HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 กันยายน 2024, 19:35:50 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 25617 ครั้ง)
ohmruning
Jr. Member
**

« ตอบ #60 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:58:58 »

เจอกันที่เว็บ 100watts ละกันครับ อย่างน้อย มันก็มีระบบ feedback ให้รู้ ว่าคนซื้อ คนขาย คนประมูลเป็นยังไง
เคยลองใช้กันหรือยังครับ
ซื้อขายเสร็จ ก็กดตรงชื่อ คนที่ซื้อขายด้วย
มันจะมีเมนู Submit feedback for *****  แค่นี้ก็ให้คะแนน เพิ่มความมั่นใจในการซื้อขายได้ ยิงฟันยิ้ม

ออ... อีกนิด ผมก็อยู่ในเว็บนี้มาตั้ง 360 วัน, 22 ชั่วโมงและ 55 นาที  อีกไม่กี่วันก็จะครบปี เห็นความเปลี่ยนแปลงมาเยอะ คราวนี้ ขาลงสุดๆ  สงสัยถึงเวลาแล้วล่ะ ขอแค่ให้ครบปี พอละ

Feedback จริงๆก็ทำได้นะครับ เป็นระบบของเว็บบอร์ด ติดตั้งเสร็จจบ ใช้งานได้หลายรูปแบบ ทั้งให้เครดิต หรือ ให้ ขอบคุณผลงาน

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #60 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:58:58 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #61 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 23:10:03 »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2014, 13:34:07 โดย eagle j733 » บันทึกการเข้า
« ตอบ #61 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 23:10:03 »

lastname
Hero Member

มือเก่าแต่ไม่เก๋าซักที

« ตอบ #62 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 23:25:54 »

แนวคิดและแนวทางนะครับ ปัญหาคือเรายังรวมกลุ่มกันไม่ได้ และยังไม่มีแกนที่จะนำ ทีนี้ต่างคนก็ต่างเก่ง แต่ก็แอบเก่งอยู่โน่นบ้าง นี่บ้าง แล้วจะรู้เรื่องกันมั๊ยครับ ว่าท่านเก่งอะไร และทำอะไรได้บ้าง อันดับแรกตามที่แจ้ง ก็คือคุยและเจรจากับแอดมินว่า จะดำเนินการอะไรยังไงต่อ ถ้าทุกอย่างโอเค ก็เดินหน้าต่อไป แต่หากไม่โอเค เราก็มาจับเข่าคุยกันว่าจะเอายังไง จะเปิดเวปใหม่ แล้วใครทำอะไรได้บ้าง ช่วยทางด้านใดได้บ้าง มาช่วยกัน ร่วมมือกัน มาช่วยกันสร้างที่ใหม่ขึ้นมา เรื่องมันก็มีคร่าวๆแค่นี้แหล่ะครับ ไม่ได้อยากให้เวปต้องปิด เพราะถ้าอยากให้ปิดคงไม่ต้องมานั่งรอเจรจา ไม่ได้อยากเด่นอยากดัง ไม่ได้อยากเป็นแกนนำ แต่ถ้าไม่เริ่ม เราก็จะสะเปะสะปะทางความคิดกันอยู่อย่างนี้แหล่ะครับ ไม่ได้บอกว่าจะเปิดเวปใหม่พรุ่งนี้ เป็นเพียงแนวคิดว่า ถ้าการเจรจาไม่เป็นผล ค่อยเริ่มลงมือทำ คุณเคยเจอสังคมเวปใหนเหรอครับ ที่มหัศจรรย์แบบนี้ อยู่กันคนละจังหวัด พูดคุย เป็นห่วงเป็นใยกันยิ่งกว่าพี่น้อง หรือบ้านอยู่ติดกัน ช่วยเหลือกันในยามที่มีพวก สัมภเวสี เข้ามาโกง ขอส่วนบุญจากคนในเวปเรา ท่านเคยเจอสังคมแบบนี้เหรอครับ ท่านไม่เสียดายเหรอครับ ถ้าต้องทิ้งมันไป หยุดทะเลาะกัน แล้วหันหน้าเข้าหากัน และแชร์ความคิดเห็นกันครับ เจดีย์ที่สวยงามยิ่งใหญ่อลังการ สร้างด้วยน้ำมือคนๆเดียวไม่ได้หรอกครับ

