HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
07 ตุลาคม 2024, 06:33:09 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โกง ไม่ส่งของปรีดา วิเศษศักดิ์ boy ใช้ชื่อในการขาย sale_boy หรือ E29BVR ที่เคยใช้  (อ่าน 11338 ครั้ง)
QRV1
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 22:06:48 »

เอาใจช่วยให้จบลงด้วยดีเน้อครับ....

ส่วนตัวผมเองตอนนี้ก็กำลังรอเครื่อง VX-158 อยู่จากทางสมาชิกอีกท่านอยู่เหมือนกัน
โอนเงินไปตั้งแต่วันที่ 18 เมษายน เย็นนี้โทรไปถามบอกว่าส่งลงทะเบียนให้เมื่อเช้านี่เอง
โทรกลับไปอีกทีจะถามเลขลงทะเบียน ปรากฏว่าไม่รับสายซะแล้ว คิดว่าน่าจะยุ่งอยู่
ผมจะอดทนรอจนถึงวันจันทร์นี้ ถ้าไม่ได้เรื่องยังไงคงต้องเปิดกระทู้ละครับ  ฮืม ฮืม ฮืม
ของท่าน 1,000 บาท ส่วนผมนี่ตั้ง 4,000 บาท ถ้าไม่ได้เครื่องสงสัยต้องอดข้าวแน่เลย

ปล.โอนเงินวันเดียวกันเลยครับ 18 เมษา เรามารอดูว่าใครจะได้ของก่อนกันเน้อ  ยิ้มกว้างๆ
.. ครับ เคสของท่านแรงกว่าผมอีก เงินไม่น้อยเลยครับ
   ผมส่งข้อความเข้า pm หลายครั้ง ปรีดา วิเศษศักดิ์ เข้าดูแล้ว
   หวังว่ากำลังคิดแก้ไข จะส่งของให้ แล้วแค่บอกเลข ems ให้ทราบ
   ผมก็จะ จบ.. ไม่มากเรื่อง แต่ผมให้เวลาถึงคืนวันเสาร์ หลังจากนั้น
   ก็ว่ากันต่อไปครับ ... ไม่ว่าเงิน 100 บาท กับ 5000 บาท มันมีค่าครับ
   ของท่านมากกว่าผมอีก อึดอัดน่าดู .. เสียความรู้สึก และเสียเงินด้วยครับ
   ... ต้องขอเอาใจช่วยเหมือนกันเน้อครับ ... ขอบคุณครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 22:06:48 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
vachirawat
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 22:55:22 »

เอาใจช่วยขอให้จบลงด้วยดีครับ

E22WWN
« ตอบ #11 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 22:55:22 »

E28OF
Hero Member

ถึงจะบ้าแต่ว่าไม่โง่.....!!!

« ตอบ #12 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 23:44:07 »

ของผมโทรไปอีกครั้งตอน 2 ทุ่มไม่รับสาย เอาไว้จันทร์ถ้ายังไม่ได้รับของนี่แย่เลยครับพี่

พระบรมราโชวาท : ให้รู้ว่าตนมีหน้าที่อะไร แล้วก็ทำหน้าที่ของตนให้ดีที่สุด.

วิธีการฝาก/ย่อ/โพสต์รูปครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=427.0

QRV1
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 09:29:07 »

เอาใจช่วยขอให้จบลงด้วยดีครับ
.. หวังไว้เช่นกันครับ ขอบคุณครับ
QRV1
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 09:31:05 »

ของผมโทรไปอีกครั้งตอน 2 ทุ่มไม่รับสาย เอาไว้จันทร์ถ้ายังไม่ได้รับของนี่แย่เลยครับพี่
.. ครับ เตรียมใจไว้หน่อยก่อน ช่วงหยุดเสาอาทิตย์ด้วย
   นอกจากว่า  รอให้ติดต่อกลับมา ทั้ง 2 ทางครับ ...
THz
Sr. Member

144.525 MHz

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 09:39:49 »

ขอให้ได้ของไวๆ

โทร.๐๘-๘๘๖๐-๗๐๐๔
ธนาคารกรุงเทพ สาขาถนนดินแดง ๑๒๘-๐๘๑๘๘๘-๙
hs4kmq
Hero Member

โพสถาม มักไม่ทันคนโทร 0837177515 ส่งของหลัง16.00น.

