HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
06 กรกฎาคม 2024, 01:17:05 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 69 70 [71] 72 73 ... 90
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย GP-300 ครบชุด 3,500 บาท  (อ่าน 108498 ครั้ง)
manart01
Hero Member

เขาไร่ยา 16

« ตอบ #700 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:10:01 »

เข้าข่าย

บ/ช 535-2-12179-1
             ธนาคารทหารไทย
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #700 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:10:01 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
me999
Newbie
*

« ตอบ #701 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:10:53 »

ไม่ค่อยเนียน   ยิงฟันยิ้ม

ไม่ค่อยขายหรอกครับ ชอบซื้อ
« ตอบ #701 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:10:53 »

Mizmax
Full Member

« ตอบ #702 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:11:18 »

ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ ถ้าน้องเค้ารับสินค้าแล้วไม่ถูกใจสินค้า ก็น่าจะส่งคืนกลับทันทีเลยนะครับ แล้วถ้าส่งเครืองคืนแล้วไม่ได้เงิน ค่อยมาว่ากัน

แต่เท่าที่อ่านผมว่า น้องเอาเครื่องไปเช็ค อันนี้ก็น่าจะเป็นเรื่องที่ดีครับ แต่ควรจะดำเนินการเมื่อได้รับเครื่องแล้ว อันนี้เราต้องทำใจเป็นกลางให้สมาชิกทั้งผู้ซื้อ ผุ้

ขาย และคนกลาง   เราเองก็มีสายเลือดวิทยุสมัครเล่นเหมือนกันนะ คุยกันดีๆๆ ผมว่าเรืองนี้น่าจะจบได้แล้วนะครับ เพราะต่างคนต่างไม่ยอม ก็เสียหายกันไปเปล่า

เราลองกับมาดูผู้ซื้อบางล่ะ ถ้าเกิดว่าเครื่องส่งกลับไปแล้วใช่ไม่ได้ล่ะ เกิดความเสียหายล่ะ เพราะว่าเครื่องมีการนำไปแก้ไขแล้วนะครับ ลองทำใจให้เป็นธรรมทั้ง

สองฝ่ายดีกว่าไหมครับ เพื่อนฯ เราเองก็ควรน่าจะยุติการลงข้อความได้แล้วครับ ขอให้ทั้งสองฝ่ายคุยกันเองดีกว่าไหมครับ เพราะเราเองก็มิได้มิเสียอยู่แล้ว  

^
^
^
^
^

ลองกลับไปอ่านตั้งแต่หน้า 1-47 ดูใหม่ครับ แล้วจะรู้ว่าทำไม เพื่อนๆ พี่ๆ ในบอร์ดนี้ ถึงต้องออกตัวเอง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อ่านไวจิง

+10ๆๆๆ
E20LWH.
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

ความดีเหมือนชุดชั้นใน มีใว้ใช้ไม่ใช่มีใว้โชว์

« ตอบ #703 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:11:51 »

ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ ถ้าน้องเค้ารับสินค้าแล้วไม่ถูกใจสินค้า ก็น่าจะส่งคืนกลับทันทีเลยนะครับ แล้วถ้าส่งเครืองคืนแล้วไม่ได้เงิน ค่อยมาว่ากัน

แต่เท่าที่อ่านผมว่า น้องเอาเครื่องไปเช็ค อันนี้ก็น่าจะเป็นเรื่องที่ดีครับ แต่ควรจะดำเนินการเมื่อได้รับเครื่องแล้ว อันนี้เราต้องทำใจเป็นกลางให้สมาชิกทั้งผู้ซื้อ ผุ้

ขาย และคนกลาง   เราเองก็มีสายเลือดวิทยุสมัครเล่นเหมือนกันนะ คุยกันดีๆๆ ผมว่าเรืองนี้น่าจะจบได้แล้วนะครับ เพราะต่างคนต่างไม่ยอม ก็เสียหายกันไปเปล่า

เราลองกับมาดูผู้ซื้อบางล่ะ ถ้าเกิดว่าเครื่องส่งกลับไปแล้วใช่ไม่ได้ล่ะ เกิดความเสียหายล่ะ เพราะว่าเครื่องมีการนำไปแก้ไขแล้วนะครับ ลองทำใจให้เป็นธรรมทั้ง

สองฝ่ายดีกว่าไหมครับ เพื่อนฯ เราเองก็ควรน่าจะยุติการลงข้อความได้แล้วครับ ขอให้ทั้งสองฝ่ายคุยกันเองดีกว่าไหมครับ เพราะเราเองก็มิได้มิเสียอยู่แล้ว  

คุ้นสำนวนมากๆ

วัฒนา นิลาคัมม์ 089-6887203
ที่อยู่ 8/382 ซ.เวฬุวนาราม15
แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กทม.
10210

ID LINE E20LWH

เครื่องเสียคลิกเลยครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.
e21zfm
Newbie
*

