HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
22 กันยายน 2024, 18:47:40 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Kenwood TH-F28 สภาพสวย(ขายแล้ว)  (อ่าน 1165 ครั้ง)
toodmax
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

0867007141 10.00-18.00 LINE yutkong3

« เมื่อ: 04 มกราคม 2014, 21:44:39 »

ขาย  Kenwood TH-F28 สภาพสวย

รายละเอียด

สภาพสวยตามรูปครับ ฝาหลังสีเดิมๆสวยมากแทบไม่ถลอก รับ-ส่ง ปรติครับ 136-174  เจ้าของเดิมเปิดแบร์นมาให้แล้วครับ มีป.ท สลักมา 11 ไม่เคยเช็ค แต่คิดว่าไม่น่าจะว่างครับ  ซื้อมา ขายไปครับ

ทดสอบกำลังส่งที่ไฟ 13.8  ออก 5 วัตต์ อัพตามสเปกครับ

อุปกรณ์
ตัวเครื่อง
เสาแท้สวย
กล่องรางแท้
แท่นชาร์จแท้ BC15 พร้อมหม้อแปลงแท้

เสนอที่  5500 บาท พร้อมส่ง EMS ครับ

สนใจก็  0867007141  ยุทธ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2014, 10:26:09 โดย toodmax » บันทึกการเข้า

กล้องติดรถยนต์ของใหม่ราคาถูก http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=148268.msg1887876#msg1887876

ติอต่อผ่าน facebook ฝากกดถูกใจด้วยนะครับ  https://www.facebook.com/Car.camera.by.TOODMAX?bookmark_t=page

0867007141 ยุทธ รังสิต คลอง3ธัญญะบุรี ติดต่อซื้อ-ขายผ่านเบอร์นี้เบอร์เดียวเท่านั้นครับ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 04 มกราคม 2014, 21:44:39 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
oudda
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 มกราคม 2014, 22:50:34 »

จ่า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 04 มกราคม 2014, 22:50:34 »

toodmax
Hero Member

0867007141 10.00-18.00 LINE yutkong3

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 มกราคม 2014, 23:04:30 »

อะไรครับ   สื่อถึงอะไรหรือปล่าว

sk.
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 มกราคม 2014, 23:36:50 »

อะไรครับ   สื่อถึงอะไรหรือปล่าว

ไม่ซื้อควรมีมารยาทหน่อยครับ  ไม่ต้องชี้แนะที่มาของเครื่อง  ควรให้เกียรติซึ่งกันและกัน ถ้าท่านเป็นคนขายก็คงเสียความรู้สึกเหมือนกันเมื่อมีคนมาทักแบบนี้ ยิงฟันยิ้ม   

อย่าจำว่าเคยช่วยใคร จงจำว่าใครเคยช่วยเรา
ชีวิต...มีทั้งขึ้นทั้งลง ยามขึ้นอย่าหลง ยามลงอย่าท้อ
toodmax
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 08:37:25 »

ขายต่อครับ  ผมจาเก็บกระทู้นี้ไว้แบบนี้ เผื่อให้เห็นมารยาทของคนครับ 

oudda
Sr. Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 08:39:52 »

ไม่ซื้อควรมีมารยาทหน่อยครับ  ไม่ต้องชี้แนะที่มาของเครื่อง  ควรให้เกียรติซึ่งกันและกัน ถ้าท่านเป็นคนขายก็คงเสียความรู้สึกเหมือนกันเมื่อมีคนมาทักแบบนี้ ยิงฟันยิ้ม   

ขำๆนะพี่ มารยาทนะมี แต่พี่ก็ไม่น่ามาเดือดร้อนอะไรมากมาย เพราะเวปเป็นของทุกคนไม่ใช่ของพี่หรือของผม ผมว่านะเวปนี้เป็นเวปเพื่อการแบ่งปัน ช่วยเหลือกันและกัน ไม่ใช่มุ่งแต่จะหาผลประโยชน์ จนลืมว่าเพื่อนพี่น้องกันทั้งนั้นในเวป จนลืมจรรยาบรรณ จริยธรรม อีกอย่างผมก็ไม่ได้ว่าพี่ จขกท อะไรผมแค่ว่ามันคุ้นๆ แล้วพี่มาว่าผมไม่มีมารยาทเพื่ออะไร เมื่อก่อนผมเล่นปืน เปิดเวปปืนทุกวัน ตอนนี้หันมาศึกษาเรื่องวิทยุก็เข้ามาเวปนี้ทุกวันดูโน้นนี้นั้นซื้อมาก็เยอะ ซื้อแบบไม่ต่อจนน่าเกียจด้วย ราคาเกือบเต็มทั้งนั้น ไม่เคยเอาความเก๋าความแก่เพราะอยู่มานานเที่ยวไปว่าคนอื่นด้วย ผมว่านะถ้ามีคนอย่าพี่เยอะๆในบอร์ด คนคงหนีหายไปจากเวปนี้แน่นอน ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยกับพี่ จขกท. ด้วยนะครับพี่ ผมแค่ขำๆ ไม่คิดไรมากต้องขอโทษพี่ด้วยอาจจะเพราะผมยังเด็กน้อยหอยสังข์ แต่พี่ที่มาว่าผมเรื่องไม่มีมารยาท ก็อย่าทำตัวเป็นเจ้าของบอร์ด เพราะด้วยเหตุผลอะไรก็ตามไม่ว่าจะอายุเยอะ ไม่ว่าอยู่ในเวปมานาน ก็เบาๆหน่อย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
peerapat
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 08:55:12 »

