HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
07 ตุลาคม 2024, 04:26:59 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 90
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย GP-300 ครบชุด 3,500 บาท  (อ่าน 112065 ครั้ง)
สายฟ้า 11
member.
Hero Member
*

"เป็นเลิศ เป็นธรรม ร่วมนำสังคม"

« ตอบ #140 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:12:38 »

ผมให้คุณเลือกว่าคุณจะส่งบริษัทฯ รถทัวร์ไหน คุณก็เลือกมา หรือคุณมาถึง กทม 31 ก็มาเจอกัน คุณจะเอาแบบไหนครับ โปรดเข้าใจด้วยนะคับ  ส่วนเรื่องโอนเงิน ทางเจ้าของเครื่องของให้ส่งกลับมาก่อน ว่าสภาพเครื่องทุกอย่างเหมือนเดิม รับส่ง ได้ โปรแกรมได้ปกติ ทุกอย่างมันก็จบ ผมว่าเรามาเจอกันที่ กรุงเทพฯ เลย หรือให้ผมไปเยี่ยมคุณที่เขาชนไก่ ก็ยินดีไปบริการถึงที่เลยนะครับ  ขอความกรุณาใช้คำสุภาพด้วยนะครับ การค้าขาย ไม่มีเด็ก หรือผู้ใหญ่ครับ คนอื่นไม่ใช้คู่กรณี ภาษาชาวบ้านเค้าเรียกกันว่าอะไร มีสมองคงคิดได้นะครับ

e21nxs

ค่าย AIS  087-293-7373 
ค่าย D  081-408-7373
คุณปรีชา วัชระนัย  e21nxs  นิคเนม เอ แคมรี่
ธนาคารกสิกรไทย สุขสวัสดิ์ ออมทรัพย์ 043-2-52076-7
บ.อมรสื่อสาร จำกัด ตำแหน่ง Assistant Project Manager
(ผู้ช่วยผู้จัดการฝ่ายโครงการ)
โทร. 02-432-6789 FAX. 02-432-6784
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #140 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:12:38 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
boy service
Hero Member

บริการรับส่งศพ บริการหลังความตาย

« ตอบ #141 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:12:48 »

+1 เลยพี่หมอ ใจน่ะมีไม๊ ใจน่ะ ขู่จะฟ้องเด็กอย่างเดียว

« ตอบ #141 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:12:48 »

dongluang
Hero Member

สมาชิกหน้าตาดีแต่ยากจน

« ตอบ #142 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:13:47 »

เพิ่งวางมีดมา ยังไม่ได้พักเหนื่อยเลย

ไม่ทราบว่า วิเศษ วิโส มาจากไหนครับ ทำไมขั้นตอนเยอะจัง ทำไมไม่ทำเหมือนที่เพื่อน เขาทำกัน
 เมื่อสินค้า ไม่พอใจ ก็ส่งคืน ตอนนั้น เด็กอายุ 19 ปี โอนเงินให้คุณ 3700 บาท   น้องเค้ามีความเสี่ยงไหม ตอบ มี ความเสี่ยงหลายประการ  ด้วยความอยากได้ ของถูก แต่คุณภาพ ใต้ดิน
 มาบัดนี้ คุณมาเล่นแง่ เครื่องจะเสียไหม เมื่อส่งคืน ถามใจคุณเองนะครับ ไม่ต้องมาถามสังคม
 เด็กอายุ 19 ปี ใจใหญ่ กว่ากัน เยอะเลยครับ
 ถึงน้องมันจะส่งก้อนหิน กลับมาให้คุณ เมื่อถึงเวลานั้น เชิญตามสบาย
 อันนี้อะไร แค่เพื่อนๆให้ คุณ นับ 1  เริ่ม คุณยังไม่เริ่มเลย
+10 ไป เลย ครับ พี่ น้อง คร้าบบบบบ

เอราวัณ_26 เคยประมูลสินค้าแล้วไม่เอา
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Full Member
*

ไม่ชอบขาย ชอบซื้ออย่างเดียว

« ตอบ #143 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:14:16 »

เริ่มเป็นที่น่าจับตามอง
กรณีที่ไม่ได้เดินทางมาเจอกันตัวเป็น ๆ  ตอนนี้ขอความกระจ่างชัด ๆ หน้ากระทู้เลยได้ไหม

คนขาย
1).แจ้งมาเลยว่าจะโอนเงินคืนวันไหน? กี่โมง?
2).แจ้งชื่อ-ที่อยู่-เบอร์โทรศัพท์ ในการจัดส่งของกลับคืนให้แก่ผู้ซื้อ ให้ชัดเจน เอาให้ชัด ๆ สภ.ไหน ยศอะไรใส่เข้าไปให้หมด
3).เสร็จแล้ว ถ่ายรูปสลิปที่โอนเงินแล้ว มาลงที่กระทู้นี้เลย ให้มันจะ ๆ ไปเลย

คนซื้อ
1).เอาเครื่องแพคใส่กล่อง ห่อด้วยแผ่นกันกระแทกซัก 3 ชั้นทุกชิ้น เน้น ๆ ทุกชิ้น แล้วเตรียมส่งกลับ ป้องกันการเสียหายระหว่างขนส่ง และแนะนำว่าให้ถ่ายรูปหรือclipในการบรรจุหีบห่อทุกขั้นตอนด้วย ป้องกันการกล่าวหาว่า บรรจุ ห่อ พัสดุไม่ดี
2).พอได้รับเงินเข้า บ/ช ควรรีบดำเนินการส่งกลับภายในเวลาเร็วที่สุด ซึ่งไม่น่าเกิน 2-3 ชม. หลังจากที่ได้รับเงินแล้ว
3).ส่งของแล้ว ถ่ายรูปใบเสร็จมาลง ในกระทู้นี้เลย เอาให้มันจะ ๆ ไปเลย

