HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
15 ตุลาคม 2024, 01:27:29 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าเรื่องด้วย clip (จบในตอนครับ)  (อ่าน 2416 ครั้ง)
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 22:08:31 »

ไอ้เราก็พยายามขับรถตามหาคนพวกนี้ ดันไม่ค่อยเจอ ถ้าเจอนะ ฮึ่มส์....................จะขับรถหนี ปล่อยให้วิ่งตามซะให้เข็ด 555 (คนยิ่งไม่ค่อยสู้คนอยู่ด้วย  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ)

ผมกลัวว่าพี่จะเล่นแบบ clip ที่ 3 น่ะสิครับ(แถมคงไม่ได้แค่ขู่เสียด้วยสิ อิอิ)

แหม..ครู ก้อ..อิอิ แต่ผมเคยเจอเหตการณ์ไร้สาระแบบนี้ทีนึงครับ คือ ผมขับ มอเตอร์ไซด์ออกไปธุระแถวๆบ้านแล้วฝนตก เจอรถกระบะยกสูงขับสวนมาแล้วจะเลี้ยวเข้าบ้าน เขาก็เปิดไฟเลี้ยว เราก็ขับตามปกติ แต่อาจจะช้าหน่อยเพราะฝนตก ก็เลยก้มหัวให้หนึ่งที เป็นการขอบคุณที่เขาให้เราไปก่อน แต่ในขณะที่รถกำลังจะสวนกัน เขาเปิดประตู แล้ว ถุยน้ำลายมาใส่ แล้วก็ตะโกนให้ของลับ ผมก็งง ก็เลยจอดเพื่อหันไปมองว่าเกิดอะไรขึ้น  เขาก็ตะโกนให้สารพัดเลยครับทีนี้พร้อมกวักมือเรียกด้วย พร้อมกับเลี้ยวเข้าบ้าน ผมก็ยังงงๆอยู่ว่าเกิดอะไรขึ้น ขณะเดียวกัน เขาจอดรถในบ้านแล้ววิ่งออกมาที่ประตูแล้วตะโกนให้ของลับผมอีกที พร้อมกับพยายามจะโชว์ให้เห็นว่าในมือเขา ถือปืนออกมาด้วย แต่เป็น M16 M1A4 แต่เป็น บีบีกันครับ รวมทั้งท่าถือปืน มันเหมือน ชาวประมงถือฉมวกหาปลายังไงยังงั้นครับ ผมจึงจอดรถเดินเข้าไปหา และพยายามจะอบรมเขา และบอกเขาว่า นี่..ผมมีปืน  ถ้าผมทำตัวไร้สาระอย่างคุณป่านนี้คงยิงกันตายไปแล้ว แต่ พ่อแม่เขาโทรแจ้ง 191 ครับ ดีที่สายตรวจที่มาเป็นรุ่นน้องและรู้จักกันครับ กว่าจะคุยกันรู้เรื่องและยอมขอโทษเรา เกือบปอดบวมตายครับ ยิงฟันยิ้ม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 22:08:31 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
darkabsolute = TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

! Ic2200 Only!♥

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 22:12:53 »

เราชอบคลิบที่2เถื่อนจริงๆฮามากๆเลย

ณ.คลอง6 ติดต่อ 086-127-8002 24ช.ม. จ๊ะ
ธ.กรุงไทย
ชื่อบัญชี น.ส.สุนิษา สุขศรีเนตร์
สาขามธ.ศูนย์รังสิต
เลขที่บัญชี 475-0-36788-5
« ตอบ #11 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 22:12:53 »

ksurachet
Hero Member

อาชีพ: เรือจ้าง

« ตอบ #12 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 22:15:43 »

ไอ้เราก็พยายามขับรถตามหาคนพวกนี้ ดันไม่ค่อยเจอ ถ้าเจอนะ ฮึ่มส์....................จะขับรถหนี ปล่อยให้วิ่งตามซะให้เข็ด 555 (คนยิ่งไม่ค่อยสู้คนอยู่ด้วย  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ)

ผมกลัวว่าพี่จะเล่นแบบ clip ที่ 3 น่ะสิครับ(แถมคงไม่ได้แค่ขู่เสียด้วยสิ อิอิ)