ขำๆนะพี่ มารยาทนะมี แต่พี่ก็ไม่น่ามาเดือดร้อนอะไรมากมาย เพราะเวปเป็นของทุกคนไม่ใช่ของพี่หรือของผม ผมว่านะเวปนี้เป็นเวปเพื่อการแบ่งปัน ช่วยเหลือกันและกัน ไม่ใช่มุ่งแต่จะหาผลประโยชน์ จนลืมว่าเพื่อนพี่น้องกันทั้งนั้นในเวป จนลืมจรรยาบรรณ จริยธรรม อีกอย่างผมก็ไม่ได้ว่าพี่ จขกท อะไรผมแค่ว่ามันคุ้นๆ แล้วพี่มาว่าผมไม่มีมารยาทเพื่ออะไร เมื่อก่อนผมเล่นปืน เปิดเวปปืนทุกวัน ตอนนี้หันมาศึกษาเรื่องวิทยุก็เข้ามาเวปนี้ทุกวันดูโน้นนี้นั้นซื้อมาก็เยอะ ซื้อแบบไม่ต่อจนน่าเกียจด้วย ราคาเกือบเต็มทั้งนั้น ไม่เคยเอาความเก๋าความแก่เพราะอยู่มานานเที่ยวไปว่าคนอื่นด้วย ผมว่านะถ้ามีคนอย่าพี่เยอะๆในบอร์ด คนคงหนีหายไปจากเวปนี้แน่นอน ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยกับพี่ จขกท. ด้วยนะครับพี่ ผมแค่ขำๆ ไม่คิดไรมากต้องขอโทษพี่ด้วยอาจจะเพราะผมยังเด็กน้อยหอยสังข์ แต่พี่ที่มาว่าผมเรื่องไม่มีมารยาท ก็อย่าทำตัวเป็นเจ้าของบอร์ด เพราะด้วยเหตุผลอะไรก็ตามไม่ว่าจะอายุเยอะ ไม่ว่าอยู่ในเวปมานาน ก็เบาๆหน่อย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ใจเย็นๆครับ แซวเล่นกันบ้าง อะไรบ้าง ยิงฟันยิ้ม แต่สวยครับ ราคาก็สมเหตุสมผล ช่วยดันครับ

peerapat rattanapakdee ( E22ZEX ) สถานที่ จ.เชียงใหม่
 บ/ช ( PM )
 **โพสถามเพราะอยากรู้ คลิ๊กดูเพราะสนใจ ที่ขายไปล้วนของดี**
toodmax
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 08:59:27 »

เดี๋ยวเพื่อนๆจางงกันว่าเกิดไรครับ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า วิทยุเครื่องนี้มีเพื่อนสมาชิกเค้านำมาลงประมูล และผมก้ประมูลได้ด้วยราคาหลักพัน ก้หลายพันอยู่

และท่าน  oudda  ก็อาจจะคุ้นๆว่าเป็นเครื่องนั้นที่เค้าลงประมูลหรือปล่าว  เพาะท่าน  oudda   ก็ลงประมูลด้วยเช่นกัน  วึ่งในขณะนั้น ท่าน  oudda  ใส่ราคาไปจนถึง  261 บาท ก้หยุดการประมูล
ให้ราคา 261 บาท (ครั้งที่ 2 )

และราคาของเครื่องมันก็ขยับไปที่หลักพัน   ท่าน oudda    เค้าก้เลยไม่ได้ประมูลต่อ   และก็มาอวยพรเพื่อนสมาชิกที่จะประมูลได้

ยินดีกับท่านที่ประมูลได้นะครับ ดูเหมือนว่าท่านอยากได้มาก ผมขอผ่านครับ ยอมแพ้ครับ  ยิ้มเท่ห์

ท่าน  oudda  ก็เลยโผสขึ้นมา  ว่ามั้นคุ้นๆ  ด้วยชื่อของเจ้าของเครื่องคนเก่าครับ  ไม่มีไรมากครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
sk.
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 09:08:55 »

จ่า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อะไรครับ   สื่อถึงอะไรหรือปล่าว

