HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
04 กรกฎาคม 2024, 13:21:27 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย netbook ราคาอะไหล่ 3000.  (อ่าน 2487 ครั้ง)
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 22:02:35 »

อยู่สุราษฎร์ครับ  ยิ้ม สภาพตามที่รูปเลยครับ ไม่หมกเม็ดครับ
อยู่สุราษฎร์ อยู่อำเภอใหนครับ อยู่ในตัวเมืองมั๊ยครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 22:02:35 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
004
Hero Member

สิ่งที่ต้องทำคือหน้าที่ สิ่งที่ต้องมีคือความอดทน

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 22:31:34 »

ผมจะโอนเงินทางไปรษณีย์ ออนไลน์ครับ ให้ท่านแจ้งชื่อ พร้อมนามสกุล ทาง PM ให้ผมอย่างน้อยผมจะได้มีหลักฐานในการซื้อขายครับ..และเวลาท่านไปรับเงินที่ไปรษณีย์ท่านก็บัตรประชาชนและเตรียมของที่จะส่งไปด้วยครับ เมื่อท่านรับเงินก็ส่งของให้ในเวลาเดียวกัน..แล้วแจ้งหมายเลข EMS ให้ทราบทางโทรศัพท์ ( ขออภัยในความไม่สะดวก เพราะทุกวันนี้มิฉาชีพทางออนไลน์เยอะหรือเกิน ) วังว่าคงเข้าใจและไม่ลำบากเกินไปในการทำธุรกรรมซื้อขายกันขอบคุณครับ
ข้อเสนอแบบนี้ คุณยังรับไม่ได้ คิดเอา เอาอย่างนี้ราคานี้ส่งไปให้ผมก่อน ผมรับของแล้ว ผมตรวจสอบความถูกต้องเรียบร้อย ไม่เกิน 10 นาที ผมโอนให้ เพราะผมมีประวัติดี ไม่คิดโกงใคร การซื้อขายโปร่งไส ถามในเวปนี้ได้เลย สมาชิกท่านใดจะยกมือสนับสนุนเชิญครับ แบบนี้ดีมั๊ย แรงไปผมขอพระอภัยมณีไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤศจิกายน 2012, 22:40:35 โดย 004 » บันทึกการเข้า

ด.ต.บรรณสิทธิ์  ตระสินธุ์ 789 ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จว.นครราชสีมา 30130  AIS 06-5387-5964
บัญชี ธ.ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ 4031366562
« ตอบ #11 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 22:31:34 »

hs3tqu
Hero Member

อาจจะเร็วบ้างในบางลีลา

« ตอบ #12 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 22:38:43 »

ผมจะโอนเงินทางไปรษณีย์ ออนไลน์ครับ ให้ท่านแจ้งชื่อ พร้อมนามสกุล ทาง PM ให้ผมอย่างน้อยผมจะได้มีหลักฐานในการซื้อขายครับ..และเวลาท่านไปรับเงินที่ไปรษณีย์ท่านก็บัตรประชาชนและเตรียมของที่จะส่งไปด้วยครับ เมื่อท่านรับเงินก็ส่งของให้ในเวลาเดียวกัน..แล้วแจ้งหมายเลข EMS ให้ทราบทางโทรศัพท์ ( ขออภัยในความไม่สะดวก เพราะทุกวันนี้มิฉาชีพทางออนไลน์เยอะหรือเกิน ) วังว่าคงเข้าใจและไม่ลำบากเกินไปในการทำธุรกรรมซื้อขายกันขอบคุณครับ
ข้อเสนอแบบนี้ คุณยังรับไม่ได้ คิดเอา เอาอย่างนี้ราคานี้ส่งไปให้ผมก่อน ผมรับของแล้ว ผมตรวจสอบความถูกต้องเรียบร้อย ไม่เกิน 10 นาที ผมโอนให้ เพราะผมมีประวัติดี ไม่คิดโกงใคร ถามในเวปนี้ได้เลย สมาชิกท่านใดจะยกมือสนับสนุนเชิญครับ
เห่อๆ แบบนี้ใครจะกล้า นิวบีนะจ๊ะ ใครจะตาโตก็ลองดูละกัน เอาเปิดๆแบบพี่กับผมสิลงไปเลยลายเซนต์ข้างล่าง ซื้อของเป็นหมื่นเค๊าก็ไม่กลัวเบี้ยวจริงป่าว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม   

