HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
09 ตุลาคม 2024, 03:21:02 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 178 179 [180] 181 182 ... 297
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทองพูน นุโยนรัมย์ เปิดหน้ากากแก๊งค์โจรชั่วชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู  (อ่าน 440575 ครั้ง)
siam55
Full Member

« ตอบ #1790 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 12:42:08 »

พวกเรา มาจาก เวป uamulet ครับ ยินดีช่วยคุณทองพูนกำจัดคนเลวจากสังคมครับ  เป็นกำลังใจครับ บารมีพุทธคุณคุ้มครองครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #1790 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 12:42:08 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #1791 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 16:15:33 »

แจ้งข่าวดีครับ นอกจากได้รับการติดต่อจากกองบังคับการปราบปรามการกระทำผิดเกี่ยวกับอาชญากรรม
ทางเทคโนโลยีแล้ว ในเร็วๆวันนี้ จะมีข่าวดีจากทีมงานเรื่องจริงผ่านจอ เพราะทีมงานเริ่มให้ความสนใจแล้ว
ว่า มีผู้เสียหายเป็นจำนวนมากจริง เพราทางทีมงานได้รับข้อมูลเชิงลึกมากพอสมควร เกี่ยวแก๊งค์ลวงโลกที่
ชื่อชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู
   พวกเราที่เปิดหน้าชนกับพวกมัน นับว่ามีความเสี่ยงต่อชื่อเสียงพอสมควร แต่หากพวกเรายึดมั่นในความจริง
เราต่อสู้ในข้อเท็จจริง ช่วยกันกระชากหน้ากากอันโสมมของกลุ่มคนที่อาศัยคนพิการทางสมองหากินอย่างไม่
เกรงกลัวต่อกฏหมายบ้านเมือง ทุกๆความผิด ทุกๆการกระทำ กลับโยนความผิดให้กับคนผิดปกติทางสมอง
แม้กระทั่งคนที่เป็นออทิสติกยังถูกแก๊งค์นี้ผลักให้ไปรับคำตัดสินของศาล ว่าเป็นผู้กระทำความผิดจริง
   ผมไม่สามารถยืนหยัดชนกับพวกมันได้ถึง 2 ปีแน่ๆ หากไม่มีผู้ให้ข้อมูลเชิงลึก ไม่ว่าเจ้าหน้าที่ฝ่ายทะเบียน
ราษฎร์ ทนายความ เจ้าหน้าที่ศาล และที่ไม่อาจเปิดเผยได้ที่ส่งข้อมูลเชิงลึกให้ตรวจสอบ บางเรื่องที่ไม่ได้ลง
ไม่ได้หมายความว่าไม่มี แต่ที่ลงหน้าเวปทุกวันนี้ เอาที่เกี่ยวข้องกับกิจการวิทยุสมัครเล่นและวงการอาวุธปืน
เท่านั้น ที่จริงพวกมันหาโกงในทุกๆวงการในหลายๆชื่อ หลายๆกรรมหลายๆวาระ

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
« ตอบ #1791 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 16:15:33 »

phairat47
Newbie
*

« ตอบ #1792 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 17:48:49 »

ผมมาจาก กันอิน และ อวป. เป็นกำใจให้เต็ม100ครับ
sakda
Full Member

จริงใจแต่ ไร้สมอง

« ตอบ #1793 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 18:49:52 »

แจ้งข่าวดีครับ นอกจากได้รับการติดต่อจากกองบังคับการปราบปรามการกระทำผิดเกี่ยวกับอาชญากรรม
ทางเทคโนโลยีแล้ว ในเร็วๆวันนี้ จะมีข่าวดีจากทีมงานเรื่องจริงผ่านจอ เพราะทีมงานเริ่มให้ความสนใจแล้ว
ว่า มีผู้เสียหายเป็นจำนวนมากจริง เพราทางทีมงานได้รับข้อมูลเชิงลึกมากพอสมควร เกี่ยวแก๊งค์ลวงโลกที่
   พวกเราที่เปิดหน้าชนกับพวกมัน นับว่ามีความเสี่ยงต่อชื่อเสียงพอสมควร แต่หากพวกเรายึดมั่นในความจริง
เราต่อสู้ในข้อเท็จจริง ช่วยกันกระชากหน้ากากอันโสมมของกลุ่มคนที่อาศัยคนพิการทางสมองหากินอย่างไม่
เกรงกลัวต่อกฏหมายบ้านเมือง ทุกๆความผิด ทุกๆการกระทำ กลับโยนความผิดให้กับคนผิดปกติทางสมอง
แม้กระทั่งคนที่เป็นออทิสติกยังถูกแก๊งค์นี้ผลักให้ไปรับคำตัดสินของศาล ว่าเป็นผู้กระทำความผิดจริง
   ผมไม่สามารถยืนหยัดชนกับพวกมันได้ถึง 2 ปีแน่ๆ หากไม่มีผู้ให้ข้อมูลเชิงลึก ไม่ว่าเจ้าหน้าที่ฝ่ายทะเบียน
ราษฎร์ ทนายความ เจ้าหน้าที่ศาล และที่ไม่อาจเปิดเผยได้ที่ส่งข้อมูลเชิงลึกให้ตรวจสอบ บางเรื่องที่ไม่ได้ลง
ไม่ได้หมายความว่าไม่มี แต่ที่ลงหน้าเวปทุกวันนี้ เอาที่เกี่ยวข้องกับกิจการวิทยุสมัครเล่นและวงการอาวุธปืน
เท่านั้น ที่จริงพวกมันหาโกงในทุกๆวงการในหลายๆชื่อ หลายๆกรรมหลายๆวาระ

ยาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา หู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
sakda
Full Member

