HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 มิถุนายน 2024, 03:24:17 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 30
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อพิพาทระหว่าง DTAC กับ E28NN อยากให้ทุกคนมาเป็นพยาน  (อ่าน 51392 ครั้ง)
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #100 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:13:16 »

หัวข้อ: ข้อพิพาทระหว่าง DTAC กับ E28NN อยากให้ทุกคนมาเป็นพยาน  (อ่าน 952 ครั้ง) 
eagle j733, kk8+1, CB066, E28NN, ขนมเส้น, true, hs1yhj, wanchai, marut, kerkchai, e22ksi, titri, Mr_been, eak_ayuthaya, BEER, HS9XRW, SPRITE, e22flh, E22 NRH, 9chet และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 
 ยิงฟันยิ้ม ท่านผู้ชม รอดูอย่างใจจดใจจ่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ท่านอ่านภาษาคนออกไม๊ครับ ว่าผมรอท่าน DTAC มาตอบ

เชิญกลับไปอ่านกฏข้อที่ 1 ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กรุณาทำตามกฏด้วยครับ

อย่าให้ผมได้ใช้ถ้อยคำไม่ดีไปมากกว่านี้  ....
น้องครับ อย่าพาลสิครับ ทุกคนก็มารอดูว่ามันจะจบยังไง ทะเลาะให้จบเป็นคนๆไปครับ ฮืม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #100 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:13:16 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E28NN
Member
Sr. Member
*

! รูปถ่าย 2" ครับ

« ตอบ #101 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:13:34 »

ขอคำอธิบายหน่อยครับ ท่าน Webmaster ทำไมจึงปล่อยให้ผู้ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง
มาตอบในกระทู้นี้ ซึ่งท่านก็ตั้งกฏไว้ชัดเจนเเล้ว ทำไมถึงปล่อยมาได้ 6-7 หน้า
.......................................... ขอคำตอบด้วยครับ .........................

ขอให้บุณกุศลที่ข้าพเจ้าได้เคยทำไว้ จงเเพร่ไปถึงเหล่าสัมพเวสีที่ตามหลอกตามหลอน ขัดความเจริญรุ่งเรืองในชีวิตข้าพเจ้าด้วยเถิอด สาธุ ..... ไปผุดไปเกิดซักทีเถิด ...
« ตอบ #101 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:13:34 »

E28NN
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #102 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:15:04 »

หัวข้อ: ข้อพิพาทระหว่าง DTAC กับ E28NN อยากให้ทุกคนมาเป็นพยาน  (อ่าน 952 ครั้ง) 
eagle j733, kk8+1, CB066, E28NN, ขนมเส้น, true, hs1yhj, wanchai, marut, kerkchai, e22ksi, titri, Mr_been, eak_ayuthaya, BEER, HS9XRW, SPRITE, e22flh, E22 NRH, 9chet และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 
 ยิงฟันยิ้ม ท่านผู้ชม รอดูอย่างใจจดใจจ่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ท่านอ่านภาษาคนออกไม๊ครับ ว่าผมรอท่าน DTAC มาตอบ

เชิญกลับไปอ่านกฏข้อที่ 1 ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กรุณาทำตามกฏด้วยครับ

อย่าให้ผมได้ใช้ถ้อยคำไม่ดีไปมากกว่านี้  ....
น้องครับ อย่าพาลสิครับ ทุกคนก็มารอดูว่ามันจะจบยังไง ทะเลาะให้จบเป็นคนๆไปครับ ฮืม
ผมไม่ได้พาลหรอกครับคุณ ผมบอกว่าผมกำลังรอคำตอบจากคุณ DTAC 
คุณไม่เกี่ยวส่วนเกี่ยวข้องอะไร มาเสนอหน้าทำอะไรครับผม ....
กลับไปอ่านกฏข้อ 1 มาด้วยนะครับ .... เเล้วอย่ามาหาว่าผมปากไม่ดี เหลือทน..
gunizaba51
Hero Member

« ตอบ #103 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:17:49 »

