HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 มิถุนายน 2024, 11:48:59 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 57 58 [59] 60 61 ... 64
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ POLO แบรนด์ G-EDITION1980 THAILAND พบกับรูปแบบใหม่เร็วๆนี้  (อ่าน 102917 ครั้ง)
HS4JXH
Hero Member

คำรพ66 มูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง

« ตอบ #580 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2011, 11:50:26 »

แจ้งท่านสมาชิกการส่งเสื้อ Polo ems G-Edition since 1980 ส่งด่วนจี๋ระบบ EMSส่งเวลา 10.55 น.

คุณ เจษฎา EG 3614 3468 9 TH ( พร้อมเดินทางสู่ อ.แม่เมาะ )

ผมในนามตัวแทนทีมงาน G-Edition1980 Thailand และ ทีมงาน G-Edition1980 Germany ขอขอบพระคุณท่านลูกค้าที่ให้โอกาส G-Edition1980 มาเป็นอย่างดีเสมอมานะครับ ขอบคุณอีกครั้งจากใจจริง

นักขายสินค้าที่ดี ควรมีความจริงใจต่อลูกค้า ควรมีความซื่อสัตย์ ความน่าเชื่อถือที่ดี การพูดความจริงทั้งหมดของสินค้าที่ตนเองขาย ข้อดี-ข้อเสีย จงคิดเสมอว่า" ความลับไม่มีในโลก" สังคมวงการนี้มันแคบยิ่งนัก.! จงอย่าเอาความเห็นแก่ตัวโดยกำเหนิดตัวเองมาหากินกับวงการนี้ เกิดอะไรขึ้นตามตัวไม่ยากถึงกันหมด!!จำใว้!
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #580 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2011, 11:50:26 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #581 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2011, 12:11:24 »

แจ้งท่านสมาชิกการส่งเสื้อ Polo ems G-Edition since 1980 ส่งด่วนจี๋ระบบ EMSส่งเวลา 11.12 น.

1/ คุณ หนุ่ม EG 3614 3992 0 TH( พร้อมเดินทางสู่ อ. หัวหิน )

2/ คุณ นำชัยภัทร EG 3614 3993 3 TH ( พร้อมเดินทางสู่ จ. สมุทรสาคร )

ผมในนามตัวแทนทีมงาน G-Edition1980 Thailand และ ทีมงาน G-Edition1980 Germany ขอขอบพระคุณท่านลูกค้าที่ให้โอกาส G-Edition1980 มาเป็นอย่างดีเสมอมานะครับ ขอบคุณอีกครั้งจากใจจริง

« ตอบ #581 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2011, 12:11:24 »

HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #582 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2011, 23:34:19 »

แจ้งสมาชิกท่านลูกค้า G-Edition since 1980 Thailand .

เตรียมพบกับเสื้อแบบใหม่กันได้เร็วๆนี้นะครับ ตอนนี้ทางทีมงาน G-Edition1980 อยู่ระหว่างดำเนินการผลิต ไม่ผิดหวังเรื่อง รูปแบบ คุณภาพ และ ราคาแน่นอนครับ

ต้องขออภัยที่ต้อนนี้สินค้า สีขาวและสีกรม รูปแบบที่เห็นในภาพ ถูกจัดจำหน่ายไปหมดแล้วนะครับ ทางมูลนิธิสว่าง รับไปทั้งสิ้น 

88 ตัวพรุ่งนี้จัดส่งถึงผู้รับครับ เตรียมพบกับสินค้ารูปแบบใหม่ได้ที่นี่เร็วๆนี้นะครับ

ปล. ท่านใดสนใจสอบถามข้อมูล โทรหรือ PM ได้เช่นเดียวกันนะครับ                                                                                 

ส่วนท่านที่โทรมาจอง size M 2ตัววันนี้ จัดเก็บให้เรียบร้อยแล้วครับ

HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #583 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 01:22:20 »

เพิ่มเติมการ UPDATE ข้อมูลนะครับ G-Edition since 1980ตอนนี้ทาง G-Edition1980 กำลังผลิตเสื้อรูปแบบเดิมทั้งสีกรมเข้ม และสีขาวเพิ่มเติมนะครับ เนื่องจากได้การตอบรับเป็นอย่างดีและเป็นที่ต้องการมากของลูกค้าต่างจังหวัดและใน กทม.ช่วงนี้จึงขอจัดทำแบบเดิมออกมาก่อนนะครับเพื่อเพียงพอต่อความต้องการของลูกค้าที่มีความมั่นใจสินค้าG-Edition1980 ส่วนเสื้อรูปแบบใหม่กำลังวางแผนการผลิตและการตลาดรวมทั้งรูปแบบและคุณภาพและการประชาสัมพันธ์ ตอนนี้สินค้าไม่มีค้าง stock แล้วนะครับ รบกวนรออีกนิดนะครับต้องขออภัยที่สินค้าถูกจำหน่ายหมดอย่างกระทันหันนะครับ

