HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
07 กรกฎาคม 2024, 08:08:10 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 26 27 [28] 29 30
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รอเช็คเครื่อง คืนเงินครับ  (อ่าน 50533 ครั้ง)
hondaone
member..
Hero Member
*

0886074166 HONDAONE

« ตอบ #270 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 10:57:12 »

ไปทำงานดีกว่า  27หน้าและ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ยังไงก็ใจเย็นๆ รักกันไว้เถิดเราเกิดร่วมแดนไทย  คนขายคนซื้อมีไรก็โทรหากันซะ ท่านทั้งสองย่อมรู้ดีกว่าใครๆ ถอยกันคนละเก้า
มีไรไม่เข้าใจก็ยกโทรศัพท์อะโหลหากัน ดีกว่ามาทะเลาะกันให้ชาวบ้านเห็น เดี๋ยวจะเป็นคดีความกันไปเปล่าๆ หากเป็นเครื่องมีทะเบียนก็ดีไป หากเป็นเครื่องไม่มีทะเบียนเดี๋ยวจะเป็นเรื่อง  เวปนี้มีทั้งเครื่องไม่มีทะเบียนและเครื่องมีทะเบียน เดี๋ยวจะเข้าตัวทั้งคนซื้อคนขายและคนมุง รวมถึงกองเชียร์ต่างๆ   ค่าปรับเท่าไรนะจำไม่ได้รู้แต่ว่าแพง

0886074166 HONDAONE
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #270 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 10:57:12 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #271 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 10:58:27 »

โทรไปยื่นคำขาด และ ระบุวันเวลาเลยครับ  ไม่ต้องรอแล้ว  เขาจะตกลงหรือทำตามหรือไม่ ก็ไม่ต้องสนใจครับ
แจ้งใน pm หรือ โทรก็ได้ ตรงนี้ ท่านจะได้หลักฐานในการนัดหมาย เรื่องระบุวันเวลา
ท่านก็ใช้สิทธิ์ ในการเป็นเจ้าของเงินได้เช่นกัน   โยกโย้ ชักช้า กว่ากำหนด ก็จะได้เปลี่ยนเป็นฉ้อโกงได้ครับ

ต่อไปนี้ ไม่ต้องสนใจ ครับ อยากพูดอะไร อยากรออะไรก็ปล่อยให้เขาทำไป
คุณใช้สิทธิ์ ของเจ้าของเงินและ เป็นผู้เสียหาย ใช้ข้อมูลในการสนทนาในกระทู้ เป็นหลักฐานได้ครับ

แล้ว แนะนำให้ ไปแจ้งความ ทำบันทึกประจำวันไว้ เพื่อเข้าสู่กระบวนการ
หลังจากนั้น รอวัน นัดหมาย ครับ หากไม่ตรงกำหนดให้ กลับไปแจ้งความเพื่อดำเนินคดีอีกครั้งกับร้อยเวร
จากนั้น ก็รอครับ เดี๋ยวตำรวจเขาจะมีหมายเรียกคู่กรณี ของท่านเอง ถ้ามีหมายเรียกแล้วไม่มา
เดี๋ยวก็จะมีหมายจับ ส่วนจะยังไงต่อเดี๋ยวก็รู้เองครับ ใหนๆก็ใหนแล้ว อุตสาเสียเวลารอแล้ว ก็จัดซ่ะหน่อย
อย่าไปคิดว่าเงินเล็กน้อย ทำแล้วจะคุ้มใหม จริงๆแล้วคุณไปแจ้งความก็แทบจะไม่ได้มีค่าใช้จ่ายอะไรครับ

สวัสดีตอนเช้าทุกท่านครับ

วันนี้หลายคนคงมารอลุ้น ว่าจะโอน หรือไม่

ผมบอกแล้ว ภายใน 24ชม. หลังจากที่ผมได้รับเมสเซส

สบายใจได้ พูดคำไหน คำนั้น

*เพิ่มเติมครับ

ในโลกนี้ทีคนหลายประเภท แต่ประเภทที่เก่งแต่พิมพ์ เก่งหน้าจอ .. พวกนี้อยู่ได้นานครับ

เอาเวลาไปช่วยคนไทยในสามจังหวัด จะมีประโยชน์กว่าเสียเวลาเห่า

ถ้าร้อนตัวก็รับกันไปนะครับ (เพราะจากที่ผ่านๆมา มีแต่คนกระโดดรับ)

ทีระเบิด กระสุนมา วิ่งหนีกันหมด .. นี่แหล่่ะคนไทย !!

