HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 กันยายน 2024, 19:30:23 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 25603 ครั้ง)
xib
Hero Member

« ตอบ #50 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:05:04 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #50 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:05:04 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #51 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:07:06 »

พึ่งมีเวลามาเปิดดูได้ยินข่าวมานานแล้ว จิตอาสาการรวมกลุ่มอย่างเนี่ยวแน่นนั้นก็ถือว่าดี แต่ก็อย่าลืมว่า ช่องทางการติดต่อสื่อสารกันมีหลายช่องทางเลือก อย่างเช่นเว็ปต่างๆมีมากมาย หรือแม้แต่ความถี่ใดๆมีมากมายและความถี่หนึ่งที่เราสัมผัสและประทับใจในความถี่นั้นๆก็จะแอบเปิดย่านความถี่ที่ชอบเฝ้าฟังอย่างใจจดใจจ่อ เพื่อการณ์ใดๆก็ตาม หากระบบช่องทางเว็ปนี้หรืออื่นๆล้มลง อะไรที่เป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่งยวดที่เราติดต่อกันได้ ต้องอย่าลืม สำคัญที่สุดคือ การที่เราได้มารู้จักกัน เว็ปนี้อาจจะเข้าใจว่าเป็นสื่อแทนความถี่ที่เราได้รับมา ผมมองว่าเป็นอะไรที่สำรองมากกว่า เพียงแค่ทดแทนจากสัญญานความถี่ที่ไปหากันไม่ถึงกันเท่านั้นเอง เมื่อมีเวลาเหลืออยู่ เราจะทำอะไรล่ะ อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไปเวบไหนไม่ได้ หากันไม่เจอ นี่เลยครับ ร้านอาหารชายนาของป๋า e20mls เพื่อนสมาชิกจะได้ทานเหล้าเคล้าวิทยุสื่อสาร อาหารอร่อย แซบไปเลย  ยิงฟันยิ้ม

โฮ้...ท่านก็ว่าไป ร้า้นผมรับไม่ไหวอ่ะครับ หมดบ้านพอดี เมนูเด็ดๆ

ขั่วกลิ้ง 229

ต้มยำ 736

ผัดเผ็ด 275

ลวกจิ้ม 2400

ยำคลุกคลิก 2จี

ลาบ 9012

แถมไปด้วยพริกป่นเม็ดเล็กๆ TS2000  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น เผ็ดครับ อิอิอิ

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
« ตอบ #51 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:07:06 »

eagle j733
Hero Member

« ตอบ #52 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:11:54 »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2014, 13:29:34 โดย eagle j733 » บันทึกการเข้า
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #53 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:17:58 »

พึ่งมีเวลามาเปิดดูได้ยินข่าวมานานแล้ว จิตอาสาการรวมกลุ่มอย่างเนี่ยวแน่นนั้นก็ถือว่าดี แต่ก็อย่าลืมว่า ช่องทางการติดต่อสื่อสารกันมีหลายช่องทางเลือก อย่างเช่นเว็ปต่างๆมีมากมาย หรือแม้แต่ความถี่ใดๆมีมากมายและความถี่หนึ่งที่เราสัมผัสและประทับใจในความถี่นั้นๆก็จะแอบเปิดย่านความถี่ที่ชอบเฝ้าฟังอย่างใจจดใจจ่อ เพื่อการณ์ใดๆก็ตาม หากระบบช่องทางเว็ปนี้หรืออื่นๆล้มลง อะไรที่เป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่งยวดที่เราติดต่อกันได้ ต้องอย่าลืม สำคัญที่สุดคือ การที่เราได้มารู้จักกัน เว็ปนี้อาจจะเข้าใจว่าเป็นสื่อแทนความถี่ที่เราได้รับมา ผมมองว่าเป็นอะไรที่สำรองมากกว่า เพียงแค่ทดแทนจากสัญญานความถี่ที่ไปหากันไม่ถึงกันเท่านั้นเอง เมื่อมีเวลาเหลืออยู่ เราจะทำอะไรล่ะ อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไปเวบไหนไม่ได้ หากันไม่เจอ นี่เลยครับ ร้านอาหารชายนาของป๋า e20mls เพื่อนสมาชิกจะได้ทานเหล้าเคล้าวิทยุสื่อสาร อาหารอร่อย แซบไปเลย  ยิงฟันยิ้ม

โฮ้...ท่านก็ว่าไป ร้า้นผมรับไม่ไหวอ่ะครับ หมดบ้านพอดี เมนูเด็ดๆ

ต้มยำ 736

ผัดเผ็ด 275

ลาบ 9012

แถมไปด้วยพริกป่นเม็ดเล็กๆ TS2000  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น เผ็ดครับ อิอิอิ
อืมม์..แบบนี้ยังพอทน แต่ 9ผัดเผ็ด กับ 11ต้มยำ ไม่เอานะ 555

หมวดแจ๊ค คิดไปนั้น หัวรูดันหันมาทางด้ามกระทะล่ะงามเชียว แม่ครัวสะดิ้งสะด้วย รับเย็บ 24ช.ม. อิอิอิอิอิ
taunt2006
member..
Hero Member
*

« ตอบ #54 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:19:57 »

ขออภัยที่ขัดจังหวะครับ เดินผ่านมาเฉย ๆ  ยิงฟันยิ้ม

พื้นที่ว่าง
081-0808543
Eang
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #55 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:22:47 »

