HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
05 ตุลาคม 2024, 21:23:40 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล็กๆ น้อยๆ (มีมาเพิ่ม)  (อ่าน 2147 ครั้ง)
hs3pqj
Hero Member

ขายเล่นๆ ไม่จริงจัง แต่ไม่เคยโกงใครนะครับ

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 09:01:29 »

แจ่มเลยพี่ชลสถานีที่2... ประกอบเสียงดังไม่ได้ Harmonic จะตื่นไช่ไหมพี่ ยิ้มกว้างๆ มีแม่ข่ายในมูลนิธิว่าจะเอาสัก2ตัวคับผมบอกในเวปก็มีสั่งเอา เขาบอกว่าจะรอของพี่ชล(สงสัยเห็นผมไช้แจ่มดี35A) ผมจะทำเองไห้เขาเอาไปไช้เขาไห้ผมลองกับเครื่องผมไห้เขาดูก่อนผมไม่กล้าลองพี่ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม(เดี๋ยวเครื่องผมพังคับ ยิงฟันยิ้ม) ขอบคุณคับพี่ชล
[/quote]
ประกอบเองไหมล่ะ..เดี๋ยวพาไปเลือกซื้อและสอนวิธีประกอบเลย...
ยินดีที่จะสอนจริงๆ ครับ..หากมีคนอยากประกอบใช้เอง..
..แต่ pik ตั้งท่าอยู่นั่นแหล่ะ เมื่อไหร่จะลงมือซะที

ย้งคิดถึงเหมือนเดิมครับพี่ .... สบายดีน่ะครับพี่ ...... หวัสดีดีครับพี่.....  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณครับ
ช่วงนี้หายหัวไปเลยสำหรับพี่...
ก็อกๆ แก๊กๆ ไปตามเรื่องตามราว...
วนเวียนอยู่แถวนี้แหล่ะ..อย่าสงสัยไปเลย

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 09:01:29 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
hs3pqj
Hero Member

ขายเล่นๆ ไม่จริงจัง แต่ไม่เคยโกงใครนะครับ

« ตอบ #11 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 09:03:57 »

router 3G + air card
d-link dir-412 router 3G เป็น acesspoint ได้ด้วย + aircard 3G huawie (จำรุ่นไม่ได้แต่ support dir-412 100%)
(เดิมผมใช้กะ hs3pqj-3[สถานีigate] และ echolink hs3pqj-l (ไม่กระตุกไม่ขาดหายอย่างที่เพื่อนๆ เข้ามาลองใช้กันนั่นแหล่ะครับ)
ขายเพราะ..ติด hi-speed ที่บ้านแล้ว
ขาย 2,500.- ลดลงเหลือ 2,400.- พร้อมส่ง EMS

ขออภัย up เพื่อลดราคานิดเหนึ่ง
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 09:03:57 »

ao23
Full Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 09:11:44 »

วันก่อนไปเดินดู ที่ศูนย์ D-tech ไอที มองยังไงก็มองไม่ออก เลยไม่กล้าซื้อมา รอพี่ชลอยู่ครับ
ทำเอง แล้วตัวนึงครับ ใช้ดี แต่ตัวที่ทำเอง มันปรับโวลท์ ได้ แค่ 14 โวลท์ จ่ายกระแสได้แค่ 12 Amp
ถ้าเริ่มทำเมื่อไร เดี๋ยวฝากซื้อด้วยตัวนึง เดี๋ยวผมมาประกอบเอง..
ไม่ได้ยินเสียงพี่เลย ได้ยินแต่เสียง ติ๊ดๆๆตู๊ดดๆๆ ที่ 145.525 อิๆๆ

ผู้ชาย ไฟแรงสูง
hs3pqj
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 11:31:59 »

วันก่อนไปเดินดู ที่ศูนย์ D-tech ไอที มองยังไงก็มองไม่ออก เลยไม่กล้าซื้อมา รอพี่ชลอยู่ครับ
ทำเอง แล้วตัวนึงครับ ใช้ดี แต่ตัวที่ทำเอง มันปรับโวลท์ ได้ แค่ 14 โวลท์ จ่ายกระแสได้แค่ 12 Amp
ถ้าเริ่มทำเมื่อไร เดี๋ยวฝากซื้อด้วยตัวนึง เดี๋ยวผมมาประกอบเอง..
ไม่ได้ยินเสียงพี่เลย ได้ยินแต่เสียง ติ๊ดๆๆตู๊ดดๆๆ ที่ 145.525 อิๆๆ
อ้อ..ครับ...
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปเดินเหมือนกันครับ...
รีบกลับไปดูลูก
pik
Hero Member

13/พ.ย./2554/05:00น.

« ตอบ #14 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 17:07:39 »

แจ่มเลยพี่ชลสถานีที่2... ประกอบเสียงดังไม่ได้ Harmonic จะตื่นไช่ไหมพี่ ยิ้มกว้างๆ มีแม่ข่ายในมูลนิธิว่าจะเอาสัก2ตัวคับผมบอกในเวปก็มีสั่งเอา เขาบอกว่าจะรอของพี่ชล(สงสัยเห็นผมไช้แจ่มดี35A) ผมจะทำเองไห้เขาเอาไปไช้เขาไห้ผมลองกับเครื่องผมไห้เขาดูก่อนผมไม่กล้าลองพี่ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม(เดี๋ยวเครื่องผมพังคับ ยิงฟันยิ้ม) ขอบคุณคับพี่ชล
ประกอบเองไหมล่ะ..เดี๋ยวพาไปเลือกซื้อและสอนวิธีประกอบเลย...
ยินดีที่จะสอนจริงๆ ครับ..หากมีคนอยากประกอบใช้เอง..
..แต่ pik ตั้งท่าอยู่นั่นแหล่ะ เมื่อไหร่จะลงมือซะที

ย้งคิดถึงเหมือนเดิมครับพี่ .... สบายดีน่ะครับพี่ ...... หวัสดีดีครับพี่.....  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณครับ
ช่วงนี้หายหัวไปเลยสำหรับพี่...
ก็อกๆ แก๊กๆ ไปตามเรื่องตามราว...
วนเวียนอยู่แถวนี้แหล่ะ..อย่าสงสัยไปเลย

[/quote]
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Tel.0980624288 ais...ฉันคนโคราชเด่ (ไม่มีอะไรจะขาย...ซื้อซะส่วนใหญ่)  ซื่อมาเล่น เล่นเบื่อแล้วก็ขาย
pik
Hero Member

13/พ.ย./2554/05:00น.

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 11:12:16 »

พี่ชล XYL ผมบ่นว่า..จะรอไห้เซเว่นปิดหรือยังไงถึงจะไปพี่ชลสอนทำซับพลาย ยิ้มกว้างๆ (เมื่อไรจะปิดเซเว่น ยิงฟันยิ้ม)
hs3pqj
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 12:58:31 »

มีมาเพิ่ม AIS Super 3G คร้าบ..บ..
hs3pqj
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 11:59:08 »

ดันหน่อยครับ...
hs3pqj
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 12:04:50 »

ดันนิดหน่อย
hs3pqj
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 12:17:12 »

ใหม่ทั้ง 2 ตัวนะครับ
พอดีไม่ได้ปัดฝุ่นครับ

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์