HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
08 ตุลาคม 2024, 01:18:02 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 218 219 [220] 221 222 ... 297
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทองพูน นุโยนรัมย์ เปิดหน้ากากแก๊งค์โจรชั่วชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู  (อ่าน 440096 ครั้ง)
sakda
Full Member

จริงใจแต่ ไร้สมอง

« ตอบ #2190 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 08:29:59 »

คำเตือนจากผู้ดูแลเว็บ : เว็บบอร์ดสุภาพชน ห้ามใช้คำหยาบ ฝ่าฝืนมีโทษแบน

เวปที่ลุงเจ เข้าไปขอบคุณเค้าน่ะครับ (ที่ใช้โลโก้เป็นพระพุทธชินราช)

เรียนตามตรงครับลุงเจ  ส่วนตัวผมมองว่า มันก็ไม่ได้ ดีเด่ อะไรหนักหนาหรอกครับ

ไอ้ชญานินใช้เวป นั้นหากิน หลอกลวงชาวบ้านมาเท่าไหร่แล้ว ทำไมถึงไม่ดำเนินคดีตั้งแต่แรก มันนั่งดูมาเป็นปีๆได้อย่างไร

พอมันจาบจ้วง ขึ้นมา  ถึงกับ ร้อนตัว  ขอโทษนะครับลุงเจ ที่ผมมองว่า ทุเรศพอๆกัน
 ยิ้ม

ส่วนคุณเจ้าหน้าที่ ผู้""" ภาษี ประชาชนครับ สถาบันพระมหากษัติ นั้นรู้ๆกันอยู่ว่า เป็นศูนย์ร่วมของ คนไทยทั้งชาติ

คุณบอกว่า " ไม่มีเจ้าทุกข์"  ถ้าวันนี้ """ทำอย่างที่"""ทำได้นะ """นี้แหละจะเป็นเจ้าทุกข์เอง  

ผมแนะนำให้คุณเปลี่ยนอาชีพ ไป  "คลุกข้าวหมา ย๋ำข้าวแมว " ในวัดซักแห่ง ลองไป สมัครงานที่วัดดูนะ  อย่าทำมันเลย ไอ้งานจับตัวคนผิด

ทางอินเตอร์เน็ต น่ะครับ  วันๆนั่ง"""เลือดกับไอ้พวกคลิปโป๊ะ   นึกดูเอาเอานะครับ สมองคุณก็มี อย่าเอาสมองไว้ให้ผมขึ้นอย่างเดียวล่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 สิงหาคม 2011, 09:58:27 โดย datechainat » บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #2190 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 08:29:59 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #2191 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 08:44:17 »

ทุกๆคนที่เฝ้าติดตามและให้กำลังใจ รวมทั้งรอเวลาที่แก๊งค์นี้พบจุดจบ ต่างก็อ่อนเพลียละเหี่ยใจตามๆกัน
มามีความหวังตอนที่พวกมันจาบจ้วงล่วงละเมิดเบื้องสูง คิดว่านั่นคงจะเป็นตอนอวสานของแก๊งค์นรกนี้เป็น
แน่แท้
    แต่ก็เปล่าเลย มันก็ยังคงวนเวียนโพสต์จาบจ้วงเบื้อสูงอยู่เหมือนเดิม เวปเดิม โดยที่ผู้มีอำนาจหน้าที่ใน
การจับกุม เป็นเพียงแค่เสือกระดาษ ที่คอยเขียนเพื่อปรามให้คนดีๆกลัวเท่านั้น แต่พวกโจรมันไม่ได้สะทก
สะท้านเลยแม้แต่น้อย

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
« ตอบ #2191 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 08:44:17 »

sakda
Full Member

« ตอบ #2192 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 08:59:19 »

