HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
05 กรกฎาคม 2024, 13:49:09 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีอะไรแค่อยากถาม  (อ่าน 5319 ครั้ง)
HS5YUC
Hero Member

PM โปรดระบุหัวข้อ

« ตอบ #10 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 21:18:34 »

ขยิบตา :oน้าโมทคือใครครับ

มีอยู่ท่านเดียวครับ ใครที่ขี้เหงาที่สุดในแฮมสยาม ท่านนั้นเลย  ถ้าเข้ามาเห็นเมื่อใหร่กระทู้บาน ไม่เชื่อคอยดูครับ ยิงฟันยิ้ม

แกช่วยเอาแมงหวี่ ออกจากใต้ลายเซ็นแกหน่อยเห่อะ ข้าจะตีมันทุกที จอแทบพัง อิอิอิ ล้อเล่นๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พอกันเลย ผมเจอตัวนี้เข้าไปนึกว่าโดนไวรัสเล่นงานเข้าแล้ว อยู่ดีๆทำไมมันขยับเองได้

น้าๆทำอย่างไรอะครับที่มันวิ่งไปวิ่งมาเวียนหัวดีครับเอิ๊กๆๆ ยิงฟันยิ้ม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 21:18:34 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 21:33:04 »

มีอยู่ท่านเดียวครับ ใครที่ขี้เหงาที่สุดในแฮมสยาม ท่านนั้นเลย  ถ้าเข้ามาเห็นเมื่อใหร่กระทู้บาน ไม่เชื่อคอยดูครับ ยิงฟันยิ้ม

แกช่วยเอาแมงหวี่ ออกจากใต้ลายเซ็นแกหน่อยเห่อะ ข้าจะตีมันทุกที จอแทบพัง อิอิอิ ล้อเล่นๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พอกันเลย ผมเจอตัวนี้เข้าไปนึกว่าโดนไวรัสเล่นงานเข้าแล้ว อยู่ดีๆทำไมมันขยับเองได้

น้าๆทำอย่างไรอะครับที่มันวิ่งไปวิ่งมาเวียนหัวดีครับเอิ๊กๆๆ ยิงฟันยิ้ม

เสี่ยติ่ง แล้วแกจะเอาไปหลอกใครเล่า แค่แมงหวี่ผมก็เกือบแทบเอานิ้วเขี่ยจอแล้ว ยิ่งเป็นอย่างว่า กะปิดเครื่องทันที เสียดายคอมพิวเตอร์ มีอยู่เครื่องเดียว เดี๋ยวดูละครไม่ได้ อิอิอิอิอิ

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
« ตอบ #11 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 21:33:04 »

eagle j733
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 21:37:24 »

คนแก่ 2 คน นี่ แอบหาอะไรมาเล่นกันอีกละ ยิงฟันยิ้ม
มาแว้วๆ น้าโมท ที่เพื่อนๆเรียกอิฉันก็ตัวเดี้ยนนี่แหละ คิดถึงเหรอ ก็มาหาดิ เปรียวปากเหลือเกิน

เห็นมากันทีไร ไม่รู้จะรีบกลับกันไปไหน เราเหร้อก็กำลังได้ที ไม่ต้องกลัวคุณแก่ที่บ้านผมครับ

อยู่ภายใต้การควบคุมของผมหมดแล้ว สั่งได้หมด เอาแฟ้บมา อิอิอิอิอิ

TOT เล่นผมซะหลายวันเลย ไม่ได้ป่ะหน้าป่ะตากัน เหงาสุดๆ

จะทำอะไรกันดีเว้ย มาครับๆ มาจัดมิสสะติ้งที่ยุดยาเล้ย 50เพลงรวด แล้วจะพาไปกินตับ ตับ ตับ ตับ ตับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ส่วนคนนี้ยังเฮฮาอยู่ได้ ยังไม่รู้ตัวอีก พวกจะจับไปบวชอยู่แล้ว ยังไม่รีบหนีอีก 555
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 21:46:02 »

คนแก่ 2 คน นี่ แอบหาอะไรมาเล่นกันอีกละ ยิงฟันยิ้ม
มาแว้วๆ น้าโมท ที่เพื่อนๆเรียกอิฉันก็ตัวเดี้ยนนี่แหละ คิดถึงเหรอ ก็มาหาดิ เปรียวปากเหลือเกิน

เห็นมากันทีไร ไม่รู้จะรีบกลับกันไปไหน เราเหร้อก็กำลังได้ที ไม่ต้องกลัวคุณแก่ที่บ้านผมครับ

