HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
01 ตุลาคม 2024, 02:30:47 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตขายหลายหลาย ถูกบ้างแพงบ้าง คละกันไปครับ ทั้งหัวไมค์ เสาชัก โมโตย่านU  (อ่าน 582 ครั้ง)
iayyai
Hero Member

« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 16:44:32 »

ตามภาพเลยครับ

ไมค์ ตำหนิ สายไมค์ชำรุด เอาไปตัวละ 150 พร้อมส่ง ลงทะเบียน เนื่องจากสายไมค์ชำรุดไม่ได้ทดสอบครับ

หัวไมค์ ICOM
สายชำรุด
สีลายพรางตามธรรมชาติ (ซีดเป็นบางจุด) เอาไปทำสีใหม่ หรือหุ้มเคฟล่า ก็แล้วแต่สะดวกครับ หรือ ปล่อยเป็นลายพราง ไว้ก็ได้
เบอร์1 เกลียวน็อต แตก แต่เก็บเศษที่แตกไว้
เบอร์2 ไม่มีอะไรแตก

ทั้ง 2ตัวไม่ได้ทดลองว่าใช้ได้หรือไม่ ขายในสภาพซากครับ ถ้าใครรับสภาพได้ ก็รับไปครับ
ขายตามสภาพครับ เบอร์1 200 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน เบอร์2 300บาทพร้อมส่งลงทะเบียน

โมโต รุ่น ตามหาเพื่อนครับ สภาพภายนอกสวย ไม่ค่อยมีริ้วรอย ประกาศตามหาเพื่อนครับ เปิดติด ไม่เคยแกะ ไม่เคยรื้อ กดคีย์ไฟ TX ขึ้น ขายตามสภาพครับ 350 พร้อมส่งลงทะเบียน

BP-12 ตัวนี้เอาไป 200 พร้อมส่งลงทะเบียนครับ สภาพไม่ได้ใช้มีรอยนิดหน่อย

เสาชัก สภาพชักแล้วยังฝึด(ไม่ฝืดมากเหมือนใหม่ ไม่บุบ)
เบอร์ 1 ของ J ICON ไม่ทราบย่านความถี่
เบอร์2 ของSG 142-147
เบอร์3 ของ อะไรไม่รู้ แต่แปลกดี ปลายตุ่มเล็ก
เบอร์4 ไม่ปรากฏยี่ห้อ ย่าน 150-160
เบอร์ 5 ไม่มียี่ห้อ ไม่มีย่าน
เบอร์ 6-7  ดูเอาแล้วกันครับ ไม่ทราบย่าน ต่างกันคือขั้ว ถ้าเอาตัวขั้วเกลียว แถม ขั้วแปลงเป็น BNC ให้
ขายครับ ต้นละ 150 + ลงทะเบียน 20 บาท
เลื่อนไข จ่ายเงินก่อน ส่งของทีหลัง
ติดต่อได้ทางหน้าเว็ปหรือทาง PM ครับ
เดี๋ยวไปค้นต่อก่อนมีอะไรมาขายเล่นอีก ... ยิ้มกว้างๆ

ส่งของ วันจันทร์ วันพุธ และ วันศุกร์ เท่านั้นครับ
บัญชีที่ใช้ ไทยพาณิชย์ กรุงเทพ ทหารไทย กสิกรไทยtel.0892552523
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 16:44:32 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1]
  พิมพ์