จัดไปท่าน

ถึงผมไม่รวยเงินทอง แต่...
ผมมีปัจจัยสี่ ผมมีเวลาให้ครอบครัว
ผมมีเวลาให้มิตร ผมมีเวลาหาความสุข
ผมพอใจครับ
วุฒิ (นนทบุรี)
081-3732512

แนะนำการลงรูป http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=427.0
Legazy
member..
Hero Member
*

« ตอบ #63 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 00:49:03 »

แนวคิดและแนวทางนะครับ ปัญหาคือเรายังรวมกลุ่มกันไม่ได้ และยังไม่มีแกนที่จะนำ ทีนี้ต่างคนก็ต่างเก่ง แต่ก็แอบเก่งอยู่โน่นบ้าง นี่บ้าง แล้วจะรู้เรื่องกันมั๊ยครับ ว่าท่านเก่งอะไร และทำอะไรได้บ้าง อันดับแรกตามที่แจ้ง ก็คือคุยและเจรจากับแอดมินว่า จะดำเนินการอะไรยังไงต่อ ถ้าทุกอย่างโอเค ก็เดินหน้าต่อไป แต่หากไม่โอเค เราก็มาจับเข่าคุยกันว่าจะเอายังไง จะเปิดเวปใหม่ แล้วใครทำอะไรได้บ้าง ช่วยทางด้านใดได้บ้าง มาช่วยกัน ร่วมมือกัน มาช่วยกันสร้างที่ใหม่ขึ้นมา เรื่องมันก็มีคร่าวๆแค่นี้แหล่ะครับ ไม่ได้อยากให้เวปต้องปิด เพราะถ้าอยากให้ปิดคงไม่ต้องมานั่งรอเจรจา ไม่ได้อยากเด่นอยากดัง ไม่ได้อยากเป็นแกนนำ แต่ถ้าไม่เริ่ม เราก็จะสะเปะสะปะทางความคิดกันอยู่อย่างนี้แหล่ะครับ ไม่ได้บอกว่าจะเปิดเวปใหม่พรุ่งนี้ เป็นเพียงแนวคิดว่า ถ้าการเจรจาไม่เป็นผล ค่อยเริ่มลงมือทำ คุณเคยเจอสังคมเวปใหนเหรอครับ ที่มหัศจรรย์แบบนี้ อยู่กันคนละจังหวัด พูดคุย เป็นห่วงเป็นใยกันยิ่งกว่าพี่น้อง หรือบ้านอยู่ติดกัน ช่วยเหลือกันในยามที่มีพวก สัมภเวสี เข้ามาโกง ขอส่วนบุญจากคนในเวปเรา ท่านเคยเจอสังคมแบบนี้เหรอครับ ท่านไม่เสียดายเหรอครับ ถ้าต้องทิ้งมันไป หยุดทะเลาะกัน แล้วหันหน้าเข้าหากัน และแชร์ความคิดเห็นกันครับ เจดีย์ที่สวยงามยิ่งใหญ่อลังการ สร้างด้วยน้ำมือคนๆเดียวไม่ได้หรอกครับ

เห็นด้วยกับหมวดแจ็คครับ ทำฐานและประวัติสมาชิกปัจจุบันตอนนี้ก่อนเลย อย่างน้อยรู้ว่าใครเป็นใคร ล็อกอินนี้ประวัติเป็นยังไงบ้าง

ผมนั่งดูเว็บแทบตลอด ซื้อ-ขายในเว็บ(ส่วนใหญ่จะซื้อ) เห็นหน้ากัน และพอรู้ประวัติบ้าง พอจะช่วยเฝ้าระวังได้ในระดับหนึ่ง

