HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 กันยายน 2024, 10:36:52 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมูลชุดขาแขวนทีวี 1ชุดพร้อมของแถม ปิดประมูลในราคาพิเศษครั  (อ่าน 2500 ครั้ง)
Legazy
member..
Hero Member
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2014, 22:04:13 »

[size=1คpt]อ้าว ววว ก็ไหนว่า ปิด 18 ทำไมมา เลื่อนซะล่

ด้วยราคาประมูลและผู้คนสนใจอย่างล้นหลามครับคุณหมอ ก็เลยปิดเร็วขึ้นมา 1 วัน

มีราคาพิเศษตามที่แจ้งด้วยครับ ข้างบนที่ว่า  ยิ้ม

Mobile : 089-8160288 
ธนาคารกสิกรไทย/สุขุมวิท 101 บัญชีออมทรัพย์ 035-274-2880
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2014, 22:04:13 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
!-!5xAM3
Hero Member

นักวิทยุสมัครใจ ★ (̾●̮̮̃̾•̃̾) •●✿Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ✿●•

« ตอบ #21 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2014, 22:14:23 »

ทำอย่างนี้ไม่แฟร์ นะครับ

เพราะทำให้ผู้ร่วมประมูล พลาดโอกาสไป

จริง ๆ ไม่ได้ต้องการ ขายึดหรอกครับ
อยากได้ ของแถม เป็นดีวีดีการ์ตูนสำหรับผู้ใหญ่จำนวน 2แผ่น มากกว่า จะเอามาศึกษา Skin Anatomy

เอ้า ขำ ๆ ครับ แซว จขกท เล่น เผื่อสั่งสติกเกอร์คราวหน้าจะได้ แถม หลาย ๆ แผ่น  ยิงฟันยิ้ม

۞
« ตอบ #21 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2014, 22:14:23 »

tigerthailand
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2014, 22:32:03 »

เพราะทำให้ผู้ร่วมประมูล พลาดโอกาสไป

จริง ๆ ไม่ได้ต้องการ ขายึดหรอกครับ
อยากได้ ของแถม เป็นดีวีดีการ์ตูนสำหรับผู้ใหญ่จำนวน 2แผ่น มากกว่า จะเอามาศึกษา Skin Anatomy

เอ้า ขำ ๆ ครับ แซว จขกท เล่น เผื่อสั่งสติกเกอร์คราวหน้าจะได้ แถม หลาย ๆ แผ่น  ยิงฟันยิ้ม
ขยิบตา. อ่าว. กำเรยยย พี่หมอ ไม่มีท่านใดพลาดโอกาสครับ ทุกท่านที่เข้ามาประมูลหรือไม่ได้ประมูล
สามารถสั่งซื้อได้ในราคาต่ำกว่าที่ประมูล พร้อมกับได้ของแถมด้วยครับพี่
ตามที่ผมแจ้งไปในพีเอ็มครับ กลายเป็นว่า ขายถูกกว่าราคาประมูลไม่แฟร์ T-T
 เศร้า

ขายรีโมททีวี รีโมทดีวีดี รีโมทแอร์ทุกยี่ห้อครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=153357.0
ขายสติกเกอร์ลายเคฟล่า3D ราคาไม่แพงครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=65491.0
เว้บบิทอันดับ1ชองไทย สมัคด่วนก่อนปิด
https://www.tt-torrent.com/signup.php?invitationcode=0480ec22feb046c
Legazy
member..
Hero Member
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2014, 22:35:12 »

ขยิบตา. อ่าว. กำเรยยย พี่หมอ ไม่มีท่านใดพลาดโอกาสครับ ทุกท่านที่เข้ามาประมูลหรือไม่ได้ประมูล
สามารถสั่งซื้อได้ในราคาต่ำกว่าที่ประมูล พร้อมกับได้ของแถมด้วยครับพี่
ตามที่ผมแจ้งไปในพีเอ็มครับ กลายเป็นว่า ขายถูกกว่าราคาประมูลไม่แฟร์ T-T
 เศร้า

