HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
05 กรกฎาคม 2024, 18:52:20 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังไอ้ตัวนี้ครับ  (อ่าน 23418 ครั้ง)
HS3TJA
Newbie
*

« ตอบ #30 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 15:33:14 »

มาแจ้งความคืบหน้ากับสมาชิกที่โดน นายประกิจ  "ฉ้อโกง" นะครับ
ตอนนี้ผมได้ไปแจ้งความที่ สภ.เมืองนครราชสีมา เรียบร้อยแล้ว
เจ้าทุกข์ท่านใดอยากทราบว่า ทางเจ้าหน้าที่ทำอย่างไงต่อ PM หรือ โทรถามผมได้
แจ้งทางนี้ไม่ได้ครับ จะเสียรูปคดี  ฝากถึงผู้ดูแลบอดร์ด้วยนะครับ ช่วยเก็บกระทู้นี้ไว้ นานๆครับ
ทางเจ้าหน้าที่จะเข้ามาดู ว่าผู้เสียหายเยอะแค่ไหนทำความเสียหายมากขนาดไหน 

ขอบคุณทุกท่านครับ
                                                      HS3TJA   

กฤศ บุญญพาพงศ์  อ.เมือง จ.นครราชสีมา
Tel. 0818780262
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #30 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 15:33:14 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
jaidee8008
Full Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 15:41:53 »

ฮืม ขยิบตา  ทำไมชอบบอกกันจัง  คืนเงินแล้วจะถอนแจ้งความ

ทั้งๆที่เขาโกงเรา.....ผมว่าถ้าเจอแบบนี้เข้าแจ้งความเลยครับ

ถึงแม้
ชื่อ-นามสกุล  ที่เปิดบัญชีอาจจะไม่ใช่ตัวจริง  แต่ก็สามารถนำใบแจ้งความไปประสานงานกับธนาคารและอายัดไว้ก่อนได้........

อย่างน้อยก็ไม่ไปทำกับคนอื่นอีก  แต่ถ้าเผอิญ เป็นชื่อ-นามสกุลจริง   ยิ่งง่ายเลย จะไปทำงานหรือรักษาตัวที่ใหนก็ไม่รอด  ยกเว้น(ทำบัตรประชาชนใหม่/สวมชื่อเป็นคนอื่น)

adul
081-6ห้าเจ็ด829สอง
« ตอบ #31 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 15:41:53 »

Huyrat
Newbie
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 15:51:09 »

ใครที่โดนมันหลอกรบกวนส่งหลักฐานให้ พี่ HS3TJA(แอท)hotmail.com ด้วยครับเจ้าทุกข์เยอะมันจะใด้ดิ้นไม่หลุด ส่วนของผมเดี๋ยวพรุ่งนี้ส่งให้ครับ
2800M
Hero Member

๐๘๙-๒๔๙๒๘๕๖ กลุ่มพนัสสัมพันธ์ ชลบุรี ๑๔๕.๑๓๗๕ MH

« ตอบ #33 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 16:05:39 »

กราบเรียนเว็ฐมาสเตอร์นะครับ ขอความกรุณาช่วยนำกระทู้นี้ ขึ้นรายการแรกของเว็บซื้อขายด้วยนะครับ
อย่าพึ่งย้ายไปที่ไหน จะได้ให้เพื่อนสมาชิกและผู้เกี่ยวข้องเข้ามาดู เพื่อนสมาชิกโดนกันเยอะ จะได้จัดการมันได้
ด้วยความเคารพครับ เป็นหูเป็นตา ใครมีข้อมูลอันใด ช่วยขลงโพสต์แจ้งไว้นะครับ

โปรดพิจารณาและตรวจสอบก่อนการตัดสินใจซื้อ
๐๘๙-๒๔๙๒๘๕๖ กลุ่มพนัสสัมพันธ์  ชลบุรี  ๑๔๕.๑๓๗๕ MHz
EVO II GSR
Sr. Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 16:22:35 »

ยุคข้าวยากหมากแพงคับ ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป แต่ควรดิ้นในทางที่ถูกที่ควรนะคับไม่ใช่จะรวยทางลัดแบบนี้  คงนึกว่าไม่มีไครกล้าทำอะไรมั๊ง  ลังเล

