HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
01 กรกฎาคม 2024, 14:36:18 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากประมูล Frequency Counter F-2700L  (อ่าน 2387 ครั้ง)
liveclick
Hero Member

ไม่มีอะไรดีที่สุดและก็ไม่มีอะไรพอดีที่สุด

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 20:31:46 »

199 ประเดิมเลย

ธ.กรุงไทย  สาขามวกเหล็ก 983-1-39894-7
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 20:31:46 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
CW Club
member.
Full Member
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 21:17:39 »

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ช่วยลงข้อมูลครับ
ผมไม่สามารถโหลดรูปที่บอร์ดนี้ได้ ไม่ทราบว่าไฟล์ใหญ่ไปหรือติดขัดตรงไหน จึงโหลดไว้อีกบอร์ดหนึ่งและขออนุญาตทำลิงค์เอา

กรณีประมูลไม่สามารถย้ายได้ เพราะได้ประกาศและเริ่มประมูลไปแล้วครับ ต้องยึดตามนั้น
ไม่ซีเรียสครับ ได้เท่าไหร่ก็เท่านั้น...

ขอบคุณทุกท่านครับ
« ตอบ #21 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 21:17:39 »

all
Full Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 21:21:46 »

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ช่วยลงข้อมูลครับ
ผมไม่สามารถโหลดรูปที่บอร์ดนี้ได้ ไม่ทราบว่าไฟล์ใหญ่ไปหรือติดขัดตรงไหน จึงโหลดไว้อีกบอร์ดหนึ่งและขออนุญาตทำลิงค์เอา

กรณีประมูลไม่สามารถย้ายได้ เพราะได้ประกาศและเริ่มประมูลไปแล้วครับ ต้องยึดตามนั้น
ไม่ซีเรียสครับ ได้เท่าไหร่ก็เท่านั้น...

ผมว่า ย้ายมาเว็บนีจะไวกว่านะ  ถามคนที่เขาประมูลคนสุดท้ายดูก็ได้ ครับ
CW Club
member.
Full Member
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 21:26:41 »

ไม่ได้ไปงานศพเลยพี่ นั่งร้องไห้เสียใจอยู่เลย ช่วยครับ 700 บาทเด้อ

รับทราบครับ
มันค่อนข้างฉุกละหุก ไม่ได้แจ้งข่าวทั่วถึงต้องขออภัย
ผมเองเพิ่งมานั่งร้องไห้เอาหลังเสร็จงานครับ บอกไม่ถูกว่าเศร้า เสียใจ หรือสงสาร แต่มันอัดๆสะสมมาทุกวันๆ ตลอดเวลาตั้งแต่รู้เรื่องแล้ว
สุดท้ายเลยแอบปล่อยให้ระเบิดออกมา   ร้องไห้
lekmuk1
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 21:26:58 »

ผมคนให้ราคาคนสุดท้าย ครับ ยินดีที่ย้ายมาที่เว็บนี้ครับ และยังให้ราคาเดิมครับ 1000 บาท
ไม่มีปัญหา

ตอนนี้ราคาสูงสุดอยู่ที่คุณ lek ครับ

ผมว่า ย้ายมาเว็บนีจะไวกว่านะ  ถามคนที่เขาประมูลคนสุดท้ายดูก็ได้ ครับ

083 1506123 lekmuk
CW Club
member.
Full Member
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 21:34:35 »

ถ้าเพื่อนสมาชิกเห็นพ้องกันว่าควรย้ายมาเพื่อความสะดวก ก็ไม่เป็นปัญหาครับ
แต่จะย้ายยังงัย ผมทำไม่เป็นครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

CW Club
member.
Full Member
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 22:21:56 »

ถ้าเพื่อนสมาชิกเห็นพ้องกันว่าควรย้ายมาเพื่อความสะดวก ก็ไม่เป็นปัญหาครับ
แต่จะย้ายยังงัย ผมทำไม่เป็นครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

เงียบไป สงสัยหลับกันหมด

งั้นตกลงสำหรับรายการนี้ ยืนยันตามเติมครับ ยึดกระทู้เดิมทางบอร์ดโน้นเป็นหลัก
รายการต่อไปค่อยว่ากันใหม่

ขอบคุณครับ
CW Club
member.
Full Member
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 23:39:22 »

จบการประมูล F2700L เรียบร้อยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ  (รายการอื่นยังอยู่ครบ)

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์