HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
01 กรกฎาคม 2024, 17:15:07 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ ปรับปรุงขายสายไฟสำหรับต่อเข้าเครื่อง MOBILE รับทำตามการใช้งาน  (อ่าน 20644 ครั้ง)
hatyaiRC ใช้หลาย acc แบน6เดือน
member..
Hero Member
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 13:51:13 »

สายไฟสำหรับต่อเข้าเครื่องโมบายล์ ใช้งานได้ทั้งการติดตั้งในรถนยต์และที่บ้าน

สายไฟขนาด 2.8 mm เส้นทองแดงเต็ม.. แน่น!! ใช้ฟิวส์ป้องกันกระแสขนาด 20A แบบเสียบ(หาซื้อเปลี่ยนได้ง่ายในปัจจุบันนี้..) ย้ำหัวสายด้วยหางปลาและปลั๊กสำหรับต่อเข้าเครื่องโมบายล์ได้สะดวก บัดกรีเพิ่มความแข็งแรงในจุดที่มีการเชื่อมต่อ              ..หมดห่วงเรื่องสายร้อนเมื่อต้องใช้งานนานๆ..!!

-เลือกความได้ตามต้องการ สั้น/ยาว สั่งได้..
               -ต้องการหางปลาเข้าหัวสายแบบไหน สั่งได้..
               -เรื่องราคา.. เพิ่ม/ลด คิดตามที่ท่านสั่ง

แบบสำเร็จที่มีขายอยู่ในตอนนี้.. ยาว 3 เมตรใกล้-ไกล หายห่วง.. 200-  ส่งลงทะเบียนให้ฟรี..!!

จัดเพิ่มมา 1 รายการ  Power supply พร้อมสายต่อเข้าเครื่องโมบายล์ ไม่แพง..!! ดูรายละเอียดหน้า 1 ครับ

ไม่เน้นค้าขายกำไรเป็นตัวเงิน ขอแลกกับประสบการณ์เพื่อพัฒนาตัวเองให้มีความรู้ยิ่งขึ้น..
KANAS JANTRAPICHART ธ.กสิกรไทย เลขที่ 402-264-467-5 ออมทรัพย์
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 13:51:13 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
---narupon---
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 14:07:29 »

ร้านนี้ถูกดี ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

---------โทร  0 8 4 4 1 7 9 9 7 7-----------
« ตอบ #21 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 14:07:29 »

hatyaiRC ใช้หลาย acc แบน6เดือน
member..
Hero Member
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 กันยายน 2012, 11:12:35 »

สายไฟสำหรับต่อเข้าเครื่องโมบายล์ ใช้งานได้ทั้งการติดตั้งในรถนยต์และที่บ้าน

สายไฟขนาด 2.8 mm เส้นทองแดงเต็ม.. แน่น!! ใช้ฟิวส์ป้องกันกระแสขนาด 20A แบบเสียบ(หาซื้อเปลี่ยนได้ง่ายในปัจจุบันนี้..) ย้ำหัวสายด้วยหางปลาและปลั๊กสำหรับต่อเข้าเครื่องโมบายล์ได้สะดวก บัดกรีเพิ่มความแข็งแรงในจุดที่มีการเชื่อมต่อ              ..หมดห่วงเรื่องสายร้อนเมื่อต้องใช้งานนานๆ..!!

-เลือกความได้ตามต้องการ สั้น/ยาว สั่งได้..
               -ต้องการหางปลาเข้าหัวสายแบบไหน สั่งได้..
               -เรื่องราคา.. เพิ่ม/ลด คิดตามที่ท่านสั่ง

แบบสำเร็จที่มีขายอยู่ในตอนนี้.. ยาว 3 เมตรใกล้-ไกล หายห่วง.. 200-  ส่งลงทะเบียนให้ฟรี..!!

