HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
22 มิถุนายน 2024, 03:33:57 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดครับ)  (อ่าน 1101 ครั้ง)
intermedia
Full Member

จุดยืนอาจเปลี่ยนแปลง แต่อุดมการณ์มิเคยเปลี่ยนไป

« เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 18:06:14 »

...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤษภาคม 2017, 13:29:40 โดย intermedia » บันทึกการเข้า

หากสักวันเราทำดีเพื่อใครแล้วถูกมองว่าสร้างภาพก็จงอย่าใส่ใจ อย่างน้อยเราก็ไม่ใช่คนสันดานบาบที่คอยนั่งจับผิดคนอื่นไปวันๆ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 18:06:14 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
sakliverpool
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

0892990090 / 0941525526

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 18:15:21 »

สนใจที่โทรเมื่อกี้ครับ

นาย ภัทรเดช  อภิธารดุลธร  45 ซ.53 ถ.เพชรเกษม ต.หาดใหญ่
อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 โทร. 089-2990090 (DTAC)  (ธ.กสิกรไทย 9922045531  นายภัทรเดช  อภิธารดุลธร. )
« ตอบ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 18:15:21 »

intermedia
Full Member

จุดยืนอาจเปลี่ยนแปลง แต่อุดมการณ์มิเคยเปลี่ยนไป

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 18:28:02 »

เปิดการขายต่อครับพอดีคนจะโอนโทรมายกเลิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2015, 18:31:44 โดย intermedia » บันทึกการเข้า
hs8lsu
Hero Member

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 19:08:27 »

ตามที่คุยกันครับ

801-215-0051    อาทิตย์ เท่าฝ่าย ธ ไทยพานิชย์
 บัญชี ออมทรัพย์   สาขาอ่าวนางกระบี
 087-8974847 (AIS)      hs8lsu(แอท)gmail.com
intermedia
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 19:10:37 »

ทราบครับขอปิดรายการนี้รอส่งกระบี่ครับ
hs8lsu
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 19:47:16 »

โอนไปให้แล้วนะครับ990 บาท 

ส่งแล้วรบกวนหมายเลข ems ด้วยนะครับ
hs8lsu
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 20:04:22 »

hs8lsu
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2015, 20:25:02 »

โกรธ โกรธ พี่แกแจ้งมาว่าเครื่องมีปัญหาวันอังคารจะโอนเงินมาให้เร็วที่สุด วันนี้ก็นัดผมมา3 รอบแล้ว สรุปท่านจะเอายังกันแน่ครับ

พอตอนเราจะซื้อแกบอกว่าไม่รับจองให้โอนเดี่ยวนี้เลย ผมก็โอนไปแล้ว  พอเอาไปเอามาบอกเครื่องมีปัญหาจะโอนเงินกลับให้ทําไมมันช้าจัง  โกรธ

ต่อไปคงหมดความน่าเชื่อถือแล้ว

พี่ครับต้องขออภัยด้วยที่ล่าช้านะครับพอดีก่อนจะส่งเครื่องมันเหมือนเอ๋อๆรีสตาทร์ตัวเองเฉยเลยขอผมล้างโปรแกรมแล้วดูอาการ1คืนครับเพราะไม่ได้ใช้มานานและเผื่อมันมีปัญหาพี่จะได้ไม่เสียความรู้สึกตอนรับของ แต่ปกติที่เคยใช้มันก็ดีตลอดนะครับสงสัยวางไว้นานจัดมันเลยงอล ถ้าคืนนี้ผมดูอาการไม่ดีพรุ้งนี้จะรีบโอนคืนด่วนเลยครับ กลัวเสียชื่อครับเครื่องผมเองใช้คนเดียวไม่ได้ซื้อต่อมาแน่นอนครับ แต่ถ้าดูแล้วมันOKจะห่อให้อย่างดีเลยครับพร้อมรับประกันความพอใจหลังรับเครื่องด้วยครับ ไม่รู้เคสคีย์บอดร์บลูทูธยังอยู่ไหมถ้าเจอจะแถมไปให้ครับซื้อแยกมาไว้กดเท่ๆครับตอนนั้น

hs8lsu
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2015, 21:56:33 »

พรุ่งนี้ก่อน9 โมงเช้า ถ้ายังไม่โอนมา ขออนุญาติ ตั้งกระทู้แดงนะครับ  ผมให้โอกาสท่านหลายครั้งแล้วนะครับ

ท่านโทรมาแจ้งผมเองว่าจะโอนให้เวลานั้นเวลานี้เองนะครับ ผมก็ใจดี ให้ท่านมาตลอด จะให้ท่านอีกสักครั้งแล้วกันครับ
hs8lsu
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2015, 06:53:14 »

พี่ครับต้องขออภัยด้วยที่ล่าช้านะครับพอดีก่อนจะส่งเครื่องมันเหมือนเอ๋อๆรีสตาทร์ตัวเองเฉยเลยขอผมล้างโปรแกรมแล้วดูอาการ1คืนครับเพราะไม่ได้ใช้มานานและเผื่อมันมีปัญหาพี่จะได้ไม่เสียความรู้สึกตอนรับของ แต่ปกติที่เคยใช้มันก็ดีตลอดนะครับสงสัยวางไว้นานจัดมันเลยงอล ถ้าคืนนี้ผมดูอาการไม่ดีพรุ้งนี้จะรีบโอนคืนด่วนเลยครับ กลัวเสียชื่อครับเครื่องผมเองใช้คนเดียวไม่ได้ซื้อต่อมาแน่นอนครับ แต่ถ้าดูแล้วมันOKจะห่อให้อย่างดีเลยครับพร้อมรับประกันความพอใจหลังรับเครื่องด้วยครับ ไม่รู้เคสคีย์บอดร์บลูทูธยังอยู่ไหมถ้าเจอจะแถมไปให้ครับซื้อแยกมาไว้กดเท่ๆครับตอนนั้น

รับทราบครับ ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบ
บอกตรงๆเลยพี่ยังไงเที่ยงก็ไม่ทันครับ หรือพี่จะเอาเครื่องก็ได้ผมไม่มีเจตนาโกงใครแค่ของไม่ดีผมไม่อยากให้จริงเครื่องมันก็ไม่แย่ขนาดนั้นหรอกครับเพียงแต่มันไม่เต็ม100%ที่จะขายเพราะผมไม่เคยเสียประวัตเรื่องของห่วยๆในนี้ พี่ไม่ฟังเหตุผลเลย ผมก็ติดต่อพี่ตลอดเงินผมใช้ไปวันนั้นแล้วมันจำเป็นผมจึงรีบร้อนขายวันนั้น แล้วเงินผมจะพร้อมในวันนี้ก่อน1ทุ่มแน่นอนหรือพี่จะเอาทั้งเครื่องทั้งเงินไหมครับผมให้ได้ไม่มีปัญหาแต่ขออย่างเดียวพี่คุยกับผมคุยให้รู้เรื่องอย่าตัดสายทิ้ง ผมอาจจะผิดคำพูดแต่ไม่เคยโกงใครพี่จะลงกระทู้แดงก็ได้เพราะยังไงผมก็โอนให้แน่นอนอยู่แล้ววันนี้แต่ขอเป็ช่วงก่อนทุ่มเที่ยงยังไงก็ไม่ทันครับ ขอโทษพี่อีกทีหวังว่าพี่คงเข้าใจ
[/quote

จะให้โอกาสท่านโอนเงินวันนี้ก่อน1ทุ่มตามที่ท่านขอไว้ ครับ นัดหลายครั้งแล้วจะลองเชื่อสักครั้ง

หน้า: [1] 2
  พิมพ์