HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 มิถุนายน 2024, 15:57:43 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาหนังสือเพชรพระอุมาราคาถูกๆหน่อยจร้า  (อ่าน 2554 ครั้ง)
POP
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 เมษายน 2013, 07:55:22 »

แบบอ่านมีให้โหลดมั้ยครับ อยากให้แกอ่านเอง
มีครับ ในลิ้งค์นั้นเรย หรือPm ที่อยู่Email มาครับเด๋วผมส่งไฟล์Pdfให้ เอาไปแปลงแล้วปริ้นมาอ่านครับ
จะเอาไปให้แม่อ่านสักหน่อย ไปเล่าให้ฟังเมื่อวันสงกรานต์ว่าเคยอ่านดีมากเลย นางเอกน้องดารินทั้งสวยทั้งเก่ง พระเอก ระพิน ก็ล่ำเตี้ย  เกิดอยากจะอ่านขึ้นมาทันที อายุ 84 อ่านหนังสือไม่ต้องใส่แว่นตา ชอบอ่านหนังสือมากๆ  เลยต้องหาซื้อ เริ่มตั้งแต่เล่ม 1 เลยทีเดียว รับซื้อและรับบริจาคครับ

ลุงๆ แบบนี้คนแก่ที่บ้านน่าจะให้เราอ่านน่ะ แก้วสาริกาก็เคยแอบฟังมาแล้ว แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
โฮ แก้วสาริกา วิเชียร์ ณีริกานนท์ นานมากเลยนะน่ะ น้าโมทย์ 
แบบอ่านมีให้โหลดมั้ยครับ อยากให้แกอ่านเอง
มีครับ ในลิ้งค์นั้นเรย หรือPm ที่อยู่Email มาครับเด๋วผมส่งไฟล์Pdfให้ เอาไปแปลงแล้วปริ้นมาอ่านครับ
ขอบคุณครับ ส่งไปให้แล้ว เดี๋ยวแอบปริ้นที่ทำงานเลย เย้..แม่จะได้อ่านแล้ว จริงๆจะให้ฟังก็ง่ายดี แต่ผมอยากให้แกอ่านมากกว่า สมองจะได้ไม่ฝ่อ เค้าว่างั้นนะ
ขอให้คุณแม่ท่านมีความสุขและสุขภาพแข็งแรงน่ะครับฉลองวันหนังสือโลกที่ไทยได้รับในปีนี้ครับส่งให้แล้ว11เล่มเป็นPDF ครับ
ได้รับแล้วครับขอบพระคุณท่านมากๆเลย ครับ ทำเล่มเรียบร้อยเตรียมส่งวันนี้

ไม่มีเพื่อน     อย่าไปไหนไกล
ไม่มีน้ำใจ     อย่าไปไหนเลย
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 24 เมษายน 2013, 07:55:22 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS3-WWG
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 04:45:02 »

ดันนิ้ดครับ  อยากหาแบบหนังสือ  ดูหลายที่แล้วแต่ยังไม่ได้เลย
« ตอบ #11 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 04:45:02 »

POP
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 07:36:07 »

ท่านครับผม Print ได้สองเล่มเอง เล่มที่เหลือมันLok ไม่ให้ Print ซะงั้น 555 เซ็งเลย

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์