ขอไว้อาลัยแด่ผู้เสียชีวิตเพื่อประเทศชาติ เพื่อพี่น้องชาวไทย อย่างหาที่สุดไม่ได้
หลงประเด็น ทีคุณตั้งใจแจก ค-ย  ในเวปที่คุณเล่นและอยู่มา ใช้เวลาเหมือนบ้านตัวเอง คุณยังทำไปได้

ที่ผ่านมา คู่กรณีเถียงกัน จะเป็นจะตาย  แต่กองเชียร์ไม่เคยถูกแจก ค-ย  เขาควบคุมอารมย์ได้ผิดก็ยอมรับ แก้ไข

คุณมันผิดที่ แจก ค-ย กองเชียร์ มันถึงไม่จบ

เดี๋ยวผมจะยุ ให้เขาไปแจ้งความ     

มึน..........จริง ๆ  แลบลิ้น
มัวยุ่งอยู่ห้องโน้น...ว่างๆเลยมาห้องนี้เห็นได้ยินเสียงอะไรใครลีลามาก(เด๋วพาไปแสดงหนังXซะนี่)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถ้ารู้จัก รัก และเชื่อใจผม ผมขอละกันครับ ให้เวลาน้องเค้านิดนึง เพราะผมเชื่อว่าน้องเค้าเป็นลูกผู้ชายพอ คำใหนคำนั้น นองเค้าได้รับปากแล้วว่าจะโอนภายใน 24 ชั่วโมงที่ได้รับ SMS ผมเชื่อว่าเขารักษาคำพุดครับ ขอบคุณครับ ยิ้ม
« ตอบ #271 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 10:58:27 »

mosfet
Full Member

« ตอบ #272 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 11:01:27 »

วันนี้หลายคนคงมารอลุ้น ว่าจะโอน หรือไม่

ผมบอกแล้ว ภายใน 24ชม. หลังจากที่ผมได้รับเมสเซส

ในโลกนี้ทีคนหลายประเภท แต่ประเภทที่เก่งแต่พิมพ์ เก่งหน้าจอ .. พวกนี้อยู่ได้นานครับ

เอาเวลาไปช่วยคนไทยในสามจังหวัด จะมีประโยชน์กว่าเสียเวลาเห่า

ถ้าร้อนตัวก็รับกันไปนะครับ (เพราะจากที่ผ่านๆมา มีแต่คนกระโดดรับ)

ทีระเบิด กระสุนมา วิ่งหนีกันหมด .. นี่แหล่่ะคนไทย !!

ขอไว้อาลัยแด่ผู้เสียชีวิตเพื่อประเทศชาติ เพื่อพี่น้องชาวไทย อย่างหาที่สุดไม่ได้

ถ้าเราถอยออกมายืนห่างๆ แล้วทำใจให้เป็นกลาง

มันต้องมีอะไรบางอย่างที่เราไม่รู้ (แต่เค้ารู้กันสองคน) มันจะเข้าข่าย

ใครดีให้ดีตอบ  ใครชอบให้ตอบแทน  ใครร้ายให้ร้ายแสน  ให้เหมือนแม้นที่มันทำ

คำท่านช่างคมยิ่งนัก

อานุภาพ รัตนสุคนธ์ E23SVD เบอร์ติดต่อ 084-399-9009,086-077-7753
ชื่อที่อยู่ส่งของครับ
นาย อานุภาพ รัตนสุคนธ์  ฝ่ายวิศวกรรมบริการ ช่างอิเล็กทรอนิกส์ TEL.1005
270 คณะแพทยศาสตร์รามาธิบดี ถ.พระราม6 แขวง.ทุ่งพญาไท
เขต.ราชเทวี จ.กรุงเทพ 10400
ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา รามาธิบดี เลขบัญชี 026-442307-4
bigball
Hero Member

« ตอบ #273 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 11:09:04 »

โทรไปยื่นคำขาด และ ระบุวันเวลาเลยครับ  ไม่ต้องรอแล้ว  เขาจะตกลงหรือทำตามหรือไม่ ก็ไม่ต้องสนใจครับ
แจ้งใน pm หรือ โทรก็ได้ ตรงนี้ ท่านจะได้หลักฐานในการนัดหมาย เรื่องระบุวันเวลา
ท่านก็ใช้สิทธิ์ ในการเป็นเจ้าของเงินได้เช่นกัน   โยกโย้ ชักช้า กว่ากำหนด ก็จะได้เปลี่ยนเป็นฉ้อโกงได้ครับ

ต่อไปนี้ ไม่ต้องสนใจ ครับ อยากพูดอะไร อยากรออะไรก็ปล่อยให้เขาทำไป
คุณใช้สิทธิ์ ของเจ้าของเงินและ เป็นผู้เสียหาย ใช้ข้อมูลในการสนทนาในกระทู้ เป็นหลักฐานได้ครับ

แล้ว แนะนำให้ ไปแจ้งความ ทำบันทึกประจำวันไว้ เพื่อเข้าสู่กระบวนการ
หลังจากนั้น รอวัน นัดหมาย ครับ หากไม่ตรงกำหนดให้ กลับไปแจ้งความเพื่อดำเนินคดีอีกครั้งกับร้อยเวร
จากนั้น ก็รอครับ เดี๋ยวตำรวจเขาจะมีหมายเรียกคู่กรณี ของท่านเอง ถ้ามีหมายเรียกแล้วไม่มา
เดี๋ยวก็จะมีหมายจับ ส่วนจะยังไงต่อเดี๋ยวก็รู้เองครับ ใหนๆก็ใหนแล้ว อุตสาเสียเวลารอแล้ว ก็จัดซ่ะหน่อย
อย่าไปคิดว่าเงินเล็กน้อย ทำแล้วจะคุ้มใหม จริงๆแล้วคุณไปแจ้งความก็แทบจะไม่ได้มีค่าใช้จ่ายอะไรครับ

