HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
01 ตุลาคม 2024, 02:24:45 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ICOM IC-275D ตัวปัญหา ได้รับการแก้ไขแล้ว ขอยุติการพูดคุยในกระทู้นี้  (อ่าน 9278 ครั้ง)
Eang
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 22:56:41 »

อ่านจั่วหัวแล้ว ระบบบอกว่าอย่าพึ่งกดอ่านเลยครับพี่ปราโมทย์  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไฟมันช็อตเหรอ ถ่านยี่ห้อตรา Eang นี่มันแรงจริงๆ มีเด็ดกว่าที่แสดงอีกมั่งไหม จะหามาใช้ยามยาก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ใจเย็นครับพี่กำลังติดต่อโรงงานอยู่ครับใกล้ความจริงแล้วครับ แบบว่า ถ่านชาร์ตปกติ 1.2V รุ่นนี้เป็นแบบ 1.6V เลยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แรงจนเครื่องไหม้กันไปเลยครับ

ณัฎฐ์ดนัย ชนิตชัยศิริกุล โทร 085-394-6469
  ธ.กสิกร ย่อยเดอะมอลล์ท่าพระ 765-2-14013-5
ธ.ไทยพาณิชย์ BigC ราษฎร์บูรณะ 261-211647-7
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 22:56:41 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 22:56:49 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม กำลังอ่านบทความชี้แจงแถลงไข ของท่านจขกท.และเพื่อนๆอยู่ อ่านไปทีละข้อความ.. ช้าๆ
 อ้าว..ไหง..ออกมาทรงนี้เนี่ย  ต้นเรื่องเป็นของ(ใจสมัคร)เล่นๆ  ท้ายๆกลายเป็นของจริงซะงั้น...5555+++
 เอาน่า..อย่าซีเรียส..

อิอิอิ ผมมันสบายๆครับ พวกๆโทรมาหลายสายด้วยความเป็นห่วง ก็แจ้งไปว่า รักกันชอบกัน ไม่มีปัญหา ทุกอย่างแก้ไขได้ ขอให้จริงใจเป็นจบ ชัดๆ แล้วแจ่ม รวยจนไม่สำคัญ ตราบใดที่เราเข้าใจกันเท่านั้นเป็นพอ ว่าแต่ท่าน 4นิ้วไม่แบ่งมาทางนี้มั่งเหรอ อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ผมก็จ้อง"สติ เเอลเอส9" ของแกอยู่ อยากมีสติกับเขาบ้าง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่น่าพาไปด้วยเล้ย จอมมารแห่งวงการ วัุตถุอันตราย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2012, 22:58:34 โดย E20MLS » บันทึกการเข้า

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
« ตอบ #21 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 22:56:49 »

E20MLS
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 22:58:02 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม กำลังอ่านบทความชี้แจงแถลงไข ของท่านจขกท.และเพื่อนๆอยู่ อ่านไปทีละข้อความ.. ช้าๆ
 อ้าว..ไหง..ออกมาทรงนี้เนี่ย  ต้นเรื่องเป็นของ(ใจสมัคร)เล่นๆ  ท้ายๆกลายเป็นของจริงซะงั้น...5555+++

อิอิอิ ผมมันสบายๆครับ พวกๆโทรมาหลายสายด้วยความเป็นห่วง ก็แจ้งไปว่า รักกันชอบกัน ไม่มีปัญหา ทุกอย่างแก้ไขได้ ขอให้จริงใจเป็นจบ ชัดๆ แล้วแจ่ม รวยจนไม่สำคัญ ตราบใดที่เราเข้าใจกันเท่านั้นเป็นพอ ว่าแต่ท่าน 4นิ้วไม่แบ่งมาทางนี้มั่งเหรอ อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โอ้ว...พี่ท่านขอแบ่งไปซักนิ้วครึ่งนิ้ว ของผมก็พิกลพิการน่ะซิครับ. อย่าแบ่งไปเลยครับ เอาไปทั้งอันนั่นแหละครับ (ไม้เบสบอลนะ อิอิอิ.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)

ัรับปากแล้วน่ะ พรุ้งนี้ถึง hs3jbx มีคิวว่างไหม อิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #23 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 22:58:47 »

