HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 มิถุนายน 2024, 03:55:45 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 30
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อพิพาทระหว่าง DTAC กับ E28NN อยากให้ทุกคนมาเป็นพยาน  (อ่าน 51411 ครั้ง)
hs4qjs00
Newbie
*

« ตอบ #230 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 00:27:04 »

มาเป็นพยานด้วย 73

3/1 RN อพาร์ทเม้น ร้านน้องแทนเกมส์  ซอยสำนักอ้ายงอน
ต.มาบข่า  อ.นิคมพัฒ่นา  จ.ระยอง 21180
0881927046
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #230 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 00:27:04 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #231 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 00:29:29 »

:)เหลือเชื่อครับ น้องเค้าเป็นผู้ดูแลบอร์ดในเวป WWW.ANC RADIO.COM ด้วยอ่ะ แต่คงไม่เกี่ยวกับเวปเค้าหรอกครับ น่าจะอยู่ที่ตัวบุคคลครับ ฮืม
« ตอบ #231 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 00:29:29 »

BEER
Hero Member

ชาวนาบ้านทุ่ง

« ตอบ #232 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 00:32:27 »

โดนแบนถาวรที่100วัตต์ก็เพราะหัวหมอนี่แหละ ยังจะมาหัวหมอที่แฮมสยามอีก

หัวหมอไม่ว่าแถมมาพาลเว็ปมาสเตอร์และคนอื่น ๆ   ลังเล

:)เหลือเชื่อครับ น้องเค้าเป็นผู้ดูแลบอร์ดในเวป WWW.ANC RADIO.COM ด้วยอ่ะ แต่คงไม่เกี่ยวกับเวปเค้าหรอกครับ น่าจะอยู่ที่ตัวบุคคลครับ ฮืม

อยู่ที่ตัวบุคคลครับพี่  ยิ้มกว้างๆ

MY CAT : 086-478-6599

จนเงินแต่ไม่เคยจนน้ำใจ มิตรภาพสำคัญกว่าเงิน
Boboe (E27HOE)
Hero Member

087-0006444 จ่าโบ้

« ตอบ #233 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 00:34:57 »

ถ้าผมลงขายของแล้วมีคนมาดูกับแสดงควาคิดเห็นเยอะขนาดนี้คงดีใจตายเลย

แต่นี่ไม่ใช่นะซิ

พ.จ.อ.ปัญญโชติ แสงมะณี
087-0006444
Line id : Boboe7850
5982073547 ธ.กสิกรไทย

รองเท้าหนังแก้ว/คอมแบท/Safety
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=41851.0
ชุดพรางทบ. ทร.
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=58366.0
เสื้อเกราะ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=136403.0
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #234 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 00:35:45 »

โดนแบนถาวรที่100วัตต์ก็เพราะหัวหมอนี่แหละ ยังจะมาหัวหมอที่แฮมสยามอีก

หัวหมอไม่ว่าแถมมาพาลเว็ปมาสเตอร์และคนอื่น ๆ   ลังเล

อยู่ที่ตัวบุคคลครับพี่  ยิ้มกว้างๆ
ถูกครับ เพราะผมเข้าไปดูเวปเค้าก็ดีนะ ก็น่าจะเป็นอย่างที่ท่าน BEER ว่าแหละครับผม ยิงฟันยิ้ม
ละอ่อนลำปาง
baned
Newbie
*

« ตอบ #235 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 01:13:45 »

ไม่ได้เข้ามาเว็บนาน
ขอแสดงความคิดเห็นนิดนึง

เรื่องของคน 2 คน เขาก็เครีย  กันเอง

ถ้าไม่มีคนอื่นที่ไม่เกี่ยวข้อง
เรื่องก็คงไม่ถึง 16 หน้า

ต่างคนต่างความคิด
ก่อนที่จะตัดสินใคร ถูก---ผิด  ลองให้เขาคุยกันเองก่อนดีไหม  ทุกคนหยุดก่อน แล้วปล่อยเป็นไปตามเรื่องราวของเขา

ไม่ใช่มาตัดสินโดยความรู้สึกส่วนตัว

หยุด...แล้วรอดูคู่กรณีเขาตกลงกันเอง

ไปละ มายืมเครื่อพี่เขาใช้ เดี๋ยวไปเจอ ip ตรงกับพี่เขา เดี๋ยวเขาจะเดือดร้อนอีก

แต่...รักทุกคนนะ จุ๊บๆๆ   
!-!5xAM3
Hero Member

นักวิทยุสมัครใจ ★ (̾●̮̮̃̾•̃̾) •●✿Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ✿●•

« ตอบ #236 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 05:09:29 »

วันนี้ วันที่ ๒๓ มกราคม ๒๕๕๔ ครับ
ตรวจสอบไปรษณีย์เชียงใหม่แล้ว วันเสาร์ที่ ๒๒ มกราคม ๒๕๕๔
เปิดทำการตามปกติ

การแสดงความเห็น และแจ้งให้ทราบเนื่องจาก เกี่ยวข้องกับข้อพิพาทนี้ฐานะ พยาน ตามที่ ท่าน DTAC แจ้งความประสงค์
อ้างถึง
ข้อพิพาทระหว่าง DTAC กับ .... อยากให้ทุกคนมาเป็นพยาน

