HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
21 มิถุนายน 2024, 13:06:22 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครยังเป็น วถ.อยู่ด่วนเลยนะครับ  (อ่าน 3281 ครั้ง)
cassinicat8
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 09:53:49 »

ยิงฟันยิ้ม รีบฯเลยครับโอกาสดีฯมีน้อย

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 09:53:49 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
CRG
Hero Member

E22ROF

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 20:50:53 »

ลงชื่อใว้ก่อน พร้อมสำเนาบัตรประชาชน  ทิ้งเบอร์โทรใว้ คับสำหรับคนที่ไม่ทันคับ ยิงฟันยิ้ม ยังทันนะคับ
เหอะๆ  ทิ้งเบอร์โทร ผมยืนหลังคนสุดท้ายที่ซื้อทันประมาณ9-10คน ไม่เห็นจะเรียกให้ลงชื่อทิ้งเบอร์ตรงไหนเลย แถมหัวแถวที่โดนตัดตอนว่าใบสมัครหมดแล้วยืนโวยกันหลายคน  ที่เห็นๆกับตาคือ ปล่อยไปประมาณ100กว่าคนเองคุณคิดว่าจากป้อมตำรวจมาถึงทางลงอิมพีเรียล จะยืนได้กี่คน แล้ว100กว่าคนใช่จะซื้อคนละ3ใบหมดที่ไหนเท่าที่เดินสังเกตุการ์ณแล้วให้น้องชายยืนรอคิวแทน บางคนเดินถือใบสมัครใบเดียวด้วยซ้ำ หงุดหงิด+เซ็งมากมาย ที่ไปรอ อุตสารห์ตั้งใจจะไปสอบเป็นผู้เป็นคนสะหน่อย เพราะเล่นมาตั้งแต่ปี34-35ไปสอบทั้ง2ปีที่ซอยสายลม สมัยก่อนข้อสอบค่อนข้างยากสำหรับเพราะผมไม่หัวด้านคำนวนค่ากระแสไฟ  เลยหยุดเล่นไปนาน   ได้ข่าวจากเพื่อนๆบอกว่ารีบไปสมัครใหม่สิ เดียวนี้ง่ายกว่าแต่ก่อนเยอะเลย เลยคิดจะกลับมาเล่นวิทยุใหม่อีกครั้ง กลับมาอีกครั้งเจอหวยล๊อคแบบงี้ ขอบอกว่าเซ็งเป็ด ขออภัยพี่ๆในเวบนี้นะครับ ที่ระบายเยอะไปหน่อย

ซื่อตรง ใจเค้าใจเรา ไม่โดนกับตัวเองจะไม่รู้สึก
« ตอบ #11 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 20:50:53 »

hs3oxx
Hero Member

พ่อใหญ่โอ hs3oxx

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 20:56:26 »

ลงชื่อใว้ก่อน พร้อมสำเนาบัตรประชาชน  ทิ้งเบอร์โทรใว้ คับสำหรับคนที่ไม่ทันคับ ยิงฟันยิ้ม ยังทันนะคับ
เหอะๆ  ทิ้งเบอร์โทร ผมยืนหลังคนสุดท้ายที่ซื้อทันประมาณ9-10คน ไม่เห็นจะเรียกให้ลงชื่อทิ้งเบอร์ตรงไหนเลย แถมหัวแถวที่โดนตัดตอนว่าใบสมัครหมดแล้วยืนโวยกันหลายคน  ที่เห็นๆกับตาคือ ปล่อยไปประมาณ100กว่าคนเองคุณคิดว่าจากป้อมตำรวจมาถึงทางลงอิมพีเรียล จะยืนได้กี่คน แล้ว100กว่าคนใช่จะซื้อคนละ3ใบหมดที่ไหนเท่าที่เดินสังเกตุการ์ณแล้วให้น้องชายยืนรอคิวแทน บางคนเดินถือใบสมัครใบเดียวด้วยซ้ำ หงุดหงิด+เซ็งมากมาย ที่ไปรอ อุตสารห์ตั้งใจจะไปสอบเป็นผู้เป็นคนสะหน่อย เพราะเล่นมาตั้งแต่ปี34-35ไปสอบทั้ง2ปีที่ซอยสายลม สมัยก่อนข้อสอบค่อนข้างยากสำหรับเพราะผมไม่หัวด้านคำนวนค่ากระแสไฟ  เลยหยุดเล่นไปนาน   ได้ข่าวจากเพื่อนๆบอกว่ารีบไปสมัครใหม่สิ เดียวนี้ง่ายกว่าแต่ก่อนเยอะเลย เลยคิดจะกลับมาเล่นวิทยุใหม่อีกครั้ง กลับมาอีกครั้งเจอหวยล๊อคแบบงี้ ขอบอกว่าเซ็งเป็ด ขออภัยพี่ๆในเวบนี้นะครับ ที่ระบายเยอะไปหน่อย
หวยล็อกหนะครับ  ทำใจ  ผิดหวังกันทั้งจังหวัด 5555

E28OF
Hero Member

ถึงจะบ้าแต่ว่าไม่โง่.....!!!

