HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 กันยายน 2024, 04:20:59 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: x-men-x sale Supply -SWR -Coaxial -Dummy Load -Frequency Counte -ลำโพง 23/12/55  (อ่าน 3761 ครั้ง)
x-men-x
Hero Member

Tel.08-5850-8885 กรุณาติดต่อเวลา 9.00-21.00น.ครับ

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2012, 22:52:22 »

:Dมาเห็นไม้งามเมื่อยามขวานบิ่น ยิงฟันยิ้ม HS6ULA
ถึงจะบิ่น มันก็ยังสามารถกลับมาคมได้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มเท่ห์  ยิ้ม

สำหรับ Coaxial Daiwa cs-401 เหลือ 1 ตัว ขอรับไว้ครับ (ปิดรายการ Coaxial Daiwa)
รับทราบครับ จัดส่งพรุ่งนี้ครับ

เห็นแล้วน้ำลายไหลเลย  ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
เดี๋ยวเอาไปให้ดูใกล้ๆ จะถึงขั้นลงแดงเลย อิอิ 55++

8.   Frequency Counter  TECSTAR  FC-2500 
ขอราคาตัวนี้สุดๆหลังไมค์หน่อยซิครับน้อง X  ยิงฟันยิ้ม
ตอบทาง PM นะครับ

คุณธนัธ  กิติฐากร  284/6 ม.5 ต.พยุหะ อ.พยุหะคีรี นครสวรรค์ 60130
โทรฯ 08-5850-8885 (กรุณาติดต่อเวลา 9.00-21.00 น.)
ธ.กรุงเทพ รังสิต 165-469-7448
ธ.กรุงเทพ พยุหะคีรี 363-046-3622
ธ.กรุงไทย พยุหะคีรี  609-014-2875
ธ.ทหารไทย พยุหะคีรี 4242-055-335
ธ.ไทยพาณิชย์ ย่อยวิภาวดี 1102-147-916
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2012, 22:52:22 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 00:12:23 »

ท่านที่ซื้อของไปคุยตกลงเรื่องส่งของกันใหม่ให้ดีๆนะครับ ส่งพัสดุธรรมดา เดี๋ยวจะเสียของ อย่างน้อยก็ลงทะเบียนสักหน่อยก็ยังดีครับ

ผมสั่งPOWER  SUPPLY   DAIMOND  GS-3000SV   ส่งพัสดุธรรมดาให้ผม ตอนนี้ยังไม่รู้ชะตากรรมเลย  ร้องไห้
« ตอบ #21 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 00:12:23 »

x-men-x
Hero Member

Tel.08-5850-8885 กรุณาติดต่อเวลา 9.00-21.00น.ครับ

« ตอบ #22 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 02:16:32 »

ท่านที่ซื้อของไปคุยตกลงเรื่องส่งของกันใหม่ให้ดีๆนะครับ ส่งพัสดุธรรมดา เดี๋ยวจะเสียของ อย่างน้อยก็ลงทะเบียนสักหน่อยก็ยังดีครับ

ผมสั่งPOWER  SUPPLY   DAIMOND  GS-3000SV   ส่งพัสดุธรรมดาให้ผม ตอนนี้ยังไม่รู้ชะตากรรมเลย  ร้องไห้
 ท่าน RE-SHOCK ครับ ก่อนที่ผมจะส่งนั้น ผมถามท่านเรื่องการรับของว่าถ้ารับที่อนุสาวรีย์ สะดวกไหม ผมจะส่งรถตู้ไปให้ ท่านแจ้งว่าไม่สะดวก  ผมถามว่าถ้าที่ ปณ ( มารับเอง ถ้า ส่งแบบโลจิกโฟส ) ถ้าว่าถ้ารับที่ดุสิตผมจะสะดวกครับ ผมเลยส่งแบบ พัสดุธรรมาดาไปให้ เพราะหวังว่า เจ้าหน้าที่จะนำไปส่งให้ท่านที่บ้านครับ ท่านจะได้ไม่ต้องเดินทางไปรับของที่ ปณ และที่ผมไม่ส่งแบบลงทะเบียน เพื่อที่จะให้ท่านเช็คสถานะนั้น เพราะ น้ำหนักเกินครับ เลยต้องส่งแบบพัสดุ ธรรมดา ครับ

ผมต้องขอโทษท่านด้วยนะครับ ที่ส่งแบบนี้ แล้วทำให้ท่านไม่สามารถเช็คสถานะสิ่งของที่ผมส่งให้ท่านไม่ได้ครับ