« ตอบ #704 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:12:19 »

ผมว่าถ้าเราหยุดการลงข้อความ เพื่อลดความขัดแย้ง ก็ทุกอย่างมันน่าจะจบ อยากให้คู่กรณีลองคุยกันเองดีกว่าไหม ผมอ่านหมดแล้วครับ เรื่องของอารมฯ อาวุโส ถ้าเรามาเติมแต่ความร้อน ในกระทู้ คงมิใช้ให้จบด้วยดี คนขายก็ขายเครื่องผิด คนซื้อเองก้ผิด คนกลางรับฝากขายก็ผิด สรุปว่าผิดหมดไหม รอให้คู่กรณีคุยกันเองดีกว่า พวกเราต้องหยุดการเติมความร้อนได้แล้ว ส่วนเรื่องอื่นๆ ที่เรานำภาพมาลงอันนี้ต้องระวังการละเมิดสิขสิทธิส่วนบุคคลหน่อยนะครับ แค่เรื่องเค้าใจผิด เอารูปเค้ามาลง ถ้าเค้าจบกันด้วยดีเราเองก้น่าจะยินดี ลองคิดดูน่าครับ เราต้องให้กำลังใจทุกฝ่าย มากกว่า จะมาค่อย ซ้ำเติมกัน ที่นี่ประเทศไทยนะครับ
HS9HUQ
Hero Member

« ตอบ #705 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:12:24 »

อณุญาต ดันนะครับ
เครื่องที่คุณขายไห้ผม

รูปไม่ตรงกลับเครื่อง  ที่คุณลง ผมไม่ว่า

ฃิ้งหลังก็เน่า เอ่เหล็กอะไรก็ไม่รู้มาบัดกรีผมไม่ว่า

แต่ คุณเอาเครื่อง แบตที่เสียแล้วมาขายผม

โปรแกรมก็ไม่ได้ครับ

ผมขอคืนครับ โทรไปก็ไม่รับสาย

รับผิดชอบหน่อยนะครับ ?

ไม่งั้นผมจะต้องลงบันทึกประจำวันไว้เป็น""หลักฐาน""ครับ

ผมมีสลิปเป็นหลักฐานพร้อมแมสเสจที่คุณส่งมาไห้ผมครับ

กรุณาโทรกลับด้วยนะครับ 0869549670 ""ผมขอคืนครับ""
ไม่มีต่อรองไดๆ อะไรทั้งสิ้น เงินต้องเต็มจำนวน 3700 บาทเท่านั้น
ผมว่าน้องเค้ารับเครื่องมาแล้วเปิดไม่ติด จำเป็นต้องชาร์จแบตก่อน หลังจากนั้นคงเอาไปให้ร้านเช็คต่อ(อาจต้องใช้เวลาในการเดินทางด้วย) พอตรวจสอบ ก็คงพบว่าแบตเก็บไฟไม่ได้ บวกกับโปรแกรมความถี่ช่องไม่ได้อีก จึงติดต่อเจ้าของเครื่องอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้จึงมาอัฟกระทู้อีกครั้งครับ
jokekageee
Hero Member

- HS3YWU -

« ตอบ #706 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:12:43 »

55555+++++++อ่านใวจ้ง 15 นาทีอ่านหมดแล้วววว  อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:14:35 โดย jokekageee » บันทึกการเข้า

ติดต่อมาได้ครับ 080-408-1669 ลำนารายณ์ ลพบุรี
DateChainat_E22TRU
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

"จริงใจ ตรงไป ตรงมา"

« ตอบ #707 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:13:47 »

phu phink
Hero Member

« ตอบ #708 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:14:28 »

ต้องการซื้อปืนเถือน จำนวน 1 กระบอก

(1/2) > >>

e21nxs/ศุภรัต 35/ศปภ. 666:
ต้องการซื้อปืนเถือน จำนวน 1 กระบอก ไม่จำกัดขนาด เมล์ ภาพพร้อมราคามาได้ที่ e21zfm(แอท)hotmail.com

http://webcache.googleusercontent.com/search?q=cache:DL9cxhmbBCoJ:www.hamsiam.com/smf/index.php%3Ftopic%3D45259.0%3Bwap2+e21zfm&cd=1&hl=th&ct=clnk&gl=th&source=www.google.co.th

porfang
Sr. Member

« ตอบ #709 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 23:15:20 »

เอ....ส่วนมากสมัครใหม่เนี้ย  มักจะเข้าไปดูในห้องซื้อ-ขายมากกว่านะครับ  เพราะผมเองก็คนนึง  ไม่ค่อยได้สนใจเรื่องในห้องนี้สักเท่าไหร่

โก๋หลวง  ชีวิตเพื่อชาติ...หัวใจเพื่อใครบางคน   
084-8344438  ais

หน้า: 1 ... 69 70 [71] 72 73 ... 90
  พิมพ์