Mobile : 089-8160288 
ธนาคารกสิกรไทย/สุขุมวิท 101 บัญชีออมทรัพย์ 035-274-2880
tigerthailand
Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 01:42:34 »

เจ๋ง ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่หมวดแจ๊คที่แปะลิ๊งนี้มาให้ครับ ปรกติก็แค่..ชแว๊บ.เข้าไปอ่านกระทุ้ตามหาท่านแอดมินแต่ก็ไม่อยากจะคอมเม๊นท์อะไรลงไปในกระทุ้นั้นเพราะอย่างที่เห็น...... แบ่งออกเป็นหลายฝักหลายฝ่ายทั้งรักทั้งเกลียด มีทั้งผู้เสียประโยชน์และผู้ได้ประโยชน์จากการที่เว็บจะปิดตัวลง (โดยส่วนตัวผมมองว่ายังไงเว็บ..ก็คงไม่ปิด) ..ก็เลยได้โอกาสมาเม๊นท์ในกระทู้นี้แทน เพราะกระทู้นี้ส่วนใหญ่คือคนที่รักเว็บแห่งนี้ รักอัธยาศัยเพื่อนฝูงพี่น้องที่ดีๆที่อยุ่ที่นี่ ออกมาช่วยคิดหาแนวทางเพื่อจะดำเนินการต่อหรือหาทางออกที่ดีที่สุดเท่าที่เป็นไปได้ ขอเอาใจช่วยอีกคนครับพี่หมวดแจ็ค...ในที่สุดก็ต้องออกมาถือธงนำจนได้ สังคมดีๆมีหรือจะไม่เสียดาย อย่างน้อยที่นี่ก็ได้ให้ผมอาศัย..ให้ผมได้ซื้อๆขายๆ ได้ค่าขนมค่าหูฉลาม(ไม่ได้กินมา10ปีแล้ว)กินบ้างถึงแม้จะไม่ได้ทำเป็นะธุรกิจเต็มตัวก็ตามที...ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็แจ้งมาได้เรยยนะครับพี่หมวดแจ็ค ตอนนี้ยังไม่เสนอความคิดอะไรเพิ่มเติมละครับ คงจะรอสรุปความคืบหน้าจากพี่หมวด ที่จะติดต่อกับแอดมินก่อนได้ผลอย่างไรแล้วค่อยมาระดมความคิดกันอีกที  สุดท้าย..ไวน์ดีจะเปลี่ยนไปอยู่ในขวดไหนมันก็ยังเป็นไวน์ที่ดีอยู่วันยังค่ำ  กลับกัน..ไวน์ที่เสียถึงจะไปอยู่ในขวดใหม่ไฉไลกว่าเดิมก็เป็นไวน์ที่รอวันเททิ้งอยู่เหมือนเดิมครับ *-*

ขายรีโมททีวี รีโมทดีวีดี รีโมทแอร์ทุกยี่ห้อครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=153357.0
ขายสติกเกอร์ลายเคฟล่า3D ราคาไม่แพงครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=65491.0
เว้บบิทอันดับ1ชองไทย สมัคด่วนก่อนปิด
https://www.tt-torrent.com/signup.php?invitationcode=0480ec22feb046c
seeboy
Sr. Member

« ตอบ #65 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 02:21:27 »

รอครับ รอความพร้อมของพี่ๆ แต่ภ้าไปใหนอย่าลืมพาผมไปด้วยนะครับ เพราะเข้ามาทุกวันจนเป็นบ้านออนไลด์ไปแล้ว

ร้าน Dr.Jeans ประตู1/12
ห้าง เดอะมอลล์ นครราชสีมา
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา
30000
โทร. 091-338-4390
tar870
Sr. Member

« ตอบ #66 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 03:13:17 »

ขอตามไปทุกที่เข้าทุกวันเหมือนกัน

นาย ทวนทอง ธงไชย สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน จ.นครสวรรค์ 265 ม.8 ต.นครสวรรค์ตก อ.เมือง จ.นครสวรรค์ รหัสไปรษณีย์ 60000 โทร 089-7069475
dinso
Newbie
*

