HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
27 กันยายน 2024, 20:19:50 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปล่อยของสักตัว  (อ่าน 2092 ครั้ง)
fuku
Hero Member

มรณานุสติ

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 กันยายน 2014, 14:16:57 »

ต่อคิวคร้าบบบ ยิงฟันยิ้ม

รับทราบครับท่าน.....

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 11 กันยายน 2014, 14:16:57 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
fuku
Hero Member

มรณานุสติ

« ตอบ #11 เมื่อ: 11 กันยายน 2014, 19:21:41 »

รอคิวแรกโอนเงิน ครับ...... ยิ้ม
« ตอบ #11 เมื่อ: 11 กันยายน 2014, 19:21:41 »

a012chai
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 11 กันยายน 2014, 19:52:40 »

ขอเลขบันชีครับพี่ 

จ.อ.ชัย  สายเมียศ 
อบต.นอกเมือง 199 หมู่ 15 ต.นอกเมือง  อ.เมืองสุรินทร์ 
จ.สุรินทร์  32000
โทร. 09-234-999-19
 เลขบัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย 0288-55-2479 นายชัย  สายเมียศ
fuku
Hero Member

มรณานุสติ

« ตอบ #13 เมื่อ: 11 กันยายน 2014, 20:46:30 »

ขายแล้วครับ.......รอส่งของครับ  ยิ้มกว้างๆ
a012chai
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 11:01:51 »

ขอดันกระทู้ขึ้นหน่อยเนื่องจากซื้อสินค้าแล้วได้รับสืนค้าวันนี้ แต่ไม่มีแบตยาวๆ ตามที่แจ้ง ผมขอคืนผู้ขายเสียรมณ์ เครื่องไม่ทราบอาการไม่ได้ลองพร้อมแพคส่งคืนเลย อายจัง
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 11:50:00 »

ที่เวปนี้เดี๋ยวนี้มีเยอะเลยครับ ขายของราคาไม่แพงแต่พอรับของมา ได้ไม่ครบบ้าง  เปลี่ยนอุปกรณ์บ้าง  นึกว่าจะได้ราคาเบาๆแต่สุดท้ายก็สมราคาของ  รับคืนเหมือนกันนะ แต่เสียเวลาเราฉิบเป๋งค่าส่งคืนก็ไม่คิดจะออกให้ ค่าส่งกลับค่าเดินทางสุดท้ายก็ต้องจำใจเอาของไว้ หากินกันทุกช่องทาง อ้างตัวเป็นนักวิทยุ เป็นจิตอาสา ฯลฯ แค่วิทยุยังหลอกขายแล้วจะไปเป็นจิตอาสายังไง 

ขอบ่นหน่อยไม่เกี่ยวกับกระทู้นี้นะครับแต่เหตุการณ์ประจวบเหมาะพอดี ขอบคุณครับ
HS4WBQ
Hero Member

ตัวเล็ก เด็ก พันปืน.๑๓______ข้าคือ ราชาแห่งสนามรบ

« ตอบ #16 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 12:29:24 »

