HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
05 ตุลาคม 2024, 14:35:48 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อฝาหน้า TH-28E แจ้งปิดกระทู้ครับ  (อ่าน 305 ครั้ง)
2eo
Hero Member

08-5286-5286

« เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2013, 20:20:51 »

ต้องการซื้อฝาหน้า TH-28E มือ2 ยังไม่สลัก ปท.  

ต้องการซื้อในราคา 500 บาท  หรือ +- ตามความสวยงาม

- ไม่ต้องการซื้อฝาหน้าใหม่ เพราะมันเกินงบ แต่ถ้าจะขายในราคาที่ตั้งไว้ก้อยินดีครับ ยิ้มกว้างๆ

- มีร่องรอยจากการใช้งานได้  เป็นปกติของมือ 2

- ต้อง ไม่แตก  ไม่หัก ใดๆ

- ต้องยังไม่สลัก ปท.

- ต้องเป็น TH-28E  เท่านั้น  

ราคา บวกลบได้  หรือหามีฝาหน้า + ปท.พร้อมโอนก้อเสนอราคามาได้ครับ

ติดต่อและส่งภาพทาง pm ครับ ยิ้มเท่ห์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน 2013, 19:01:28 โดย 2eo » บันทึกการเข้า

คุณงามความดีที่ข้าพเจ้าพอจะทำได้ขอมอบแด่..แผ่นดินที่ยืน พ่อแม่ ครู อาจารย์ พี่ เพื่อน น้อง ทั้งผู้มีบุญคุณที่ช่วยเหลือสั่งสอนเดินร่วมทางทั้งยามสุขทุกข์รวมถึงเจ้ากรรมนายเวร..ขอบคุณครับ
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2013, 20:20:51 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS4RBS
Sr. Member

Thai-German Khonkaen ช่างไฟฟ้า รุ่น 41

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2013, 20:58:31 »

ถ้าเอาแบบ th28e เท่านั้น และที่สำคัญไม่มีรอยสลัก แบบนี้จะหาอยากหน่อยนะครับ ในราคานี้

ของผมได้มา ก็แบบ th28e ครับ แต่มีรอยสลัก สภาพดีหน่อยไม่แตก ไม่บิ่น ผมเอา กระดาษทราย เบอร์ 1000
มาขัดเอาครับ และหาเอากระดาษทรายชนิดขัดน้ำนะครับ ถ้าหาเบอร์ 1000 ถ้าหาไม่ได้ก็เอา
เบอร์ที่ละเอียดกว่านะครับ ขัดใจเย็นหน่อย และตากจนแห้งสนิด จากนั้น พ่นแลคเกอร์เครือบ
บางๆ นะครับ เน้น บางๆ รับรองครับ แจ่ม เนียน แทบแยกไม่ออกครับ

เป็นกำลังใจช่วยหานะครับ (คนรัก th28e เหมือนกันครับ) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

นายสมศักดิ์ พยัฆกาฬ
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคอำเภอครบุรี แผนกก่อสร้างและปฏิบัติการ
261 ม.8 ต.บ้านใหม่ อ.ครบุรี นครราชสีมา 30250
085-0004151 AIS
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2013, 20:58:31 »

popz_civic
Hero Member

*E22WSQ*

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2013, 22:09:56 »

มีแต่ของใหม่อะเนอะ

รับซื้อ-ขาย เลขทะเบียนรถยนต์หมวดใหม่ 3กx และป้ายหมวดเก่า ราคาพิเศษ

หน้า: [1]
  พิมพ์