ทุกๆคนที่เฝ้าติดตามและให้กำลังใจ รวมทั้งรอเวลาที่แก๊งค์นี้พบจุดจบ ต่างก็อ่อนเพลียละเหี่ยใจตามๆกัน
มามีความหวังตอนที่พวกมันจาบจ้วงล่วงละเมิดเบื้องสูง คิดว่านั่นคงจะเป็นตอนอวสานของแก๊งค์นรกนี้เป็น
แน่แท้
    แต่ก็เปล่าเลย มันก็ยังคงวนเวียนโพสต์จาบจ้วงเบื้อสูงอยู่เหมือนเดิม เวปเดิม โดยที่ผู้มีอำนาจหน้าที่ใน
การจับกุม เป็นเพียงแค่เสือกระดาษ ที่คอยเขียนเพื่อปรามให้คนดีๆกลัวเท่านั้น แต่พวกโจรมันไม่ได้สะทก

ลุงเจก็ทราบว่าผมเป็นคนพูดตรงๆ ไม่อ้อมค้อม นะครับ

ผมอยากบอกลุงเจแบบนี้ ครับ ลุงเจให้ภาษีกับ เจ้าหน้าที่ผู้ที่เกี่ยวข้องมากเกินไป เชื่อมั่นมันมากเกินไป ว่ามันจะทำ ในสิ่งที่มันสมควรทำ
อาจจะเพราะหน้าที่ หรือเพราะจิตสำนึก ของความเป็นคนไทย  ผมไม่รู้ครับว่า เจ้าหน้าที่พวกนั้นจบอะไรมา
แต่พนันได้เลย  ไม่เกิน  ม.3  เหตุผลเพราะว่า  วันๆไม่ได้ทำอหิวาอะไรเลย อาจจะเปลื่องกระดาษทิชชูไปวันๆ ลายมือสึกกับ เวปโป๊ะ
ที่มันดูจนเบื่อแล้วมันก็แบนเวป แล้ว เจ้าของเวปนั้นก็สร้างเวปขึ้นมาใหม่ แล้วมันก็นั่ง สาวองค์ชาต ต่ิอ
ลุงครับ ผมกลับมองว่าลุงเปลื่องตัว มากไปแล้วครับ เอาเวลาไปทำงานดีกว่า  ปล่อยให้มันเป็น หน้าที่ของกฎแแห่งกรรมเถอะครับ
ทำเท่าที่ทำได้  เอาเท่านั้นพอ ไม่ มากไปกว่านี้
      เพราะมาถึงวันนี้ สมาชิกทุกคนที่เฝ้าติดตาม กระทู้นี้ ก็ได้เห็น การกระทำของ ทั้งตัวนาย ชญานิน  และ เจ้าหน้าที่บ้านเมืองที่เกียวข้อง
ผู้แดรกภาษี ของชาวบ้านไปวันๆ  ทุกคนรู้ซึ้งกับการกระทำทั้งหมดแล้ว  ว่า "ที่นี่ ประเทศไทย"

ด้วยความเคารพ
                                                                บังฟีน (ศักดา)
sakda
Full Member

« ตอบ #2193 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 09:11:26 »

ลืมบอกไป ครับ "รายการเรื่องจริงผ่านจอ"  น่ะผมเลิกดูไปนานแล้ว ครับ
ผมเอาเวลา ไปเล่นเกมส์ดีกว่า  เพราะรู้สึกว่า  มันมีสาระมากกว่า
หมดความศรัทธา กับรายการนี้ ครับ ยิ้ม
hs2tij
Hero Member

ความเสี่ยงคืออีกชื่อหนึ่งของโอกาส

« ตอบ #2194 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 11:50:55 »

เหนื่อยใจจัง  เศร้า

hamjapan = แก๊งค์โจรชญานิษฐ์
baned
Newbie
*

!
« ตอบ #2195 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 17:19:25 »

อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู หัวหน้าสมาชิกมวลชน กอ.รมน. ภาค1 เขตคันนายาว
ฝากให้ผมนำเรื่องนี้มาเล่าให้กับเพื่อนนักวุทยุสมัครทุกท่านได้รับฟัง
เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อวานนี้ เวลาสองทุ่มครึ่ง อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู เข้าห้องน้ำในปั้มบางจาก
เมื่อทำธุระส่วนตัวเสร็จก็ล้างมืออยู่ที่หน้ากระจกในห้องน้ำแต่อยู่ดีๆ
อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู ถูกกระจกดูดเข้าไปโผล่ในห้องพักของ ทองพูน นุโยนรัมย์
อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู เล่าให้พวกผมฟังว่าที่นั่นมีอาวุธปืนเป็นจำนวนมาก
มีทะเบียนทุกกระบอก อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู ก็เลยหยิบดูแล้วก็วางไว้ที่เดิม
เพราะทะเบียนปืนเป็นชื่อของ ทองพูน นุโยนรัมย์ และก็เป็นปืนเกรดแข่งราคาแพง
แต่ อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู ได้นำสิ่งนี้หยิบติดตัวมา
หวังว่า ทองพูน นุโยนรัมย์ คงจะไม่ว่ากันนะครับ