แหม..ครู ก้อ..อิอิ แต่ผมเคยเจอเหตการณ์ไร้สาระแบบนี้ทีนึงครับ คือ ผมขับ มอเตอร์ไซด์ออกไปธุระแถวๆบ้านแล้วฝนตก เจอรถกระบะยกสูงขับสวนมาแล้วจะเลี้ยวเข้าบ้าน เขาก็เปิดไฟเลี้ยว เราก็ขับตามปกติ แต่อาจจะช้าหน่อยเพราะฝนตก ก็เลยก้มหัวให้หนึ่งที เป็นการขอบคุณที่เขาให้เราไปก่อน แต่ในขณะที่รถกำลังจะสวนกัน เขาเปิดประตู แล้ว ถุยน้ำลายมาใส่ แล้วก็ตะโกนให้ของลับ ผมก็งง ก็เลยจอดเพื่อหันไปมองว่าเกิดอะไรขึ้น  เขาก็ตะโกนให้สารพัดเลยครับทีนี้พร้อมกวักมือเรียกด้วย พร้อมกับเลี้ยวเข้าบ้าน ผมก็ยังงงๆอยู่ว่าเกิดอะไรขึ้น ขณะเดียวกัน เขาจอดรถในบ้านแล้ววิ่งออกมาที่ประตูแล้วตะโกนให้ของลับผมอีกที พร้อมกับพยายามจะโชว์ให้เห็นว่าในมือเขา ถือปืนออกมาด้วย แต่เป็น M16 M1A4 แต่เป็น บีบีกันครับ รวมทั้งท่าถือปืน มันเหมือน ชาวประมงถือฉมวกหาปลายังไงยังงั้นครับ ผมจึงจอดรถเดินเข้าไปหา และพยายามจะอบรมเขา และบอกเขาว่า นี่..ผมมีปืน  ถ้าผมทำตัวไร้สาระอย่างคุณป่านนี้คงยิงกันตายไปแล้ว แต่ พ่อแม่เขาโทรแจ้ง 191 ครับ ดีที่สายตรวจที่มาเป็นรุ่นน้องและรู้จักกันครับ กว่าจะคุยกันรู้เรื่องและยอมขอโทษเรา เกือบปอดบวมตายครับ ยิงฟันยิ้ม

เรื่องนี้เหมือนจะเป็นอัลบั้มชุดแรก ๆ ของพี่เลยใช่ไหมครับ เพราะรู้สึกคุ้น ๆ (ติดตามผลงานของพี่ทุกอัลบั้มครับ ยิ้มกว้างๆ)

เราชอบคลิบที่2เถื่อนจริงๆฮามากๆเลย

มันเถื่อนจริง ๆ ครับ ^ ^

ยิ้มกว้างๆ สุพรรณฯ - อ่างทอง - กรุงเทพ ยิงฟันยิ้ม
บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขาโพธาราม เลขที่ 708-0-27990-9 ชื่อบัญชี นายสุรเชษฐ์  แก้วปาน
Inbox : www.facebook.com/messages/518135484985673
Line id : ksurachet
my : 089-915-5556
AIS : 081-763-4547
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 22:32:01 »

เรื่องนี้เหมือนจะเป็นอัลบั้มชุดแรก ๆ ของพี่เลยใช่ไหมครับ เพราะรู้สึกคุ้น ๆ (ติดตามผลงานของพี่ทุกอัลบั้มครับ ยิ้มกว้างๆ)

555 ถูกครับครู วีรเวร เอ๊ย..วีรกรรมเยอะครับ แต่คนพวกนี้นะครับ เขาก็จะเลือกคู่ต่อสู้ครับ ถ้าดูแล้ว สู้ได้ข่มได้ ก็จะลงมือครับ แต่ถ้าดูแล้ว  ถ้าเปิดประตู ผลั่ว ออกมาไม่ใช่นายสัตวแพทย์หน้าตาตี๋ๆ แต่เป็น นายทหาร หรือนายตำรวจ เหตการณ์นี้ ก็จะเป็นคนละเรื่องเลยครับ ยิงฟันยิ้ม
ksurachet
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 20 มกราคม 2013, 22:40:28 »

ถั่วต้มนะฮ้าบบบ ผมนึกภาพตอนเปิดประตูรถแล้วเจอ สห ไม่รู้หน้าตาพี่แกจะเป็นยังไง จะยังเป็นคนมีนิสันใจร้อนอยู่ไหม ... แต่งานนี้ทำให้ผมเห็นว่ากองทัพไม่นิ่งเฉยจริง ๆ ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Moto Lover
Hero Member

## มือปืน 11 มม. ##

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 มกราคม 2013, 07:04:38 »

ชอบคลิปที่ 3 มาก กลายเป็นกุ๊ยกระจอกในพริบตา

ksurachet
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 มกราคม 2013, 09:02:29 »

ชอบคลิปที่ 3 มาก กลายเป็นกุ๊ยกระจอกในพริบตา
เรียบร้อยเสมอเมื่อเจอ gun ^ ^
GT AUTO
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 22 มกราคม 2013, 19:01:27 »

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=Gtgn9Ow08YE" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=Gtgn9Ow08YE</a>
  ฮาๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2013, 19:09:52 โดย GT AUTO » บันทึกการเข้า

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์