พี่หมอแซวเล่นครับท่านโต  ยิงฟันยิ้ม

คนกันเอง หุหุ

ราคาพิเศษดีครับ
!-!5xAM3
Hero Member

นักวิทยุสมัครใจ ★ (̾●̮̮̃̾•̃̾) •●✿Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ✿●•

« ตอบ #24 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2014, 22:53:49 »

ประกาศ   ประกาศ
ตามที่ ผู้ลงประมูลกระทู้นี้ได้ มีคำสั่ง เลื่อนการปิดประมูล ให้เร็วกว่ากำหนดที่ตั้งไว้ในตอนแรกนั้น
สืบเนื่องจาก มีผู้ให้ความสนใจ เป็นจำนวนมาก และให้ราคา จนสูงเกินกว่าราคาตั้งขายโดยปกติไปแล้ว
ดังนั้น ด้วยคุณธรรม  มโนธรรม จึงได้ ขอยุติการประมูล ด้วยราคาที่สมควรแก่มูลค่าสินค้า ในวัน/เวลา ที่ได้กระชับเข้ามา
แต่เพื่อเป็นการแสดงความขอบพระคุณ ต่อสมาชิกที่ให้ความสนใจร่วมสนุก และสนใจในตัวสินค้าเป็นจำนวนมาก
ดังนั้น จึงมอบโอกาสให้แก่ทุกท่านที่สนใจ สั่งสินค้ารายการที่ 1 ในราคา 450บาทไม่รวมค่าจัดส่งส่ง ems พร้อมของแถม
ดีวีดี 2 แผ่น ท่านใดต้องการแจ้งในกระทู้หรือพีเอ็มได้เรยยครับ แต่ทั้งนี้ สินค้าจำนวนจำกัด นะครับ  ต้องรีบตัดสินใจกันด้วย

ประกาศนี้ ข้าพเจ้าได้แจ้งประกาศให้ โดย จขกท มิได้นำกองกำลังติดอาวุธใด ๆ มาล้อมบ้าน หรือเอาปืนขู่อยู่ข้าง ๆ แต่อย่างใด จริงจริ๋งงง
  เจ๋ง 
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2014, 23:06:18 »

ประกาศ   ประกาศ
ตามที่ ผู้ลงประมูลกระทู้นี้ได้ มีคำสั่ง เลื่อนการปิดประมูล ให้เร็วกว่ากำหนดที่ตั้งไว้ในตอนแรกนั้น
สืบเนื่องจาก มีผู้ให้ความสนใจ เป็นจำนวนมาก และให้ราคา จนสูงเกินกว่าราคาตั้งขายโดยปกติไปแล้ว
ดังนั้น ด้วยคุณธรรม  มโนธรรม จึงได้ ขอยุติการประมูล ด้วยราคาที่สมควรแก่มูลค่าสินค้า ในวัน/เวลา ที่ได้กระชับเข้ามา
แต่เพื่อเป็นการแสดงความขอบพระคุณ ต่อสมาชิกที่ให้ความสนใจร่วมสนุก และสนใจในตัวสินค้าเป็นจำนวนมาก
ดังนั้น จึงมอบโอกาสให้แก่ทุกท่านที่สนใจ สั่งสินค้ารายการที่ 1 ในราคา 450บาทไม่รวมค่าจัดส่งส่ง ems พร้อมของแถม
ดีวีดี 2 แผ่น ท่านใดต้องการแจ้งในกระทู้หรือพีเอ็มได้เรยยครับ แต่ทั้งนี้ สินค้าจำนวนจำกัด นะครับ  ต้องรีบตัดสินใจกันด้วย