อยู่ภายใต้การควบคุมของผมหมดแล้ว สั่งได้หมด เอาแฟ้บมา อิอิอิอิอิ

TOT เล่นผมซะหลายวันเลย ไม่ได้ป่ะหน้าป่ะตากัน เหงาสุดๆ

จะทำอะไรกันดีเว้ย มาครับๆ มาจัดมิสสะติ้งที่ยุดยาเล้ย 50เพลงรวด แล้วจะพาไปกินตับ ตับ ตับ ตับ ตับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ส่วนคนนี้ยังเฮฮาอยู่ได้ ยังไม่รู้ตัวอีก พวกจะจับไปบวชอยู่แล้ว ยังไม่รีบหนีอีก 555

ใครจะกล้าเข้ามาจับผมไปบวชเป็นคนแรก แจ้งมาๆ จะได้ไปบวชพร้อมกัน อิอิอิอิอิ แกเหรอตาแจ๊ค  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 21:49:22 »

ก็เดี๋ยวน้าไปบวช แล้วใครจะพาผมไปหาน้องๆล่ะ (ห่วงอยู่เรื่องเดียวแหร่ะ อิอิ) ยิงฟันยิ้ม
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 21:59:31 »

ก็เดี๋ยวน้าไปบวช แล้วใครจะพาผมไปหาน้องๆล่ะ (ห่วงอยู่เรื่องเดียวแหร่ะ อิอิ) ยิงฟันยิ้ม

ยังจะมาหวงเรื่องนี้ เด็กๆมันจำหน้าได้หมดทุกคนแล้วอุตสาห์หิ้วปิ่นโตมาด้วย เจ้าอย่าได้หวัง นอกเสียจากเด็กๆที่มาใหม่ก็คงจำแกไม่ได้ ถ้าบวชด้วยพร้อมกันเด็กตรึม สาธุๆ รอดเสียที   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

POP
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 22:11:34 »

ไม่รู้จักน้าโมทย์ โถๆ เอาง่ายๆรู้จักพระเอก ที่เล่นคู่กะยาฆ่าญ่า เอ้ย ญาญ่า มั้ย  ณ เดช.งัย  เหมือนกันมาก มองแล้วหยั่งกะคู่แฝด เหมือถ่ายเอกสารสีมาเลยเชียว มองผ่านๆไม่รู้คนไหน ณ เดช คนไหน ณ โมทย์ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม     

ไม่มีเพื่อน     อย่าไปไหนไกล
ไม่มีน้ำใจ     อย่าไปไหนเลย
เจมี่
Hero Member

ระบบ True >064-1169610

« ตอบ #17 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 22:50:14 »

ก็จัด meeting หรือ eyeball ได้นะครับ เวปแฮมสยามสมาชิกทั้งประเทศอยู่แล้ว นิตยสาร100watts ยังจัดได้เลย เอาสนามหลวงเลยดีมั๊ย โต๊ะจีนสัก 1000 โต๊ะ  ยิงฟันยิ้ม รายได้สมทบทุนการกุศลส่วนนึง บำรุงเวปแฮมสยามส่วนนึง ตั้งคณะกรรมการเลยก็ดี จดทะเบียน อนาคตเข้าตลาดหลักทรัพย์  ยิงฟันยิ้ม

รุ่นสอบปี34-โอนธนาคารไทยพาณิชย์ 364-236963-0
รับซ่อม-PC-notebook ส่งซ่อม ปณ.NTC kerryกรุงเทพ 248-0-36430-2/ชื่อเกียรติศักดิ์(ทั้ง2บัญชี)
hondaone
member..
Hero Member
*

0886074166 HONDAONE

« ตอบ #18 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 22:58:37 »

แล้วใครจะเอาน้าโมทย์ขี่คอละ  เห็นแบบนั้นนะ  แน่น  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

0886074166 HONDAONE
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 23:14:33 »

ก็จัด meeting หรือ eyeball ได้นะครับ เวปแฮมสยามสมาชิกทั้งประเทศอยู่แล้ว นิตยสาร100watts ยังจัดได้เลย เอาสนามหลวงเลยดีมั๊ย โต๊ะจีนสัก 1000 โต๊ะ  ยิงฟันยิ้ม รายได้สมทบทุนการกุศลส่วนนึง บำรุงเวปแฮมสยามส่วนนึง ตั้งคณะกรรมการเลยก็ดี จดทะเบียน อนาคตเข้าตลาดหลักทรัพย์  ยิงฟันยิ้ม
อะจึ๋ยส์..เอาแบบนั้นเลยเหรอท่าน  เจมี่ งั้นผมจองไว้โต๊ะนึงให้ ท่าน ชญานิษฐ์ นะ เอาให้นั่งคนเดียวอยู่ไกลๆโน่นเลย 555

แล้วใครจะเอาน้าโมทย์ขี่คอละ  เห็นแบบนั้นนะ  แน่น  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รุ่นนี้แล้ว ใช้รถเข็นน้ำ เข็นเอาครับท่าน hondaone แบกขึ้นคอท่าจะไม่ใหวครับ 555

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์