PS ท่านใดสนใจสินค้าสามารถสั่งจองได้ที่ PM โดยไม่ต้องโอนเงินมาก่อน(สินค้าเสร็จพร้อมส่งค่อยโอนครับ) ระบุชื่อและเบอร์โทรใว้นะครับ หรือโทรสอบถามได้ครับ

ขอล็อคกระทู้นะครับ( ท่านใดสนใจ ติดต่อสอบถาม ได้ที่ 080-090-1669 หรือ PM )

ลูกค้าที่ จ.สุราษฎร์ธานี สั่งใว้ดึงของมาจากตัวแทนจำหน่ายให้แล้วนะครับ พรุ่งนี้จัดส่งให้ ต้นทางการส่ง ระยองนะครับ

ขอบพระคุณลูกค้าทุกๆท่านที่ให้โอกาสG-Edition1980และเชื่อมั่นในสินค้าและการบริการหลังการขายของG-Edition1980 เป็นอย่างดีเสมอ   มานะครับ

HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #584 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 12:00:12 »

แจ้งท่านสมาชิกการส่งเสื้อ Polo ems G-Edition since 1980 ส่งด่วนจี๋ระบบ EMSส่งเวลา 9.09น.

คุณ ระสาล EI 2382 6722 0 TH( ต้นทางจ.ระยองนะครับปลายทาง จ.สุราษฎร์ธานี )

ดึงสินค้ามาจากตัวแทนG-Edition1980 ที่ต่างจังหวัดครับ

HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #585 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 12:01:20 »

เพิ่มเติมการ UPDATE ข้อมูลนะครับ G-Edition since 1980ตอนนี้ทาง G-Edition1980 กำลังผลิตเสื้อรูปแบบเดิมทั้งสีกรมเข้ม และสีขาวเพิ่มเติมนะครับ เนื่องจากได้การตอบรับเป็นอย่างดีและเป็นที่ต้องการมากของลูกค้าต่างจังหวัดและใน กทม.ช่วงนี้จึงขอจัดทำแบบเดิมออกมาก่อนนะครับเพื่อเพียงพอต่อความต้องการของลูกค้าที่มีความมั่นใจสินค้าG-Edition1980 ส่วนเสื้อรูปแบบใหม่กำลังวางแผนการผลิตและการตลาดรวมทั้งรูปแบบและคุณภาพและการประชาสัมพันธ์ ตอนนี้สินค้าไม่มีค้าง stock แล้วนะครับ รบกวนรออีกนิดนะครับต้องขออภัยที่สินค้าถูกจำหน่ายหมดอย่างกระทันหันนะครับ

PS ท่านใดสนใจสินค้าสามารถสั่งจองได้ที่ PM โดยไม่ต้องโอนเงินมาก่อน(สินค้าเสร็จพร้อมส่งค่อยโอนครับ) ระบุชื่อและเบอร์โทรใว้นะครับ หรือโทรสอบถามได้ครับ

ขอล็อคกระทู้นะครับ( ท่านใดสนใจ ติดต่อสอบถาม ได้ที่ 080-090-1669 หรือ PM )

ลูกค้าที่ จ.สุราษฎร์ธานี สั่งใว้ดึงของมาจากตัวแทนจำหน่ายให้แล้วนะครับ พรุ่งนี้จัดส่งให้ ต้นทางการส่ง ระยองนะครับ

ขอบพระคุณลูกค้าทุกๆท่านที่ให้โอกาสG-Edition1980และเชื่อมั่นในสินค้าและการบริการหลังการขายของG-Edition1980 เป็นอย่างดีเสมอ   มานะครับ

HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #586 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2011, 13:34:04 »

สินค้าแล้วเสร็จไม่เกินอาทิตย์หน้านี้นะครับผม สนใจสอบถามหรือสั่งจองได้พร้อมทิ้งเบอร์ใว้ที่ PM ได้นะครับ( สั่งจองเช่นเดิมครับ ไม่ต้องโอนเงินมาก่อน!!! ) " ขอล็อคกระทู้นะครับผม..."

ห้ามพลาด!!!หมดฝนนี้เข้าหนาวเตรียมพบกับสินค้าจากทาง G-Edition 1980 Thailand ในรูปแบบสินค้ามาตรฐานระดับ Paramedic ต่างประเทศแต่ราคาสบายๆ กันได้นะครับ

G-Edition 1980 Thailand.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2011, 10:02:29 โดย HS4JXH » บันทึกการเข้า
HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #587 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011, 10:02:42 »

สินค้าแล้วเสร็จไม่เกินอาทิตย์หน้านี้นะครับผม สนใจสอบถามหรือสั่งจองได้พร้อมทิ้งเบอร์ใว้ที่ PM ได้นะครับ( สั่งจองเช่นเดิมครับ ไม่ต้องโอนเงินมาก่อน!!! ) " ขอล็อคกระทู้นะครับผม..."