ซึ่งกรณีนี้ (และกรณีใด ๆ ที่เคยเกิด หรือจะเกิดขึ้นบนเว็บนี้) (อาจ)ไม่ใช่ เรื่องของคน 2 คนเท่านั้้น
เพราะไม่ใช่ไปขายกันในตลาดนอกเว็บ ที่รู้เห็นกัน 2 คนเท่านั้น แต่ประกาศซื้อ-ขาย ให้แก่ท่านใด ก็ได้ในเว็บนี้
อนึ่งสำหรับหลาย ๆ ท่านที่เป็นสมาชิกของเว็บนี้มานาน ๆ จะมีความรู้สึกเหมือนเว็บแห่งนี้ เป็น "บ้าน" 
ของเขา หากมีท่านใดใน "บ้าน"เดียวกัน ถูกเอาเปรียบ หรือมีข้อพิพาท ก็ไม่แน่ว่าวันหนึ่ง กรณีนั้นอาจ
จะมาเกิดกับตนก็ได้ 
การซื้อขายบนเว็บ สิ่งสำคัญที่ใช้ในการตัดสินใจ ประการหนึ่งก็คือ FB :Feedback (ไม่ใช่ FaceBook นะ) เพื่อดูประวัติการซื้อขายของสมาชิก
เนื่องจาก เห็นแต่รูป(จูบก็ไม่ได้) 
ดังนั้น กรณีต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นและมีการโพสแจ้ง หรือตั้งกระทู้ขึ้น ก็จะเป็น FB ให้
ผู้ซื้อท่านอื่น ๆ รับทราบพฤติกรรม และการตอบสนอง รับผิดชอบต่อปัญหาที่เกิดอย่างไร  ประกอบการตัดสินใจและ
ผู้ขาย ก็จะได้ทราบพฤติกรรมผู้ซื้อ เพื่อระวังป้องกันมิให้เกิดซ้ำ และตระหนักได้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นหาก เป็นผู้ก่อปัญหาขึ้นมา

۞
KamolSF
Hero Member

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #237 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 07:40:47 »

ยิ้มเหลือเชื่อครับ น้องเค้าเป็นผู้ดูแลบอร์ดในเวป WWW.ANC RADIO.COM ด้วยอ่ะ แต่คงไม่เกี่ยวกับเวปเค้าหรอกครับ น่าจะอยู่ที่ตัวบุคคลครับ ฮืม

อยู่ที่ตัวบุคคลครับพี่  ยิ้มกว้างๆ

น้องเขาได้เป็น เมื่อนานมาแล้ว ตอนเขากลับตัวใหม่ ๆ เลยให้โอกาศเขา 
ผมก็รู้จัก ทั้งสองท่านดี ทั้งท่าน Dtac และน้อง Micky
และน้องเขา ก็ไม่ได้ เข้ามาในเว็ป ผมนานมาแล้ว
เมื่อเกิดเรื่อง อย่างนี้และยังไม่ยุติ ก็ขออนุญาต ถอนออกจากstaff เว็ป จนกว่าจะได้ข้อยุติ

ฝากเอาไว้นิดนะครับ
ทำผิดผลาด ยอมรับผิด และแก้ไข ยังมีคนให้อภัย

เรื่องที่ เกิดขึ้นมา ไม่ว่าจะดีหรือไม่ มันก็จะติดตามตัวเราไปตลอด ถ้าแก้ไขได้ ก็แก้นะครับ อย่าใช้อารมย์

ผมก็เคยมีปัญหา เคยผิด ยอมรับแล้วแก้ไข
ยังไงเป็นกำลังใจให้ทั้งสองท่าน ขอให้คลี่คลายไปได้ด้วยดีครับ

ปล.ส่วนคนที่ทำกับผมนะครับ ผมให้อภัย คุณจะใส่ร้ายผมกับใครก็เชิญ ผมไม่สนใจ ดีชั่ว อยู่ที่ตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2011, 07:50:53 โดย KamolSF » บันทึกการเข้า

<< ย้ายมา HS1AB แล้วครับ
ขอบคุณครับ
BEER
Hero Member

ชาวนาบ้านทุ่ง

« ตอบ #238 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 08:04:04 »

ไม่ได้เข้ามาเว็บนาน
ขอแสดงความคิดเห็นนิดนึง

เรื่องของคน 2 คน เขาก็เครีย  กันเอง

ถ้าไม่มีคนอื่นที่ไม่เกี่ยวข้อง
เรื่องก็คงไม่ถึง 16 หน้า

ต่างคนต่างความคิด
ก่อนที่จะตัดสินใคร ถูก---ผิด  ลองให้เขาคุยกันเองก่อนดีไหม  ทุกคนหยุดก่อน แล้วปล่อยเป็นไปตามเรื่องราวของเขา

ไม่ใช่มาตัดสินโดยความรู้สึกส่วนตัว

หยุด...แล้วรอดูคู่กรณีเขาตกลงกันเอง

ไปละ มายืมเครื่อพี่เขาใช้ เดี๋ยวไปเจอ ip ตรงกับพี่เขา เดี๋ยวเขาจะเดือดร้อนอีก

แต่...รักทุกคนนะ จุ๊บๆๆ   

เข้าใจครับว่าเป็นเรื่องของ 2 คน ลองอ่านตั้งแต่หน้าแรกดู ว่าเป็นยังไง

HS9XRW
wait to pay
Hero Member
*

! GOANJANADTH. ,KASIKORN BANK SAVING NO.286-2-455196

« ตอบ #239 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 08:04:37 »

ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2011, 11:20:00 โดย HS9XRW » บันทึกการเข้า

ฝากรูป
จุดหมายปลายทางคือ HARLEY DAVIDSON

หน้า: 1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 30
  พิมพ์