การซื้อขาย ต้องมีความซื่อสัตย์ จะให้อะไรจะแถมอะไรต้องให้ตามที่พูดเอาไว้
ถ้าคิดจะโกงเงินแค่เล็กๆน้อยๆ ถ้าเป็นผม ผมก็ให้ถือว่าทำบุญทำทาน แต่มันเสียควารู้สึก หมดความเชื่อใจ ถ้าโกงลูกค้า คุณก็ขายได้แค่ครั้งเดี่ยว แถมถูกประชาชนชาว แฮมสยามรุมประนามด่า หรืออีกแง่มุม เขาอาจลืม ความจำเขาอาจสั้นหรือสมองเสื่อม เลยจ่ายของไม่ครบ ต้องรอเจ้าของกระทูออกมาแก้ผ้า....เอ้ย....แก้ตัว   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผมก็เคยโดนส่งของไม่ครบผมโทรหาเจ้าของสินค้าแจ้งให้เขาทราบ ว่าของที่ส่งมาไม่ครบ ขาดนู้นนี้นั้น 3 รายการ ดีนะที่ผมเกาะต่อหน้าพี่บุรษไปร์ษณีย์สุดหล่อ เขาบอกว่าใส่ลงในกล่องครบแล้ว เขาส่งรูปตอนแพ็กกล่องมาให้ผมดูด้วย เขาพูดเหมือนจะไม่รับผิดชอบ ผมก็เลยบอกพี่คิดดูดีๆนะเงินแค่3-4พันผมไม่เสียดายหรอกครับการซื้อขายมันก็มีทั้งขาดทุนและได้กำไรเล็กๆน้อยๆบ้างเป็นเรื่องธรรมดา พี่รู้ไหมคนที่ซื้อขายใน hamsiam มีกี่พันคน ถ้าผม ตั้งกระทู้ขึ้น พี่จะขายมากี่ปีกี่พันกระทู้ คนซื้อขายท่านอื่นเห็นกระทู้ที่ผมตั้งขึ้น เขาจะคิดกับพี่ยังไง เขายังจะยากซื้อขายกับพี่อีกไหม อย่าเอาความเห็นแก่ได้มาทำลายชื่อเสียงของพี่สิครับ จะไม่ส่งของให้ผมก็ไม่เป็นไร คิดดูดีๆนะครับ พี่เขาก็เงียบสักพัก งั้นเดี่ยวผมจะส่งของแทนของเก่านะครับเดี่ยวแถมๆของให้อีก 3 วัน ผมก็ได้รับของ ครับทั้ง3รายการมาเปิดรูปเที่ยบของที่ส่งมา เหมือนแปะตำนิตรง 555 แถมยาหม่องมา1ตลับ ขอบคุณมากครับ อิอิอิ ผมขอไม่ออกนามเพราะพี่เขายังซื้อขายอยู่ครับ พี่เขาคงเลิกทำแบบนี้แล้ว  ขอบคุณสำหรับยาหม๋องนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2014, 12:53:52 โดย HS4WBQ » บันทึกการเข้า

__085-9260104__
สถานีน้อย..เสาเตี้ย..เมียสวย
หนุ่มน้อยหน้ามน...คนหน้ามึน...นครเพ็ญ
fuku
Hero Member

มรณานุสติ

« ตอบ #17 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 14:38:25 »

ขออนุญาตชี้แจงครับ.....

ก่อนอื่น ต้องขอโทษท่านที่ซื้อของจากผมไปแล้วเสียอารมณ์ เสียความรู้สึกนะครับ......

ผมขอชี้แจงครับ....

1. ผมขออภัยที่ผมสะเพร่า และเลินเล่อ ลืมแพคแบตฯ ตามที่ลงข้อมูลไว้ในกระทู้ และท่านที่ซื้อไป ได้แจ้งผมทราบทาง PM
2. ทันที ที่ผมทราบข้อความ ผมได้รีบโทรกลับไปเพื่อขอโทษอย่างมาก และแจ้งว่าจะรีบส่งไปให้โดยด่วน ทาง EMS
3. ผมไม่มีเจตนาจะโกงผู้ใดเลยครับ ขอทุกท่านโปรดพิจารณา
4. ผมได้ติดต่อท่านที่ซื้อของผมไปอีกครั้ง และได้ทำความตกลงกันแล้วว่า ผมยินดีรับคืนในฐานที่ทำให้ท่านเสียอารมณ์ และเสียความรู้สึก...
5. ผมได้แจ้งท่านที่ซื้อด้วยว่า ผมยินดีจะโอนเงินคืนให้ เมื่อได้รับเครื่องคืนแล้ว โดยขออนุญาตท่านฯ หักค่าจัดส่ง EMS 100.- บาท

กระผมซื้อขายของในเวปนี้ ไม่มีเจตนา และความประสงค์จะกระทำการทุจริตใดๆ ครับ....และขอน้อมรับความผิดฐานสะเพร่า และประมาทเลินเล่อครับ 

เรียนมาเพื่อทราบครับ.....
fuku
Hero Member

มรณานุสติ

« ตอบ #18 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 14:40:35 »

ชี้แจงเพิ่มเติมครับ....ท่านฯ ขอให้ผมโอนเงินก่อน ผมตกลงตามนั้นครับ.....ขอบคุณครับ
fuku
Hero Member

มรณานุสติ

« ตอบ #19 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 14:42:04 »

ขออภัยทุกท่านครับ......

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์