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 09:46:27 »

.. ครับ เตรียมใจไว้หน่อยก่อน ช่วงหยุดเสาอาทิตย์ด้วย
   นอกจากว่า  รอให้ติดต่อกลับมา ทั้ง 2 ทางครับ ...
ทำใจครับแบบนี้ คนขายไม่มีจิตสำนึกในบริการที่ดี อย่างน้อยๆติดขัดปัญหาอะไรน่าจะชี้แจงโดยเฉพาะโทรศัพท์ควรจะรับแล้วชี้แจงปัญหา หรือถ้าไม่ว่างก็ควรโทรกลับ ผู้ซื้อจะได้ไม่เสียความรู้สึก ในเคสของพี่ QRV และE28OF ทำใจไว้เลยครับ แต่ยังงัยก็ฝากถึงผู้ขายด้วยนะครับรีบมาชี้แจง เรื่องจะได้จบลงด้วยดี เอาใจช่วยอีกแรงครับ

โทร 083-7177515 True ID LINE:hs4kmq วัชกร บัวลอย บางปูใหม่ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ 10280
ธนาคารกสิกรไทย 036-171-368-0 เยี่ยมชมสินค้าอื่นๆใด้ที่นี่
QRV1
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 10:22:56 »

ทำใจครับแบบนี้ คนขายไม่มีจิตสำนึกในบริการที่ดี อย่างน้อยๆติดขัดปัญหาอะไรน่าจะชี้แจงโดยเฉพาะโทรศัพท์ควรจะรับแล้วชี้แจงปัญหา หรือถ้าไม่ว่างก็ควรโทรกลับ ผู้ซื้อจะได้ไม่เสียความรู้สึก ในเคสของพี่ QRV และE28OF ทำใจไว้เลยครับ แต่ยังงัยก็ฝากถึงผู้ขายด้วยนะครับรีบมาชี้แจง เรื่องจะได้จบลงด้วยดี เอาใจช่วยอีกแรงครับ
.. เป็นสมาชิกของ hamsiam ด้วย ก็ยังเกิดเหตุได้ .. ความน่าเชื่อถือก่อนที่จะโอนเงินแต่ละครั้ง
  เช็คแล้ว ก็เป็นสมาชิกปกติ และ ก่อนหน้านี้ก็เคยใช้สัญญาณเรียกขานเป็นชื่อในการซื้อขาย
  สินค้าในเวป มากมายครับ .. ผมให้เวลาเขาแล้ว บอกไปทาง pm แล้ว และต้องรับทราบแล้ว
  เพื่อให้โอกาสแก้ไข แต่เวลาผ่านมาพอสมควร ถ้ารับผิดชอบก็คงทำอะไรสักอย่างแล้ว
  .. ผมให้เวลาแก้ไขแล้ว น่าจะเข้าใจ เราทั้งหลายไม่ใช่เด็กๆกันแล้ว จิตสำนึกไม่ได้สอนในโรงเรียน
  มันอยู่ข้างในแต่ละบุคคล และถูกถ่ายทอดมาจากเผ่าพันธุ์ ของผู้ให้กำเนิด ครับ  .... ขอบคูณครับ
nuttyza5596
Hero Member

โพสอยู่ดีๆ ก็ได้เป็น

« ตอบ #18 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 12:53:06 »

ของผมทำใจแล้วหล่ะครับ โดนไปตั้งแต่ 21 ธ.ค. ปีที่แล้ว 2400 บาท กับค่าโอนอีก40 ไม่มีติดต่อกลับมา ติดต่อไปก๊ไม่ได้ ทำใจครับ ยังไงก๊ถือว่าให้หมาเอาไปแ*ก  ยิงฟันยิ้ม

(แอท)ขอนแก่น

ข้าฯ ยังผู้น้อยครับครับ รู้จริงบ้าง ไม่จริงบ้าง ได้โปรดชี้แนะครับ ยิ้ม)
QRV1
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 22:08:36 »

ของผมทำใจแล้วหล่ะครับ โดนไปตั้งแต่ 21 ธ.ค. ปีที่แล้ว 2400 บาท กับค่าโอนอีก40 ไม่มีติดต่อกลับมา ติดต่อไปก๊ไม่ได้ ทำใจครับ ยังไงก๊ถือว่าให้หมาเอาไปแ*ก  ยิงฟันยิ้ม
.. ครับการ เสียรู้ ........ เสียความรู้สึกมากๆ ...

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์