ด.ต.ธรรมศักดิ์ บุณยรัตพันธุ์
99 ม.16 บ.นาฝาย ต.นาฝาย อ.เมือง จ.ชัยภูมิ 36000
082-3697511
hs3tqu(แอท)gmail.com
rewki2010
Full Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 22:45:15 »

อยู่อำเภอเมืองครับ ถ้าคนบ้านเดียวกันมาดูได้ครับ

ของดีและถูกมีในโลกที่นี่ นโยบายเดียวรับประกันคืนเงินขอรับ
ที่เก็บตังค์ นางวรรณนิษายอดคำ 5852072429 สาขาเซ็นทรัลพลาซ่า สุราษฎร์ ออมทรัพย์ ธ.ทหารไทย
rewki2010
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012, 07:30:07 »

ข้อเสนอแบบนี้ คุณยังรับไม่ได้ คิดเอา เอาอย่างนี้ราคานี้ส่งไปให้ผมก่อน ผมรับของแล้ว ผมตรวจสอบความถูกต้องเรียบร้อย ไม่เกิน 10 นาที ผมโอนให้ เพราะผมมีประวัติดี ไม่คิดโกงใคร การซื้อขายโปร่งไส ถามในเวปนี้ได้เลย สมาชิกท่านใดจะยกมือสนับสนุนเชิญครับ แบบนี้ดีมั๊ย แรงไปผมขอพระอภัยมณีไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับผม

ไม่ใช่ไม่รับข้อเสนอครับ แต่ผมส่งชื่อและเลขบัญชีไปให้เค้าแล้ว แต่พี่เค้าก็ไม่เห็นโทรมาว่ายังสนใจอยู่รึป่าวผมก็เลยขายต่อครับ คือถ้าพี่เค้ายังสนใจก็คงจะโทรมาถูกต้องมั้ยครับ
rewki2010
Full Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012, 07:31:42 »

ลดแล้วครับ 2600 พร้อส่ง
HS6OKJ
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012, 07:39:17 »

ไม่ใช่ไม่รับข้อเสนอครับ แต่ผมส่งชื่อและเลขบัญชีไปให้เค้าแล้ว แต่พี่เค้าก็ไม่เห็นโทรมาว่ายังสนใจอยู่รึป่าวผมก็เลยขายต่อครับ คือถ้าพี่เค้ายังสนใจก็คงจะโทรมาถูกต้องมั้ยครับ
ไม่ใช่ไม่สนใจครับแต่ผมพยายาม PM ที่อยู่ให้คุณ และให้คุณแจ้งชื่อ ที่อยู่ และไปรษณีย์ที่สะดวกในการมารับเงินมาทาง PM จะได้มีหลักฐานในการซื้อขาย ข้อความคุณเต็มตลอดและโทรแจ้งคุณก็ไม่ลบออก จะให้ผมทำอย่างไรหล่ะครับเพราะการพูดคุยทางโทรศัพท์ มันใช้เป็นหลักฐานไม่ได้หวังว่าคุณคงเข้าใจไม่ใช่ผมเรื่องมากขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤศจิกายน 2012, 07:41:34 โดย HS6OKJ » บันทึกการเข้า

004
Hero Member

สิ่งที่ต้องทำคือหน้าที่ สิ่งที่ต้องมีคือความอดทน

« ตอบ #17 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012, 10:30:52 »

เข้ามาดูความเคลื่อนไหว ไปถึงไหนกันแล้วครับ
jdc
Hero Member

E24KCU

« ตอบ #18 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012, 10:43:09 »

น่าเห็นใจนิวบิเน๊าะ ทำใจเคยเจอเหมือนกันกับคำพูดที่ทำร้ายความรู้สึกกัน เงินมันไม่เท่าไหร่หรอกค่นี้ แต่ความรู้สึก เศร้า เศร้า เศร้า

ชัยพงษ์  พิมพะ(E24KCU)    บ/ช กสิกรไทย สาขาสุรินทร์
ร้านเอ็กซ์พีอิเลคทรอนิคส์                ออมทรัพย์
194  ม.5  ต.ตรวจ                  เลขที่ 1412166939              
อ.ศรีณรงค์  จ.สุรินทร์ 32150             
     โทร.0945703289
hs3tqu
Hero Member

อาจจะเร็วบ้างในบางลีลา

« ตอบ #19 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012, 10:49:39 »

เข้ามาดูความเคลื่อนไหว ไปถึงไหนกันแล้วครับ
จะเคลื่อนไปไหนล่ะลูกเพ่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์