HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 มิถุนายน 2024, 16:13:49 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติตามหา ท่านapicheatหรืออภิเชษฐ์ บุญญานุวัตร ระวังน่ะ  (อ่าน 19467 ครั้ง)
nutrjay
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #70 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 14:32:11 »

คุณ อภิเชษฐ์ บุญญานุวัตร เคยให้ใครยืม Login ไปใช้หรือเปล่าครับ?

หรือว่าเพื่อนคุณ เอาลอกอินไปลงขายของ โดยที่คุณไม่เคยรู้?

แต่ถ้าเกิดว่า หมายเลขบัญชีที่โอนเงินเข้าไปเป็นชื่อคุณ คุณคงปฎิเสธไม่ได้แน่นอนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มีนาคม 2011, 15:00:16 โดย nutrjay » บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #70 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 14:32:11 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
apicheat
baned
Jr. Member
*

!
« ตอบ #71 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 14:33:08 »

ใช่พี่ผม เจ้าของกระทู้ก็ งง
« ตอบ #71 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 14:33:08 »

DateChainat_E22TRU
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

"จริงใจ ตรงไป ตรงมา"

« ตอบ #72 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 14:37:37 »

ใช่พี่ผม เจ้าของกระทู้ก็ งง

วันที่ 11 มีนาคม 2554
เวลา ประมาณ 13:50

มีใครไปหาท่านและใช้คอมพ์ท่านต่อเน็ตบ้าง
ท่านลองนึกดูครับ เรื่องนี้จะคลี่คลาย

เพราะล็อกอินท่านเป็นผู้ตั้งกระทู้
เบื้องต้นท่านจะปฏิเสธโดยสิ้นเชิงคงลำบากครับ
ฮืม ฮืม

ton_999
Hero Member

CALL CENTER 085-9958864

« ตอบ #73 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 14:49:58 »

มา งง ด้วยคับ

E22CTX
Hero Member

สถานีกำลังรับสูง ณ ปากช่อง

« ตอบ #74 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 15:09:31 »

สรุปแล้วมี แฮกเกอร์ ครับผม
king1
Sr. Member

« ตอบ #75 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 15:18:11 »

....ปวดหัวครับ...ช่วงนี้...KING1...ของดการซื้อขายก่อน...เนื่องจากสถานการณ์ไม่ค่อยดี...
E20zvG
Hero Member

อััตตาหิ อัตโนนาโถ

« ตอบ #76 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 15:23:52 »

ยังไงก็ขอบอกก่อนนะคับว่า  บูชไดว่า ตัวนี้  เคยมาอยู่ในมือผม สภาพก็ตามที่ข้างบนกล่าวทุกประการ

ตอนนั้น ไม่ได้ซื้อขาย แต่แลกเปลี่ยนกันกับเครื่อง ft-2500  ทางเว็บ 100วัตต์ แต่รู้สึกว่าช่วงนั้น song122 เป้นผู้นำมาขาย แต่ทางเว็บ100วัตต์  เป็นพี่คนนี้นี่แหละ 

ตอนนั้นก็เกือบโดนอยู่เหมือนกัน    เราตกลงกันว่าส่ง แบบems.ให้ แต่ทางเค้าส่งธรรมดา มาให้เรา
ของเราถึงแล้วมีผู้รับเรีบยร้อยเป็นผู้หญิง    แต่เราต้องรอ เริ่มใจไม่ดีแล้ว ถามพี่ว่า ems.แน่เหรอ  เค้าบอกว่าเค้าเคยโดนโกงมาจะหลอกทำไม
   แต่สรุปโชคดีที่ได้รับ แต่ก็โชคร้ายของ เสีย ตามอาการข้างบนเป๊ะ
จึงส่งกลับคืน  ก็ยังใจไม่ดี  ว่าจะเหมือนเดิมไหม  ก็ยังดีที่มันกลับมาหาผม แต่ขอโทดเถอะ ไม่ห่ออะไรเลย
ไปรษณีย์ไทยก็รู้ๆกันอยู่   
  สุดท้ายไม่ได้อะไรด้วยแต่เห็นถึงความไม่ชอบมาพากลก็แค่นั้นเองคับ 