ผมไม่ได้พาลหรอกครับคุณ ผมบอกว่าผมกำลังรอคำตอบจากคุณ DTAC 
คุณไม่เกี่ยวส่วนเกี่ยวข้องอะไร มาเสนอหน้าทำอะไรครับผม ....
กลับไปอ่านกฏข้อ 1 มาด้วยนะครับ .... เเล้วอย่ามาหาว่าผมปากไม่ดี เหลือทน..
กดเค้ามี ไว้ แหก  ครับบบ     เพราะ ทุกคน  ไม่อยากไห้ยาว แบบนี้ครับบ  ผมว่า ท่าน นั้นแระ ที่ ทำไห้ ยาวว  อ่ะ  ท่านน  E28NN แก่ๆๆๆๆกัน แล้ววว    ไม่น่าจะเป็นแบบนี้  อ่ะ 

0807053145
skynew_2004(แอท)hotmail.com
E28NN
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #104 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:20:41 »

มันไม่มีอะไรที่ต้องยาวเลยครับ ถ้าสมองคุณยังไม่เสื่อมหรอกคิดดูนะครับ
ว่าผมตอบไปว่า จะส่งฉบับใหม่ให้ ตั้งเเต่กระทู้ที่เเล้ว เเต่ก็ยังมีพวกชอบสร้างกระเเส
มาตามโพสซ้ำไปซ้ำมา ในกระทู้นี้อีก ถ้าไม่มีพวกคุณเขามาเสนอหน้า
ก็คงไม่มีกระทู้ยาวเหยียดเเบบนี้ .... จริงไม๊ครับ ... ผู้อ่านทุกท่าน ...
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #105 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:23:04 »

กรุณาใช้ถ้อยคำสุภาพหน่อยครับ

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)
ZERO.
Hero Member

เกิดมาเพื่อเป็นแชมป์.

« ตอบ #106 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:24:33 »

มันไม่มีอะไรที่ต้องยาวเลยครับ ถ้าสมองคุณยังไม่เสื่อมหรอกคิดดูนะครับ
ว่าผมตอบไปว่า จะส่งฉบับใหม่ให้ ตั้งเเต่กระทู้ที่เเล้ว เเต่ก็ยังมีพวกชอบสร้างกระเเส
มาตามโพสซ้ำไปซ้ำมา ในกระทู้นี้อีก ถ้าไม่มีพวกคุณเขามาเสนอหน้า
ก็คงไม่มีกระทู้ยาวเหยียดเเบบนี้ .... จริงไม๊ครับ ... ผู้อ่านทุกท่าน ...

ไม่จริงอ่ะ..... น้องเองก็รีบส่งๆ เอกสารแบบ EMS. ไปให้เค้าซะ เรื่องจะได้จบ

E28NN
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #107 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:25:23 »

เเล้วคุณเองเป็นเว็บมาสเตอร์ คุณมาจัดการอะไรให้ผมไหมครับ
งั้นคุณก็ไม่ต้องมาเตือนผมครับ ลูกผู้ชายครับกล้าทำกล้ารับ
ถ้าคุณละเลยไม่ทำตามกฏ คุณก็ยอมรับมา ... คุณ Webmaster
E28NN
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #108 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:26:27 »

ไม่จริงอ่ะ..... น้องเองก็รีบส่งๆ เอกสารแบบ EMS. ไปให้เค้าซะ เรื่องจะได้จบ

ตอนนี้รอคำตอบจากท่าน DTAC อยู่ครับพี่
ไป กทชตอนนี้ ก็ได้เเต่ใบเสร็จรับเงินมา
รอเอกสารอยู่ดี อยากรู้ว่าเขาจะเอาไง ..
gunizaba51
Hero Member

« ตอบ #109 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 12:27:00 »

ถ้า คุณเงียบ  คุณ ไม่พิม มา  คุณ เอาเวลา นี้  ไปส่ง  เอกสาร ดี กว่า มั้ย   คุณ อ่ะ เอา สมอง ส่วน ไหน  อ่ะ มานั่งคิด ที่จะว่า เพื่อนสมาชิก อ่ะ  แล้ว ไม  ไม่เอาสมองคุณ คิด จะ ไปส่ง เอกสารร  บ้าง ละ  

หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 30
  พิมพ์