*** แต่ถ้าเมื่อของถึงมือท่านแล้วไม่พอใจในสภาพของ หรือเกิดแตกหักจากการส่ง ผมรับคืนนะครับ  เพราะว่าผม คืดว่าผมแพ๊ค ของดีมากแล้วครับ สำหรับของที่มีน้ำหนักมากขนาดประมาณ 9 กิโลกรัม  ***

ยังไงรอของถึงนิดล่ะกันนะครับ หลังปีใหม่ครับ  ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม 2012, 02:50:48 โดย x-men-x » บันทึกการเข้า
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 08:11:41 »

ที่ผมบอกว่าไม่สะดวกไปรับที่อนุสาวรีย์อันนั้นถูกแล้ว  แต่ สะดวกไปรับของที่ ปณ.ดุสิต  ผมเข้าใจว่าท่านจะส่งของให้ผมแบบอย่างใดอย่างหนึ่งที่มันสามารถเช็คสถานะของได้เพราะของราคาหลายบาทอยู่  ก็เลยไม่ได้เน้นว่าจะต้องให้ส่งแบบไหน เลยแจ้งแค่ว่าสะดวกรับ ปณ.ดุสิต 

ถ้าผมรู้สักหน่อย ว่ามันมีปัญหาเรื่องน้ำหนักเกิน ก็จะได้โอนค่าส่งให้ท่านส่งEMSให้เลย  แต่ไม่เป็นไร ลองดูก่อน  เมื่อวานพอผมรู้ว่าเป็นส่งธรรมดามาผมขาอ่อนเลย ตอนแรกไม่ได้สังเกตุดูเลขส่งของกดเช็คถึงว่าทำไมมันไม่ขึ้น ยิงฟันยิ้ม
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 12:48:04 »

ผมสั่งPOWER  SUPPLY   DAIMOND  GS-3000SV   ส่งพัสดุธรรมดาให้ผม ตอนนี้ยังไม่รู้ชะตากรรมเลย  ร้องไห้
  ท่าน RE-SHOCK ครับ ก่อนที่ผมจะส่งนั้น ผมถามท่านเรื่องการรับของว่าถ้ารับที่อนุสาวรีย์ สะดวกไหม ผมจะส่งรถตู้ไปให้ ท่านแจ้งว่าไม่สะดวก  ผมถามว่าถ้าที่ ปณ ( มารับเอง ถ้า ส่งแบบโลจิกโฟส ) ถ้าว่าถ้ารับที่ดุสิตผมจะสะดวกครับ ผมเลยส่งแบบ พัสดุธรรมาดาไปให้ เพราะหวังว่า เจ้าหน้าที่จะนำไปส่งให้ท่านที่บ้านครับ ท่านจะได้ไม่ต้องเดินทางไปรับของที่ ปณ และที่ผมไม่ส่งแบบลงทะเบียน เพื่อที่จะให้ท่านเช็คสถานะนั้น เพราะ น้ำหนักเกินครับ เลยต้องส่งแบบพัสดุ ธรรมดา ครับ

ผมต้องขอโทษท่านด้วยนะครับ ที่ส่งแบบนี้ แล้วทำให้ท่านไม่สามารถเช็คสถานะสิ่งของที่ผมส่งให้ท่านไม่ได้ครับ

*** แต่ถ้าเมื่อของถึงมือท่านแล้วไม่พอใจในสภาพของ หรือเกิดแตกหักจากการส่ง ผมรับคืนนะครับ  เพราะว่าผม คืดว่าผมแพ๊ค ของดีมากแล้วครับ สำหรับของที่มีน้ำหนักมากขนาดประมาณ 9 กิโลกรัม  ***

ยังไงรอของถึงนิดล่ะกันนะครับ หลังปีใหม่ครับ  ยิ้ม
คอยหลังปีใหม่ใจคอไม่ดี ไปเอามาได้แล้วครับ ไม่มีบุบสลาย แจ้งว่าของถึงมือแล้ว ขอบคุณมากครับเอากล่องซ้อนกล่องมาเลย
HS8JBD
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 13:17:35 »