อ้าว..ไหง..ออกมาทรงนี้เนี่ย  ต้นเรื่องเป็นของ(ใจสมัคร)เล่นๆ  ท้ายๆกลายเป็นของจริงซะงั้น...5555+++

อิอิอิ ผมมันสบายๆครับ พวกๆโทรมาหลายสายด้วยความเป็นห่วง ก็แจ้งไปว่า รักกันชอบกัน ไม่มีปัญหา ทุกอย่างแก้ไขได้ ขอให้จริงใจเป็นจบ ชัดๆ แล้วแจ่ม รวยจนไม่สำคัญ ตราบใดที่เราเข้าใจกันเท่านั้นเป็นพอ ว่าแต่ท่าน 4นิ้วไม่แบ่งมาทางนี้มั่งเหรอ อิอิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โอ้ว...พี่ท่านขอแบ่งไปซักนิ้วครึ่งนิ้ว ของผมก็พิกลพิการน่ะซิครับ. อย่าแบ่งไปเลยครับ เอาไปทั้งอันนั่นแหละครับ (ไม้เบสบอลนะ อิอิอิ.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)

ัรับปากแล้วน่ะ พรุ้งนี้ถึง hs3jbx มีคิวว่างไหม อิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
วันเสาร์ว่างทั้งวันครับ

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 22:59:38 »

อ่านจั่วหัวแล้ว ระบบบอกว่าอย่าพึ่งกดอ่านเลยครับพี่ปราโมทย์  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไฟมันช็อตเหรอ ถ่านยี่ห้อตรา Eang นี่มันแรงจริงๆ มีเด็ดกว่าที่แสดงอีกมั่งไหม จะหามาใช้ยามยาก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ใจเย็นครับพี่กำลังติดต่อโรงงานอยู่ครับใกล้ความจริงแล้วครับ แบบว่า ถ่านชาร์ตปกติ 1.2V รุ่นนี้เป็นแบบ 1.6V เลยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แรงจนเครื่องไหม้กันไปเลยครับ

หน้าตามันเป็นอย่างไงหว่า ใหญ่ไหม อิอิอิ
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 23:01:23 »

วันเสาร์ว่างทั้งวันครับ

เอาแล้วๆ ตา mixer49 ท่านเตรียมโซดากะน้ำแข็งเลย เดี๋ยวผมหิ้วติดตัวไป 2กลม เล่นให้บ้านแตก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 23:04:34 »

โอ้โฮ..ออกไปเก็บเงินแป๊บเดียว กลับมาอีกที ยาวล่ะ ยิงฟันยิ้ม
Eang
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 23:05:35 »

หน้าตามันเป็นอย่างไงหว่า ใหญ่ไหม อิอิอิ
เอานะพี่ ไว้ของมาก่อน พี่อยากได้แบใส่กับรุ่นไหนแจ้งเลย เดี๋ยวจัดให้ ( ขอรุ่นที่รองรับของแรงหน่อยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เพราะมันแรงจริงๆ ขนาดใส่กล่องราง ของV80 แค่ 5 ก้อนยังใช้ได้เลยครับพี่ )
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 23:07:03 »

โอ้โฮ..ออกไปเก็บเงินแป๊บเดียว กลับมาอีกที ยาวล่ะ ยิงฟันยิ้ม

อะไรเนี่ยะท่าน วันๆไม่มีเวลาทานข้าวเลย นับแต่กะตังค์ ระวังอย่าดึงข้างล่างล่ะ มันซิโค้น  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 23:09:49 »

เอานะพี่ ไว้ของมาก่อน พี่อยากได้แบใส่กับรุ่นไหนแจ้งเลย เดี๋ยวจัดให้ ( ขอรุ่นที่รองรับของแรงหน่อยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เพราะมันแรงจริงๆ ขนาดใส่กล่องราง ของV80 แค่ 5 ก้อนยังใช้ได้เลยครับพี่ )

ตอนนี้ ผมอยากได้เรสแบ 5นิ้วอย่างมากๆ สภาพสวย เอามาคู่กับ 2จี ที่บ้าน ไปไหนไปกัน ของมันคู่กัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์