HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 มิถุนายน 2024, 13:33:50 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย กล่องเทพเจ้ามังกร ฟรีตลอดชีพ อิอิ โอนแล้วส่งแล้วครับ  (อ่าน 3956 ครั้ง)
TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

!
« ตอบ #10 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 20:47:14 »

กระดึบ ยังไม่ตาย

นายสนธิณัฐ สมบูรณ์พูลผล ธ.กสิกรไทย เลขที่ 2432109016
ร้าน Satang-System&Network,ธ.กสิกรไทย เลขที่ 4982378414
<สมาคมอยุธยารวมใจหน่วยกู้ภัยอยุธยา> 168.275Mhz เมือง 330
089-051-6062 (1-2 Call)
สุรศักดิ์มนตรี 32#
รับซ่อม คอมพิวเตอร์ ลงวินโดวส์ใหม่ 280 ฿ จัดหาHardWare รับวางระบบLan
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 20:47:14 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
Monney1
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 10:57:22 »

อยากลองดู พอจะลดได้อีกเท่าไร ถ้าจอมืด มันยังกลับไปใช้ระบบเดิมได้ไหม (เห็นเขาบอกว่าต้องเปิดเครื่องไว้ตลอด ถ้าไม่ต้องการให้จอมืด เพราะเครื่องมันจะอัพอะไรนี้ละ ไม่ทราบว่าผมเข้าใจถูกต้องไหมครับ)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #11 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 10:57:22 »

TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

!
« ตอบ #12 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 10:58:55 »

อยากลองดู พอจะลดได้อีกเท่าไร ถ้าจอมืด มันยังกลับไปใช้ระบบเดิมได้ไหม (เห็นเขาบอกว่าต้องเปิดเครื่องไว้ตลอด ถ้าไม่ต้องการให้จอมืด เพราะเครื่องมันจะอัพอะไรนี้ละ ไม่ทราบว่าผมเข้าใจถูกต้องไหมครับ)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สามารถใช้ระบบเดิมได้ครับ ทั้ง CC และ MG ส่วนเรื่องเปิดเครื่อง ผมก็ถอดปลั๊กนะครับก็ดูได้ตลอด ไม่เห็นต้อง Standby เลย

หากสนใจทั้งสองรายการ ลองโทรมาสอบถามดูครับ
ลมหนาว....
Hero Member

ส่วนหนึ่งของชีวิตอุทิศให้แผ่นดิน#RESCUE12#HS3LJM#

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 11:08:38 »

ตอนนี้ระบบ  irdeto  กำลังโดนแทะซ่ะพรุน  ตัวกล่อง  500s  ตัวนี้มันมีการเขียนโปรแกรมอย่างหนึ่งเข้าไป ซึ่งเป็นโปรแกรมคำนวนรหัสอัตโนมัติ ซึ่งมันมีอยู่ใน Card BlueDragon  แต่มีคนเขียนคุณสมบัตินั้นมาใส่เครื่องนี้แทน มันจึงสามารถเปลี่ยนรหัสตามที่ผู้ให้บริการเปลี่ยนไปได้ image  ใหม่ ๆ ไม่ต้องเปิดเครื่อง ก็  up ได้เองครับ

ถ้าผู้ให้บริการเปลี่ยนไปใช้  NDS  เราก็เอามารับ  C-band ดูได้ครับ หรือหา image อื่น ๆ มาลงจะยังคงดูได้ครับ ช่วงที่ผ่านมาใครมี 500s ก็เป็นช่วงที่เรียกว่า มีก่อน ดูก่อน  ซื้อราคา 2000  ได้ดูสัก 2 เดือนก็คุ้มแล้วครับ 

็HS3LJM  145.650 MHz(- Dup)
TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

!
« ตอบ #14 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 11:12:35 »

ตอนนี้ระบบ  irdeto  กำลังโดนแทะซ่ะพรุน  ตัวกล่อง  500s  ตัวนี้มันมีการเขียนโปรแกรมอย่างหนึ่งเข้าไป ซึ่งเป็นโปรแกรมคำนวนรหัสอัตโนมัติ ซึ่งมันมีอยู่ใน Card BlueDragon  แต่มีคนเขียนคุณสมบัตินั้นมาใส่เครื่องนี้แทน มันจึงสามารถเปลี่ยนรหัสตามที่ผู้ให้บริการเปลี่ยนไปได้ image  ใหม่ ๆ ไม่ต้องเปิดเครื่อง ก็  up ได้เองครับ

ถ้าผู้ให้บริการเปลี่ยนไปใช้  NDS  เราก็เอามารับ  C-band ดูได้ครับ หรือหา image อื่น ๆ มาลงจะยังคงดูได้ครับ ช่วงที่ผ่านมาใครมี 500s ก็เป็นช่วงที่เรียกว่า มีก่อน ดูก่อน  ซื้อราคา 2000  ได้ดูสัก 2 เดือนก็คุ้มแล้วครับ 

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลไม่สนใจรับไว้ซักตัวหรอ อิอิ
ลมหนาว....
Hero Member

ส่วนหนึ่งของชีวิตอุทิศให้แผ่นดิน#RESCUE12#HS3LJM#

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 11:21:29 »

มี 500s  1ตัว

เอามาแชร์ต่อให้  S10 อีก 4 ตัว

800 อีก  1 เยอะแยะเลย ....   ยิงฟันยิ้ม

ไม่ลองเอามาปล่อยให้ S12  ดูอ่ะครับ สนุก ๆ หาความรู้ ด้วย...
Monney1
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 12:22:15 »

สามารถใช้ระบบเดิมได้ครับ ทั้ง CC และ MG ส่วนเรื่องเปิดเครื่อง ผมก็ถอดปลั๊กนะครับก็ดูได้ตลอด ไม่เห็นต้อง Standby เลย

หากสนใจทั้งสองรายการ ลองโทรมาสอบถามดูครับ

สรุปแล้วมีกี่เครื่องครับ แล้วพอจะกระซิบราคาที่ลดแล้วทาง Pm ได้ไหมครับ แบบทั้งสบายใจ ผม สบายเงิน ขอบคุณ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

!
« ตอบ #17 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 14:21:29 »

สรุปแล้วมีกี่เครื่องครับ แล้วพอจะกระซิบราคาที่ลดแล้วทาง Pm ได้ไหมครับ แบบทั้งสบายใจ ผม สบายเงิน ขอบคุณ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ทีแรกหมายถึงรวมกับ HDD แต่ทีนี้ HDD ขายไปแล้วงั้นกระซิบทาง PM แล้วกัน
TaMzNaKul3
baned
Newbie
*

!
« ตอบ #18 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 17:19:08 »

อัพนิดนึงคร้าบ
Turbokung
Full Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 18:52:11 »

ที่โทรคุยกันครับตามนั้น
089-9383388

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์