ท่าน RE-SHOCK ครับ ก่อนที่ผมจะส่งนั้น ผมถามท่านเรื่องการรับของว่าถ้ารับที่อนุสาวรีย์ สะดวกไหม ผมจะส่งรถตู้ไปให้ ท่านแจ้งว่าไม่สะดวก  ผมถามว่าถ้าที่ ปณ ( มารับเอง ถ้า ส่งแบบโลจิกโฟส ) ถ้าว่าถ้ารับที่ดุสิตผมจะสะดวกครับ ผมเลยส่งแบบ พัสดุธรรมาดาไปให้ เพราะหวังว่า เจ้าหน้าที่จะนำไปส่งให้ท่านที่บ้านครับ ท่านจะได้ไม่ต้องเดินทางไปรับของที่ ปณ และที่ผมไม่ส่งแบบลงทะเบียน เพื่อที่จะให้ท่านเช็คสถานะนั้น เพราะ น้ำหนักเกินครับ เลยต้องส่งแบบพัสดุ ธรรมดา ครับ

*** แต่ถ้าเมื่อของถึงมือท่านแล้วไม่พอใจในสภาพของ หรือเกิดแตกหักจากการส่ง ผมรับคืนนะครับ  เพราะว่าผม คืดว่าผมแพ๊ค ของดีมากแล้วครับ สำหรับของที่มีน้ำหนักมากขนาดประมาณ 9 กิโลกรัม  ***

ยังไงรอของถึงนิดล่ะกันนะครับ หลังปีใหม่ครับ  ยิ้ม
คอยหลังปีใหม่ใจคอไม่ดี ไปเอามาได้แล้วครับ ไม่มีบุบสลาย แจ้งว่าของถึงมือแล้ว ขอบคุณมากครับเอากล่องซ้อนกล่องมาเลย

ถ้าเบื่อบอกทางนี้บ้างนะครับ ยิงฟันยิ้ม
x-men-x
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 21:30:57 »

ได้ถึง ไว อย่างไม่น่าเชื่อครับ.... นครสวรรค์-กทม..... ส่งวันจันทร์ - ถึงพุธ....  แบบพัสดุธรรมดา

ผมก็หมดห่วงไปครับ  ยิ้ม
x-men-x
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2012, 08:35:56 »

รายการที่ขายแล้วครับ .................

2.   POWER  SUPPLY   PPC    ตัวนี้ทำการปรับเปลี่ยนชุดจ่ายไฟ  เปลี่ยน PA ใหม่  จ่ายได้ประมาณ 40 - 50 A. ครับ  ราคา 4600 บาทพร้อมส่งครับ

3.   POWER  SUPPLY   DAIMOND  GS-3000SV สภาพตามรูปใช้งานปกติครับ  ราคา 5600 บาทพร้อมส่งครับ

5.   POWER  SUPPLY    KAIWA  PS-304 III  สภาพสวยครับเหมือนของใหม่ครับ  หักหนี้มาครับ ราคา 3100 บาทพร้อมส่งครับ  มี 2 ตัวนะครับ เลือกเอาเลยครับ ราคาเท่ากันครับ

7.   SWR  DAIMOND  SX-40C  สภาพสวยครับ ตามรูปครับ  ราคาตัวล่ะ 4100 บาท พร้อมส่งครับ **** ยังอยู่อีก 1 ตัว *****

9.   POWER  SUPPLY   DAIWA  PS-120M II  สภาพตามรูปครับ ใช้งาน ปกติ ราคา 1700 บาทพร้อมส่งครับ *** รายการนี้ ระงับการขายครับ ****

11.   Coaxial DAIWA CS-401  มี 2 ตัวครับ ใช้งานปกติครับ ราคาตัวล่ะ 2750 บาทพร้อมส่งครับ
ksurachet
Hero Member

อาชีพ: เรือจ้าง

« ตอบ #28 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 01:38:40 »

เหลืออะไรบ้างครับพี่ พอดีผมกำลังมองหา PSU จะเอาไปใช้กับโมบาย ช่วยดันให้ข้ามปีครับ ยิ้มกว้างๆ

ยิ้มกว้างๆ สุพรรณฯ - อ่างทอง - กรุงเทพ ยิงฟันยิ้ม
บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขาโพธาราม เลขที่ 708-0-27990-9 ชื่อบัญชี นายสุรเชษฐ์  แก้วปาน
Inbox : www.facebook.com/messages/518135484985673
Line id : ksurachet
my : 089-915-5556
AIS : 081-763-4547
auddy
Sr. Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 15 มกราคม 2013, 03:18:44 »

สงสัยสิ้นเดือนคงต้องบุกถึงบ้าน ท่านพี่ x-men-x ซ่ะแล้ว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

(E23QFK) ต.บางกระสั้น อ.บางปะอิน จ.อยุธยา

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์