เป็นเพียงข้อแนะนำแกมชี้นำให้ปฏิบัติ ต้องการทำตามนี้หรือไม่ ใช้วิจารณญาณเอาเอง

อย่าลืมว่า ไม่มีใครที่จะหนีพ้นบาปกรรมที่ตนเองสร้างขึ้น บอกได้ว่า การไปศาลโดยเฉพาะเรื่องนี้ เป็นการประจานตนเองและครอบครัวว่า เป็นผู้มีทิฐิ... ศาลจะไกล่เกลี่ยแน่นอน ฉะนั้น ไกล่เกลี่ยกันเองเถอะ ก่อนที่จะถูกให้ออกจากราชการชั่วคราว และจะไม่มีความก้าวหน้าในหน้าที่การงานอีกต่อไป ฝากไว้เท่านี้ด้วยความหวังดีจากใจจริง...
boy service
Hero Member

บริการรับส่งศพ บริการหลังความตาย

« ตอบ #144 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:14:37 »

ออกลูกนักเลงแล้ว
JR13
Newbie
*

« ตอบ #145 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:17:44 »

เพิ่งวางมีดมา ยังไม่ได้พักเหนื่อยเลย

ไม่ทราบว่า วิเศษ วิโส มาจากไหนครับ ทำไมขั้นตอนเยอะจัง ทำไมไม่ทำเหมือนที่เพื่อน เขาทำกัน
 เมื่อสินค้า ไม่พอใจ ก็ส่งคืน ตอนนั้น เด็กอายุ 19 ปี โอนเงินให้คุณ 3700 บาท   น้องเค้ามีความเสี่ยงไหม ตอบ มี ความเสี่ยงหลายประการ  ด้วยความอยากได้ ของถูก แต่คุณภาพ ใต้ดิน
 มาบัดนี้ คุณมาเล่นแง่ เครื่องจะเสียไหม เมื่อส่งคืน ถามใจคุณเองนะครับ ไม่ต้องมาถามสังคม
 เด็กอายุ 19 ปี ใจใหญ่ กว่ากัน เยอะเลยครับ
 ถึงน้องมันจะส่งก้อนหิน กลับมาให้คุณ เมื่อถึงเวลานั้น เชิญตามสบาย
 อันนี้อะไร แค่เพื่อนๆให้ คุณ นับ 1  เริ่ม คุณยังไม่เริ่มเลย
+10 ยิงฟันยิ้ม ;Dถูกใจมากเลยครับพี่หมอ ตรงประเด็นครับ
เอราวัณ_26 เคยประมูลสินค้าแล้วไม่เอา
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Full Member
*

« ตอบ #146 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:17:55 »

เมื่อสินค้า ไม่พอใจ ก็ส่งคืน ตอนนั้น เด็กอายุ 19 ปี โอนเงินให้คุณ 3700 บาท   น้องเค้ามีความเสี่ยงไหม ตอบ มี ความเสี่ยงหลายประการ  ด้วยความอยากได้ ของถูก แต่คุณภาพ ใต้ดิน
 อันนี้อะไร แค่เพื่อนๆให้ คุณ นับ 1  เริ่ม คุณยังไม่เริ่มเลย
+1000  ยิงฟันยิ้ม
สายฟ้า 11
member.
Hero Member
*

"เป็นเลิศ เป็นธรรม ร่วมนำสังคม"

« ตอบ #147 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:19:29 »

ขอบคุณนะครับ ผมขอให้เพื่อนสมาชิกทุกท่านยุติได้แล้วนะครับ ผมมีทางเลือกให้น้องเค้าแล้วครับ ขอจบกระทู้เท่านี้นะครับ ถ้าใครต้องการมีปัญหากับผมก็เชิญ หลังไมค์นะครับ เราต้องการมีเพื่อน แต่ถ้าเพื่อนจะฆ่าเรา เราคงจะต้องปกกันตัว เอานามเรียกขานออกมาเลยครับ อย่าใช้ไอดีแฝง ทำตัวเป็น สุนัข ไปวัน
boy service
Hero Member

« ตอบ #148 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:20:25 »

ทางเจ้าของเครื่องของให้ส่งกลับมาก่อน ว่าสภาพเครื่องทุกอย่างเหมือนเดิม รับส่ง ได้ โปรแกรมได้ปกติ
ตอนแรกก่อนส่งเครื่องปกติเหรอเปล่า น้องมันยังเสี่ยงเลย สงสารน้อง 3700 แน่ะ
Full Member
*

« ตอบ #149 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 10:21:12 »

ขอบคุณนะครับ ผมขอให้เพื่อนสมาชิกทุกท่านยุติได้แล้วนะครับ ผมมีทางเลือกให้น้องเค้าแล้วครับ ขอจบกระทู้เท่านี้นะครับ ถ้าใครต้องการมีปัญหากับผมก็เชิญ หลังไมค์นะครับ เราต้องการมีเพื่อน แต่ถ้าเพื่อนจะฆ่าเรา เราคงจะต้องปกกันตัว เอานามเรียกขานออกมาเลยครับ อย่าใช้ไอดีแฝง ทำตัวเป็น สุนัข ไปวัน
...ยังมีอารมณ์อยู่ดี

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 90
  พิมพ์