HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 มิถุนายน 2024, 14:45:33 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเครื่อง27Mhz.ขายแล้วขอบคุณแฮมสยามครับ  (อ่าน 10259 ครั้ง)
เวหาเชียงใหม่G-204
Hero Member

ไม่มี..ก็คงต้องยืมสักวัน

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 10:56:40 »

ขออนุญาติ เพื่อนสมาชิก ชี้แจ้งประเด็นนี้ นิดเดียวครับ ผมไม่ได้มีอาชีพขายของบนเว็ป ฉะนั้นอาจจะมีช้ามีเร็วบ้าง ผมไม่สนว่าใครจะคิดยังไง แต่คนที่ซื้อของกับผม ได้ขอทุกคน ถ้าใช้ไม่ได้ผมก็รับผิดชอบหมด เี๋ดี๋ยวมาชี้แจงต่อนะครับ ขออภัยทุกท่านจริงๆที่ทำให้เสียความรู้สึก ขอไปธุระก่อนครับ หมายเลข EMS ที่ส่งให้พ่อเขาครับ EI974430130TH ขอบคุณครับ
พรุ่งนี้ก็ได้รับแล้วครับ

TEL    0891472474    ธนาคารกรุงไทย สาขาศรีนครพิงค์ เชียงใหม่  ออมทรัพย์ เลขที่ 296 010 8876 ชื่อ อนุชน มะโน
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #30 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 10:56:40 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS5YUC
Hero Member

PM โปรดระบุหัวข้อ

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 11:08:53 »

ขออนุญาติ เพื่อนสมาชิก ชี้แจ้งประเด็นนี้ นิดเดียวครับ ผมไม่ได้มีอาชีพขายของบนเว็ป ฉะนั้นอาจจะมีช้ามีเร็วบ้าง ผมไม่สนว่าใครจะคิดยังไง แต่คนที่ซื้อของกับผม ได้ขอทุกคน ถ้าใช้ไม่ได้ผมก็รับผิดชอบหมด เี๋ดี๋ยวมาชี้แจงต่อนะครับ ขออภัยทุกท่านจริงๆที่ทำให้เสียความรู้สึก ขอไปธุระก่อนครับ หมายเลข EMS ที่ส่งให้พ่อเขาครับ EI974430130TH ขอบคุณครับ
พรุ่งนี้ก็ได้รับแล้วครับ
สบายใจได้นะครับ คุณพ่อ QRV1 ยิ้ม ยิ้ม
« ตอบ #31 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 11:08:53 »

RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 11:10:38 »

ออกมาชี้แจงแล้วครับ

พูดถึงผมเองก็เหมือนกันไม่ได้มีอาชีพขายของบนเวปเหมือนกันนานๆขายที แต่ของผมเร็วนะครับ ใครจะมาทำอะไรที่นี่ผมไม่รู้หรอก แต่ที่แน่ๆต้องต้องสนใจกันหน่อยครับ โดยเฉพาะกระทู้ขายของมีเรื่องเงินๆทองๆมาเกี่ยวข้อง  ถ้าเป็นกระทู้สนทนาทั่วไปอาจไม่ต้องสนใจว่าใครจะคิดอย่างไรก็ได้ครับ
spectacle1
Hero Member

ขอเกิดเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #33 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 21:09:47 »

หึหึหึ...กว่าที่จะคิดได้.....ใครที่รักครอบครัว ก็อย่าโกงเขากิน อย่าหลอกเขากิน นะจ๊ะ  เดี๊ยวลูกเมีย จะเดือดร้อนนะตัวเอง.........
king1
Sr. Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 21:39:17 »

...งานนี้ลุ้นจนตัวโก่ง....
sale_boy เป็นบุคคลเดียวกันกับ e29bvr
member..
Full Member
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 00:47:41 »

เพื่อนๆท่านใดมีคำถามหรือสงสัยสอบถามมาได้ครับเวลานี้ว่างพร้อมที่จะตอบคำถามทุกท่านที่อยากรู้รายละเอียด และขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม มาโดยตลอด ขอบคุณครับ
คนช้าไม่ใช่นักโทษ อย่าตัดสินคนแค่เพียงเวลาสั้นๆ
BEER
Hero Member

ชาวนาบ้านทุ่ง

« ตอบ #36 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 00:55:23 »

เพื่อนๆท่านใดมีคำถามหรือสงสัยสอบถามมาได้ครับเวลานี้ว่างพร้อมที่จะตอบคำถามทุกท่านที่อยากรู้รายละเอียด และขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม มาโดยตลอด ขอบคุณครับ
คนช้าไม่ใช่นักโทษ อย่าตัดสินคนแค่เพียงเวลาสั้นๆ

การขายนั้นหมายถึง.......

