HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
08 ตุลาคม 2024, 11:35:22 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ) Galaxy TAB 8.9 มือสอง..สภาพมือหนึ่ง  (อ่าน 1944 ครั้ง)
jeab05
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Jr. Member
*

โพสลิ้งค์เพื่อประโยชน์ทางการค้าลงเวป ติดต่อ admin

« เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 20:06:37 »

SAMSUNG Galaxy TAB 8.9

ขายไปแล้วครับ
ขอบคุณ HAMSIAM และทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ

สภาพสวยมากใกล้เคียงของใหม่ ใช้อย่างทนุถนอมสุดๆ
(ผู้หญิงใช้ ..สองมือ ถ้าใช้มือเดียวสิน่ากลัวว่าจะเคยหล่น อิอิ)
กล่อง, ใบเสร็จ, หูฟัง, อแดปเตอร์+สายชาร์จ แท้้ทั้งชุด

ประกันศูนย์ไทยถึง 31 มค. 56

มีสมาชิกท่านนึงโทร.มาจองไว้แล้ว นัดวันศุกร์ครับ
เปลี่ยนแปลงอย่างไรจะมาเรียนให้ทราบครับผม
ขอบคุณครับ

ช่วงหยุดสงกรานต์นี้ใครว่างๆ ไม่ได้ไปไหน อยากมารับไปเล่นก็นัดได้เลยครับท่าน
เครื่องใช้แบบเดิมๆ ไม่เคยโมรอมฯ ไม่เคยรูท
ใช้งานไม่หนัก ไม่ดูหนัง ไม่ฟังเพลง ไม่เล่นเกมส์
ดูเน็ท ดูหุ้นวันละนิดหน่อย มีแชทบ้างเล็กน้อย
ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา
แต่เจ้าของบอกใหญ่เกินไปหน่อย พกไม่สะดวก เลยไปเอา note มาแทนแล้ว

ขายราคา 12,800.-
**เคส VIVA ที่เห็นในภาพ ไม่รวมอยู่ในชุดนะครับ
เอามาวางรองเพื่อถ่ายภาพเท่านั้น

ไม่ขายพร้อมเคส เพราะอาจไม่ตรงกับรสนิยม
แต่ถ้าชอบก็จัดไปพร้อมกันได้ ราคาพิเศษมากๆครับ**

เบอร์โทร....กรุณาดูในภาพประกอบ

สะดวกนัดดู-รับของที่...
สถานี MRT บางซื่อ
โลตัสประชาชื่น (เตาปูน)
บิ๊กซี วงศ์สว่าง
หรือที่อื่นๆใกล้เคียง
ช่วงหยุดยาว นัดได้เลยครับ

ติดฟิล์มเรียบร้อย บนฟิล์มไม่มีริ้วรอย ใช้ฟิล์มใสของโฟกัส

Factory reset กลับมาค่าเดิมๆจากโรงงานเรียบร้อย

ใส่เคส และใส่กระเป๋าถือตลอด ก็เลยปราศจากริ้วรอย

มุมนี้ก็เนียน เหมือนๆกับทุกมุม

ช่องเสียบสาย Data/Charger ไม่มีรอย เพราะใช้สายแท้ตลอดไม่เคยใช้สายเทียบ

แผ่นหลังสวยมาก เพราะอยู่แต่ในเคส และไม่ได้พกพาแบบสมบุกสมบันไปไหน

เจาะภาพตรงกล้องและแฟลชให้ดูชัดๆ
**ตรง label นั้นผมขอทำเบลอๆไว้ก่อน ถ้าต้องการเช็ค S/N ติดต่อมาได้ครับ
ประกันศูนย์ หมด 31 มค. 56 แน่นอน

กล้องหน้าและเซนเซอร์ ใสปิ๊ง ไม่มีฝุ่นให้ขุ่นเคืองใจ

จะซื้อของขายของก็เปิดดูสบายใจตัวใหญ่ชัดเจนเลยครับ

กล่อง
อยู่ในสภาพสวยงาม เหมือนวันแรกที่ซื้อ เพราะเก็บใส่ถุงพลาสติกไว้อย่างดีเป

เปิดกล่องให้ดูครับ เครื่องผมถอดจากเคส เก็บลงกล่องไว้ ติดฟิล์มเรียบร้อย
รับไปใช้ได้ทันที

สนใจโทร.มาคุยกันก่อนได้ครับ
เค้าฝากมาขาย ไม่อยากเก็บไว้นานครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เมษายน 2012, 16:50:39 โดย jeab05 » บันทึกการเข้า

รายการสินค้าน่าสนใจ
Power Inverter 150, 500, 1000 Watts
หัวพ่นไฟ พกพา เอนกประสงค์

โพสลิ้งค์เพื่อประโยชน์ทางการค้าลงเวป ติดต่อ admin โอนเงิน-สอบถา
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 20:06:37 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
jeab05
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Jr. Member
*

โพสลิ้งค์เพื่อประโยชน์ทางการค้าลงเวป ติดต่อ admin

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 20:10:38 »

ประเดิมกระทู้แรกที่ HAMSIAM ท่านใดสนใจติดต่อมาลดราคาให้พร้อมของแถมพิเศษครับ

ท่านที่ตกลงรับภายในวันที่ 10-12 เม.ย.

มีของแถมถูกใจแน่นอน
หูฟังขั้นเทพ งานเกรดA เสียงดีมากๆ
แม้จะเป็นงานก๊อปแต่ราคาก็หลายร้อยอยู่
ฟังดีกว่าของไอพอดหรือซัมซุงแท้ๆอีก
สีขาว พร้อมกล่อง อุปกรณ์หูอะไหล่
เป็นของใหม่ ยังไม่ได้ใช้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เมษายน 2012, 20:12:22 โดย jeab05 » บันทึกการเข้า
« ตอบ #1 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 20:10:38 »

jeab05
Jr. Member
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 21:53:02 »

มีสมาชิกท่านนึงโทร.มาจองไว้แล้ว นัดวันศุกร์ครับ
เปลี่ยนแปลงอย่างไรจะมาเรียนให้ทราบครับผม
ขอบคุณครับ
jeab05
Jr. Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 เมษายน 2012, 16:51:35 »

ขายแล้วครับ
ขอบคุณ HAMSIAM และทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์