HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
28 มิถุนายน 2024, 00:55:37 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดให้ซะหน่อยครับ เตือนเพื่อนสมาชิกโปรดระวัง และตามหาท่าน e29jau  (อ่าน 19265 ครั้ง)
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 21:59:02 »

ตกลงเค้าคืนหรือยัง
ครับนั่นแหล่ะที่อยากรู้ครับ ยิ้มเท่ห์

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #30 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 21:59:02 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
e20ttj
Hero Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 21:59:59 »

เสียชื่อทหารหมด... หน้า รพ.ก็มีธนาคารให้โอน ก่อนที่คุนจะออกจาก รพ.เค้าคงมีวันพักให้ก่อนนำเข้าประจำการ ขึ้นยุทธการต่อไป.ยังงัยก็รีบดำเนินการครับ มันไม่ใช่ว่าจะรังแกอะไรประชาชนหรอก. มันอยู่ที่คำว่าสัจจะคับ
« ตอบ #31 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 21:59:59 »

JUNIER99
member..
Hero Member
*

อดีตเราแก้ไขไม่ได้ เราจะทำปัจจุบันให้ดี เพื่ออนาคต

« ตอบ #32 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:01:03 »

แล้วคุณe29rlt ทราบแล้วเหรอครับว่าหนี้370บาท ผมไม่ได้จ่าย

สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ
ขออภัยหากผมตั้งกระตู้มาแค่ทวงเงิน 370 บาท ผมแค่ไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้กับใครอีกครับ เงินแค่นี้ไม่ได้ทำให้ผมรวยหนือจนครับ
แต่เงินทุกบาทผมไม่เคยดูถูกครับผมหามาด้วยความสุจริตครับ

ส่วนหนึ่งเป็นความผิดของผมเองครับที่ส่งของก่อน โดยไม่ได้ตรวจสอบให้ดีครับ อาจจะไว้ใจเพื่อนสมาชิกมากเกินไปครับ

ท่าน e29jau. หากท่านคิดว่าการกระทำของท่านยังมีคุณสมบัติการเป็นนักวิทยุสมัครเล่นที่ดี ก็จงทำต่อไปครับ นามเรียกขานของท่านหนึ่งเดียวในโลก อยู่ที่ใจท่านครับ

ขอบคุณท่าน. E29rlt. ครับที่ร้อนใจแทน อย่าเอาตัวเข้ามาเสียเลยครับซาบซึ้งน้ำใจครับ

เรื่องล๊อคกุญแจผมทำไม่เป็นครับพี่หมอ 555 เลยกระทู้ยาวเลย

ขอบคุณทุกท่านครับ ปท. ยังไม่มีการตอบกลับจากท่าน e29jau. ใดๆทั้งสิ้น.

สรุป ก็ คือ เจ้าของ กระทู้ ยังไม่ได้รับการติดต่อ และ ยังไม่ได้รับเงิน คืน

หาก ได้ รับ คืน แล้ว กระทู้ นี้ ....... ก็ คง จบ ลง ด้วย ดี  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ผิดไปแล้วขอโทษทีที่ทำผิด   ไม่ตั้งจิตนี่นาอย่าหุนหัน    

เราก็คนย่อมมีผิดมีพลาดกัน    ตัวฉันนั้นยอมรับผิดขออภัย
meo
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

สัจธรรมชีวิต "จนก็ย่ำยี มีก็อิจฉา"

« ตอบ #33 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:02:40 »

ครับนั่นแหล่ะที่อยากรู้ครับ ยิ้มเท่ห์
อยากรู้ด้วยครับ แต่ท่านใดที่จะฟ้องหมิ่นประมาท เดี๋ยวผมจะไปฟ้องหมวดแจ๊ค หมวดแจ๊คอยู่ไหนคร๊าบบบ เอิ๊กๆๆๆๆ

เพื่อนยืมเงินเสียเงินยังเสียเพื่อน ยามยืมเหมือนเทพเจ้าเขากราบไหว้
ยามทวงเล่าเขาเห็นเราเป็นจัญไร เงินไม่ได้ซ้ำเพื่อนแยกแตกทางกัน
9chet
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:06:24 »

เห็นมาเยอะ เจอมาก็หลายกระทู้ อะไรๆก็ระวังหมิ่นประมาท แต่ยังไม่เห็นใครจัดเต็มซะที หรือกระทู้นี้จะเป็นกระทู้แรกน้อ....
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:06:48 »

อยากรู้ด้วยครับ แต่ท่านใดที่จะฟ้องหมิ่นประมาท เดี๋ยวผมจะไปฟ้องหมวดแจ๊ค หมวดแจ๊คอยู่ไหนคร๊าบบบ เอิ๊กๆๆๆๆ
จ๊ะเอ๋..อยู่นี่ครับผม  จำเรื่องสายฟ้า อเมริกา 1000% ได้มั๊ยครับ ใกล้เหมือนล่ะ 555
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:09:00 »

เห็นมาเยอะ เจอมาก็หลายกระทู้ อะไรๆก็ระวังหมิ่นประมาท แต่ยังไม่เห็นใครจัดเต็มซะที หรือกระทู้นี้จะเป็นกระทู้แรกน้อ....

ลองมองไปที่หัวกระทู้สิครับ เหล่าแม่ทัพนายกอง ยืนดูเหตุการณ์อยู่เต็มไปหมดเลยครับ ล้วนแล้วแต่ยอดฝีมือทั้งนั้นครับ ยิ้มเท่ห์
lastname
Hero Member

มือเก่าแต่ไม่เก๋าซักที

« ตอบ #37 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:10:32 »

อยากรู้ด้วยคน เงินไม่น้อยนะนั่น
เท่ากับที่ภรรยาให้ผมทั้งอาทิตย์ เบย ยิงฟันยิ้ม

ถึงผมไม่รวยเงินทอง แต่...
ผมมีปัจจัยสี่ ผมมีเวลาให้ครอบครัว
ผมมีเวลาให้มิตร ผมมีเวลาหาความสุข
ผมพอใจครับ
วุฒิ (นนทบุรี)
081-3732512

แนะนำการลงรูป http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=427.0
POP
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:14:48 »

ทหารอีกแล้ว เหอๆ เยอะจริงๆ แทบทุกอาชีพเลย  กระทู้สีแดง แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พฤษภาคม 2013, 22:19:51 โดย POP » บันทึกการเข้า

ไม่มีเพื่อน     อย่าไปไหนไกล
ไม่มีน้ำใจ     อย่าไปไหนเลย
9chet
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 22:16:11 »

ลองมองไปที่หัวกระทู้สิครับ เหล่าแม่ทัพนายกอง ยืนดูเหตุการณ์อยู่เต็มไปหมดเลยครับ ล้วนแล้วแต่ยอดฝีมือทั้งนั้นครับ ยิ้มเท่ห์
รอลุ้นอยู่ว่าหมิ่นประมาทคืออะไร ยังไง เผื่อผมจะฉลาดขึ้นบ้างครับ
คราวหน้า ผมจะได้เอาไปใช้บ้างครับ "ระวังหมิ่นประมาท"

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 9
  พิมพ์