ให้บริการ จำหน่ายอุปกรณ์ไฮดรอลิก ปั๊มไฮดรอลิก วาวไฮดรอลิก YUKEN,REXROTH ซ่อมกระบอก สร้างกระบอกไฮดรอลิกตามสเปก ซ่อมถังชุดต้นกำลัง สร้างชุดต้นกำลังตามการใช้งาน 0861668883
rungroj_f
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 16:29:33 »

พวกนี้ มารสังคมจริงๆๆ  โกรธ โกรธ โกรธ
popz_civic
Hero Member

*E22WSQ*

« ตอบ #36 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 16:55:14 »

หมดอนาคต เลยเห็นไหม กรรมติดจรวด....หากินกับความลำบากของคนอื่นมันง่ายไปครับ

และมันก็ส่งผลให้ ได้เข้าคุกง่ายๆ....

รับซื้อ-ขาย เลขทะเบียนรถยนต์หมวดใหม่ 3กx และป้ายหมวดเก่า ราคาพิเศษ
system13
baned
Hero Member
*

! ร้าน BCS COMPUTER

« ตอบ #37 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 17:02:07 »

ท่านนี้แหละครับ เจ้าของเครื่องนี้ ผมได้ลงประกาศหาเครื่อง โมบายแดง 245 ท่านได้เสนอเครื่องนี้ให้ผมมาครับ
ราคาแค่ 2000 พร้อมส่ง ตอนแรกผมถามว่าอยู่ไหนท่านบอกว่าอยู่(ลพบุรี)พอดีผมมีเพื่อนอยู่ จะให้เพื่อนไปดู
ท่านก็บอกว่าตอนนี้อยู่(สระบุรี)ผมก็บอกจะให้เพื่อนไปดูเขาบอกไม่ว่างเจอ ผมก็บอกว่าขอส่งเป็น พกง ได้ป่าวครับ ท่านบอกไม่ได้ ขอเป็นโอนเงินอย่างเดียวครับ ผมก็เลยไม่กล้าเอาครับ  เพื่อนสมาชิกลองดูเครื่องของเขานะครับ แล้วผมขอถามท่านว่า ถ้าเป็นท่านท่านจะขายให้ผมไหมราคาแค่ 2000 บาท ตัวเครื่องใหม่มาก ใครจะขายให้ครับราคานี้ เขาบอกชื่อเดียวกันนี้เลยครับ     นาย ประกิจ ใจดี เบอร์ 082-3972765

ดูรูปเครื่องของเขาครับ ถ้าขายจิงคงแย่งกันน่าดูครับ 2000 บาท อุปกรณ์ยังอยู่ในกล่องครบ พร้อมส่ง

เกือบโดนอีกแล้วครับท่าน
ผมก็โดนเหมือนกันครับ หลอกให้โอนเงินไปก่อน วันแล้ววันเล่าก็ไม่ยอมส่งของมาจะมีที่ไหนกันเครื่องใหม่มากแต่ขายในราคา 2000 เหอะๆๆ แปลกจังเลยเค้าอาจจะไม่มีความรู้เรื่องวิทยุก็ได้

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=50803.0 >>> คอมพิวเตอร์
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=50368.0 >>> สั่งของต่างประเทศ

โทร stop spam เบล

[/url
M-one
Full Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 17:15:28 »

รับรองผมไม่ถอนแจ้งความแน่นนอนครับ
TM-241
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา

« ตอบ #39 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 17:43:54 »

เอา header ไปดูด้วยครับ จะได้เอา ip ไปตามได้ถึงบ้าน

การติดต่อผมทางโทรศัพท์ กรุณาติดต่อหลัง 10.00 ไปแล้วนะครับ
**หมายเหตุ**
ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกอย่าปั่นราคาที่กระทู้ผมครับ หากพบที่ใดราคาถูกกว่า รบกวนไปซื้อที่นั่นได้ครับ
หากยังฝ่าฝืนผมต้องขออนุญาตลบกระทู้ท่านออกนะครับ หวังว่าคงเข้าใจ ขอบคุณครับ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 13
  พิมพ์