ผู้ซื้อโอนเงิน ผู้ขายก็ต้องส่งสินค้าให้ไวที่สุด อย่างช้าไม่เกิน 2 วันหลังจากได้รับเงินแล้ว เมื่อติดขัดปัญหาอะไรควรโทร หรือ ติดต่อผู้ซื้อทันที

ถูกต้องครับ ช้าไม่ไช่นักโทษ แต่ก็ควรคิดถึงใจคนซื้อ  ใจเขาใจเรา .................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 เมษายน 2012, 00:57:24 โดย BEER » บันทึกการเข้า

MY CAT : 086-478-6599

จนเงินแต่ไม่เคยจนน้ำใจ มิตรภาพสำคัญกว่าเงิน
QRV1
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 22:27:15 »

การขายนั้นหมายถึง.......

ผู้ซื้อโอนเงิน ผู้ขายก็ต้องส่งสินค้าให้ไวที่สุด อย่างช้าไม่เกิน 2 วันหลังจากได้รับเงินแล้ว เมื่อติดขัดปัญหาอะไรควรโทร หรือ ติดต่อผู้ซื้อทันที

ถูกต้องครับ ช้าไม่ไช่นักโทษ แต่ก็ควรคิดถึงใจคนซื้อ  ใจเขาใจเรา .................
.. ขอบคุณครับ ท่าน BEER ....

สมาชิกทุกท่านที่ติดตาม ฯ ครับ
ผมได้รับเครื่องฯ เมื่อตอนประมาณเที่ยงวันของวันนี้ 
ได้ทดลองเครื่องฯ ใช้ได้ปกติ ตามสภาพฯ
และอย่างที่ผมเคยบอกไว้ในหัวข้อนี้  เมื่อเรื่องมาถึงที่สุด ผมก็จะ จบ .... ไม่มากเรื่อง ..

ขอขอบคุณด้วยความจริงใจ กับ พี่น้อง ผองเพื่อนทุกท่าน
ที่เข้ามาให้กำลังใจกับผม และยังให้คำแนะนำ แก่ผู้ขาย
รวมทั้งแสดงความคิดเห็น ที่แตกต่างกัน ซึ่งมีประโยช์น
ต่อสมาชิกชาวแฮมสยามท่านอื่นๆอีกมากมาย
ที่ได้แวะผ่านเข้ามาชมในกระทู้นี้ ตลอดเวลาที่ผ่านมาครับ ..
.... ขอบคุณแฮมสยาม และน้าเดช ด้วยครับ ..................
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 22:43:48 »

เยี่ยมครับท่าน ใจนักเลงดีครับ อภัยได้ก็อภัยครับ ชื่นชมครับ  ยิ้มกว้างๆ(รู้สึกผมจะเคยซื้อกระเป๋าโน๊ตบุ๊ค DELLจากท่านด้วยใช่มั๊ยครับ)
QRV1
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 22:54:19 »

เยี่ยมครับท่าน ใจนักเลงดีครับ อภัยได้ก็อภัยครับ ชื่นชมครับ  ยิ้มกว้างๆ(รู้สึกผมจะเคยซื้อกระเป๋าโน๊ตบุ๊ค DELLจากท่านด้วยใช่มั๊ยครับ)
.. จำได้ครับพี่ .. พี่ที่ซื้อกระเป๋าโน๊ตบุ้คไป แล้วโทรคุยกันหลายเรื่อง เป็นชั่วโมงๆเลย ..
   ผมซื้อ-ขาย ทุกครั้งจะจดบันทึกไว้หมดอย่างละเอียดครับ
   สลิปจัดส่งของไปรษณีย์ มีเป็นปึกหนีบไว้ครับ...
   พี่สบายดีนะครับ .. กระเป๋าฯยังใช้ดีนะครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์