HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
04 ตุลาคม 2024, 05:41:56 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดประมูลครับ ขอบพระคุณแฮมสยามครับ  (อ่าน 381 ครั้ง)
hs3dwv
Hero Member

« เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 16:33:52 »

หาเพื่อนเล่นครับ ใครสนใจอยากรำลึกยุคอนาล็อกเรียนเชิญครับ
เครื่องซาวด์เบาด์ aiwa HS-TX396 เป็นเครื่องเล่นเทปแบบพกพา สภาพใหม่ครับ ซื้อมากะเอามาเก็บสะสม แต่เอาออกมาหาเพื่อนดีกว่าจะได้มีคนเล่นกับผมเยอะๆ ยิงฟันยิ้ม ตัวเครื่องรับ am-fm แบบดิจิตอล ระบบเทปแบบแมนนวล ไม่มี autoreverse ใช้ถ่านขนาด aa สองก้อน เสียงดีครับเสียงกลางใสเบสเป็นลูกต้องฟังเองครับ ผมลองกับหูฟัง inear ของ sonun (ซื้อมาจากbig c อันละสองร้อยกว่าบาท)
ตำหนิ
1.ตอนได้มาสายพานเปื่อยครับ แต่ผมเปลี่ยนให้เรียบร้อย (ไม่ต้องห่วงเรื่องสายพานครับผมมีเก็บเป็นกระตัก)
2.หูฟังที่มากับมันผมลองแล้วเสียงแตกข้างหนึ่ง ต้องหาอันใหม่มาลองฟังนะครับ ส่วนตัวผมใช้เจ้า sonun แบบinearลองครับ
ข้อดี
1.เครื่องใหม่ครับยังไม่ได้ใช้จริงจังได้มาก็เอามาเปลี่ยนสายพาน และฟังนิดหน่อย
2.ภาครับวิทยุสามารถเปลี่ยนโซนได้ครับ
วิธีเปลี่ยนโซนภาครับวิทยุ
            2.1โซน us (กดปุ่ม radio on/off 1ครั้ง)ให้อยู่ในโหมด fm กดปุ่ม tuning up กับ tuning down พร้อมกันค้างไว้7วินาทีก็จะเปลี่ยนเป็นโซน usครับ
           2.2 โซน EU (ยุโรป) (กดปุ่ม radio on/off 1ครั้ง)ให้อยู่ในโหมด fm กดปุ่ม time setกับปุ่ม tuning down พร้อมกันค้างไว้ 7วินาทีก็จะเปลี่ยนเป็นโซน EU ครับ
           2.3 โซน jp (กดปุ่ม radio on/off 1ครั้ง)ให้อยู่ในโหมด fm กดปุ่ม time setกับปุ่ม tuning up พร้อมกันค้างไว้ 7วินาทีก็จะเปลี่ยนเป็นโซน jp ครับ
 กติกา
1.ห้ามแก้ไขราคาที่โพสลงไปแล้ว ถ้าจะเปลี่ยนแปลงโพสใหม่ครับ
2.ยึดเวลาใน hamsiam เป็นหลักครับ
3.ใครประมูลได้ ขอค่าส่ง ems 80 บาทครับ ลงทะเบียน 60 ครับ
4.ใครประมูลได้ไม่เอาไม่เป็นไรครับ ยิงฟันยิ้ม (เสียดายอยู่เหมือนกันแต่อยากได้เพื่อนเล่น)
5.จะใส่กี่ครั้งก็ตามแต่ แต่อย่าให้เกิน 5บาท ต่อครั้ง
6.ใครประมูลได้ โอนเงินภายในวันถัดไป โอนเร็วส่งเร็ว โอนช้าก็ส่งช้า ยิงฟันยิ้ม
ถ้าเข้าใจก็เริ่มเลยครับเปิดราคาที่ 99 บาท(บอกตามตรงผมซื้อมา450บาท เพราะฉนั้นอย่าใส่เยอะแบ่งกันไปเล่น) ปิด 21.30 น. ของวันที่ 15/11/2555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2012, 21:51:13 โดย hs3dwv » บันทึกการเข้า

(HS3DWV) ภิภพ  ชยางกูร
53 ม.17 ต.ไร่น้อย อ.เมือง จ.อุบลราชธานี 34000
3130493476 กรุงไทย ออมทรัพย์
โทร.095-6329398
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 16:33:52 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
ohbird
Full Member

สะพานพระราม 7 - พระราม 5 - นนทบุรี - งามวงศ์วาน

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 17:08:06 »

ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 17:08:06 »

หน้า: [1]
  พิมพ์