ไม่ซื้อควรมีมารยาทหน่อยครับ  ไม่ต้องชี้แนะที่มาของเครื่อง  ควรให้เกียรติซึ่งกันและกัน ถ้าท่านเป็นคนขายก็คงเสียความรู้สึกเหมือนกันเมื่อมีคนมาทักแบบนี้ ยิงฟันยิ้ม  

คนขาย คงไม่มาตลกกับคุณ  เดี๋ยวสังคมเขาก็จัดการคุณเอง  มุขเก่าๆไม่ต้องเอามาบรรยายสรรพคุณ อ้างเว็บนู้เว็บนี้ ปืนอะจะเอากี่กระปอกรอเทศกาลสงกรานต์จะแจกฟรี  อยู่มานานหรือไม่นานมันไม่เกี่ยว มันเกี่ยวกับสันดรและสันดารคนแก้ยาก พออกกมาบอกหน่อยออกอาการนักเลงซะแล้ว นี้หรือเรียกว่ามารยาททางสังคมต้องกลับไปเรียนใหม่แล้ว  ผมอาจะอายุน้อยกว่าคุณก็ได้แต่มีความคิด จะว่าผมเสือกก็ได้ ผมก็แค่ ขำๆ ตลกไปวันๆ  อิ อิ..  ขอกราบประทานโทษเจ้ากระทู้ด้วยที่เข้ามาป่วน  ไม่ต้องโทรมาด่า ไม่ต้องPM มาต่อว่า เจอมามากแล้เว 555++ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
oudda
Sr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 05 มกราคม 2014, 09:31:52 »

เดี๋ยวเพื่อนๆจางงกันว่าเกิดไรครับ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า วิทยุเครื่องนี้มีเพื่อนสมาชิกเค้านำมาลงประมูล และผมก้ประมูลได้ด้วยราคาหลักพัน ก้หลายพันอยู่

และท่าน  oudda  ก็อาจจะคุ้นๆว่าเป็นเครื่องนั้นที่เค้าลงประมูลหรือปล่าว  เพาะท่าน  oudda   ก็ลงประมูลด้วยเช่นกัน  วึ่งในขณะนั้น ท่าน  oudda  ใส่ราคาไปจนถึง  261 บาท ก้หยุดการประมูล
ให้ราคา 261 บาท (ครั้งที่ 2 )

และราคาของเครื่องมันก็ขยับไปที่หลักพัน   ท่าน oudda    เค้าก้เลยไม่ได้ประมูลต่อ   และก็มาอวยพรเพื่อนสมาชิกที่จะประมูลได้

ยินดีกับท่านที่ประมูลได้นะครับ ดูเหมือนว่าท่านอยากได้มาก ผมขอผ่านครับ ยอมแพ้ครับ   ยิ้มเท่ห์

ท่าน  oudda  ก็เลยโผสขึ้นมา  ว่ามั้นคุ้นๆ  ด้วยชื่อของเจ้าของเครื่องคนเก่าครับ  ไม่มีไรมากครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ใช่ครับพี่เพราะคนได้ไป ประมูลครั้งที่   141 เขานับครั้งประมูล เลยถอดใจ

คนขาย คงไม่มาตลกกับคุณ  เดี๋ยวสังคมเขาก็จัดการคุณเอง  มุขเก่าๆไม่ต้องเอามาบรรยายสรรพคุณ อ้างเว็บนู้เว็บนี้ ปืนอะจะเอากี่กระปอกรอเทศกาลสงกรานต์จะแจกฟรี  อยู่มานานหรือไม่นานมันไม่เกี่ยว มันเกี่ยวกับสันดรและสันดารคนแก้ยาก พออกกมาบอกหน่อยออกอาการนักเลงซะแล้ว นี้หรือเรียกว่ามารยาททางสังคมต้องกลับไปเรียนใหม่แล้ว  ผมอาจะอายุน้อยกว่าคุณก็ได้แต่มีความคิด จะว่าผมเสือกก็ได้ ผมก็แค่ ขำๆ ตลกไปวันๆ  อิ อิ..  ขอกราบประทานโทษเจ้ากระทู้ด้วยที่เข้ามาป่วน  ไม่ต้องโทรมาด่า ไม่ต้องPM มาต่อว่า เจอมามากแล้เว 555++ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

5555 อ่านไปขำไป อะผมขอโทษ เดียวความดันขึ้น สังคมคงเข้าใจผมนะ อยู่ๆ ใครไม่รู้มาว่าเรื่องมารยาท สันดร สันดาร  แจกปืนเทศกาลสงกรานต์ด้วย555 มีเยอะแล้วพี่ ที่ทำงานผมปืนทั้งนั้นเต็มคลัง  ใครนะนักเลง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อะจบนะผมไม่มาดูหรือมาอ่าน กระทู้นี้หละ    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1] 2
  พิมพ์