จริงใจแต่ ไร้สมอง

« ตอบ #1794 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 18:52:45 »

ยาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา หู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

hs2tij
Hero Member

ความเสี่ยงคืออีกชื่อหนึ่งของโอกาส

« ตอบ #1795 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 21:41:28 »

ผมก็เพิ่งทราบ

ว่า บัตรเค้ามี แบบเดียว ใช้กันไปทั่วเลยครับ  ยิ้มกว้างๆ เพิ่มเติมอีกนิดนะครับ เอกสารราชการรูปต้องไม่เกิน หกเดือนนะครับ ใบแรกทำปี๕๓ ใบสองรูปหมดอายุแล้วนะครับ

บัตรเด็กอนุบาลยังดูดีกว่าเลยนะครับ

น่ารักด้วยนะน้องคนนี้ อิอิ

คุณลืมตรงไหนรู้ไหม ตราประทับไงครับ บัตรแบบที่คุณทำใครใช้คอมเป็นก็ทำได้ ครับ ผมจะให้ดูนี่แค่บัตรออกกำลังกายนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2011, 00:09:56 โดย hs2tij » บันทึกการเข้า

hs2tij
Hero Member

ความเสี่ยงคืออีกชื่อหนึ่งของโอกาส

« ตอบ #1796 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 23:13:09 »

อีกนิดก่อนนอน จากเวปเรื่องจริง http://www.thairealtv.com/main/index.php/component/ccboard/?view=postlist&forum=2&topic=732&post=1873

"แจ้งถึงท่านphairat
ผมเป็น สมาชิกมวลชน กอ.รมน.
ในสังกัดของ อาจารย์ชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู หัวหน้าสมาชิกมวลชน กอ.รมน. ภาค1 เขตคันนายาว
และเป็นกรรมการคนหนึ่งในชมรมบีบีกันกรุงเทพฯ
ที่สำคัญผมเป็นคนรักความยุติธรรมใครผิดก็ว่าไปตามหลักฐาน
เหตุผลที่ผมมาแสดงความเห็นในเว็บนี้ก็แค่อยากเห็นหลักฐานเท่านั้นครับ
ผมอยากดูหลักฐานที่ออกโดยราชการ   
อย่างเช่นหมายเรียกของดีเอสไอหรือตำรวจที่พวกท่านบอกว่ามี
ไหนเอามาโชว์หน่อยซิครับโชว์โลด"

ตัวเองยังไม่มีเลย ทำท้าทาย ที่มีก็ปลอมทั้งนั้น  ยิ้มกว้างๆ
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #1797 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 23:39:00 »

http://www.thairealtv.com/main/index.php/component/ccboard/?view=postlist&forum=2&topic=732&post=1873
  กระทู้นี้ เป็นกระทู้ติดอันดับสูงสุดเป็นอันดับ 2 ของเวปบอร์ดเรื่องจริงผ่านจอ มากกว่ากระทู้ของนายกฤษณะ เข็มทอง
(ที่ถูกจับกุมแล้ว) เป็นที่น่าสังเกตุในทุกๆเวปบอร์ด กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการฉ้อโกง จะได้รับการสนใจจากสาธารณชนมาก
และอีกไม่นาน คาดว่ากระทู้นี้ จะขึ้นอันดับ 1 ในเวลาไม่นาน เพราะคนยิ่งสนใจในกลโกงของแก๊งค์นายชญานิษฐ์มากขึ้น
เรื่อยๆทุกวัน
jong7749
Hero Member

« ตอบ #1798 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 00:35:13 »

ตกลงเค้ามีกี่สังกัดกันแน่ เยอะเหลือเกิน ตำรวจ กรอมน หน่วยงานของรัฐ อาจาร์ย และ อะไรอีก.................โกหกทั้งเพ อ้ายควายเผือก

ขอบคุณครับ
hs2tij
Hero Member

« ตอบ #1799 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 01:08:52 »

ขัดกันอย่างสิ้นเชิง

แต่ผมชอบคำตอบคุณ siam55
"ครับจริงด้วยเป็น dsi คนเดินดินธรรมดา  และผมคงไม่โทรหรอกครับ ผมเชื่อตามสลิปที่ผู้เสียทีใด้ โอน เงินไปยังบัญชีปลายทางมากกว่า  รอดูกันต่อไปนะครับ ถ้าคนที่คุณปกป้องดีจริงก็ไม่มีอะไรที่น่าวิตกแต่ถ้าเป็นอย่างที่ถูกคนอื่นกล่าวหา  ก็คงจะเป็นไปตามกฎหมายครับ"

และ

"ผม siam55  ผมไม่ใช่นักสืบครับ เพียงแต่เป็นตัวแทนรับมอบอำนาจจาก ผู้เสียหายที่ถูกต้องตามกฎหมาย  ที่มาประสานกับหน่วยงานอื่นเพื่อหาความจริงเท่านั้น ถ้า อ.คุณไม่ผิดหรือเกี่ยวข้อง ก็ไม่น่าจะมาออกตัวกันแบบนี้ อยู่นิ่งๆอย่างทองแท้ไม่กลัวไฟ ดีกว่าไหมครับ   อีกอย่าง  dsi เป็นหน่วยงานที่เชื่อถือและทำได้จริง ขึ้นอยู่กับมูลความผิดมีจริงอ้างตัวตนหลักฐานใด้จริง  หน่วยงาน dsi ทำใด้จริงโดยที่ไม่ต้องประสานตำรวจในพื้นที่นำสืบหรือนำจับ  ขึ้นอยู่กับว่าเขาจะทำหรือไม่ทำเท่านั้น "

หน้า: 1 ... 178 179 [180] 181 182 ... 297
  พิมพ์