ผมขอยืนยันกับเพื่อนๆทุกท่านเลยว่าเรื่องทั้งหมดนี้ล้อเล่นครับ ขำๆ

พีรพล 080-940-7053 และ 085-989-7336
E27BOI
Hero Member

« ตอบ #2196 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 21:14:13 »

แน่แท้
มีสมุนมาสนับสนุนในเวปเราแล้ว ท่านHS3 JBX

กิตติพงศ์  โสภา 15/5 หมู่ 3 ตำบลโป่ง อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20150
ธนาคารกรุงศรีอยุธยา 6161012113 ธนาคารกสิกรไทย 5262235906 โทร.080-0893303/062-9962242
hs2tij
Hero Member

ความเสี่ยงคืออีกชื่อหนึ่งของโอกาส

« ตอบ #2197 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 23:51:57 »

เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า สาเหตุที่ผมต้องเข้ามาในบอร์ดนี้ก็คือจะแจ้งให้ทุกท่านได้ทราบว่า
อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู ผู้ใหญ่ที่ผมให้ความนับถือเขาไม่ได้เป็นผู้กระทำการจาบจ้วง
ส่วนผู้ที่กระทำพวกผมก็ไม่รู้ว่าคือใคร รบกวนช่วยรากคอมันมาเข้าคุกโดยเร็ว
ผมขอแนะนำให้ตรวจสอบไอพีของเว็บที่ทำการจาบจ้วง
อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู ฝากบอกท่านใดมีอะไรให้ช่วยก็แจ้ง
ผ่านทางบอร์ดนี้ได้เลย
เพื่อ  ฮืม
somphot
Hero Member

« ตอบ #2198 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 13:04:01 »

สังเกตุดีๆหน้าเหมือนกันเดะเป็นพี่น้องกันหรือเปล่าครับ ยิงฟันยิ้ม
sakda
Full Member

« ตอบ #2199 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 10:47:52 »

อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู หัวหน้าสมาชิกมวลชน กอ.รมน. ภาค1 เขตคันนายาว
ฝากให้ผมนำเรื่องนี้มาเล่าให้กับเพื่อนนักวุทยุสมัครทุกท่านได้รับฟัง
เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อวานนี้ เวลาสองทุ่มครึ่ง อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู เข้าห้องน้ำในปั้มบางจาก
เมื่อทำธุระส่วนตัวเสร็จก็ล้างมืออยู่ที่หน้ากระจกในห้องน้ำแต่อยู่ดีๆ
อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู ถูกกระจกดูดเข้าไปโผล่ในห้องพักของ ทองพูน นุโยนรัมย์
อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู เล่าให้พวกผมฟังว่าที่นั่นมีอาวุธปืนเป็นจำนวนมาก
มีทะเบียนทุกกระบอก อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู ก็เลยหยิบดูแล้วก็วางไว้ที่เดิม
เพราะทะเบียนปืนเป็นชื่อของ ทองพูน นุโยนรัมย์ และก็เป็นปืนเกรดแข่งราคาแพง
แต่ อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู ได้นำสิ่งนี้หยิบติดตัวมา
หวังว่า ทองพูน นุโยนรัมย์ คงจะไม่ว่ากันนะครับ

ผมขอยืนยันกับเพื่อนๆทุกท่านเลยว่าเรื่องทั้งหมดนี้ล้อเล่นครับ ขำๆ

ขำๆ บ้านพ่อมรึงซิ

หน้า: 1 ... 218 219 [220] 221 222 ... 297
  พิมพ์