« ตอบ #13 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 21:12:09 »

อย่าน้อยใจไปเลยครับ เดือนหน้ามาสอบที่ลำปางก็ได้
หรือถ้าไม่ทันก็ขึ้นมาเที่ยวเชียงรายหน้าหนาวเดือนพย.เลยเน้อ
ทางนี้ไม่มีล็อคครับ แต่ว่าที่เชียงใหม่รอ 3 เดือนกว่าผลสอบจะออก  ยิงฟันยิ้ม

พระบรมราโชวาท : ให้รู้ว่าตนมีหน้าที่อะไร แล้วก็ทำหน้าที่ของตนให้ดีที่สุด.

วิธีการฝาก/ย่อ/โพสต์รูปครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=427.0

E22IDZ
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 09:34:31 »

ยิ้ม   ต้องรับประทานยาทัมใจครับท่าน   ปีที่แล้วรอบ 2 ปล่อยมา 23 ใบเองครับผมยืนคิวที่ 30 ยังไม่ได้เลยครับ ปีที่แล้วทางสมาคมให้เหตุผลว่าเปิดสอบสำหรับผู้มีอุปการะคุณ  ท่านที่มายืนเข้าคิวซื้อส่วนเกินครับ  รอฟังเหตุครับปีนี้ครับ    ยิ้มกว้างๆ
vesexy1982
Hero Member

พนักงานวิทยุสมัครเล่นThailand 145.600 MHz

« ตอบ #15 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 09:56:34 »

ยังมีและถือว่าไกล้ กทม เปิดสอบที่ สระบุรี วันที่ 18 ธันวาคมครับ ลองหาข้อมูลใด้ ที่เวป กทช ครับ

นาย ชาญณรงค์ จงปัน ธ.ออมสิน สาขา ปราจีนบุรี เลขที่ 020039575483 เบอร์ 085-4337128
      085-1080120 วี
ent
Jr. Member
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 10:31:40 »

มาให้กำลังใจ ผู้ที่พลาดโอกาศในทุกๆครั้งที่ผ่านมา บางทีในการ รอคอย  มันอาจมีคุณค่าในตัวมันเสมอ

มีตังค์ก็ซื้อ ไม่มีตังค์ก็จะซื้อ ครับ  ใจเย็นๆกันทุกๆคนนะครับ hs0ent  สุไหงโก-ลก  นราธิวาส   lazy-h + moxon
Tommy_1KD
Hero Member

กองร้อยอาสารักษาดินแดนเมืองสงขลาที่ ๒

« ตอบ #17 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 10:34:40 »

มีค่ามากสำหรับผู้ที่ไม่อยากเป็นต่างด้าว ต้องหลบๆซ่อนๆ เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ สำหรับผมสมัครสอบตั้งแต่เดือนมีนาคม ได้สอบเดือนสิงหาคม ประกาสผลสอบเดือนกันยายน รอใบประกาศวันที่ 8 ตุลาคมนี้ ตอนนี้ยังเถื่อนอยู่ครับ  ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กันยายน 2010, 10:50:24 โดย Tommy_1KD » บันทึกการเข้า

kqm_e21
Hero Member
Hero Member

ลุง....ปทุม 085-3377666

« ตอบ #18 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 10:35:18 »

เขาเป็นอย่างงี้ทุกครั้งและทุกปีไม่รู้เป็นไงแก้ไม่หาย

ลุง..ปทุม  0853377666            
HS9SIC
Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 10:48:14 »

ครั้งหน้า ค่อยมาสมัครใหม่นะครับ โอกาสดีๆยังมีอีกเยอะ
 มีเพื่อนๆ รอเตรียม สอบกันเยอะ..ใบสมัครหมดเร็วเพราะเขาจองกันทางโทรศัพท์(หรือเปล่า)

089-7786621

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์