ประกาศนี้ ข้าพเจ้าได้แจ้งประกาศให้ โดย จขกท มิได้นำกองกำลังติดอาวุธใด ๆ มาล้อมบ้าน หรือเอาปืนขู่อยู่ข้าง ๆ แต่อย่างใด จริงจริ๋งงง
 เจ๋ง  

******  ขอบพระคุณคร๊าบบบพี่หมอ ว่าแต่สติกเกอร์ที่จะสั่งเอาไปติดฝาท้ายรถหรือติดตรงกันชนครับ *****

ขออนุญาตไม่ตอบในกระทู้แล้วนะครับสำหรับคืนนี้ เด๋วท่านอื่นโพสน์แล้วจะตกเร็ว ติดต่อทางพีเอ็มเรยยนะครับสำหรับท่านที่ต้องการเพิ่มเติม //ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิถุนายน 2014, 23:11:53 โดย tigerthailand » บันทึกการเข้า
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2014, 09:40:01 »

ยิ้มกว้างๆ    
รายชื่อท่านที่สั่งซื้อในราคาพิเศษ
ที่ปิดประมูลให้ในราคา450 บาทพร้อมของแถม ไม่รวมค่าจัดส่ง ลงทะเบียน+60
หรือ ems +80 บาทนะครับ

1. ท่าน !-!5xAM3 จำนวน 1 ชุด
2. ท่าน hammeham จำนวน 3 ชุด
3. ท่าน nong357 จำนวน 1 ชุด

ล๊อตแรกนี้รับ ออเดอร์เพิ่มได้อีก - ชุดนะครับ
ถ้ามีเพิ่มเติมนอกจากนี้ลงชื่อในกระทู้หรือพีเอ็มแจ้ง
ไว้ก่อนนะครับ เนื่องจากสินค้ากำลังขาดสต๊อค
ขอเช็คจำนวนที่แน่นอน แล้วจะแจ้งตามลำดับเวลา
ที่พีเอ็มหรือโพสน์จองนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน 2014, 23:39:03 โดย tigerthailand » บันทึกการเข้า
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2014, 23:34:36 »

ยิ้ม เนื่องจากมีปัญหาเรื่องสต๊อคสินค้า สำหรับท่านที่สั่งจองไว้แล้วได้แจ้งไปทางพีเอ็มแล้วนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน 2014, 23:37:58 โดย tigerthailand » บันทึกการเข้า
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2014, 11:47:57 »

ยิ้มกว้างๆ. เลขส่งของเมื่อวานนี้นะครับ
พี่สุทิน. EK802096570TH
พี่หมอ. EK802096564TH.     ขอบคุณครับ

/////////// สินค้าที่ลงประมูล ตอนนี้สินค้าหมดสต๊อคนะครับ จะเข้าอีกประมาณ 2 อาทิตย์ครับ /////////
          แต่ถ้าไม่อยากรอสั่งรุ่นใหม่ได้ครับ ติดต่อทางพีเอ็มเรยย. ราคาเพิ่มติ๊ดเดียว ของแถมยังมีให้ครับ
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2014, 23:55:13 »

ยิ้มกว้างๆ เลขจัดส่งวันนี้ครับ
พี่หมอ(เพิ่มเติม) EK802096555TH   (1ชุด)
พี่ทวี              EK802096501TH  (1ชุด)
พี่ธีรชัย           EK802096595TH   (3ชุด)

/////////// สินค้าที่ลงประมูล ตอนนี้สินค้าหมดสต๊อคนะครับ จะเข้าอีกประมาณ 2 อาทิตย์ครับ /////////
                             แต่ถ้าไม่อยากรอสั่งรุ่นใหม่(650บ.รวมems)ได้ครับ
                         ติดต่อทางพีเอ็มเรยย. ราคาเพิ่มติ๊ดเดียว ของแถมยังมีให้ครับ

หมายเหตุ.... ค่าจัดส่ง ems ต่อ 1ชุด  137 บาท

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์