HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
08 ตุลาคม 2024, 11:37:54 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขาย/ขายหัว ICOM IC-2GA สภาพสวยๆ ลดราคาเป็นพิเศษ  (อ่าน 1636 ครั้ง)
hs8oti
Hero Member

« เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 11:32:12 »

ปิดการขาย ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่เวบแฮมสยามและผู้ดูแลบอร์ดทุกๆท่านครับสภาพสวยๆไม่ย้อมผม ไม่ใส่ฟันปลอมไม่มีจุดใดที่ทําสีใหม่ เก่าแบบเก๋าๆตามอายุ ฝาหน้าแท้ไม่แตกไม่ร้าวปิดสนิดไม่เด้งไม่งอ จอใสไฟสว่าง ปุ่มกดได้ทุกปุ่มเพียงกดเบาๆ ฝาหลังสีเดิมๆ ฝาบนสวย ยางปิดไมค์ของแท้ ปุ่มกดแท้ ยางปุ่ม PTT สวยมาก "สายคล้องมือไม่ตรงรุ่นแถมไป"
รับส่งปกติเสียงดังฟังชัดแบบฉบับ 2G กําลังส่งยังแรงดี เครื่องตัวนี้ไม่เคยผ่านการซื้อขายในเวบใดๆทั้งสิ้น รับไปแล้วสบายใจเรื่องเสียจุกจิก ขายแบบแบ่งๆกันไป 3.600 บาทพอ พร้อมส่งแบบ EMSฟรี ของอยู่ตะกั่วป่า พังงา ติดต่อที่กระทู้ PM หรือโทร 08 0600 0725 ให้สิทธิ์คนโทรคุยก่อนครับ ขอบคุณพื้นที่แฮมสยาม และท่านที่ดูแลบอร์ดทุกๆท่านครับ
มาชมภาพกัน

เพิ่มรูปอีกด้าน ลืมลง^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2014, 22:28:21 โดย hs8oti » บันทึกการเข้า

http://www.sky.fm/newage
สัจจะ วาจาเป็นที่ตั้ง HS8OTI.andaman sea
 อ.ตะกั่วป่า จ.พังงา
08 0600 0725/1-2 call
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 11:32:12 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
Legazy
member..
Hero Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 11:40:34 »

ฝาหน้า ฝาบน และภายในสวยครับ

Mobile : 089-8160288 
ธนาคารกสิกรไทย/สุขุมวิท 101 บัญชีออมทรัพย์ 035-274-2880
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 11:40:34 »

hs8oti
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 12:32:19 »

ฝาหน้า ฝาบน และภายในสวยครับ
ฝาหลังอยากให้มันอยู่สภาพเดิมๆถ้าพ่นสีก็เปลี่ยนไปเป็นสวยมากๆๆๆๆ ขอบคุณครับ ยิ้มกว้างๆ
hs8oti
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 14:06:30 »

สนใจติดต่อมานะครับ พ่อค้าพูดง่ายใจดีครับ ยิ้มกว้างๆ
hs8oti
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 19:44:24 »

ขายครับ ขาย ยิ้มกว้างๆ
herbaka
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 21:44:12 »

ราคานี้สุดจะเอื้อม ... ช่วยดันครับ  ยิ้มกว้างๆ

----------------------------
"เสาสูงเครื่องแรงไม่มีค่าหากวาจาไม่จริงใจ เครื่องดีสัญญาณไกลไม่มีความหมายหากมิตรสหายไม่มากมี"
hs8oti
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มีนาคม 2014, 23:28:14 »