ห้ามพลาด!!!หมดฝนนี้เข้าหนาวเตรียมพบกับสินค้าจากทาง G-Edition 1980 Thailand ในรูปแบบสินค้ามาตรฐานระดับ Paramedic ต่างประเทศแต่ราคาสบายๆ กันได้นะครับ www.

G-Edition 1980 Thailand.

HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #588 เมื่อ: 02 กันยายน 2011, 22:55:45 »

แจ้งลูกค้า G-Edition since 1980/Thailand/Germany

ขณะนี้สินค้าเสร็จเป็นที่เรียบร้อยนะครับผมตอนนี้อยู่ระหว่าง QC ตรวจสอบอีกครั้งครับพร้อมจัดส่งในวันจันทร์ที่ 5/9/2011 นี้นะครับ ตอนนี้สินค้าที่ออกมาล่าสุดลูกค้าหลายๆท่านได้ทำการสั่งจองล่วงกันแล้วนะครับนัดส่งให้ลูกค้าที่ทำการสั่งจองในวันที่ 5/9/2011 ในวันเดียวกันนะครับ ตอนนี้ทางทีมงานได้โทรติดต่อลูกค้าบางส่วนที่สั่งจองใว้นัดวันโอนเรียบร้อยแล้วนะครับ ลูกค้าท่านใดที่สั่งจองใว้ยังไม่ได้รับการติดต่อรบกวนโทรหา G-Edition อีกครั้งนะครับอาจจะมีการตกหล่นไปบ้างก็ต้องขออภัยด้วยนะครับผม ซึ่งตอนนี้สินค้าที่ออกมาล่าสุดจำนวน 200 ตัวได้มีการจองและเตรียมรอโอนพร้อมจัดส่งไปกว่าครึ่งแล้วนะครับ " ตัวแบบล่าสุดล็อตนี้จะเป็นล็อตสุดท้ายที่จะทำการจัดจำหน่ายแล้วนะครับ" แบบใหม่ๆต่อไปก็จะดำเนินการผลิตออกมาเรื่อยๆ ท่านใดสนใจโทรสอบถามsizeและจำนวนที่ต้องการหรือ PM ก็ได้นะครับ ( ตอนนี้สินค้าเริ่มจะจำกัดแล้วนะครับ) สนใจสั่งจองได้โดยไม่ต้องโอนเงินก่อนครับ.....ราคาเพียงตัวละ 350 บาทลูกค้าเก่าๆจะทราบดีครับว่า G-Edition Thailand ลด แจก แถม ให้ก็มีครับ( จะได้เอาสินค้าคุณภาพดีๆชื่อเสียงออกสู่ยุโรปและ ราคาประหยัดไปใส่กันทุกคนครับ อย่าซีเรียสครับ ราคามันเป็นแค่ตัวเลขครับ อิอิอิอิ)

ขอล็อคกระทู้ใว้ก่อนนะครับ ท่านที่สนใจช่วงนี้โทรสอบถามหรือสั่งจองได้ครับหรือสะดวกก็ PM มาครับ ( วันจันทร์นี้จะทำการปลดล็อคกระทู้ เปิดร้านตามปกติครับ พร้อมแจ้งหมายเลข EMS ที่ทำการจัดส่งครับ)

G-Edition Thailand.HS4JXH

( ชมรูปน้องๆน่ารักๆจากมูลนิธิต่างๆกันไปก่อนนะครับผม)
ขอสงวนลิขสิทธ์ภาพทุกภาพนะครับ!!!!!!! G-Edition Thailand

HS4JXH
Hero Member

« ตอบ #589 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 22:36:23 »

วันพรุ่งนี้ 6/9/2011 จะทำการจัดส่งสินค้าตามที่ลูกค้าได้สั่งจองเสื้อและได้รับชำระเรียบร้อยนะครับ ส่งระบบ EMSไม่เกินเวลา 12.00น หลังจากที่ส่งแล้วจะโทรแจ้งCODE EMS ให้ลูกค้าทุกท่านทราบครับ ในวันเดียวกันตอนเย็น จะเขียนแจ้ง CODE ของลูกค้าที่ส่งแล้วให้ทราบที่หน้ากระทู้นี้อีกครั้งนะครับ  ( ขณะนี้ size L ชายสีขาว ได้หมดลงแล้วนะครับ ) ท่านใดสนใจสามารถโทรติดต่อสอบถามได้ที่ 080-090-1669 หรือ 081-8712351

กระผมในนาม G-Edition 1980 Thailand/Germany ขอขอบพระคุณท่านลูกค้าทุกท่านที่ให้โอกาสทางทีมงาน ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงนะครับจากใจจริง

หน้า: 1 ... 57 58 [59] 60 61 ... 64
  พิมพ์