HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
06 ตุลาคม 2024, 05:42:18 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 25 26 [27] 28 29 ... 297
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทองพูน นุโยนรัมย์ เปิดหน้ากากแก๊งค์โจรชั่วชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู  (อ่าน 439478 ครั้ง)
HS5QHX ห้ามซื้อขาย จนกว่าจะเคลียร์เรื่องเก่าเรียบร้อย
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

อย่างน้อยๆลูกก็ทำให้เรารู้จัก กับคำว่า"พ่อ"ครับ

« ตอบ #260 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 18:52:31 »

ป่วนไปทั่วแล้วครับตอนนี้ ไอ้พวกคนเลวๆนี้อย่าให้เจอนะ พ่อจะส่องมันด้วย11ที่มีอยู่นี้แหละ..เอาใจช่วยพี่ทองพูลต่อไปครับ

144.6625MHz/สมาคมกู้ภัยวัดหมอนไม้
168.275/CB.245MHz ch75(เรียกขาน หมอนไม้35)จ้า
วันชนะ เสาเกิด สถานีวิทยุ ตร.ภ6 อุตรดิตถ์
ต.ทุ่งยั้ง อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ 53210
เลขบัญชี 510-0-75176-2
ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาอุตรดิตถ์
โทร..true086-6740196จ้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #260 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 18:52:31 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #261 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 18:55:30 »

http://www.e20xqm.com/boardlist.asp?txtcat_id=2
   hs7ap ก็โดนแอบอ้างนำเอาสัญญาณเรียกขานมาปู้ยี่ปู้ยำ คนทำมันก็ไม่กลัว
นรกกินกบาล เพราะนามเรียกขานhs7apคือนามเรียกขานประจำจังหวัดเพชรบุรี
เอานามเรียกขานที่เป็นสัญญลักษณ์หรือตัวแทนของนักวิทยุสมัครเล่นชาวเพชรบุรี
มาทำให้เสียหายแบบนี้ ผู้บริหารของhs7apจะเอาอย่างไรครับ?

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
« ตอบ #261 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 18:55:30 »

HS3JBX
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #262 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 19:16:14 »

http://www.e20xqm.com/boardlist.asp?txtcat_id=2
   ประกาศ..ท่านใดที่ถูกนายทองพูนฯโกงในเรื่องการซื้อขาย โดยเฉพาะในกระทู้และรูป
ที่อยู่ในเวปลิงค์นั้น ให้รีบติดต่อด่วนๆ
    หรือหญิงสาวท่านใดที่ถูกนายทองพูนฯกระทำอนาจาร ให้รีบติดต่อมาเลยนะครับ ถ้า
ไม่รีบติดต่อมาในตอนนี้ ผมจะหลบหนีแล้วนะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ขณะนี้ทางตำรวจรู้เบาะแสของนายทองพูนฯแล้วว่ากบดานอยู่ที่ใด
HS5QHX ห้ามซื้อขาย จนกว่าจะเคลียร์เรื่องเก่าเรียบร้อย
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

อย่างน้อยๆลูกก็ทำให้เรารู้จัก กับคำว่า"พ่อ"ครับ

« ตอบ #263 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 19:42:13 »

ประกาศ..ท่านใดที่ถูกนายทองพูนฯโกงในเรื่องการซื้อขาย โดยเฉพาะในกระทู้และรูป
ที่อยู่ในเวปลิงค์นั้น ให้รีบติดต่อด่วนๆ
    หรือหญิงสาวท่านใดที่ถูกนายทองพูนฯกระทำอนาจาร ให้รีบติดต่อมาเลยนะครับ ถ้า
ไม่รีบติดต่อมาในตอนนี้ ผมจะหลบหนีแล้วนะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ขณะนี้ทางตำรวจรู้เบาะแสของนายทองพูนฯแล้วว่ากบดานอยู่ที่ใด

5555มีไปทั่วเลย พี่นี้กำลังดังนะเนี้ย ออกเทปเลยดีมะพี่ ดังกว่าเดอะสตาร์อีกอ่ะ..อิอิ..คิดได้แคนั้นแหละน้อพวกเลวๆนี้..55555ขำจังๆๆๆ
HS3JBX
Hero Member

« ตอบ #264 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 20:09:31 »

ผมไม่ใช่เกย์นะครับผมเป็นเพียงผู้ชายคนหนึ่ง
ที่ชอบให้ดูแลเอาใจใส่
แต่เห็นรูปนี้แล้วอยากบอกว่า คุณสุดเขตร์ โรหิตรัตนะ
หล่อมากเลย ปกติคุณสุดเขตร์ โรหิตรัตนะ
เขาจะใส่สูททุกครั้งที่ออกจากบ้านแต่ในรูปนี้
ทำไมเขาใส่เสื้อยืด
ผมเห็นแล้วหัวใจเต้นแรงเลยอยากเอารูปมา
ให้ทุกคนได้เห็น
สังเกตุดีๆ คุณสุดเขตร์ โรหิตรัตนะ
ถ่ายรูปคู่กับ ไอ้ทองพูน นุโยนรัมย์
สงสัย คุณสุดเขตร์ โรหิตรัตนะ โดนบังคับ
ผมไม่อยากคิดว่า2คนนี้เป็นเพื่อนกัน
แล้วจ้องทำลาย คุณชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู
เพื่อที่ ไอ้ทองพูน นุโยนรัมย์ จะมาทำงานแทนในตำแหน่งของ คุณชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู
ถึงอย่างไรผมขอเตือน คุณชญานิษฐ์ พิชิตศัตรู
ระวังตัวด้วยตั้งแต่ผมมาบริหารที่นี่เจอเรื่องแปลกๆ
มามากมาย
    Posted by :hs7ap