« ตอบ #67 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 07:19:42 »

อนิจจัง

E23IQX
HS0LXI
Hero Member

ลพบุรีบ้านเกิดถิ่นกำเหนิด HS0LXI (โรจนะ อยุธยา)

« ตอบ #68 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 08:03:48 »

ขออภัยที่ขัดจังหวะครับ เดินผ่านมาเฉย ๆ  ยิงฟันยิ้ม

ผ่านมาแล้วก็ช่วยกันหน่อย เผื่อท่านแอ็ดมินท่านจะเมตตามาทักท่วง ตัวใครตัวมันล่ะเว้ย ไปนอนดีกว่า ราตรีสวัสดิ์ทุกๆท่าน บ้านนี้เราอยู่กันฉันพี่ฉันน้อง เฮกันไปแต่จริงจัง อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พึ่งมีเวลามาเปิดดูได้ยินข่าวมานานแล้ว จิตอาสาการรวมกลุ่มอย่างเนี่ยวแน่นนั้นก็ถือว่าดี แต่ก็อย่าลืมว่า ช่องทางการติดต่อสื่อสารกันมีหลายช่องทางเลือก อย่างเช่นเว็ปต่างๆมีมากมาย หรือแม้แต่ความถี่ใดๆมีมากมายและความถี่หนึ่งที่เราสัมผัสและประทับใจในความถี่นั้นๆก็จะแอบเปิดย่านความถี่ที่ชอบเฝ้าฟังอย่างใจจดใจจ่อ เพื่อการณ์ใดๆก็ตาม หากระบบช่องทางเว็ปนี้หรืออื่นๆล้มลง อะไรที่เป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่งยวดที่เราติดต่อกันได้ ต้องอย่าลืม สำคัญที่สุดคือ การที่เราได้มารู้จักกัน เว็ปนี้อาจจะเข้าใจว่าเป็นสื่อแทนความถี่ที่เราได้รับมา ผมมองว่าเป็นอะไรที่สำรองมากกว่า เพียงแค่ทดแทนจากสัญญานความถี่ที่ไปหากันไม่ถึงกันเท่านั้นเอง เมื่อมีเวลาเหลืออยู่ เราจะทำอะไรล่ะ อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไปเวบไหนไม่ได้ หากันไม่เจอ นี่เลยครับ ร้านอาหารชายนาของป๋า e20mls เพื่อนสมาชิกจะได้ทานเหล้าเคล้าวิทยุสื่อสาร อาหารอร่อย แซบไปเลย  ยิงฟันยิ้ม

โฮ้...ท่านก็ว่าไป ร้า้นผมรับไม่ไหวอ่ะครับ หมดบ้านพอดี เมนูเด็ดๆ

ขั่วกลิ้ง 229

ต้มยำ 736

ผัดเผ็ด 275

ลวกจิ้ม 2400

ยำคลุกคลิก 2จี

ลาบ 9012

แถมไปด้วยพริกป่นเม็ดเล็กๆ TS2000  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น เผ็ดครับ อิอิอิ
ทอดกรอบ HM12 ด้วยครับพี่อิอิ

ยังอยู่เหรอ ถ่านไปฉายตา Eang  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ไปล่ะ อย่าคิดไปใกลกันน่ะท่านแอดมินดูอยู่มั่ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พี่โมท เมื่อไหร่ทางหน้าร้านจะเสร็จ วันก่อนขับรถผ่านจะไปวัดพนัญเชิง โอ้โห .... รถตรูเพิ่งล้างมาใหม่ โดนสะเหมือนเดิมก่อนล้างเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

*** ซื้ออย่างเดียวครับ สบายใจกว่ากันเยอะ ***
ขายบ้าง .... ถ้าเบื่อเก็บ !!!

(อ้วน เมืองลิง Line ID : lopburi999)

