HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 มิถุนายน 2024, 08:20:36 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศไม่ขอทำธุระกรรมใดๆกับ azumikung  (อ่าน 3010 ครั้ง)
azumikung
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011, 20:13:02 »

ดันครับ อยากให้ทุกคนได้อ่าน  เพราะถ้าบริสุทธิ์ใจแล้ว จะไปกลัวอะไร   ยิงฟันยิ้ม

จากใจจริงของผม  ผมไม่จำเป็นต้องมาซื้อขายอะไรเกี่ยวกับวิทยุมากมายนะครับ  เพราะที่หน่วยงานของผม (ราชการ) ก็มีเครื่องรุ่นใหม่ๆให้ใช้อยู่ตลอด เชื่อไหมครับแต่ละวันผมไม่ค่อยได้ใช้วิทยุสักเท่าไหร่เลยบางวันก็ไม่ได้ใช้ ถ้าไม่ออกพื้นที่ หรือออกไปจับไพ่ จับไฮโล ก็ไม่ได้ใช้เลย
แต่ก็ด้วยความที่ว่ามีเพื่อนสมาชิกเยอะ มีของหลากหลายให้ได้ลองเล่น เล่นแล้วเบื่อก็ขายออกบ้างเผื่อคนที่ไม่เคยเล่นเคยใช้จะได้ลอง

แต่ใช้ว่าเว็บไม่ดีนะครับ  ในทุกวงการจะมีเว็บที่สมาชิกแต่ละคนชอบ  เช่นวงการวิทยุสื่อสารก็จะมี Hamsiam.com และ เพื่อนบ้าน 100 วัตต์ (ชอบเป็นการส่วนตัวทั้ง 2 เว็บ)  ส่วนวงการอื่นๆ ไม่ว่าจะเป็น ปืน มือถือ เบ็คตกปลา ก็จะมีเว็บที่แต่ละคนชอบๆกัน  แต่ในบางครั้งเวลาการที่เราขายของ บางคนก็อาจจะไม่พอใจกับการบริการของเรา (ผมไม่ใช่พ่อค้า)   ก็ไม่ได้ว่านะครับ  เพราะผมก็เป็นผู้ซื้อเหมือนกัน ก็ต้องรู้ถึงความรู้สึกของทั้งสองฝ่ายแน่นอน นะครับ ผมซื้อของมีหลายครั้งที่ไม่ได้ของตามที่ต้องการ ล่าสุดตอนนี้เลย สั่งซื้อสายโปรแกรม ICOM F11 โอนเงินแล้ว (EMS) ผ่านไป 5 วัน ยังไม่ได้ของเลยโทรไปก็บอกจะเช็ตเลข EMS ให้ ใครไม่เชื่อจะเอาหลักฐานการโอนเงินและหัวข้อกระทู้ให้ดูได้ครับ  ผมก็ไม่เคยประนามใคร เพราะว่าถ้าประนามไปก็ไม่มีประโยชน์ครับ  บางคนอาจจะคิดว่า ก็เรื่องของคุณสิ ไม่อยากประนามเอง ถูกต้องครับ เรื่องของผม    ส่วนเรื่องนี้  กระทู้ผมจะถูกย้ายไปไว้ที่ หัวข้อ  ขายแล้ว นะครับ ไปชมได้สำหรับท่านที่ยังไม่ทราบเรื่อง

ปล. การอธิบายไม่ใช่การแก้ตัว  แค่พูดให้ฟังครับ  QRU73 / ว.61  

อีกอย่างการเบี้ยวประมูล (ข้อกล่าวหา) เพื่อไปเอาราคาที่เขาให้เราน้อยกว่า  จะมีคนสักกี่คนที่ทำครับ  มีแต่คนโง่เท่านั้นครับที่ทำ คือ ผม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2011, 20:40:19 โดย azumikung » บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011, 20:13:02 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
TERBoom
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011, 20:18:56 »

ผมเป็นกำลังใจให้ทั้ง2ฝ่ายคับ  ผมว่าความผิดพลาดมักจะเกิดขึ้นได้ทุกเวลาคับ  ยังไงก็ขอให้จบด้วยดีและกลับมาเป็นเพื่อนสมาชิกกันเหมือนเดิมนะคับ

นายบรรจงศักดิ์ บุญงาม ( เด็กเม้ง เต็ง เซี่ยง ตั๊ว )  เกาะลอยศรีราชา  อ.ศรีราชา   จ.ชลบุรี  ธ.กรุงไทย (ออมทรัพย์) 273-0-13564-2
Dtac.087-6130664
« ตอบ #11 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011, 20:18:56 »

hs3oxx
Hero Member

พ่อใหญ่โอ hs3oxx

« ตอบ #12 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011, 20:24:43 »

จบกันได้แล้วมั้ง  ต่อความยาวสาวความยืดกันไปไม่ดีทั้งสองฝ่าย  หันข้างหรือหันหลังให้กันซักพัก  ทุกอย่างจะดีเอง  ไม่ต้องต่อความยาวสาวความยืดกันอีก  คนรอบข้างเองก็อึดอัด  
ถอยคนละก้าวก่อนดีกว่า
แล้วมานั่งสงบสติอารมณ์ถ้ายังอารมณ์ไม่ดีอีกก็แวะมาโรงเรียนทั้งสองนั่นแหละ  จะเลี้ยงเบียร์ซักลัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2011, 20:28:15 โดย hs3oxx » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์