จัดเพิ่มมา 1 รายการ  Power supply พร้อมสายต่อเข้าเครื่องโมบายล์ ไม่แพง..!! ดูรายละเอียดหน้า 1 ครับ

pythonsky
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 23 กันยายน 2012, 22:52:06 »

ปักหัวไว้ก่อนครับผม

member..
Hero Member
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 16:14:34 »

ดันขึ้นหน้าหน่อย..
member..
Hero Member
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 17:43:46 »

แจ้งเพื่อทราบกันนิดนึงครับ.. เรื่องของราคาที่ผมจำหน่ายนั้น.. เกิดมีปัญหากับบางท่านขึ้นมา ยังงัยก็ขออภัยด้วยนะครับหากมีผลกระทบ แต่ผมไม่ได้ทำการเช็คตลาดของสินค้าชิ้นนี้หรอกนะครับว่าราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ราคานี้ผมก็ตั้งขึ้นมาเอง เอาต้นทุนมารวมแล้วก็ตั้งราคาขาย ไม่ได้หวังผลกำไรอะไรมากมาย.. หลายๆท่านซื้อ-ขายกับผมมาก็หลายอย่าง เรื่องราคาผมลดได้ ลงได้ตามที่ท่านขอ กำไรผมไม่ใช่ตัวเงินแต่เป็นประสบการณ์ที่ได้ฝึกฝนพัฒนามากกว่า ไม่เคยคิดค้าหรือไปตัดหน้าใครครับ.. อยู่ที่ความพึงพอใจและเชื่อถือของผู้ซื้อเอง ขอบคุณครับ
we1999
Full Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 17:52:52 »

แจ้งเพื่อทราบกันนิดนึงครับ.. เรื่องของราคาที่ผมจำหน่ายนั้น.. เกิดมีปัญหากับบางท่านขึ้นมา ยังงัยก็ขออภัยด้วยนะครับหากมีผลกระทบ แต่ผมไม่ได้ทำการเช็คตลาดของสินค้าชิ้นนี้หรอกนะครับว่าราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ราคานี้ผมก็ตั้งขึ้นมาเอง เอาต้นทุนมารวมแล้วก็ตั้งราคาขาย ไม่ได้หวังผลกำไรอะไรมากมาย.. หลายๆท่านซื้อ-ขายกับผมมาก็หลายอย่าง เรื่องราคาผมลดได้ ลงได้ตามที่ท่านขอ กำไรผมไม่ใช่ตัวเงินแต่เป็นประสบการณ์ที่ได้ฝึกฝนพัฒนามากกว่า ไม่เคยคิดค้าหรือไปตัดหน้าใครครับ.. อยู่ที่ความพึงพอใจและเชื่อถือของผู้ซื้อเอง ขอบคุณครับ
พูดดี พ่อค้าดี ๆ ก็มี ผมตามผลงานท่านมาตั้งแต่ r/c แล้วครับ เคยซื้อของท่านด้วย (ตลาดสี่มุมเมือง รังสิต) ถ้าท่านจำได้

ผมขอรับ 1 ชุดครับ ทั้ง power และ สายไฟ ขอเลขที่บัญชี ทาง pm ดึก ๆ จะเช้ามาดูอีกที ตอนนี้ ขอไปขายของก่อน
member..
Hero Member
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 10:06:20 »

ไปกันต่อ.. สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ..
keeb
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 10:11:39 »

พูดถูกต้องครับ ผมเป็นคนซื้อ ผมย่อมมีสิทธิ์ที่จะเลือก อยู่ที่ความพึงพอใจของคนซื้อ เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กันยายน 2012, 10:13:11 โดย keeb » บันทึกการเข้า

E29AIA
จนท.สื่อสาร ศูนย์รับแจ้งเหตุและสั่งการ
อาสาสมัครกู้ภัย/เจ้าหน้าที่กู้ชีพ EMT
087-3690390/082-3801669
กรุงไทย ออมทรัพย์ 980-5-24998-0
lekmuk1
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 11:00:08 »

เชียร์ ครับ ทำดีต่อไป ครับ

( เป็นกำลังใจครับ )

083 1506123 lekmuk

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 10
  พิมพ์