หลงประเด็น ทีคุณตั้งใจแจก ค-ย  ในเวปที่คุณเล่นและอยู่มา ใช้เวลาเหมือนบ้านตัวเอง คุณยังทำไปได้

ที่ผ่านมา คู่กรณีเถียงกัน จะเป็นจะตาย  แต่กองเชียร์ไม่เคยถูกแจก ค-ย  เขาควบคุมอารมย์ได้ผิดก็ยอมรับ แก้ไข

คุณมันผิดที่ แจก ค-ย กองเชียร์ มันถึงไม่จบ

มึน..........จริง ๆ  แลบลิ้น
มัวยุ่งอยู่ห้องโน้น...ว่างๆเลยมาห้องนี้เห็นได้ยินเสียงอะไรใครลีลามาก(เด๋วพาไปแสดงหนังXซะนี่)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถ้ารู้จัก รัก และเชื่อใจผม ผมขอละกันครับ ให้เวลาน้องเค้านิดนึง เพราะผมเชื่อว่าน้องเค้าเป็นลูกผู้ชายพอ คำใหนคำนั้น นองเค้าได้รับปากแล้วว่าจะโอนภายใน 24 ชั่วโมงที่ได้รับ SMS ผมเชื่อว่าเขารักษาคำพุดครับ ขอบคุณครับ ยิ้ม
  ผมยังรอเค้าทำตามสัญญาครับ
HS5QZN
Sr. Member

« ตอบ #274 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 11:31:06 »

เมื่อรู้ว่าผิดแล้วจักไม่ยอมรับผิด หาใช่วิสัยของทหารไม่...

ไปทุกที่ๆมีราง   State Railway of Thailand
เหล็กน้ำพี้ลือเลื่อง        เมืองลางสาดหวาน
บ้านพระยาพิชัยดาบหัก  ถิ่นสักใหญ่ของโลก
fast_move_unit
baned
Sr. Member
*

!
« ตอบ #275 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 12:15:35 »

ใครดี จงดีตอบ - ใครชอบ ให้ตอบแทน

ชื่อ นายอนุชิต ปฐมพงศ์พิทักษ์
ธ.กรุงเทพ เลขที่ บ/ช 6370043645
โทร.0817776541 (นครปฐม777)
baned
Sr. Member
*

!
« ตอบ #276 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 12:21:01 »

ผมไม่ขอรับข้อกล่าวหาใดๆทั้งสิ้น

ไปแจ้งความไว้ก่อนก็ได้ครับ ทำตามกองเชียร์

เผื่อผมเปลี่ยนใจ จะได้ขึ้นศาล เจอหน้าพบตากันหน่อย ..

ผมไม่เคยแจก ค-ย ในนี้ มีสมองคิดกันเองมั้งนั้น

พวกคิดไม่สร้างสรรค์ แบบนี้แหล่ะคนที่ประเทศชาติต้องการ !!

แต่ผมให้คำพูดไปแล้วว่าโอน คงจะเสียเวลาฟรีนะครับ

เจอกันประเด็นอื่นจะดีกว่า อย่าหลบหลังบังเกอร์ มันไม่ใช่วิสัยของคนรักชาติ
baned
Sr. Member
*

!
« ตอบ #277 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 12:25:59 »

D ยิงฟันยิ้ม
[/quote]ถ้ารู้จัก รัก และเชื่อใจผม ผมขอละกันครับ ให้เวลาน้องเค้านิดนึง เพราะผมเชื่อว่าน้องเค้าเป็นลูกผู้ชายพอ คำใหนคำนั้น นองเค้าได้รับปากแล้วว่าจะโอนภายใน 24 ชั่วโมงที่ได้รับ SMS ผมเชื่อว่าเขารักษาคำพุดครับ ขอบคุณครับ ยิ้ม
[/quote]

นี่แหล่ะครับ ที่เขาเรียกมิตรภาพ ต้องแบบนี้ ไม่ใช่ไม่ฟัง กระทืบซ้ำอย่างเดียว
baned
Sr. Member
*

!
« ตอบ #278 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 12:32:11 »

กฎกติกาของกระทู้ไกล่เกลี่ยก็มี ไปแห...ตาอ่านกันหน่อยนะครับ

ส่วนตัวและสันดา...ผม ก็ตามลายเซ็นต์

ดีมาดีตอบ ชอบก็ตอบแทน ถ้าร้ายมาก็ร้ายแสน ให้แม้นยิ่งกว่าที่ท่านทำ
baned
Sr. Member
*

!
« ตอบ #279 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 12:49:56 »

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=8709.msg31161#msg31161

เอาไปอ่านกันนะครับ ว่าเข้าข่ายกันหรือเปล่า

ผมเชื่อว่ามีสมองกันทุกคน !!

หน้า: 1 ... 26 27 [28] 29 30
  พิมพ์