พึ่งมีเวลามาเปิดดูได้ยินข่าวมานานแล้ว จิตอาสาการรวมกลุ่มอย่างเนี่ยวแน่นนั้นก็ถือว่าดี แต่ก็อย่าลืมว่า ช่องทางการติดต่อสื่อสารกันมีหลายช่องทางเลือก อย่างเช่นเว็ปต่างๆมีมากมาย หรือแม้แต่ความถี่ใดๆมีมากมายและความถี่หนึ่งที่เราสัมผัสและประทับใจในความถี่นั้นๆก็จะแอบเปิดย่านความถี่ที่ชอบเฝ้าฟังอย่างใจจดใจจ่อ เพื่อการณ์ใดๆก็ตาม หากระบบช่องทางเว็ปนี้หรืออื่นๆล้มลง อะไรที่เป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่งยวดที่เราติดต่อกันได้ ต้องอย่าลืม สำคัญที่สุดคือ การที่เราได้มารู้จักกัน เว็ปนี้อาจจะเข้าใจว่าเป็นสื่อแทนความถี่ที่เราได้รับมา ผมมองว่าเป็นอะไรที่สำรองมากกว่า เพียงแค่ทดแทนจากสัญญานความถี่ที่ไปหากันไม่ถึงกันเท่านั้นเอง เมื่อมีเวลาเหลืออยู่ เราจะทำอะไรล่ะ อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไปเวบไหนไม่ได้ หากันไม่เจอ นี่เลยครับ ร้านอาหารชายนาของป๋า e20mls เพื่อนสมาชิกจะได้ทานเหล้าเคล้าวิทยุสื่อสาร อาหารอร่อย แซบไปเลย  ยิงฟันยิ้ม

ต้มยำ 736

ผัดเผ็ด 275

ลาบ 9012

แถมไปด้วยพริกป่นเม็ดเล็กๆ TS2000  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น เผ็ดครับ อิอิอิ
ทอดกรอบ HM12 ด้วยครับพี่อิอิ

ณัฎฐ์ดนัย ชนิตชัยศิริกุล โทร 085-394-6469
  ธ.กสิกร ย่อยเดอะมอลล์ท่าพระ 765-2-14013-5
ธ.ไทยพาณิชย์ BigC ราษฎร์บูรณะ 261-211647-7
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #56 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:25:41 »

ขออภัยที่ขัดจังหวะครับ เดินผ่านมาเฉย ๆ  ยิงฟันยิ้ม

ผ่านมาแล้วก็ช่วยกันหน่อย เผื่อท่านแอ็ดมินท่านจะเมตตามาทักท่วง ตัวใครตัวมันล่ะเว้ย ไปนอนดีกว่า ราตรีสวัสดิ์ทุกๆท่าน บ้านนี้เราอยู่กันฉันพี่ฉันน้อง เฮกันไปแต่จริงจัง อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ต้มยำ 736

ผัดเผ็ด 275

ลาบ 9012

ทอดกรอบ HM12 ด้วยครับพี่อิอิ

ยังอยู่เหรอ ถ่านไปฉายตา Eang  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ไปล่ะ อย่าคิดไปใกลกันน่ะท่านแอดมินดูอยู่มั่ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
jadsada
Hero Member

« ตอบ #57 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:27:00 »

เอาไงนิเรา ตื่นนอนก็HAMSIAM ก่อนหลับก็ HAMSIAM นั่งส้วมก็HAMSIAM  ฮืม ฮืม ฮืม เอาใจช่วยทุกท่าน ทุกคน ทุกสถานี  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เลขที่บัญชี กสิกรไทย 1942809316 เจษฎา ฟูคำ 081-588-6022 เลขที่ 617ม.4 ต.ชมพู อ.มือง จ.ลำปาง 52100
hondaone
member..
Hero Member
*

0886074166 HONDAONE

« ตอบ #58 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:38:23 »

ขออนุญาตนะครับ   ผมคิดดีแล้ว ที่จะพิมพ์ข้อความออกมา   เชื่อว่าเพื่อนๆพี่ๆมีอีกหลายๆท่านอยากร่วมแสดงความคิดเห็น เพื่อหาทางออกที่ดีที่สุดให้กับเว็ปแฮมสยามที่เราอดตาหลับขับตานอนติดตามกันมาโดยตลอด  ทุกอย่างมีทางออกเสมอ  มีผู้ใหญ่ในเว็ปท่านนึงเคยบอกว่า เมื่อหาทางออกไม่ได้ก็ให้กลับทางที่เราเข้ามา  หลายๆท่านคงเคยอ่านประวัติศาสตร์ตอนที่กรุงศรีอยุธยาจะแตกนะครับ   ไม่อยากให้มีการแบ่งพรรคแบ่งพวก หรือ พวกมากลากไป  เราน่าจะรวมพลังทางความคิด ร่วมกันหาทางออกที่ดีที่สุด มากกว่าจะมากระแนะกระแหนกันไปมา สุดท้ายพวกเราที่รักวิทยุสื่อสาร รักเว็ปแฮมสยาม ต้องมาแตกคอเป็นก๊กเป็นเหล่า แบ่งพรรคแบ่งพวก สุดท้ายเราจะได้อะไรจากสิ่งเหล่านี้ครับ    ผมคิดอยู่นานที่จะพิมพ์ข้อความเหล่านี้  หากกระทบกระทั่งท่านใดไปบ้าง HONDAONE กราบขออภัยด้วยนะครับ

0886074166 HONDAONE
nrasert
Hero Member

« ตอบ #59 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 22:50:23 »

ดูสถานการณ์ไปเรื่อยๆ ถ้าเว็ปนี้ยังอยู่ ผมก็คงอยู่กับเว็บนี้ต่อไป

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อครับ   AIS 065-3950521

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 19
  พิมพ์