รีบเคลียร์ให้ทุกกรณีครับ ไม่ว่าค้างเก่า ค้างใหม่ คงจำได้ อะไร ๆ ที่ทำไว้ เห้อ เหนื่อยใจจริง ๆ แบบนี้ 
RCT#239
Hero Member

NNK Lightbar Service Shop

« ตอบ #64 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 15:07:02 »

ข้าวยากหมากแพง หันมาทำกันแบบนี้กันแล้วหรอ

นาย ทัศไนย์ พลพหล    087-0541669  AIS
ธนาคารกรุงเทพฯ สาขาห้าแยกปากเกร็ด
บัญชี          เงินฝากสะสมทรัพย์
บัญชี เลขที่    207-0-94352-3
100/609 หมู่ 8 หมู่บ้านลานทอง ซ.22
ถ.ติวานนท์ ต.บางพูด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #65 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 15:17:14 »

ขอบพระคุณท่านอาจารย์โอมากๆครับ ที่เป็นธุระให้ เมื่อโอนคืนเงินคืนแล้ว จะได้แจ้งส่งของคืนกลับ ขอโทษอาจารย์โอที่รบกวนท่านครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
ARM VIGO 01
Hero Member

« ตอบ #66 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 15:19:03 »

ขอบพระคุณท่านอาจารย์โอมากๆครับ ที่เป็นธุระให้ เมื่อโอนคืนเงินคืนแล้ว จะได้แจ้งส่งของคืนกลับ ขอโทษอาจารย์โอที่รบกวนท่านครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มิเป็นไร มิได้ครับท่าน ของแบบนี้ ต้องช่วยกันเป็นหูเป็นตาดูแล ผมก็ภาวนาให้เค้าทำตามคำพูดที่ได้รับปากไว้
สายน้ำ
Hero Member

5AC1**ARES** OF THAILAND

« ตอบ #67 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 21:46:48 »

เปนสิบเคส  อย่าให้ตกสงสารเพื่อนๆ ฮืม ฮืม

<<เครือข่ายผู้พิทักษ์กิจการวิทยุสมัครเล่นไทย>>
jim
Hero Member

« ตอบ #68 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 21:57:54 »

ความรู้สึกผมนะ รับปากไปยังนั้นแหละ เพราะเมื่อปีที่แล้วมันก็มาหลอกลวงไป2-3รายการ เขาก็จัดการไป ก็รับปากว่าจะคืนให้จนทุกวันนี้ ก็ยังเห็นคนที่โดนก็ยังขึ้นมาทวงอยู่เลย เดี๋ยวเงียบไปสักพักก็เอายูสเซอร์ใหม่มาหลอกขายอีก
สายน้ำ
Hero Member

5AC1**ARES** OF THAILAND

« ตอบ #69 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 22:13:59 »

ความรู้สึกผมนะ รับปากไปยังนั้นแหละ เพราะเมื่อปีที่แล้วมันก็มาหลอกลวงไป2-3รายการ เขาก็จัดการไป ก็รับปากว่าจะคืนให้จนทุกวันนี้ ก็ยังเห็นคนที่โดนก็ยังขึ้นมาทวงอยู่เลย เดี๋ยวเงียบไปสักพักก็เอายูสเซอร์ใหม่มาหลอกขายอีก

ผมก็ว่าง้านแหละ ต้องกระชับพึ้นที่เท่านั้น แล้วจัดหนักสถานเดียว รวมๆกันแล้วหลายคนเป็นเงินหลายหมื่นนะครับ

คิดไปคิดมาอยากโดนเหมือนกัน จะได้จัดได้เต็มปากเต็มคำหน่อย  เอ้าอยากขายอะไร พีเอมมาขายเลยจะยอมให้หลอกเลย

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 12
  พิมพ์