HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
05 ตุลาคม 2024, 20:20:52 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายขายGP338 ขอบพระคุณคณะทำงานและพี่ๆทุกท่านครับ  (อ่าน 1863 ครั้ง)
spectacle1
Hero Member

ขอเกิดเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #10 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 13:35:48 »

นั่งยัน นอนยัน ตีลังกายัน ครับ ทั้งชุดส่งมาจาก ร้านJS.สื่อสารครับ เผอิญกระดาษห่อกล่องผมทิ้งไปแล้ว ในนั้นปั๊มตราร้านJS.ชัดเจนครับ เบอร์โทร.ที่ผมใช้ติดต่อก็เป็นของร้านJS.เมื่อไม่มีใครกล้ายืนยันได้ว่ามันเป็นของจีนหรือเทียม ผมขายต่อ แต่ถ้าท่านใดมีข้อมูลที่ชัดเจนแจ้งเข้ามาทางPM.หรือหน้ากระทู้ ผมจะยุติการขายทันที...ตอนนี้ผมว่าผมขายลำบากแล้วครับ ขอความกรุณาเถอะครับ...ถ้าไม่ชัดเจนในแง่มุมใดโปรดบอก อย่าทิ้งบอมบ์แล้วไป...เห็นใจเถอะครับ ผมก็ต้องเอาเงินไปเลี้ยงลูกเมียเหมือนกัน

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 13:35:48 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
bankkokk
Hero Member

วิศวะกรรมรถไฟ รุ่น๕๖

« ตอบ #11 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 13:55:00 »

ดันให้คนรักครอบครัว1ที  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #11 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 13:55:00 »

spectacle1
Hero Member

ขอเกิดเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #12 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 13:55:55 »

ขออนุญาตคณะทำงาน มีเพื่อนสมาชิกอาวุโสที่คร่ำหวอดกับวงการโมโต.ได้กรุณาแจ้งเครื่องตัวนี้ไว้ดังนี้(ไม่ขออนุญาตเอ่ยนาม เนื่องจากท่านไม่อนุญาต) ผมได้คัดลอกมาจากPM.
ฝาหน้า = จีน Grade A+ , Battery + Charger = จีน

Board = Malaysia

คุณภาพการใช้งาน = ยอดเยี่ยม

ยุติการขายชั่วคราว มีเพื่อนสมาชิกทางสุพรรณจองไว้ รอโอนก่อน 13.00 น.ของวันที่ 8.8.55 ขอบพระคุณมากครับ สำหรับความไว้วางใจและความเชื่อมั่นในความซื่อสัตย์ของผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2012, 15:38:48 โดย spectacle1 » บันทึกการเข้า
Little
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 16:14:12 »

Battery ของแท้หรือไม่ไม่ทราบครับ แต่หากมีตัวเลข 719 นั่นหมายความว่า Battery ถูกผลิตมาตั้งแต่ปี 2007 สัปดาห์ที่ 19 ครับ สำหรับ serial number มองไม่ชัด เดี๋ยวจะแกะรหัสมาให้นะครับ
ทูมิเตอร์
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

ตอบได้ทุกคำถาม ชัวร์ ไม่มีมั่ว ...

« ตอบ #14 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 16:34:48 »

นั่งยัน นอนยัน ตีลังกายัน ครับ ทั้งชุดส่งมาจาก ร้านJS.สื่อสารครับ เผอิญกระดาษห่อกล่องผมทิ้งไปแล้ว ในนั้นปั๊มตราร้านJS.ชัดเจนครับ เบอร์โทร.ที่ผมใช้ติดต่อก็เป็นของร้านJS.เมื่อไม่มีใครกล้ายืนยันได้ว่ามันเป็นของจีนหรือเทียม ผมขายต่อ แต่ถ้าท่านใดมีข้อมูลที่ชัดเจนแจ้งเข้ามาทางPM.หรือหน้ากระทู้ ผมจะยุติการขายทันที...ตอนนี้ผมว่าผมขายลำบากแล้วครับ ขอความกรุณาเถอะครับ...ถ้าไม่ชัดเจนในแง่มุมใดโปรดบอก อย่าทิ้งบอมบ์แล้วไป...เห็นใจเถอะครับ ผมก็ต้องเอาเงินไปเลี้ยงลูกเมียเหมือนกัน

ไม่แน่ใจว่า หมายถึง และ/หรือรวมถึงผมด้วยหรือไม่ ... แต่ผมไม่มีเจตนาอื่นใด นอกจากอยากจะทราบว่า สติ๊กเกอร์เป็นของร้านใด

ต่อแต่นี้จะไม่สอดรู้สอดเห็นแล้ว และขอโทษท่านจากใจจริง หากความเห็นที่โพสถามไปก่อนหน้านี้ทำให้สินค้าของท่านขายได้ยากขึ้นครับ

นำเข้า-ขายสายอากาศ(เสา)และอุปกรณ์ติดตั้งฯ : Antenex-Diamond-E/M Wave-Hustler-Laird-Larsen-MOTOROLA-PCTEL
ขายสายโปรแกรมฯ-รับโปรแกรมเครื่องวิทยุโมโตฯ

LINE ID: two-meter โทร.087 714 6161

spectacle1
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 18:01:46 »

ไม่แน่ใจว่า หมายถึง และ/หรือรวมถึงผมด้วยหรือไม่ ... แต่ผมไม่มีเจตนาอื่นใด นอกจากอยากจะทราบว่า สติ๊กเกอร์เป็นของร้านใด

ต่อแต่นี้จะไม่สอดรู้สอดเห็นแล้ว และขอโทษท่านจากใจจริง หากความเห็นที่โพสถามไปก่อนหน้านี้ทำให้สินค้าของท่านขายได้ยากขึ้นครับ

ไม่เป็นไรครับพี่ต้น ก็อย่างที่ผมบอกในกระทู้ของที่ผมขายทุกชิ้นเพื่อนสมาชิกมีสิทธิ์เข้ามาบอกได้เลยว่าอันไหนแท้ อันไหนเทียม เพื่อประโยชน์ของผู้ซื้อเป้นหลัก นึกถึงใจเขาใจเรา ของซื้อมาใช้มันต้องดี เทียมก็บอกว่าเทียม แท้ก็บอกว่าแท้ หรือเราเข้าใจโดยบริสุทธิ์มันเป็นเครื่องแท้ แต่ภายหลังเพื่อนสมาชิกเข้ามาท้วงติงและบอกความต่างระหว่างแท้/เทียมได้อย่างชัดเจน เราก็ต้องรีบแก้ไขทันที โดยการแจ้งให้เพื่อนสมาชิกทราบ หรือยกเลิกการขายไปเลย เพื่อแสดงความรับผิดชอบ บอกได้เลยว่าจากการขายครั้งนี้ผมต้องยอมขายขาดทุนอย่างที่สุด ชนิดว่าไม่เคยขาดทุนอะไรอย่างนี้มาก่อน ทั้งๆที่ซื้อเครื่องมาใช้ได้ไม่ถึง 7 วัน เฮ้อ...ผมขออนุญาตปิดกระทู้เลยละกันนะครับ เดี๋ยวแตกประเด็นและอาจจะนำไปสู่การแตกแยก หรือวิวาทะ ไม่รู้จักจบจักสิ้น ขอบพระคุณในความห่วงใยสำหรับพีๆที่ส่งPM.มาให้ น้อมรับไว้ด้วยความเคารพครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์