E20MLS
Hero Member

« ตอบ #69 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 09:57:30 »

ขออภัยที่ขัดจังหวะครับ เดินผ่านมาเฉย ๆ  ยิงฟันยิ้ม

ผ่านมาแล้วก็ช่วยกันหน่อย เผื่อท่านแอ็ดมินท่านจะเมตตามาทักท่วง ตัวใครตัวมันล่ะเว้ย ไปนอนดีกว่า ราตรีสวัสดิ์ทุกๆท่าน บ้านนี้เราอยู่กันฉันพี่ฉันน้อง เฮกันไปแต่จริงจัง อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พึ่งมีเวลามาเปิดดูได้ยินข่าวมานานแล้ว จิตอาสาการรวมกลุ่มอย่างเนี่ยวแน่นนั้นก็ถือว่าดี แต่ก็อย่าลืมว่า ช่องทางการติดต่อสื่อสารกันมีหลายช่องทางเลือก อย่างเช่นเว็ปต่างๆมีมากมาย หรือแม้แต่ความถี่ใดๆมีมากมายและความถี่หนึ่งที่เราสัมผัสและประทับใจในความถี่นั้นๆก็จะแอบเปิดย่านความถี่ที่ชอบเฝ้าฟังอย่างใจจดใจจ่อ เพื่อการณ์ใดๆก็ตาม หากระบบช่องทางเว็ปนี้หรืออื่นๆล้มลง อะไรที่เป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่งยวดที่เราติดต่อกันได้ ต้องอย่าลืม สำคัญที่สุดคือ การที่เราได้มารู้จักกัน เว็ปนี้อาจจะเข้าใจว่าเป็นสื่อแทนความถี่ที่เราได้รับมา ผมมองว่าเป็นอะไรที่สำรองมากกว่า เพียงแค่ทดแทนจากสัญญานความถี่ที่ไปหากันไม่ถึงกันเท่านั้นเอง เมื่อมีเวลาเหลืออยู่ เราจะทำอะไรล่ะ อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไปเวบไหนไม่ได้ หากันไม่เจอ นี่เลยครับ ร้านอาหารชายนาของป๋า e20mls เพื่อนสมาชิกจะได้ทานเหล้าเคล้าวิทยุสื่อสาร อาหารอร่อย แซบไปเลย  ยิงฟันยิ้ม

โฮ้...ท่านก็ว่าไป ร้า้นผมรับไม่ไหวอ่ะครับ หมดบ้านพอดี เมนูเด็ดๆ

ขั่วกลิ้ง 229

ต้มยำ 736

ผัดเผ็ด 275

ลวกจิ้ม 2400

ยำคลุกคลิก 2จี

ลาบ 9012

แถมไปด้วยพริกป่นเม็ดเล็กๆ TS2000  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น เผ็ดครับ อิอิอิ
ทอดกรอบ HM12 ด้วยครับพี่อิอิ

ยังอยู่เหรอ ถ่านไปฉายตา Eang  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ไปล่ะ อย่าคิดไปใกลกันน่ะท่านแอดมินดูอยู่มั่ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พี่โมท เมื่อไหร่ทางหน้าร้านจะเสร็จ วันก่อนขับรถผ่านจะไปวัดพนัญเชิง โอ้โห .... รถตรูเพิ่งล้างมาใหม่ โดนสะเหมือนเดิมก่อนล้างเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อิอิอิ แกเอารถอะไรมาหลายคันเหลือเกิน อีกประมาณอาทิตย์หน้าจ้าเสร็จ ลาดยางวิ่งชิ้วขี่เพลินอย่าเลยร้านล่ะ ทางมันเรียบกว้าง มีของดีจะแอบให้ดู แต่ต้อง 2แป๊ก 50เพลงรวดคนเดียว เห็นแล้วน้ำลายไหลแน่ๆตาอ้วนเอ่ย เอิ๊กๆ

ดันมันอีกสักดอก เผื่อไว้ๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 19
  พิมพ์