ราคานี้สุดจะเอื้อม ... ช่วยดันครับ  ยิ้มกว้างๆ
ผมเคยซื้อครบชุด ถ่าน แท่นชาร์จ เสาราคาไม่เกิน 3000 แต่ชิ้นส่วนย้อมแมวขายฝาหน้าก็เทียม ปุ่มกดก็เทียมฝาหลังก็พ่นสีปุ่มกดฝาบน ฝาข้างหาตัวหนังสือไม่เจอ"เพราะไม่มีของเทียมขาย" ภายในก็เน่าๆสายแพก็ต่อ ถ่านก็ไม่เก็บไฟ เสายางก็ต้นละไม่เกิน 150 บาท บางเครื่องใช้ไม่นานก็ส่งซ่อมต้องรอเป็นเดือน แต่เครื่องตัวนี้ส่วนประกอบของแท้แบบเก๋าๆยังไม่แตกไม่บิ่นภายในไม่มีช้ำปุ่มต่างๆใช้งานได้ทั้งหมด ซื้อไปแล้วไม่ต้องเอาไปซ่อมให้เสียความรู้สึก "ถ้าลูกค้าประจําผมรับประกันให้ ใช้ไม่ได้ยินดีคืนเงินเต็มจํานวน แต่อย่าเอาไปแกะยํามาจนเละก็แล้วกัน" พกพาไปไหนก็ไม่อายใครเพราะไม่มีของเทียม กําลังส่งก็แรงๆ ผมเข้าใจเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านนะครับว่ามีความรู้เรื่องวิทยุสื่อสารและดูเป็นกันทุกๆท่านจึงตั้งราคานี้ครับ ขอบคุณมากๆครับที่ติชมมา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ท่านใดสนใจก็ติดต่อมานะครับ ลดให้นิสหน่อย คุยกันได้ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2014, 23:44:58 โดย hs8oti » บันทึกการเข้า
herbaka
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 15 มีนาคม 2014, 00:18:14 »

ราคานี้สุดจะเอื้อม ... ช่วยดันครับ  ยิ้มกว้างๆ
ผมเคยซื้อครบชุด ถ่าน แท่นชาร์จ เสาราคาไม่เกิน 3000 แต่ชิ้นส่วนย้อมแมวขายฝาหน้าก็เทียม ปุ่มกดก็เทียมฝาหลังก็พ่นสีปุ่มกดฝาบน ฝาข้างหาตัวหนังสือไม่เจอ"เพราะไม่มีของเทียมขาย" ภายในก็เน่าๆสายแพก็ต่อ ถ่านก็ไม่เก็บไฟ เสายางก็ต้นละไม่เกิน 150 บาท บางเครื่องใช้ไม่นานก็ส่งซ่อมต้องรอเป็นเดือน แต่เครื่องตัวนี้ส่วนประกอบของแท้แบบเก๋าๆยังไม่แตกไม่บิ่นภายในไม่มีช้ำปุ่มต่างๆใช้งานได้ทั้งหมด ซื้อไปแล้วไม่ต้องเอาไปซ่อมให้เสียความรู้สึก "ถ้าลูกค้าประจําผมรับประกันให้ ใช้ไม่ได้ยินดีคืนเงินเต็มจํานวน แต่อย่าเอาไปแกะยํามาจนเละก็แล้วกัน" พกพาไปไหนก็ไม่อายใครเพราะไม่มีของเทียม กําลังส่งก็แรงๆ ผมเข้าใจเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านนะครับว่ามีความรู้เรื่องวิทยุสื่อสารและดูเป็นกันทุกๆท่านจึงตั้งราคานี้ครับ ขอบคุณมากๆครับที่ติชมมา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ท่านใดสนใจก็ติดต่อมานะครับ ลดให้นิสหน่อย คุยกันได้ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
นับถือเลยครับพี่ กินใจมากครับ ถ้ามีตังค์ผมรับมาแบบไม่ต่อเลยทีเดียว
angel_club
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 15 มีนาคม 2014, 00:19:42 »

ราคานี้สุดจะเอื้อม ... ช่วยดันครับ  ยิ้มกว้างๆ

+1 ครับพี่

เจ็บแล้วจำคือคน...เจ็บแล้วทนคือควาย
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มีนาคม 2014, 00:28:37 »

ดูเอาเองนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มีนาคม 2014, 09:12:53 โดย RE-SHOCK » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2
  พิมพ์