>>>>>E20ZVG_&_E22RIE 144.5125MHZ<<<<<
 ธนาคารกรุงไทย 246-015-7894 สาขาบางครุ ชื่อน.ส.ศุทธิณี
207/10  ม.2  
ต.ในคลองบางปลากด 
อ.พระสมุทรเจดีย์
จ.สมุทรปราการ 10290            0853582632

>>>>>E20ZVG_&_E22RIE 144.5125MHZ<<<<<
apicheat
baned
Jr. Member
*

!
« ตอบ #77 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 15:28:09 »

ผมก็ยังสงสัยอยู่ว่าใครมาใช้ชื่อของผม และเอาชื่อของผมไปใช้ เพราะเป็นเวลาเกือบเดือนผมไม่ได้จับคอมเลย แต่ผมสงสัยคอมตัวเก่าของผมที่ส่งไปลงโปรมแกรมใหม่แล้วเทิยนร์เอาใหม่ ส่วนบัญชีผมเลขบัชีนั้นมันหายไปตั้งปีกว่าแล้วครับทั้งบัตรATMและสมุดบัญชี บัตรประชาชนผม ใบขับขี่ก็หายแต่ผมทำใหม่หมดส่วนทางธนาคารผมได้ทำใหม่กับไทยพาณิชย์ครับเพราะไม่มีความจำเป็นต้องใช้กรุงไทยก็เลยทิ้งไป  แล้วผมจะต้องทำไง ในเมื่อผมไม่ได้โกงใครแล้วมาหายว่าผมโกง โอย!!!!
nutrjay
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #78 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 15:39:39 »

ผมก็ยังสงสัยอยู่ว่าใครมาใช้ชื่อของผม และเอาชื่อของผมไปใช้ เพราะเป็นเวลาเกือบเดือนผมไม่ได้จับคอมเลย แต่ผมสงสัยคอมตัวเก่าของผมที่ส่งไปลงโปรมแกรมใหม่แล้วเทิยนร์เอาใหม่ ส่วนบัญชีผมเลขบัชีนั้นมันหายไปตั้งปีกว่าแล้วครับทั้งบัตรATMและสมุดบัญชี บัตรประชาชนผม ใบขับขี่ก็หายแต่ผมทำใหม่หมดส่วนทางธนาคารผมได้ทำใหม่กับไทยพาณิชย์ครับเพราะไม่มีความจำเป็นต้องใช้กรุงไทยก็เลยทิ้งไป  แล้วผมจะต้องทำไง ในเมื่อผมไม่ได้โกงใครแล้วมาหายว่าผมโกง โอย!!!!

ถ้าสมุดบัญชีหาย ATM หาย ทำไมไม่อายัดไปล่ะครับ

แล้วมันจะบังเิอิญถึงขนาดที่ว่า คนที่มีบัญชี หรือ ATM อยู่ จะสามารถเข้ามาใช้ Login คุณได้ครับ

คนใกล้ตัวคุณหรือเปล่า?

ลองเช็คดูให้ดีครับ แล้วคุณเป็นอะไรกับ คุณ song122
HAM3003
Hero Member

« ตอบ #79 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 15:41:45 »

ง่ายๆยิ่งอ่านยิ่ง งง ต่างคนต่างแจ้งความ..นำหลักฐานที่มีอยู่ใช่เป็นหลักฐาน..เอกสารหายก็ยังมีหลักฐานการแจ้งความเอกสารหายวันไหนหายเมื่อไร ถ้าบอกว่าทำหายไปแล้วก็สามารถไปขอสำเนาที่สถาณีตำรวจที่ท่านแจ้งความว่าเอกสารหายได้ครับ นำหลักฐานมายืนยันกันง่ายกว่าเยอะครับ ถ้ามีคนแอบอ้างชื่อท่านจริงเรื่องนี้เรื่องใหญ่ไปแจ้งความไว้เลยครับแต่ถ้าไม่จริงท่านก็อาจโดนข้อหาแจ้งความเท็จแค่นั้นนะครับ

ไม่แน่..ไม่เก๋า..ในกระเป๋า..มีปืน

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 11
  พิมพ์