HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
07 ตุลาคม 2024, 04:28:35 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายโมบาย ราคาเครื่องมือถือ ( แก้ไขรูปให้แล้ว )  (อ่าน 3479 ครั้ง)
HS 3 UEW
Hero Member

« เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 19:18:53 »

alinc0 dr-119 เปิดแบนด์แล้ว ใช้งานได้ปกติเสียงดังฟังชัด หูไวตามสไตล์ เสียงไมค์นุ่มกังวาน ติดสติกเกอร์ดำทับสีเดิมสวยงาม เอาไปเสียบไฟ ต่อสายอากาศ ใช้ได้เลยไม่ต้องช่อม

กำลังส่ง20+ ตามความถี่  และค่าของสายอากาศ แรงกว่ามือถือเยอะในราคา ที่เท่ากัน  อุปกรณ์ที่ได้ มีตัวเครื่อง+ไมค์ติดกะตัว รวม2 รายการ

ปล......หากท่านตัดสินใจชื้อแล้วผมขอติดสติกเกอร์แปะที่ตรงไหนก็ได้ที่ตัวเครื่อง เพื่อเป็นการกันตัวผมเองเผื่อท่านที่ชื้อไปอยากถอดเสื้อผ้าเครื่อง

เพื่อใคร่รู้ เผอิญเผื่อท่านพลาดพลั้งหรือ ตาลายหน้ามืด ทิ่มไขควงเตลิดไปทิ่มอิเลคทอนิกต่างๆและเกิดเสียขึ้นมา ผมจะได้รอดตัวครับ

แต่เครื่องผมรับรองว่าใช้งานได้ปกติ รับได้ส่งออก เพราะที่ได้มาตอนแรกนำไปให้เจ้าสำนักเล็กๆ แต่เครื่องมือพร้อม ทำการเช็คและปรับจูน ให้ความถี่เข้าที่เข้าทางเรียบร้อยแล้ว ในราคา

ที่จ่ายทั้งน้ำตา เพราะวันนั้น หิวข้าวมาก แต่มีเงินติดกระเป๋าไป 310 บาท จ่ายค่าตรวจไป 300 เหลือ10 บาท ก๋วยต๋ยวหลอดยังไม่พอ

สุดท้ายขออภัยที่รูปไม่ค่อยชัด ใช้มือถือถูกๆ ถ่ายครับในระดับความชัด  VGA  ยี่ห้อ ช้ำทรวง

ท้ายที่สุดครับ ไม่รับจองนะครับ เพราะมันทำให้กระวนกระวาย รอลุ้นอย่างระทึก ว่าจะเอาจิงเปล่าหว่า โอนเงินมาแล้วโทรแจ้งที่อยู่มาหรือ pm  จัดส่งให้ครับ

******************************ที่สาธยามาทั้งหมด ขาย 3,500 บาท ฟรีลงทะเบียน ems+100 ********************

ชมภาพและตัดสินใจแล้วโทร 089-884-0199  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2012, 22:33:53 โดย HS 3 UEW » บันทึกการเข้า

Hongkong
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 19:18:53 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
jossjiggalow
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 20:46:23 »

ยังสวยอยู่

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 20:46:23 »

HS 3 UEW
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 23:17:26 »

ยังสวยอยู่

ขอบคุณครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
rsj39
Hero Member

สอบที่มุกดาหาร

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 00:17:22 »

ผมตาไม่ดีมองรูปไม่ชัด ขยิบตา
Legazy
member..
Hero Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 08:30:35 »

ราคาดี แต่เสียดายรูปไม่ชัด

ถ้ารูปชัด คงขายได้ไว

ผมก็เล็งอยู่ แต่ไม่แน่ใจสภาพเลยยังไม่จัด

ดันให้ไปก่อนครับ

Mobile : 089-8160288 
ธนาคารกสิกรไทย/สุขุมวิท 101 บัญชีออมทรัพย์ 035-274-2880
HS 3 UEW
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 09:26:16 »

ผมพยามยามสุดความสามาตร แล้วกล้องมือถือ ชัดระดับ vga ประคองมือให้นิ่งที่สุดแล้ว ทั้งๆที่ร่างกายขาดแอลกอฮอลอย่างหนัก

ถ้าอย่างนั้นอดใจรอตอนยามแรงนะเจ้านาย เดี๋วจะกัดฟัน ชื้อแคนนอน มาถ่ายให้เลยจะได้ ตาแจ้ง มันจะคุ้มกับราคาเครื่องมั้ยหว่า ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2012, 09:29:40 โดย HS 3 UEW » บันทึกการเข้า
hs2xwn
Hero Member

้้้แฮมใหม่ปี40 HS2XWN

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 09:31:10 »

ถ้าอย่างนั้นอดใจรอตอนยามแรงนะเจ้านาย เดี๋วจะกัดฟัน ชื้อแคนนอน มาถ่ายให้เลยจะได้ ตาแจ้ง มันจะคุ้มกับราคาเครื่องมั้ยหว่า ยิงฟันยิ้ม
ไม่ต้องถ่ายสิ้นเดือนเจอกันหากไม่มีใครจัด เอาตามนี้มะ

มาโนช เอี่ยมสูงเลิศ ห้องพักตำรวจห้องที่ึึ7 เลขที่74/17 สถานีตำรวจภูธรอำเภอบ้านกรวด อำเภอบ้านกรวด จังหวัดบุรีรัมย์31180 โทรฯ0640072397 ไลน์ID hs2xwn  บัญชีธนาคารกรุงไทยออมทรัพย์ สาขาบุรีรัมย์ หมายเลขบัญชี3081889626
HS 3 UEW
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 09:35:52 »

ไม่ต้องถ่ายสิ้นเดือนเจอกันหากไม่มีใครจัด เอาตามนี้มะ

สิ้นเดือนผมจะสิ้นใจก่อนนะสิครับเจ้านาย ยิงฟันยิ้ม ไหนๆก็เพื่อนทักทวงมา ผมจะยังไม่ขายจนกว่า เพื่อนๆจะได้เห็น ความคมชัดระดับ 14 ล้านพิกเชล ขอระงับไว้ก่อน ตอนเย็นเจอกัน

ไปกู้ ธกส ก่อน ยิงฟันยิ้ม
hs2xwn
Hero Member

้้้แฮมใหม่ปี40 HS2XWN

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 09:40:10 »

คิคิ เจอกระตุ้น

สิ้นเดือนผมจะสิ้นใจก่อนนะสิครับเจ้านาย ยิงฟันยิ้ม ไหนๆก็เพื่อนทักทวงมา ผมจะยังไม่ขายจนกว่า เพื่อนๆจะได้เห็น ความคมชัดระดับ 14 ล้านพิกเชล ขอระงับไว้ก่อน ตอนเย็นเจอกัน

Legazy
member..
Hero Member
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 09:44:21 »

ไม่ต้องถึง 14 ล้านก็ได้ครับท่าน แค่ 1 ล้านพิกเซล แต่กล้องดีหน่อยก็พอครับ ถ่ายกลางแจ้งหรือแสงสว่างหน่อย แค่นี้ก็แหล่มแล้ว

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์