ไม่อยากคิดว่าทั้ง 2 คนนี้เป็นเพื่อนกันเหรอ..?สงสัยว่าคุณสุดเขตร์โดนบังคับเหรอ?
ทำเพื่อหวังแย่งตำแหน่งแทน(ว่าที่นช.)ชญานิษฐ์เหรอ..? ไม่เอาด้วยคนหรอกตำแหน่ง
จอมลวงโลก ทำมาหากินด้วยการแหกตาชาวบ้านชาวช่อง ไม่ได้มีความละอายอะไรเลย
ที่มีคนเขากระชากหน้ากากจนหนังหน้าติดออกมา
    แสดงว่าคุณก็ยอมรับแล้วสิว่าผมกับคุณสุดเขตร์เป็นเพื่อสนิทกันจริงๆ เมื่อรู้อย่างนี้แล้ว
ยังจะหน้าด้านเอาชื่อและนามเรียกขานของเพื่อนผมไปแอบอ้างอีกทำไม
    ผมจะต้องไปบังคับคุณสุดเขตร์ทำไม เขาจะมาบ้านผมเขาก็มา มีเวลาว่างผมก็ไป
บ้านคุณสุดเขตร์ เพราะเราเป็นเหมือนญาติมากกว่าเป็นเพื่อนด้วยซ้ำไป
    ตำแหน่งที่ทำงานด้วยการหลอกชาวบ้านชาวบ้านให้โอนเงินเพื่อให้ทำนู่นต่อนี่ให้ เชิญ
คุณทำไปกลุ่มเดียวเถอะ ขืนผมไปแย่งทำมีหวังโดนชาวบ้านชาวช่องเขาด่าถึงโคตรเหง้า
ศักราช บรรพบุรุษนอนตายไม่หลับแน่
   ถามจริงๆเถอะ พวกคุณจะหน้าด้านไปถึงไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน 2010, 20:45:04 โดย HS3JBX » บันทึกการเข้า
BEER
Hero Member

ชาวนาบ้านทุ่ง

« ตอบ #265 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 21:06:09 »

ยาวไป ๆ ครับพี่น้องกำลังมันส์  ยิงฟันยิ้ม

MY CAT : 086-478-6599

จนเงินแต่ไม่เคยจนน้ำใจ มิตรภาพสำคัญกว่าเงิน
BEER
Hero Member

ชาวนาบ้านทุ่ง

« ตอบ #266 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 21:25:20 »

ขออนุญาตพี่ JBX นะครับ พอดีเข้าไปอ่านแล้วเกิดอาการขำขึ้นมาทันที 5555

ตามกระทู้นี้ครับ http://www.e20xqm.com/showdetail.asp?boardid=279

เว็บที่มันใช้เช็คพัสดุไปรษณีย์
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

ทำไมโง่จังครับ เว็บนี้เป็นของไปรษณีย์ไทย เขาก็เช็คเลขพัสดุกันทั้งประเทศ ถามจริงพัสดุไปรษณีย์จะให้ไปเช็คกับเว็ปขนส่งกล้วยทอดเหรอน้องชาย อ่านแล้วขำ ๆ ก๊าก ๆ ๆ ๆ ทำไมโง่จังเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ก๊าก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

HS3JBX
Hero Member

« ตอบ #267 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 22:22:34 »

สิ่งที่มันปล่อยโง่ออกมาเป็นระยะๆ ปล่อยมาแต่ละครั้ง เป็นได้ขำกลิ้งชนิดตลกคาเฟ่
ยังอายและที่มันโง่สุดๆคือดันทะลึ่งไปแอบอ้างใช้ชื่อhs7ap
   เพราะเป็นการจงใจทำลายชื่อเสียงของhs7apโดยตรง และชื่อhs7apคือชื่อและ
สัญญลักษณ์ของนักวิทยุสมัครเล่นชาวเพชรบุรี มันตั้งใจจะเหยียบย่ำhs7apโดยตรง
HS๔VED
Full Member

กินอยู่กับปาก ยากอยู่กับใจ

« ตอบ #268 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 22:29:13 »

สิ่งที่มันปล่อยโง่ออกมาเป็นระยะๆ ปล่อยมาแต่ละครั้ง เป็นได้ขำกลิ้งชนิดตลกคาเฟ่
ยังอายและที่มันโง่สุดๆคือดันทะลึ่งไปแอบอ้างใช้ชื่อhs7ap
   เพราะเป็นการจงใจทำลายชื่อเสียงของhs7apโดยตรง และชื่อhs7apคือชื่อและ
สัญญลักษณ์ของนักวิทยุสมัครเล่นชาวเพชรบุรี มันตั้งใจจะเหยียบย่ำhs7apโดยตรง
นักวิทยุสมัครเล่นชาวเพชรบุรี เค้าบ่สนใจบ่น่อ คือปล่อยให้เพิ่นเหยียบใส่ขี้สีก คักแท้

HS4VED
vtkm
Newbie
*

« ตอบ #269 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 01:38:21 »

ขออนุญาตโพสซ้ำนะครับ

ผมคนผ่านมา เห็นแล้วคันมือเลยสมัครใหม่มา จะแจ้งให้ทราบว่า กระทู้นี้ขึ้นหน้า เวบ ดราม่าเรียบร้อยแล้ว

(เหมือนจะช้าไปนิดนึง)

http://drama-addict.com/?p=19052

เราจะตีแผ่สังคมและสันดานคนเอาให้ได้อายกันไปข้าง

สู้ครับพี่ๆบอร์ดนี้ทุกท่าน

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 25 26 [27] 28 29 ... 297
  พิมพ์